Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hana217
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi! Mình đi đâu thế?) Phải chăng nên chuẩn bị cho sự kết thúc?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-5-2013 21:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem chương trình cá nhân mình cũng tự nhủ là tốt nhất nên chỉ cho các bé tham gia đến 20-25 tập thôi, sau đó thì thay 1 nhóm khác và tiếp tục cuộc hành trình của cha-con. Mặc dù rất thích các bé, đặc biệt là Joonie, và thích show này lắm nhưng mình cũng muốn dừng lại.

Vì con nít thì nên chỉ cho nổi tiếng ở một mức độ nào đó để giữ được tuổi thơ của chúng. Đặc biệt, khi đã quá nổi tiếng và được nhiều người biết đến, khi vào trường hay ra ngoài đường, trước cái nhìn của bạn bè và mọi người có lẽ các bé cũng biết mình đang hot, dĩ nhiên những hành động trong show cũng sẽ dần mất đi tính tự nhiên >"<

Thôi vì sự ngây thơ của bọn trẻ, tốt nhất là nên tránh cho chúng tiếp xúc với sự nổi tiếng quá nhiều và quá sớm, dù mình cũng sẽ thấy buồn nếu không còn được ngắm Joon lạnh lùng nữa.

Hi vọng sẽ gặp các bé sau vài năm nữa, ở 1 giai đoạn và hình tượng mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-5-2013 22:07:20 | Chỉ xem của tác giả
cuộc vui nào cũng đến lúc phải tàn
lạy trời chỉ mong sao cho các em được lớn lên bình thường như bao đứa trẻ khác
các em cứ hồn nhiên vui tươi ăn ngủ và học hành chăm chỉ
đừng để những tiêu cực của ánh hào quang showbiz ảnh hưởng đến các em
nếu show này kết thúc chị sẽ nhớ các em lắm đây
đặc biệt là Joon và Hoo noona sẽ nhớ đến chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-5-2013 22:19:59 | Chỉ xem của tác giả
sao được có mấy tập là kết thúc vậy..buồn quá! đừng nói vậy nhá! ko thích đâu!
cũng có nhiều bé đi đóng phim,quảng cáo đấy thôi! lúc đầu mình còn nhầm Joonie với bé đóng Ông ngoại tuổi 30 nữa..ah nhưng mà nổi tiếng sớm quá cũng không tốt..nhiều bé lớn lên không thoát khỏi hình ảnh lúc nhỏ
nhưng mà show có thể thay đổi thành viên.
hy vọng các bé sẽ đạt được ước mơ !noona iu lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-5-2013 22:23:05 | Chỉ xem của tác giả
Sự nổi tiếng âu cũng là con dao hai lưỡi, kể cả với những người đã trưởng thành và nhận thức đầy đủ, chứ đừng nói gì đến trẻ con đang ở tuổi chú ý đến tất cả mọi thứ xung quanh :'(
Dù thật sự rất yêu quý các bé nhưng có lẽ dừng lại tại một thời điểm hợp lí sẽ tốt hơn rất nhiều cho các bé, để tuổi thơ chúng ko bị làm phiền và được phát triển một cách bình thường như bao đứa trẻ khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 5-5-2013 22:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây không lâu xem hậu trường quay CF thấy mọi người bảo bé Joon có nói với bố là con ghét quay quảng cáo, rồi bác Dong Il cũng ko cho bé đóng nữa ~~ Chương trình đem lại những trải nghiệm bổ ích , bố con đc gần gũi nhau hơn nhưng sự nổi tiếng quá sớm sẽ ảnh hưởng đến tính cách của các bé . Dù mình rất rất rất ko muốn chương trình kết thúc nhưng vì các bé cần môi trường bình thường để phát triển nên việc dừng sớm là điều cần thiết thôi ~~

Không biết có ss2 ko nhưng nếu có mình nghĩ sẽ ko bằng ss1 . Nghĩ tới việc ko đc gặp các bé nữa mà muốn khóc T_T ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-5-2013 22:52:36 | Chỉ xem của tác giả
thế là sắp k ngắm được Joonie nữa rồi. Nhưng dù sao chương trình cũng phải kết thúc thôi, không thể kéo dài mãi được. mấy bé phải trở lại cuộc sống bình thường nữa chớ. Hy vọng chúng nó cứ hồn nhiên như thế !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-5-2013 23:29:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
một show hay, hấp dẫn. Xem show, nhiều lúc muốn trởvề tuổi thơ, để được hồn nhiên không phải lo nghĩ như các bé. Thật buồn nếu show kết thúc sớm, nhưg mình nghĩ nếu vì tương lai của các bé thì đây là điều nên làm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-5-2013 10:03:26 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin này thật sự đáng buồn.....
nhưng 9a6y là điều mình đã từng nghĩ đến...
các em còn quá nhỏ để đón chào sự nổi tiếng.........
cuộc sống sẽ ra sao khi các em là người của công chúng quá sớm.....
theo mình nghĩ..mỗi tuần là 5 bố con khác nhau (khách mời) thì sẽ "có lí" hơn....
ko mún chương trình kết thúc như thế này đâu...hhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-5-2013 10:43:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này mà bùn quá đi, đang xem show này rất thú vị
nhưng các bé đi học rồi sẽ biết là đang tham gia show thực tế, sẽ ko còn tự nhiên nữa
mà nổi tiếng như thế khi còn quá nhỏ ko phải là tốt cho các bé
rất ủng hộ show, nhưng cũng chấp nhận được việc show dừng lại hơn là thay thế bằng cặp bố con khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-5-2013 11:49:05 | Chỉ xem của tác giả
sớm hay muộn thì mí nhóc cũng phải lớn lên và đi học rồi
đây cũng là lúc nên chuẩn bị kết thúc cho mí nhỏ để mí bé ngôi sao khác có thể tham dự
cũng tiếc nhưng đay là chuyện nên làm
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách