Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhkiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CF] Yoon Eun Hye & 2PM in Cass Beer CF - All versions + Download page 1

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:46:37 | Chỉ xem của tác giả

Cr: sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:46:45 | Chỉ xem của tác giả
BTS của 2PM và Yoon Eun Hye trong Cass Beer

Dường như còn tới vài CF nữa dành cho chúng ta khi  Wooyoung  và Junsu của 2PM đã bị bắt gặp trong một cảnh sắp ra mắt của  Cass Beer CF cùng với bộ ba đã tham gia từ trước.

Section TV của đài MBC cũng đã thực hiện một cuộc phỏng vấn với các diễn viên trong CF. Thật không may, những thành viên khác của 2PM không thể tham dự vào CF thú vị này vì họ chưa đủ tuổi dùng đồ uống có cồn.
Yoon Eun Hye và các chàng trai 2PM khác phải giải quyết. Junsu cảm thấy thật tệ và đã nói xin lỗi thật nhỏ sau đó. Taecyeon cũng tiết lộ Khun uống rất khá nhưng Nichkhun chỉnh lại anh không uống được nhiều lắm . Taecyeon đẩy anh và Junsu thì nói thôi đừng có đùa nữa. Nichkhun lại nói Khun không thể uống nhiều được và điều đó có nghĩa là anh chỉ uống được 10 chai.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:47:30 | Chỉ xem của tác giả

P/S: Yoon đáng yêu quá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Engsub đã về cả nhà ơi
Clip này mọi người click watch on utube và bật cái nút turn on caption ở góc phải màn hình utube lên nhé

{Engsubbed} {ซับไทย} HQ 100122 Section TV 2PM with Yoon Eun Hye

P/S: tối nay mình sẽ nghiên cứu cái này và mai sẽ phát biểu cảm nhận sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:47:51 | Chỉ xem của tác giả
Oai! Các bạn í đáng iu wá! K còn jì để nói!

Khi hỏi Yoon lần trước khi phỏng vấn bảo là thix 2PM, lần đầu gặp mặt này cảm jác ra sao!
Yoon liền nhanh miệng bảo k fải lần đầu, mà có gặp 1 lần trước đó rồi! Các jai 2PM thì cứ ngơ ngác nai vàng bảo lần nào nhỉ thì Yoon liền nói là có đi ngang wa ở đài truyền hình jì đấy, thế là các jai liền "àhhhh" rõ to, pó tay các bố sao mà trẻ con thế k bít! Làm thế chả khác nào bảo chả có ấn tượng jì về lần đó sao! Ít ra cũng fải jả vờ chứ, sao mà ngây ngô thế k bít!:binhsua42

Bạn Jun Su được ở gần Eun Hye nuna run wá hay sao ế mà làm đổ cả ly bia xém vào người Yoon! Nên là liên tục xin lỗi! Tội thằng bé!:binhsua22

Khi hỏi Yoon về idea style thì Yoon bảo k thix người đẹp 1 cách wá hòan hảo! Thế là chiếu ngay vào mặt Khun, làm bạn í thất vọng thấy rõ!:binhsua51

Thứ 2 là thix người mắt 1 mí, bé Phệ  (Woo Young)+Jun Su mặt mày sáng rỡ, Phệ còn đứng lên làm như sắp nhận jải k =! Pó tay! :binhsua12

Thứ 3 là thix người hơi có da có thịt 1 tí! Thế là pác MC liền bảo thế chắc là trong 2PM k có ai là style of Yoon rồi! Chả bít có đúng k mà cả bọn cười ầm lên!

Khúc cuối là màn chào hỏi! Pố Teac nhanh ẩu đỏang liền bảo "Xin tạm biệt mọi người, chúng tôi là 2PM". Làm Yoon k phản ứng kịp, may khúc cuối nói thếm được "Còn có tui nữa, Yoon Eun Hye"! Làm các jai, nhất là bạn Teac ngại k bít chữa làm sao!!! Há há! Sao mà đáng iu thế k bít!!!:binhsua16
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Section TV, mình đang xem đi xem lại ko chán :binhsua5
Yoon nhà mình xinh quá, dáng quá chuẩn, ngồi giữa 4 anh lại càng đẹp rạng ngời hơn Nếu mình biết uống bia và ở VN có bia Cass thì có khi Tết này mình phải mua cả két mất Sức hấp dẫn của ss thật là khó cưỡng lại :binhsua20
Mẫu người đàn ông lý tưởng của ss , nghe là ra anh Kim Jong Kook rồi, ss nhà mình có vẻ rất sợ các nhóm nhạc thần tượng :rabbit27:
Mình không nghĩ là các anh 2PM lại nhắng đến thế đấy Các anh ý nói nhiều quá đi, chỉ khổ Khun nói tiếng Hàn ko trôi chảy nên ko cãi lại đc Junsu với Taec :binhsua6
Vậy là Junsu với Wooyoung chỉ làm cameo trong CF thôi, theo lời Junsu thì là "Không có gì để nói"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Bản HD:

[HD] Yoon Eun Hye and 2PM at Cass Beer Photoshoot [Section TV 10.01.22]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 18-9-2011 12:48:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo