Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Devil2906
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Bố ơi !Mình đi đâu thế) Tình bạn đáng yêu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-7-2013 21:34:56 | Chỉ xem của tác giả
bố bé Joon là người lớn tuổi nhất còn bố Hoo thì nhỏ nhất nhưng đều có điểm chung là con trai phải lo lắng cho sức khoẻ à?
ôi Joonnie và Hoo, 2 bé này là đáng yêu nhất đó, à quên còn Jun soo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-7-2013 21:59:54 | Chỉ xem của tác giả
ớ Yoon vs Hoo là một đôi mà :)) đáng yêu dã man luôn, lúc lại như mấy ông cụ non, xem mà cười đau ruột
kiểu xem cái này phát cuồng vì mấy em zai, các ộp pa thần tượng cứ gọi là xếp sang bên hết ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-7-2013 22:19:36 | Chỉ xem của tác giả
hihi, 2 nhóc con đáng yêu quá đi, đúng là đi chơi với bố xong thì chỉ có bố bố thôi ^^
dần dà càng thích coi chương trình ghê, vừa giải trí vừa nhân văn, chưa kể nào giờ mềnh rất thích con nít, nên coi chương trình cũng xem như giải tỏa được buồn phiền bình thường
hi vọng mấy nhóc cũng như cả nhà DWAWG sẽ luôn mạnh khỏe cùng chương trình nhé{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-7-2013 22:31:18 | Chỉ xem của tác giả
úi trời , dễ thương quá đi mất chưa coi tới tập này , cơ mà đã thấy 2 em nhỏ này có dấu hiệu kết đôi rồi sau này có khi thành bạn thân luôn ấy nhở{:298:} cặp đôi cùng tuổi mà, hoo nói nhiều, joon ít nói, chắc tình cảm vững bền đay{:418:} thanks bạn dịch tin này nhé, càng xem càng thấy thiệt dễ thương quá sức mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-7-2013 23:09:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thích Hoo và Joonie lắm luôn ý <3
tuy Joonie ít nói dáng vẻ hiền lành và k dc "thân thiện" vs ng lạ nhưg 1 khi Joonie gặp Hoo thì em quậy k kém, ngoài vẻ thư sinh nhưg 1 khi lên cơn thì đú khỏi bàn :))
Hoo thì nói chuyện cute k chịu dc kể chuyện cũg hay nữa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-7-2013 23:45:28 | Chỉ xem của tác giả
kkk
đỡ không được hai đứa này nữa rồi
hai nhóc lại được phen làm mọi người chết cười đây mà
Hoo béo dễ thương
Jun đẹp zai đáng yêu
chúng nó lại già trước tuổi rồi
P/S: các chú hãy quan tâm nhiều nhiều nhiều hơn nữa cho chúng nó nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-7-2013 09:25:00 | Chỉ xem của tác giả
hí hí. Hai nhóc này có khi còn hot hơn cả tình tay ba Hoo-Jiah-Soo ấy chứ.
Joon đúng là khi mà gặp Hoo cái là tắt điện hết cả coolboy thành nhóc đáng yêu nghịch ngợm với Hoo luôn ấy.

Ôi vui quá là vui {:143:}
p/s Thank bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-7-2013 11:53:13 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiiiiiiiiii chơi thân với nhau đi 2 bias của mình Sung Joon và Yoon Hoo :))) Hơi vị nhưng mà đi tới đâu mình cũng muốn các bias của mình chơi thân với nhau hết, nhưng SNSD TaengSic á :))
Làm ơn làm ơn 2 bé hãy nuôi dưỡng một tình bạn thật đẹp nhé :D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-7-2013 14:08:19 | Chỉ xem của tác giả
2 đúa nhỏ đáng yêu của noonna sao chúng nó lại quá mức đáng yêu như thế được chứ

Tưởng tính cách của 2 đứa nó trái ngược nhau thì sẽ không thân nhau được nhưng sự thật đã chứng minh là chúng nó rất thân nhau, yêu quý nhau

Lại cìn nắm tay nhau tung tăng, cùng dành sự lo lắng về thói quen xấu của bố mình, dù còn nhỏ nhưng 2 đứa thật là đáng ngưỡng mộ

Mong là 2 đứa ngày càng thân nhau và yêu quý nhau nhiều hơn nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-7-2013 18:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem show này, có lẽ là mới chỉ gặp nhau nên các bé ko thân với nhau lắm, còn rụt rè và lúc nào cũng kề kề bên bố, sau 1 thời gian thì 5 gia đình đã thân với nhau hơn rồi nhỉ
Vài ep đầu mình thấy Joon rất ít mở lòng với mọi người, ngay cả với bố mình cũng ít khi nói được một câu "Con yêu bố", cũng nhờ nó mà thắt chặt tình bố con hơn :"
Một Hoo luôn sôi nổi và một Joon trầm tính bù qua đắp lại thành một cặp đôi đep  
Mong cho cả hai sẽ giữ vững tình bạn này một cách lâu dài, ngay cả khi có vợ sinh con luôn nhé :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách