Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Bí mật bị thời gian vùi lấp": Bộ ảnh tạo hình của bộ tứ nhân vật chín

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-5-2012 15:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái pic đầu dìm hàng Chung ca quá
Công nhận là mặt đơ ra.
Quân Ninh nhìn có vẻ rất lạc quan.
Nhưng mình chắc không dám xem phim quá! Nhân vật của Chung ca trong truyện bị ngược thấy thảm lắm.
Vì nữ chính yêu bạn Tống kia điên cuồng!{:402:}
Xem chắc ức chế chít mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-5-2012 10:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi, mình lại sắp sa ngã vào film mới của dì ghẻ Đồng Hoa =)) lại ắp tốn nơ ron thân fkinh, tốn nước mắt, tốn khăn giấy.
Cơ mà vì tình êu với Lục lệ thành, vì tình êu với Chung ca, thề có chết cũng phải hóng cho bằng được =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-6-2012 16:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này tình tiết khá là lý thú, đọc hết truyện thì chỉ có cảm giác hơi buồn, hơi tiếc nuối nhưng mà đọc xong ngoại truyện thì chỉ muốn nhảy lên mà oánh tác giả. Có cảm giác như vì cái tên Bí mật bị thời gian vùi lấp mà tác giả cố ý tạo ra cái kết như z hoặc giả ngay từ đầu đã có ý định như z thì trải qua câu chuyện như thế, kết thúc lại làm người ta hok hài lòng.... Sao có thể là bí mật cho được khi Lục Lệ Thành đã làm bao nhiêu việc như thế vì tình yêu của anh ấy..hôn cũng đã hôn rồi...muốn quan tâm thế nào, muốn hy sinh, muốn hành động như thế nào cũng đã có rùi, cuối cùng chỉ là còn thiếu 3 chữ "Anh yêu em" là chưa thể nói. Nhưng hok lẽ chỉ có 3 chữ đó Tô Mạn mới có thể bít anh yêu mình sao? Trong truyện, từ đầu đến cuối đều miêu tả Tô Mạn là một người thông minh, nhiệt huyết, dám theo đuổi tình yêu. vậy mà trải qua nhiều chiện như z rùi vẫn hok bít LLT yêu mình. Tình tiết này mình thấy hơi khiên cưỡng~~~.Lại nói thêm nữa, cuối truyện tác giả để cho Tô Mạn bí mật về quê LLT dạy học. ĐIều đó hok thể hiểu rằng trong lòng cô dường như đã cho LT một cơ hội hay sao? Nếu mình là Ma Lạt Năng chắc chắn sẽ nói cho LLT biết điều đó trước... Như thế mới có thể công bằng với anh được. Dù là người lạnh lùng cỡ nào cũng không thể chịu đựng được khi biết 2 năm qua trong khi anh liên tục tìm kiếm cô thì cô lại ở quê anh, lại càng đau dớn hơn khi ngày mà anh phát hiện ra lại là ngày cô gặp lại Tống Dực. Thật xin lỗi các fan hâm mộ TD, mình ngay từ đầu mặc dù rất thích anh, đăc biệt là khúc anh đến NY gặp Tô Mạn, nhưng càng về sau mình càng không thể thích anh hơn được. Mình không hẳn là thích LLT, mình chỉ bất bình thay cho anh vì cái kết thúc như z. Thà rằng tác giả để cái bí mật bị vùi lấp kia là anh sẽ mãi mãi hok bít được TM mà anh luôn tìm kiếm đang ở ngay quê nhà anh thì sẽ hấp dẫn hơn nhiều.
P/s: nói chung là truyện ra phim thì hok thể đáp ứng được vẻ đẹp ngoại hình ( vì tác giả nào cũng cố gắng miêu tả cho nhân vật của mình lung linh nhất mà Mình thấy anh Chung đóng vai LLT cũng được nhưng mà TD trong phim quả thật hok được ưng ý cho lắm.... Chỉ hy vọng diễn xuất của anh này sẽ thể hiện được 1 TD hoàn hảo như trong truyên. Mình cũng đồng ý với bạn nào đó trước đó là Ma Lạt Năng cso vẻ hiền lành hơn trong truyện thiệt ^^ hy vọng là tạo hình và diễn xuất của các diễn viên sẽ giữ được thần thái của nhân vật trong truyện. Thêm cái, hy vọng BKịch có thể thay đổi kết thúc của câu chuyện~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-6-2012 21:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Siêu siêu siêu mong chờ film này nhé
Ôi, Chung Hán Lương, Tứ Thiếu của lòng em
Nhìn phát là thấy dàn dv này quá ưng là ưng rồi.
Thôi, đọc cho xong truyện đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-8-2012 08:53:34 | Chỉ xem của tác giả
Chung ca ơi là ca, dạo này toàn đóng những vai ngược sâu sắc thế, thương cho nhân vật anh đóng quá à
Ủng hộ phim này ghê gớm,
Mong phim này sử lại kết cục chứ như trong truyện thì chắc em hổng dám xem vì ngược quá
Đồng Hoa "ác" thật{:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-8-2012 16:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới đọc truyện này xong.

Buồn cho anh Lục Lệ Thành quá   

Tạo hình của Tống Dực không được lung linh cho lắm, mong là lên phim sẽ đẹp hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-6-2013 16:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Chung ca của lòng em
Em chờ lịch phát sóng bộ phim này sắp dài cả cổ rồi hic
Chung ca vào vai Lục Lệ Thành thì Tống Dực làm jì còn đất diễn {:440:}
Hi vọng cái kết trong phim khác với trong truyện, chứ như trong truyện em đau lòng cho Chung ca của em chết mất {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-8-2013 20:16:04 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh đầu của anh Lương giống chụp ảnh thẻ quá =))

Thích chị Trương Quân Ninh, hiếm khi thấy nữ chính nào có vẻ đẹp trong sáng như chị í :)

Bạn Tống Dực mình dòm không ưng lắm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách