Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuynguyen5959
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Bộ Bộ Kinh Tình” công bố bảng phân vai và sắp tung Trailer đầu tiên | trailer p

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 28-3-2013 16:26:14 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer xong muốn xem phim quá, hic hic, không biết bao giờ phim mới chiếu nhỉ, phim này Thi gia đóng 2 vai nhỉ? Trông trailer thấy một người sắc sảo một người hiền dịu, mong là diễn xuất của gia sẽ được tỏa sáng. Mà thích cái hình ảnh hiền dịu không son phấn của gia trong này ghê, nhưng cũng thích hình ảnh sắc sảo kia, mạnh mẽ lắm, không biết có phải hai chị em sinh đôi cùng yêu một anh không? Hình như trong phim chị Ngọc Đàn yêu anh giống Lee Jun Ki nhỉ, trông đẹp đôi ghê, chị này trẻ thế phải yêu anh là đúng ròi, không biết đoạn cô dâu chạy ra ôm anh giống Lee Jun Ki này có phải Ngọc Đàn không nữa? Mong là mắt mình không có lé mà nhìn nhầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 28-3-2013 16:47:42 | Chỉ xem của tác giả
Bộ bộ kinh tình thiếu vắng mất Thập tam gia "Viên Hoằng" và Thập tứ gia "Lâm Canh Tân" nên không biết sẽ thế nào đây. Xem Bộ bộ kinh tâm bồ kết nhất anh Thập Tam gia mà. Giờ không có anh thì bên cạnh Trương Hiểu ai sẽ là tri kỉ đây? Hu Hu Hức hức

Bình luận

bn xem trailer chưa vậy  Đăng lúc 28-3-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 28-3-2013 17:49:06 | Chỉ xem của tác giả
truh uh!truh uh!trâm mọc lan kìa!!k bít có phải ấn tượng kiếp trước để lại k ta?
{:303:} {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 28-3-2013 18:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Thi tỷ đóng hai vai hay sao ấy
Cái vai tóc ngắn cá tính chắc là vi phản diện
nhưng mà quá cá tính và xinh đẹp
thế mà lúc công bố poster ko có làm suýt nữa thì thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 28-3-2013 18:09:07 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là TQ làm film nhanh. ms rục rịch mà bh đã thông báo tháng 6 đóng máy rồi
film Hàn quay rồi chiếu thấy lâu lâu chứ TQ thì nhanh thế
film này hiện đại có vẻ hay :)

Bình luận

tháng 6 đóng máy mà làm hậu kì chắc cũng lâu, như BBKT trc đó cung faj mấy tháng sau, hi vọng cuối năm đc coi =.=  Đăng lúc 30-3-2013 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 28-3-2013 18:39:49 | Chỉ xem của tác giả
ủa Thi Thi trong này đóng 2 vai nhỉ? Hôm trc đọc news có thấy nói quá nhưng ko rõ là cô ấy đóng vai còn lại ntn
Qua cái trailer này mình đoán mò thôi chả lẽ có một ng nữa vì muốn trả thù mà sau tai nạn PTTM thành Trần Hiểu
Mong chờ phim từ 2 năm nay nhưng jo xem trailer vẫn nhớ tới cái thời đấu đá cổ đại quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 28-3-2013 19:39:47 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là một người PTTM để thành Trần Hiểu :-?
film cũng khá ấn tượng, xem ra kết cấu nội dung cũng không đơn giản thương trường rồi :-j
cơ mà vẫn có chút tiếc nuối, bởi đã tâm niệm một BBKT k thể thay đổi, mãi mãi là thời nhà Thanh đó với những 4ka, 8ka, 13ka, 10ka, 14ka cugnx như Nhược Hy :((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 28-3-2013 21:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Thi tỷ đóng 2 vai^^ kỳ vọng là sẽ có sự đột phá trong diễn xuất. Thi Gia cố lên
Coi xong trailer mà vẫn chưa mãn nhãn lắm, cắt cảnh hậu trường vào nữa chứ ~~ Nhưng mà thấy rất đàng để hóng. Ấn tượng cái vai trông như phản diện của Thi gia :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-3-2013 02:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Đấu tranh gì thì đấu tranh, gay cấn mặc kệ gay cấn, nham hiểm, thủ đoạn thế nào cũng được
Nhược Hy với Tứ gia của tui mà không có HE là ném bom nhà ông đạo diễn luôn
Xem trailer ấn tượng với hình ảnh cá tính của Thi tỷ quá, hình như là đóng hai vai một lúc
Tứ gia vừa men vừa soái, chết mất thôi
Nhìn bạn Trần Tường- Hoàng Đệ cũng rất kute nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 29-3-2013 09:26:42 | Chỉ xem của tác giả
mình đã đợi chờ phần 2 Bộ bộ Kinh tâm ngay khi bộ bộ kết thúc và bây giờ giâc mơ đã thành hiện thực , chỉ thấy hơi tei61c vì không có đầy đủ các diễn viên cũ tham gia. Nhưng dù sao thì có đủ tình yêu của mình là Nhược Hy và tứ Gia là mình cũng sung sướng lắm rồi, chỉ mong chờ vào kịch bản nữa thôi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách