Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
6611#
Đăng lúc 22-6-2013 18:17:34 | Chỉ xem của tác giả
stream trực tiếp concert nè mọi người ơi, mở ra để nghe nhé mọi người. Háo hức quá đi mọi người ơi, nếu có hình gì mới Ke sẽ cập nhật ngay. CUối tuần hãy để mọi việc không vui sang một bên, đón concert mấy lão nào ^_^
http://yy.com/#556324/1600506563
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6612#
Đăng lúc 22-6-2013 19:01:03 | Chỉ xem của tác giả
thật tình là toàn nghe la với hét không à =) ... muốn trans fanacc cũng không đc vì bên tw comt vèo vèo như gió mọi người ạ = ... mà nghe được vài câu của Wan oppa ...

[Trans - Weibo]

Talk ( 1) All:  - Xin chào tất cả mọi người, Chúng tôi là Shinhwa.

Andy: Xin chào tất cả mọi người, tôi là Andy, Hy vọng rằng tất cả mọi người sẽ vui hôm nay.

Dongwan: Xin chào tất cả mọi người, tôi nhớ tất cả các bạn.

* Hét lên *: Suy nghĩ của bạn và suy nghĩ của tôi giống nhau.

Minwoo: Changjos, tôi là ai?

* Khán giả hét lên *: Minwoo.

Minwoo:các bạn là tuyệt nhất!

Junjin: Các bạn luôn luôn trong trái tim tôi

Eric: Chúng ta hãy vui hôm nay, nói oh ~ ~ ~, suy nghĩ của bạn và suy nghĩ của tôi giống nhau.

BestShinhwa 中文 网 Weibo: 问候 时间: 大家 好 我们 是 神话. D 韩文: 大家 好 我 是 Andy 今天 要好 好玩 W 中文:. 大家 好 我们 想念 你们 了 齐喊: 大家 的 心 我们 的 心 都 一样 M 中文: 我 是 谁 神 创 回: minwoo M: 你们 最棒 J 中文 : 我 的 心里 永远 有 你们 R 中文: 我们 尽情地玩 吧 OH ~ 也 说 了 大家 的 心

Các chú đang biểu diễn 아는 남자 .

New Me là bài tiếp theo... nghe bảo rằng các chú rất xoắn ở bài này, hát live cực tốt nữa !
Lý do chú wan làm các fans phải hét lên trong 아는 남자 là đây

Và bây giờ là How Do I say ... không hiểu sao mọi người lại la lên khi nghe chú Ric rap's... quá hay chăng =) Min đã làm aegyo buing buing và nói rằng anh ấy yêu thượng hải

Qua đến Love Song rồi

M đã hỏi các fan có vui không và mọi người đều hét lên là có, anh ấy hỏi có thật không ... đến giờ M và Andy nhà ta làm thầy dạy nhảy với Stay rồi...

[Trans - Weibo]

Dongwan sử dụng khăn giấy và lau mồ hôi trên ngực của mình và sau đó anh nhét khăn vào miệng, sau đó anh phun ra . Sau đó nữa , anh áy quên lời bài hát của mình ... anh không hát ... ông im lặng nhìn mọi người ... hoàn toàn phát điên ...
.. bó tay chú Wan

from @金小兔_哥哥罩我去战斗 weibo: 金东万把擦了【胸上的】汗的手纸,塞到了嘴里,然后又吐出来。。。。。然后现在这首他忘了词,没唱用的念的。。。。要疯。。。

usha usha~ tới rồi = ...

This love

[ Trans weibo ]

Hôm nay hình săm của Minwoo oppa là This love and B, " B " là cái gì ?

From 金小兔_哥哥罩我去战斗 weibo:  今天的纹身是这种爱珉宇和B... “B”是什么?

Cái trình eng lịt của M nhà ta... " Sit Down Please " .. bó tay anh

Jinnie đã nói Shinhwa là bạn trai của tất cả ShinhChang và các fan đã hét rất to... " nói lời phải chịu trách nhiệm nga anh "

Con kitty khiến các chú giành nhau lấy

cuối cùng về tay Ric.. Ric ca cuồng kitty rồi

Hôm nay M toàn bắn eng ko.. cuối cùng chưa encore đã troll fan " hẹn gặp lại các bạn " bằng eng .  

[ trans weibo ]

các fan đã hỏi Minwoo ý nghĩa của chữ " B "  cuối cùng ! anh ấy đã nói đó là ký tự tôi thích, sau đó fan đã tặng cho anh quả ớt.  

From 金小兔_哥哥罩我去战斗 : 珉宇球迷们提出的“B”最终的意义!他说,这是我最喜欢的人物 球迷给他的辣椒!

Biểu tựơng của M, ớt nhỏ .

Cre: Tw, weibo

Bình luận

chào bạn ^^ cảm ơn bạn đã vất vả update tin tức cho nhà. Nhưng bạn có thể xem lại dùm mình link ảnh và ghi đầy đủ cre bạn nhé  Đăng lúc 23-6-2013 09:58 AM
Dạ không có gì.. em chỉ sợ tiếng anh k tốt tiếng việt còn sợ sai nên k dám trans nhiều ^^.. em sợ trans sai ý là chết luôn . =)))  Đăng lúc 22-6-2013 09:03 PM
Lại là ớt! Tội Bong quá :))))  Đăng lúc 22-6-2013 09:02 PM
đúng là cảm ơn e YooBin nhìu nhìu, mới vào nhà mà đã vất vả rùi <3<3<3  Đăng lúc 22-6-2013 09:00 PM
Đành chịu vậy ss! Mà bó tay Jinnie luôn, đúng biết làm fan lên máu mà :))) còn mấy lão nữa chứ giành kitty =)) thanks ss nhiều, nhờ ss mà biết nhiều thông tin thú vị *ôm h   Đăng lúc 22-6-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6613#
Đăng lúc 22-6-2013 20:47:50 | Chỉ xem của tác giả
[NEWS]  Shinhwa, đặt lên các biểu ngữ để đáp lại tình yêu các fan "cảm ơn Shinhwa Changjo"

Nhóm Shinhwa giăng banner để đáp trả tình yêu của các fan hâm mộ.

Vào chiều ngày 22, thông qua Twitter chính thức của Công ty Shinhwa, "Shinhwa giữ lời hứa của họ. Cảm ơn bạn. Xin hãy chờ đợi một ngày tuyệt vời "và" Shinhwa Grand Tour tại Thượng Hải. Buổi biểu diễn thứ 2 Grand Tour của chỉ mới bắt đầu "và công bố một bức ảnh của Shinhwa trước khi buổi biểu diễn của họ.

Nhìn vào bức ảnh tiết lộ, 6 thành viên của Shinhwa đứng cạnh nhau, với ngón tay cái của họ lên, và cho thấy các biểu hiện với aegyo của họ. Các trang phục biểu diễn độc đáo gây chú ý. Sau là các banner họ đích thân làm đã được tiết lộ .

Trên các banner, họ thể hiện tình yêu của họ với người hâm mộ thông qua những lời "đầu tiêni Shinhwa CẢM ƠN Shinhwa Changjo. Một mùa hè nóng, mong nhìn thấy bạn trong tháng tám! "Hiện nay các banner được cài đặt ở những nơi xung quanh Seoul.

Shinhwa sẽ có buổi biểu diễn của họ trong 2 ngày, vào ngày 3 và ngày 04 tháng 8, tại Sân vận động Seoul Olympic Gymnastics Park.

Tháng trước, Shinhwa đã trở lại với album 11với ca khúc tiêu đề "This Love", và đã giành vị trí đầu tiên trên MBC "Show! Music Core "của đài KBS 2TV" Music Bank ", Mnet" Mcountdown "vv

sr: tvreport
translation by malpabo.tumblr.com

(Source: tvreport.co.kr)
Viettrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6614#
Đăng lúc 22-6-2013 21:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục update

M đã nói " tôi muốn có con quá " và anh ấy đã làm thế này ... các fan đã la hét và các thành viên cười

Em thua anh luôn rồi M à

Ric đã lấy một cái khăn cỗ vũ buột vào cổ và nói đó là khăn choàng của super Man.. anh ấy chạy vòng quanh sân khấu !

[ Trans TW @xiaoying_sh ]

Trong phần encore với fan , Jin đã nói chúg ta không nên hẹn hò nếu không các fan sẽ rất buồn . " .

In the end encore elephant fan..  Jin said we should not be dating... Fans upset.

Cre: Tw

Bình luận

ông M ơi là Ông M ( ==)!  Đăng lúc 23-6-2013 08:03 PM
Jinnie thiệt là rất biết đồng cảm muh (y)  Đăng lúc 22-6-2013 11:05 PM
Bó tay vs lão =)) =)) =))  Đăng lúc 22-6-2013 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6615#
Đăng lúc 23-6-2013 09:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Ss vừ a dịch thử một đoạn ngắn về lời Dongwan oppa nói
Mọi người cùng xem nha, dạo này hơi phởn buồn quá nên lại đi dịch bài nè
"Bạn có thể nghĩ rằng tất cả mà mọi thứ chúng tôi đã làm được chỉ là bề ngoài nhưng cũng nên biết rằng là ít nhất tình bạn giữa các thành viên chắc chắn không chỉ là vẻ bề ngoài"
_ Kim Dongwan
Soucrce: www.malpabo.tumblr.com
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6616#
Đăng lúc 23-6-2013 14:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Update Pics Shinhwa Concert in ShangHai 130622

Cre : Tw, weibo

Bình luận

chùi ui, đổ nước thằng e út thế kia, thằng nhỏ cảm lạnh thì sao hả Ric ca B-)  Đăng lúc 23-6-2013 11:18 PM
pic đầu nhìn chú Sung chân dài và cao quá điiiiiiiiiii  Đăng lúc 23-6-2013 06:01 PM
em ơi, edit lại bài đi nhé. Mỗi bài chỉ post 5 pics thôi, em post 1 bài nhiều hình quá sẽ làm trang load chậm đấy, chỉnh lại nha em ^^  Đăng lúc 23-6-2013 03:03 PM
tấm đầu tiên a Sung nhìn phởn quá, còn cái tấm đeo tai thỏ nhìn iu gê ^^  Đăng lúc 23-6-2013 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6617#
Đăng lúc 23-6-2013 14:11:17 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

để í thấy lúc nào Ric cũng dõi theo Sung ^^  Đăng lúc 23-6-2013 08:14 PM
Thank bạn nhé!hóng hớt từ đêm qua!!  Đăng lúc 23-6-2013 08:05 PM
mình kiếm fancam sáng giờ mà ko thấy, thanks bạn nhá ^^, bài Love song các a cute quá đê!!!  Đăng lúc 23-6-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6618#
Đăng lúc 23-6-2013 18:15:06 | Chỉ xem của tác giả

Cre : Tw. weibo

Bình luận

thiệt đúng là M style, cỡ nào cũng tạo ra fong cách riêng cho mình, áo hok mặc chỉ tròng vào cái cổ rùi mặc cái ba lỗ phía dưới, thiệt phục a muh ^^  Đăng lúc 23-6-2013 11:23 PM
bạn ơi mấy cái pic này size nó hơi lạ nên bạn nên save về máy t tự up lại, lúc post lên sẽ k bị thế này nữa. hihi cảm ơn vì pic vs vid nhé ^^  Đăng lúc 23-6-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6619#
Đăng lúc 23-6-2013 18:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là đợt concert ở Thượng Hải lần này của các chú khó kiếm fancam quá đi...hức hức, tìm mãi thì toàn thấy link youku thôi ấy. Mò mãi mới ra được cái vid này, cơ mà là fan của chú Dy nên chỉ quay có chú ấy thôi, lại là 2 bài nhẹ nhàng trong album 11 nên chỉ nghe được giọng mấy chú còn lại thôi. chú Dy cứ nhìn mãi về góc quay cơ mà k cười hay làm trò gì cả :)

http://www.youtube.com/watch?v=-AYdlHOY8do
cre: marjjang@youtube

Vừa xem xong chùm ảnh hôm qua của các chú, lần này fan RS tha hồ mà hạnh phúc nhé, moment nhiều hơn lần ở Hàn, Hongkong vừa rồi nhớ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6620#
Đăng lúc 23-6-2013 18:19:10 | Chỉ xem của tác giả

Cre : Tw, weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách