Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana217
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Phải chăng nên chuẩn bị cho sự kết thúc?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-5-2013 16:12:40 | Chỉ xem của tác giả
nói thật.... các bé này đều là con của nhưng người nổi tiếng.... họ chắc chắn sẽ dạy con theo hướng khác...
duy có yoon hoo và jia bình thường bố mẹ không nổi lắm (yoonhoo) và bố mẹ không hay khoe con cái (jia) thì mới có sự thay đổi khi show kéo dài or kết thúc...
chứ như bác sung dong il hay khoe joon quá trùi.... lúc em còn nhỏ đã thấy tham gia mấy show phỏng vấn này kia...
còn junsoo thì có appa quá nổi tiếng r + tính cách 4D thì khỏi lo nó thay đổi...
nói dài nói dai chỉ túm lại 1 điều là mong show đừng dừng lại ......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-5-2013 16:21:51 | Chỉ xem của tác giả
híc híc..điều mình lo sợ cuối cùng cũng đến
lúc xem đã biết trước có ngày này mà sao đọc tin thấy buồn ghê gớm. Có tin thế này rồi chắc là ngày kết thúc cũng gần thôi..{:435:}
biết là các bé còn cuộc sống thường ngày, biết là các bé cần giữ các nét tự nhiên, trong sáng,biết là có thể MBC sẽ làm ss 2,3,4,... nhưng mà Hoo mập, Soo ngơ, Joon lạnh à..tớ  vẫn thấy hụt hẫng quá..{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-5-2013 16:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Không Joonieeeeee
Phải xa Joonie vào 1 ngày nào đó sao?
Huhu làm sao có thể chứ...
Joonie của noona. Sao có thể xa em chứ... Cả nhóc 4D trở lên của noona nữa
Hoo à... Không được thấy Hoo chạy theo JiAh và gọi tên em ấy nữa rồi sao{:417:}
Không còn thấy Min Guk nhõng nhẽo nữa
Haizz.... Chuyện đó đâu ai ngờ, cái gì đến sẽ đến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-5-2013 16:49:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ầy :( kết thúc thì cái gì rồi cũng sẽ phải kết thúc dù có đầy luyến tiếc và nỗi buồn
Nhưng mà DWAWG mới đi đc những quãng đg đầu tiên, để nói kết thúc thì thật là đáng tiếc quá
Đúng là 5 bé đang trưởng thành từng ngày và sẽ ko còn phù hợp vs ctrinh`
Nhưng giờ vẫn các bé vẫn đàn trong quá trình khôn lớn, việc tham gia show đưa các bé về những vùng quê và nhất là đc đi cùng bố sẽ mang đến nhiều kiến thức bổ ích cho các bé
Và nhất là có thời gian bên các bố nữa.
Mong rằng ít nhất các bé và bố hãy cùng đồng hành vs DWAWG 1 năm nhé :( ko sẽ buồn lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-5-2013 16:56:48 | Chỉ xem của tác giả
aigo buồn thế hả, mấy bé đi học nữa thì show chắc phải kết thúc rồi
chẳng muốn xa mấy đứa nhóc đáng iu đâu ......huhu........
cái này mà kết thúc chắc cũng có ss2, hok biết có mấy đứa đáng iu giống mấy nhóc này không
đại gia đình hoo béo, joon lạnh lùng, min huk khóc nhè, ji ah lém lỉnh, jun soo đáng iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-5-2013 17:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Đang bị mê show này, tuần nào cũng chờ V-sub của nhà mình, giờ nghe tin này thấy buồn quá. Show cũng mới  có được một thời gian thui, mà đã nói đến việc kết thúc rồi {:402:}{:402:} Mong là kéo dài được tập nào hay tập ấy thôi. Nghĩ tới không được xem Soo, Hoo, Joon, Minguk với Jiah mà chán quá {:447:}

Nghĩ lại thực sự thì sau khi show phát sóng các bé cũng trở nên rất nổi tiếng, mà các bé mới có ít tuổi, sau này sẽ bị ảnh hưởng nếu trở thành người của công chúng quá sớm. Chẳng nói gì ở Hàn, ở VN mình có Angela PT, mà ở showbiz USUK chuyện này quá phổ biến. Tuy vậy, mình hi vọng show có thể tiếp tục với 5 bé khác, một show về các bé hay như thế này không nên bỏ phí như vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-5-2013 17:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù nếu chương trình có kết thúc thì sẽ rất buồn, vì thật sự mình rất thích nhóc Joon, cơ mà các bé còn phải tập trung vào việc học và việc nổi tiếng sớm khi tuổi còn quá nhỏ thế này sẽ rất ảnh hưởng đến tính cách của các bé. Hi vọng chương trình sẽ đi được 1 năm đã rồi hãy kết thúc. {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-5-2013 18:00:31 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng sợ sự ảnh hưởng của show sẽ tác động k tốt đến các em
dù thật sự là các em hiện giờ đều rất ngoan và nghe lời, nhưng vì còn nhỏ nên các e sẽ cần sự chỉ dẫn của gđ nhiều hơn nữa. Dù sao thì đúng là nên dừng ct` sớm chứ k nên để các e cứ tham gia mãi đc :(
thật sự buồn lắm nếu ct` k còn các bé nữa...hy vọng các bé có thể phát triển một cách tự nhiên nhất :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-5-2013 18:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Các bé rất đáng yêu, không muốn chia tay tí nào. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại, các bé sẽ nhanh chóng lớn lên. Việc nổi tiếng quá sớm thế này sẽ có hại nhiều hơn có lợi. Chương trình tạo cơ hội cho bố con gần gũi nhưng cũng có nhiều mặt trái.
Thay vì kéo dài quá lâu thì chương trình có thể thay đổi thành viên. Dù mình cũng chẳng mong muốn :( Thích Yoon Hoo, Joon, Jun Soo rất rất nhiều.
Mong là bố mẹ sẽ bảo vệ được các bé tránh khỏi những điều không hay. Dù sao họ cũng là người của công chúng, sẽ hiểu được mặt trái của việc làm người nổi tiếng và có cách bảo vệ các bé.
Mà cũng mong khán giả sẽ không săm soi, vạch lá tìm sâu với mấy bé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-5-2013 18:14:56 | Chỉ xem của tác giả
mìh cũng nghĩ show ko nên kéo dài, các bé đã dần ý thức được sự nỗi tiếng của mình (có lẽ là trừ bạn Junsu 4D ra), như ba Joon cũng nói đã cảm thấy em bắt đầu có sự thay đổi trong thái độ. Các tình huống camera ẩn mình nghĩ sớm muộn gì các em cũng ý thức được và không còn tự nhiên như trước. Nếu vậy show nên kết thúc sớm và chuyển sang season 2 để giữ nguyên hình ảnh trong sáng của các be
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách