Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Mokohan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Đôi bạn đồng trang lứa 8 tuổi, Yoon Hoo và Sung Joon “

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-6-2013 02:20:50 | Chỉ xem của tác giả
xem show thích 2 nhóc này nhất {:161:}
joon thì kiểu cool boy, lạnh lùng ít nói
hoo lại kiểu vui tươi, nói thì nhiều thôi rồi.
cứ có cảm giác 2 đứa như mặt trăng với mặt trời ý {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-6-2013 23:51:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hì hì mình có xem ep này rồi :)) ngay sau hôm chiếu tìm bản raw để xem luôn... Ko hiểu gì nhiều cơ mà xem cái đoạn mếy bé nói về bố ý. Thếy có ý nghĩa lắm :). Của hooo mình chỉ hiểu dc 1 fần nhưg còn của joon thì mình nhờ bạn dịch ra cho.  nghe rất cảm đôg :). Thằg bé nói yêu bố nó.. Trog suốt 24 tập, nhữg lời như "con yêu bố" hay là hành độg nũg nịu vs bố của joon có lẽ đến trên đầu ngón tay của  một bàn tay ý :))). Thằg bé dễ xấu hổ ko hay biểu đạt tc của mình . Trog ep 19 cũg thế, bé còn chẳg đối mặt dc vs bin bảo rằg mình ngày càg thích bin hơn :). Joon ít nói và điềm đạm . Chính điều ấy ms làm nên một joon cá tính, khó quên. Joon và hoo cứ như hai cực của nam châm ấy... Hút nhau cực kì. Cảm ơn bạn đã dịch :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-1-2014 21:21:37 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong tập nè, thực sự rất hay
lúc chơi trò chơi thì vui cười vỡ bụng đến lúc thắp nến nghe tâm sự các bé thì rất cảm động
lời tâm sự của Hoo thực sự rất tình cảm, dù có vẻ em thích mẹ hơn nhưng vẫn rất iu bố, có lẽ lời tâm sự của Hoo cũng làm bố Minsoo bớt buồn hơn nhiều
còn Joon nội tâm ít nói nhưng cũng thường bộc lộ tình iu với bố qua hành động hơn lời nói nên lúc đấy đã không thốt nên lời
đôi bạn cùng tuổi mỗi người 1 tính cách nhưng lại thân và rất iu quý nhau, mình thích cả 2 bé luôn
p/s: klq nhưng cho mình hỏi có ai biết bài hát mà các bố và các bé hát trong trò chuyền khăn là gì không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách