Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
1031#
Đăng lúc 15-7-2012 18:39:24 | Chỉ xem của tác giả
@ss Yui:thất vọng vì WANNA BEEEE!!! chẳng nhảy j nhìu,thế quơ tay nhìu à                                                   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1032#
Đăng lúc 15-7-2012 19:03:36 | Chỉ xem của tác giả
Thoai , chắc tại bài hát này là mua 1 tặng 1 nên nó vậy đó mí em ui
Cho cả 2 bài Shake it up và Wana bì chung 1 mặt A CD nên chẳng có đầu tư gì nhìu

Sis ôm Shake it up thôi , kệ bài kia đi

hy vọng lần tới tụi nó sẽ hát 1 bài hay hơn ,yeh yeh !

Senga ơi là senga , bộ lúc này các kiu? quơ tay lên hương sao ta , thấy bé từ concert cho đến wana bì , quơ tay nhìu quá nha . Không bít mấy tháng trước bé đi mỹ có học thêm các kiu? dance không nữa

Thôi, quăng bài wana bì qua 1 bên, chờ đón beginners và bài hát mới thôi các em ạ

Bình luận

em tự kỉ chung với ss, bậy giờ em cũng chỉ chờ Beginners! thui  Đăng lúc 15-7-2012 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1033#
Đăng lúc 15-7-2012 21:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Wanna beeee em thích ^^, thích bài này hơn SHE HER HER nhìu, thích nhất đoạn rap, rồi đoạn Hirosuke thì thào khúc sau và đoạn cuối cùng á. Cái chorus động tác giơ ngón cái và ngón út là kiểu chào của người Hawaii, lúc phỏng vấn mấy zai có nhắc tới, vì là động tác để fan làm theo nên đơn giản thôi, khúc sau mấy bạn Pefume cũng bắt chước làm theo, dễ thương ghê ^^ mà cái single này đâu có mua 1 tặng 1 gì đâu ss, ss nói em cứ tưởng mua 1 single thì đc tặng thêm 1 single ấy :))

@chiko : mấy bài PV ngoại trừ SHE HER HER ra có cái nào nhảy nhiều đâu em, tụi nó mang giày trượt nữa mà, em nên nhớ là Kisumai có 1 thế mạnh là 1 bài hát có thể biểu diễn thành nhiều phiên bản, như kì EG thì có perf nửa đầu mang, nửa sau tháo ra, có perf mang hết cả bài hoặc ko mang nhảy từ đầu đến cuối. Kì này ss tin là Wanna Beeee cũng thế ^^

Bình luận

thì chắc nó thế rầu còn j  Đăng lúc 16-7-2012 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1034#
Đăng lúc 16-7-2012 08:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Thì đúng là mua 1 bài tặng thim 1 bài rùi còn gì nữa Beat ...hehe
Chơi sang mà, ai không thik bài này thì có bài kia bù qua
em thik được bài này cũng tốt
Mong cho nhìu ngừi thik nó thôi à
Chứ sis thấy bài Wanna bì nó ngang ngang làm sao ấy, giống Chiko nói là không có giai điệu đó
Sis thấy vừa nghe vừa coi tụi nó nhảy hay và hấp dẫn hơn là nghe suông
nghe suông hơi chỏi tai 1 chút

phần rap sis cũng không thấy nó hay bằng bài Shake it up nữa

hị hị , ông già Johnny là dân mỹ nên lâu lâu nhớ quê nhà thì phải , hết cho tụi nó quần với mấy bộ áo cao bồi xong bây giờ lại quay qua Hawai {:440:}

mà theo truyền thống dân Hawai là càng mập mạp , càng đẫy đà thì mới được coi là đẹp ( là lá la ...)
Càng mập càng tốt , nên ông già nên cho tụi nó tẩm bổ , mập mạp lên đi
Đứa nào đứa nấy ốm quá à

Beat, em có tin gì về show típ theo của 7 đứa sau Hamiku (hamiku , đánh vần sai ?) là gì không ?
hay là trong năm nay tụi nó chỉ có 1 show đó thôi hả ?

Bình luận

em nói là ko nghe đc giai điệu chứ ko pải ko có giai điệu,thấy đoạn đầu của bì giống bài wakamono tachi  Đăng lúc 16-7-2012 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1035#
Đăng lúc 16-7-2012 11:49:52 | Chỉ xem của tác giả
@ss Beat: nghe ss Yui nói WB là nhạc dance,chưa nghe nhạc dance bao giờ nên ko bít,cứ tưởng nó có nhảy nhìu

coi beginner ep 1 mà vui dễ sợ,đoạn đầu vô em cười té xỉu,cái mỏ taipi chu thấy ghê lun,đóng vai mê gái nữa chứ...,về phần sau,nhìn 2 ông taipi với anh già đánh lộn ghê quá à

trong beginner này toàn người quen ko nha
trong lớp học thì có Hiro,Taipi,anh j đó đóng bên risou no musuko
bố Taipi thì là bác Mabuchi
cô gái chở Hiro trên xe là khách mời của Kagi kakatta heya
còn bác công an j đó ngồi trong phòng có lá cờ Nhật ấy,thấy mặt quen quen nhưng ko nhớ ở đâu

mún làm bạn Yuichi ghê lun

Bình luận

??? hentai là cái j zj ss  Đăng lúc 17-7-2012 01:59 PM
đoạn đầu với đoạn cuối WANNA BEEEE giống Wakamono Tachi thiệt ^^  Đăng lúc 16-7-2012 05:56 PM
0 phải là mê gái mà là hentai đó em =)) thầy cô giảng viên thì toàn lão làng, phim nào cũng thấy cả :))  Đăng lúc 16-7-2012 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1036#
Đăng lúc 16-7-2012 14:47:00 | Chỉ xem của tác giả
@Chiko: nhạc dance là mấy cái bài mà người ta bật trong vũ trướng ấy, tiết tấu nhanh và mạnh nữa
Cái hồi nghe FB, bài đó thì nhạc nhanh kinh khủng mà ko có cái cảm giác giống dance sao bây giờ nghe WANNA BEEEE!!! thì lại thấy nó giống???

Hường đóng Beginners! thấy thích hơn mấy bộ phim trước, ổng đóng hồn nhiên hơn ấy nhể {:303:}
Nhìn mặt anh già ở đầu phim mà mún bay vô nựng cho 1 cái, sao cái mặt thể hiện vẻ bất cần mà mình vẫn thấy đáng iu quá đi thôi{:291:}

Bình luận

à,thì ra nhạc dance là zj,chỗ em gọi nó là nhạc sàn =))  Đăng lúc 17-7-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1037#
Đăng lúc 16-7-2012 17:54:50 | Chỉ xem của tác giả
@ss deep : em thì hồi đầu nghe SIU lại ko thích, còn suy nghĩ ko biết có phải Kisumai cho bài này làm B-side hay không mà để làm nhạc phim cho 1 phim chiếu vào giờ khuya như thế. Nhưng mà có ve do đc khán giả yêu thích quá nên mới đẩy lên làm A-side chung với Wanna Beeee. Mà SIU bị thiệt 1 cái là ra lâu quá nên độ hot chắc sẽ giảm. Còn Wanna Be em thấy dân Nhật có vẻ chuộng, tụi nó vừa hát xong thì trên trang Amazon (dân Nhật đa số order ở đây là chính) lượng pre-order tăng đáng kể, từ hạng 11 lên hạng 3 qua mặt các chú SMAP và Kanjani8 luôn ^^. Nói chung em thích Wanna Beeee hơn SIU nên thấy dân Nhật người ta cũng thích nên em mừng ^^
em nghĩ Hamakisu cũng khiến tụi nó bận lắm rồi, còn thời gian đâu mà làm thêm show khác hả ss. Giờ chỉ mong Hamakisu đc dời giờ chiếu lên sớm 1 tý và tăng thời lượng phát sóng thôi :D

@Yui : WANNA BEEEE là pop dance, còn Shake It Up là techno pop đó em, giống Girl Is Mine hay Deep Your Voice ^^ Fire Beat thì là rock rồi em, cũng dữ dội nhưng trường phái nó khác nhau, nhạc cụ khác nhau và beat nó khác nhau mà

phim Beginners ss rất thích, hồi xưa ss với ss for có bàn với nhau về diễn xuất của Taipi, cả 2 ss đều nghĩ Taipi 0 thể đóng vai hài đc như Tama vì nó hay làm xấu, còn Taipi thì ko. Nhưng mà qua phim này ss nhận ra Taipi vẫn có thể đóng vai hài đc mà ko cần phải làm mặt xấu như Tama (mà làm mặt ngu =]]]]]] ), rõ ràng Taipi đầu tư cho vai diễn này nhiều lắm. Ôi thương anh quá Taipi iu dấu <3

Ss thích couple Teppei và Hiro rồi nha, trông đẹp đôi theo kiểu dễ thương ấy hehe. Mà ss đoán là khúc đầu Taipi để ý đến cô nàng bạn cùng phòng của Hiro hơn (ngay từ mới vô lớp đã thấy eppei có cảm tình với em này rồi, sau đó thấy em này nghe điện thoại khóc nên chắc sẽ quan tâm dữ nữa) nhưng rồi sau đó có thể Hiro tỏ tình ngược lại chẳng hạn, thế là Teppei nhận ra mình thích Hiro hơn chăng =))))))))) cơ mà cái tên Teppei cứ hay nói những lời khiến tim con gái người ta đập loạn xạ mà vẫn hồn nhiên vô tư :)))))) cái gì mà "không có cậu tớ cô đơn lắm" nữa chứ =))))))))))))) chậc mới tập 1 mình đã đoán già đoán non :)))))))))))

Bình luận

nhìu fan ước như zj lắm à  Đăng lúc 17-7-2012 02:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1038#
Đăng lúc 16-7-2012 21:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Beat gửi lúc 16-7-2012 17:54
@ss deep : em thì hồi đầu nghe SIU lại ko thích, còn suy nghĩ ko biết có phải Kisumai cho ...

Nghe cái đoạn điệp khúc của Shake it up thì nó lạ hơn với WB, vì kiểu của WB nó hơi hướng giống mấy bài cũ. Nhưng hôm nay nghe toàn bài thì thích WB hơn SIU ( cá nhân thì không thích SHH lẫn cả cái vũ đạo =_=) mới đầu thấy mn bảo WB dance không nhiều nhưng xem per thì thấy dance nhiều đó chứ. Mới lại đoạn hát đầu của WB nó lạ hơn, thêm phần rap của hai tên kia vào nữa nên nghe thấy khác mấy bài trước.

Về Beginner thì đoạn đầu xem vẫn thấy Taipi đóng hơi gượng một số chỗ, một số phân cảnh hơi để trống thời gian, có chỗ hơi gượng. Tuy nhiên ít nhất thì là vai này bạn diễn chả giống vai nào bạn diễn trước đó cả =)) và thấy có tiến bộ nhiều hơn. Thật ra diễn hài có nhiều kiểu diễn lắm, nhiều người mặt mày chẳng có tí hài hước nào nhưng qua hành động vẫn làm được mà :)). Đánh giá một cách khách quan thì hai tên này diễn vẫn chưa có nhiều sức hút lắm, cơ mà tập sau sẽ khá hơn. Nhưng về mặt nội dung thì rất thích phim này, căn bản phim Nhật chả phải kiểu yêu đương sến súa mà tập trung nhiều vào chuyên môn hơn :)). Vẫn thấy may là hai bạn được chọn đóng phim nì :))

Bình luận

em cũng thik đoạn đầu của SIU,còn của bì thì hơi giống wakamon tachi  Đăng lúc 17-7-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1039#
Đăng lúc 16-7-2012 21:34:38 | Chỉ xem của tác giả
cái phần diễn hài là tôi bẩu cái nét mặt ấy, hồi trước tôi và cô có nói đến thằng koo Tama nó đi show hay làm mặt xấu nhìn tếu tếu, còn Taipi thì nghiêm túc quá thành ra cả tôi và cô đồng tán thành là hắn ko diễn hài được :)) thế nên qua phim này tôi mới thấy bạn diễn hài vẫn tốt như thường, chỉ là cách diễn thì không giống như thằng Tama thôi.

tôi thì thấy cả 2 tên đều diễn tốt, cũng chưa hẳn là bức phá nhưng ít nhất là đã tròn vai, tôi thì rất hài lòng với diễn xuất của Taipi rồi, cơ mà đất diễn của Hiro hơi ít nên cũng chưa thể hiện gì nhiều :)) mà mỗi lần nhìn Hiro lại nhìn vô mắt của ổng :)) mắt đẹp thế :))))))

nếu mà nói là đóng gượng thì phải nói đến phim Shinikare ấy, có lẽ lịch quay 2 phim trùng nhau nên Taipi lo tập trung cho Beginners quá bỏ bê cái phim kia =))))))))))))) mà phim Shinikare toàn khóc thôi, lại quay liên tục chứ ko cắt từng phân cảnh nên khó hơn bình thường :))

à quên cho tôi xin mail của cô tôi gửi sub này :))

Bình luận

tôi thích tất :)) đây là phim đầu tiên của Taipi mà tôi thấy hài lòng ế =))  Đăng lúc 17-7-2012 11:05 AM
[email protected] tôi thì thích cái kịch bản phim này :))  Đăng lúc 16-7-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1040#
Đăng lúc 17-7-2012 16:31:07 | Chỉ xem của tác giả
@ss Beat:ầu,cái ava xinh đẹp thía                                                                                 

Bình luận

ok  Đăng lúc 18-7-2012 09:24 AM
keke, em cũng đổi ava đi :D  Đăng lúc 18-7-2012 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách