Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana217
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Phải chăng nên chuẩn bị cho sự kết thúc?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-5-2013 18:30:49 | Chỉ xem của tác giả
Giá mà kéo dài đến khi Ji Ah và Jun Soo đi học tiểu học, để 1 năm sau quay lại xem cây các bé trồng đã lớn như thế nào rồi :(
Mà mình xem tập 15 là thấy sự khác biệt lớn nhất ý, các bé đi cùng bố trên đường bị bao nhiêu người nhận ra rồi chụp ảnh, không như ngày trước nữa, thế này thì chẳng mấy chốc mà đến về quê xong đi chợ cũng bị nhận ra rồi bị đi theo.
Dù không muốn chương trình dừng lại nhưng điều gì tốt cho các bé thì phải làm thôi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-5-2013 19:21:09 | Chỉ xem của tác giả
Đây cũng là điều mình lo sợ -_-
Tụi nhỏ hốt quảng cáo ầm ầm
Ngoài show chính ra còn xuất hiện trên mấy show đình đám khác nữa.
Còn được nhà tài trợ tặng toàn đồ hiệu từ quần áo đến đồ chơi nữa
Đi đến đâu cũng dc quan tâm,đặc biệt là mấy ông bà nghệ sĩ cứ hết sức o bế.
Tui không muốn tụi nó nảy sinh ra cái chuyện tự cao đâu nha -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-5-2013 19:29:24 | Chỉ xem của tác giả
ngay từ đầu mình đã sợ show quá nổi tiếng sẽ làm các bé không còn ngây thơ và hồn nhiên như ban đầu nữa, ngay cả người lớn còn thế, đừng nói là mấy bé mới 5,6 tuổi
Dù rất tiếc nhưng show cũng nên kết thúc thôi, các bé của mình cứ mãi như ban đầu là vui rồi
Đừng thay đổi nghe các em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-5-2013 19:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ thật tiếc nếu phải chia tay các bé sớm như vậy. Dù sao cả bố mẹ và tổ sản xuất đều muốn nx điều tốt đẹp nhất cho các em.
Hy vọng các em sẽ coi ctr là một kỉ niệm đẹp của tuổi thơ và qua đó ngày càng trưởng thành hơn (nhưng vẫn thích nét hồn nhiên hiện tại của các bé cơ)!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-5-2013 20:20:14 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là mấy đứa nhóc rồi sẽ thay đổi suy nghĩ khi ngày càng lớn, trẻ em trưởng thành rất nhanh lại là trong môi trường được nhiều người chú ý thì các em sẽ rất dễ ý thức được giá trị của bản thân
Mình nghĩ bố mẹ mấy nhóc đủ hiểu sự thay đổi của con mình, rồi còn việc học ở trường nữa
Một tập gần đây khi chơi trò camera ẩn Minguk ngay từ đầu đã đoán ra được đó là tình huống gì rồi, rồi Joon cũng bị mệt khi phải làm việc nên chú Dong Il đã dừng không nhận bất kỳ quảng cáo nào nữa
Dù buồn nhưng vẫn không biết làm thế nào, mong mấy đứa vẫn ngoan ngoãn, dễ thương như hiện giờ là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-5-2013 20:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra đây cũng là điều mình thấy lo nhất khi thấy các e tham gia chương trình này...Nổi tiếng từ nhỏ ko xấu nhưng theo mình thấy thì nó cũng ko tốt...các e nên có 1 tuổi thơ bình thường như bao đứa trẻ khác, sự ngây thơ vui vẻ ấy nên đc bảo vệ...
p/s: dù sao thì cũng rất buồn khi đọc tin này, bên hàn thì tập 16 thui mà mới có sub ngang tập 5 à...chương trình mình hóng nhất sau RM...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-5-2013 20:30:16 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tip mà giận mình nhưng mà đúng là đọc tin xong thấy người viết co lý thật. Mình rất thích show này và ko muốn show kết thúc. Nhưng các bé rồi cũng phải lớn, cũng phải trưởng thành. Tốt nhất ta nên để các bé trưởng thành một cách bình thường, đừng để show ảnh hưởng tới các bé. Mong các bé sẽ trờ thành những người tốt, sẽ giữ mãi nét đáng yêu. Dù show kết thúc nhưng các bé vẫn trong tim người hâm mộ, vậy là đủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-5-2013 20:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình vốn rất thích show này và bé Yoon Hoo :(((
Năm cặp bố con đều rất dễ thương, tuy có các cách biểu hiện tình cảm khác nhau nhưng mình đều cảm thấy rất ấm áp :(
Giờ nghe tin này thấy buồn ghê :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-5-2013 20:52:27 | Chỉ xem của tác giả
haizzzz. đọc tít mà giật mình =____=. vì đang cuồng các bé quá rồi. nhưng biết làm sao được. vì bài viết nói rất đúng. một khi cảm nhận được sự nổi tiếng, các bé có mất đi sự tự nhiên như vốn có. nhưng quả thực, show này không chỉ đem lại cho các bé sự nổi tiếng, danh vọng mà còn đem lạ cả những trải nghiệm không thể có đối với cuộc sống bình thường của các bé Và hơn cả là cảm nhận được tình yêu của những ông bố bận rộn. Mất đi và nhận được đều không nhỏ. Giờ chỉ còn chờ vào quyết định của nhà sản xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-5-2013 20:56:29 | Chỉ xem của tác giả
cái này cũng đúng thôi.mấy e ý lớn thì cũng mất đi 1 điểm thu hút của chương trình mà
nổi tiếng sớm cũng mất đi sự hồn nhiên vốn có của mấy e ý nữa
mong là ss sau vẫn có được những e đáng yêu như ss này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách