Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Devil2906
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế) Mối quan hệ mới của cha con Sung DongIl-Sung Jun

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-6-2013 08:51:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rất thích bố con chú Dong Il
Tuy chú nghiêm khắc nhưg sự nghiêm khắc đó lại là tốt với Joonie mỗi khi sảy ra chuyện j chú đều dùng nhữg lời lẽ chính xác hoàn hảo khuyên Joonie
Và tuy lượng phát sóng cuả Joonie k nhiều nhưg mỗi lượng thời gian ngắn ấy làm mình luôn ghi nhớ trog tim
Thích cách dạy con của chú Dong Il và giờ 2 bố con trở nên thân thiết là điều rất đáng mừng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-6-2013 10:51:19 | Chỉ xem của tác giả
cư nhớ lại tập đầu {:172:}, 2 cha con hồi ý khoảng cách rõ rệt luôn ý.
bố thì lạnh lùng, muốn con tự lập, mà cậu nhóc cũng lạnh chả kém cơ. còn sợ người lạ nữa
không ngờ tình cảm giờ lại tốt như vậy, cả 2 bố con giờ cũng dễ thương chả kém các nhà khác nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-6-2013 12:47:47 | Chỉ xem của tác giả
công nhận nhờ chương trình này mà Joon và bố thân thiết vs nhau hơn nhiều
k còn xa lạ mà luôn chia sẻ những cảm xúc giúp 2 bố con gần nhau
thích Joon nhất luôn iu Joonie và mong Joonie gần gũi vs bố mãi
thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-6-2013 15:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Hahahahaha Joonie ơi là Joonieeee : yêu quá chời ơi : Bác Sung Dong Il nhìn đúng là khó tính rồi, cộng thêm tuổi thơ bất hạnh khiến bác ấy lúng túng với các con mình, đúng là nhờ chuông trình này mà cha con thân thiết với nhau hẳn, Hàn Quốc làm mấy show này hay ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-6-2013 18:46:07 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày 2 bố con nhà này càng thân thiết
hai người đều là người tình cảm nhưng không bộc lộ ra ngoài, giờ thân thiết hơn nên Joonie cũng bộc lộ nhiều hơn
mà Joonie cũng càng ngày thân thiết với mọi người hơn, trước chỉ thui thủi 1 mình, giờ thấy suốt ngày nô đùa với các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-6-2013 18:42:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mối quan hệ giữa chú Sung Dong Il và Jun đã  được cải thiện hơn rất nhiều so với tập mộp. Tình cảm cha con thắm thiêt rõ rệt. Jun, cậu bé này thì siêu dễ thương. Từ kiểu tóc thời thượng đến khuôn mặt lạnh tanh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách