Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Thiên Đường Tội Lỗi / Sawan Biang | Anne, Ken - Vietsub Ep 12 End

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-10-2011 19:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Hai phim ấy ngày xưa mẹ mình còn sống mê đắm đuối luôn ấy còn mình thì chạy làng
Nhìn dv Thái có nét đẹp hay hay mỗi người một phong cách ko trùng lấp nhất là  mấy anh boy thì khỏi nói nam tính thật, họ đẹp một cách mạnh mẽ, nét nào ra nét đó ko như HQ,HK  còn phim thì nội dung lạ lạ,kịch tính nhưng ghét cái màn hôn toàn chơi giả
Anh Ken chị Ann nhà ta là nhất kiss 100% luôn coi hấp dẫn{:308:}
Coi Jai Rao trước nhưng chưa thấm lắm nhưng tới SB thì lậm hẳn rùi ,bibi phim Hàn zới ĐL lun toàn cằm đầu coi phim Thái
Trước h coi nhìu phim rùi nhưng chưa kím ra được anh nào bad được nhưng Wee trong SB,chắc anh Wee nhà ta trong phim này chỉ tay lên trời hận đời vô đối rùi{:311:}

Bình luận

Chỉ tay lên trời hận đời vô đối? Hihi. Bạn nói đúng ý mình ghê  Đăng lúc 25-10-2011 11:01 PM
ủng hộ bạn, thấy phim thái mới mẻ hơn đài loan và hàn quốc:d  Đăng lúc 20-10-2011 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-10-2011 22:44:31 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là tra em google lại thấy hai chị đóng mới 1 phim năm 2011 nữa,lại đuwọc đề cử giải nam nữ dv chính nữa chứ,serch ra lại có chỗ làm vietsub ùi,công nhận xem xong công thức tình yêu và phim này thì ko thể ko thốt lên 1 câu,nếu anh ken mà chưa lấy vợ thì có lẽ hai anh chị là cặp đôi đẹp nhất rùi,đi chết đây,sao hai người làm thao thức bao nhiêu con tim thế này mà lại ko yêu nhau ôi trời ơi!
chuẩn bị xem phim 365 days of love của hai người mới đuwọc,phim này thì hai vợ chồng lun!
ôi trời cặp đôi hiếm thấy anh ken có vợ rùi mà vẫn đóng cặp với ss ann nhiều phim thế anỳ!
từ hôm nay thề là fan trung thành của phim thái tiếp mặc dù hồi trước cũng là fan rùi,và fan trung thành của chị ann và anh ken nữa!
ôi trời ơi sao lại giống bác cha và ss sun ah làm em chết mê mệt nhưng bác cha lải có vợ ùi!
tình hình là sau khi đã hơi chán phim đài và hàn,bi giờ phim thái rất mới mẻ mặc dù cái giộng hơi choác choác tí!
ủng hộ các dự án tiếp theo về phim thái của nhà mình!
tình hình là phim thái ít fan nhưng mà đã là fan thì ko thể bỏ ra nữa đâu!
yêu sis Ann kinh!
ko bít sis ngoài dời có người yêu chưa ta!
dv thái ít có thông tin quá,toàn có ở bên dienanh thui à!

Bình luận

iu nhau 12 năm...giờ ss đang lưỡng lự ko biết có nên lấy chồng sinh con ko nè...  Đăng lúc 29-12-2011 02:09 AM
hu hu thank bạn vậy là ann và ken tình yêu mãi mãi trong phim thui,4 phim cơ mà,mà sis trẻ quá,sn 76 cơ đấy 36 tuổi ùi còn gì!  Đăng lúc 21-10-2011 12:59 AM
thông tin mới nhất của mình về ss ấy là ss đã có người yêu rồi ,2 ac cũng yêu nhau đc cả chục năm rồi :d mà chưa chịu cưới ^^  Đăng lúc 20-10-2011 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-10-2011 22:11:45 | Chỉ xem của tác giả
SB và JLR cùng phát sóng vào năm 08, mình thấy cả 2 phim đều rất hay, nhưng SB giành hết giải thưởng roài,cp Ann-Ken quá xuất sắc

Anh Ken "xấu xí", bad guy thứ thiệt , poor Narin

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

nhìn cái ảnh 3,ken dê quá,dê mà vẫn đáng iiu  Đăng lúc 22-11-2011 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-10-2011 22:34:47 | Chỉ xem của tác giả
gương mặt trông đểu làm sao...

chân thành hơn rùi nà...

so...happy

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

tình yêu lại trỗi dậy,Ken oi là Ken  Đăng lúc 22-11-2011 10:43 AM
chết vì khuôn mặt đẹp giai của anh ken^^  Đăng lúc 15-11-2011 03:01 PM
vì anh ấy đặc sắc quá nên khó mà tìm ra ai hơn anh ấy được nà kaka  Đăng lúc 22-10-2011 07:17 PM
hơn 3 năm rùi bên Thái hong kím đâu ra anh chàng bad hơn Wee,vòng vòng Châu Á cũng hong có hận đời vô đối rùi  Đăng lúc 22-10-2011 06:52 PM
anh ấy đúng là bad guy thứ thiệt roài hihi  Đăng lúc 22-10-2011 11:09 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Bara + 2 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-10-2011 22:22:19 | Chỉ xem của tác giả
trên flim thì dữa dằn lắm còn sau ống kính thì thế này

google

Bình luận

haha thì ra cũng có lúc anh í như zị á  Đăng lúc 26-10-2011 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-10-2011 09:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Sao bao nhiêu lâu âm thầm theo dõi và tự kỷ. Quyết định hôm nay phải vào đây phát biểu vài suy nghĩ về SB.

Mình là một người không ưa phim Thái. Nguyên nhân thì chắc là giống đại đa số những người khác. Tiếng Thái nói hơi khó nghe. Nên dù thấy diễn viên rất ổn nhưng cũng ráng mà tránh không xem.

Nhưng trong một dịp tình cờ. Không hiểu sao lại search ra bộ phim này (Eng sub). PhimTrung- Hàn coi hoài cũng không mấy bộ đột phá. Cứ bình bình , tàn tàn. Nên quyết định phiêu lưu với một tập xem sao * thật ra trong bụng cũng không mấy hi vọng*

Nhưng sau khi coi xong tập 1 thì mình lại  thay đổi suy nghĩ. SB là một phim đáng xem. Một bộ phim gây cấn ngay từ đầu. Tình tiết đột phá, cốt truyện diễn biến hấp dẫn + thêm dàn diễn viên chính không chê được chỗ nào. Thế là ôm luôn luyện một mạch 4 đêm liền thì dứt điểm. Phải nói là TUYỆT.

KW là anh chàng bad boy tuyệt nhất từng được xem trên truyền hình. Còn NR là cô gái vừa xinh đẹp dịu dàng vừa mạnh mẽ. Ty của hai người vừa cay đắng vừa ngọt ngào. Ban đầu coi thì chỉ thấy hay, sau đó thì càng coi càng nhập tâm. Đến độ chỉ muốn tán vài bạt tai bà chị của NR. Đạp cho KW vài phát. Và khóc cùng NR. Trời ời là trời. Giống như con khùng vậy

Hết phim rồi mà mình vẫn tiếc ngẩn ngơ. Cuối cùng thì cặp đôi KW-NR cũng tìm đươc hạnh phúc cho mình. Thật không có kết thúc nào tuyệt hơn.

Phải nói thêm một chút về cặp Ken-Ann. Có thể nói là cặp dv làm mình "chết" vì phim Thái. Sau SB, coi tiếp 3 bộ còn lại mà 2 người đóng chung. Haha. Phải nói là chắc phải còn lâu lâu nữa. Mới lại có một cặp như Ken-Ann. Làm cho mình khóc, cười, vui buồn cũng nv như vậy. Mỗi bộ mỗi nét. Nhưng bộ nào cũng đáng yêu hết. Sao lại có thể diễn hay đến như vậy hả trời?

Bộ phim đầu tiên làm thay đổi hoàn toàn suy nghĩ của mình về phim Thái. Chắc mai mốt sẽ còn ra vào khu T thường xuyên rồi. Mong mọi người chỉ giáo thêm  

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=363217&page=1#pid4808797  Đăng lúc 4-12-2012 09:25 PM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=101&page=44#lastpost ủng hộ nhà Ken đi bạn ơi  Đăng lúc 1-5-2012 11:28 PM
Ủng hộ nhà Ken nào bạn ơi http://kites.vn/thread/-vietsub-kara-why-argue-tieng-gun-tum-mai-bird-thongchai-mv-xuat-phat-tu-bo-phim-oum-ruk-x-282471-8-1.html  Đăng lúc 18-4-2012 07:36 PM
lúc đầu cũng như bạn, nhưng g thì quen rồi nên bồ kết rồi ^^  Đăng lúc 23-11-2011 04:20 PM
hì hì cái gì cũng có lần đầu, bạn nghe riết roài cũng có cảm tình á ^^  Đăng lúc 16-11-2011 07:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Bara + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-10-2011 22:53:07 | Chỉ xem của tác giả
serena-ng gửi lúc 26-10-2011 09:51
Sao bao nhiêu lâu âm thầm theo dõi và tự kỷ. Quyết định hôm nay phải vào đây phát b ...

Mình cũng giống bạn bị lôi cuốn vào thế giới lakorn bởi Ken -Ann(nhưng nhìu lúc mê sis Pinky hơn xíu)
Lúc trước Astro chíu Người cá ấy làm mình tưởng là phim Thái nên  vẫn ấn tượng xấu tại thấy nó sến sến  lại dài lê thê mặc dù diễn viên nhìn đẹp đều cả đội
Nhưng từ khi mê rùi thì ko dứt ra khỏi lakorn được thấy nó hay hay ko sến nữa mà ngắn gọn dễ hĩu đâu có dài lê thê như hồi xưa lại thêm dàn zai xinh gái đẹp coi hoài ko chán mắt.Xem mấy bộ cũ từ hồi 2007-2008 vẫn thấy dv bên ấy mặc đồ thời trang chả thấy quê mùa so với thời điểm hiện tại của tụi mình nhìu lúc còn thấy thời trang hơn ấy chứ
Mình xem flim Thái ấn tượng cái màn"R" tại cứ nghĩ bên ấy đạo Phật nhìu nên chắc cũng khó khăn lắm ai dè phim nào cũng có tiết mục "R" zới "ăn cơm trước kẻng"
Ah quên đây là chỗ của SB thì fai bàn về anh Wee chứ nhỉ,khoái lúc anh í bắt đầu hối hận suốt ngày bám theo kím Rin.Chưa thấy zai nào bám "dai" như wee... k cho vào nhà thì ngủ ngoài trời, bị dầm mưa cả đêm, ngày nào cũng tự nấu ăn và ngày nào em í cũng lia hết vô sọt rác..cứ thế mấy tháng liền. Chả trách được, ai bảo zai là bad guy,lúc nào cũng hành hạ tinh thần người ta,lúc đi siêu âm nhìn đứa pé mắt Wee rưng rưng làm mình cảm động lắm lắm luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-10-2011 18:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 26-10-2011 22:53
Mình cũng giống bạn bị lôi cuốn vào thế giới lakorn bởi Ken -Ann(nhưng nhìu lúc mê  ...

Uhm, thì mình cũng đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khác như bạn vậy đó. Sau khi kết đôi Ken-Ann, mình cũng lướt qua vài bộ phim Thái khác. Cư tưởng là đất nước sùng đạo thì mọi thứ trên màn ảnh cũng khuôn phép, chứ ai ngờ phim nào cũng có cảnh R . Thế mới shock chứ

Mà mình thì thích anh ấy từ lúc "gian ác" đến khi " hoàn lương". Mỗi giai đoạn đều thấy toát lên một nét rất chi là thu hút. Khi ác, anh là bad boy chính hiệu. Nhìn từ khuôn mặt, cử chỉ, lời nói đều đáng bị thoi cho vào phát * thật ra không nỡ ra tay vì ảnh đẹp trai cháy màn ảnh*

Khi hiền, anh đích thật là người đàn ông hoàn hảo. Chân thành, chu đáo, tận tâm, đáng tin cậy. Haizzzz. Tự hỏi là có người như thế không nhỉ ?

Nhưng nói thì nói vậy, chứ lúc ảnh đi theo năn nỉ ss Ann. Nhìn tội tội. Nhiều khi thấy ảnh diễn nhập vai quá, tự nhiên quên mất tiêu  khi trước anh "ác" với ss Ann thế nào luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-10-2011 20:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Wee chạy đôn chạy đáo ngủ bờ ngủ bụi để đi kím Rin thì Wee đáng được tha thứ rùi.Anh í tính cách xấu đâu  phải bẩm sinh đâu đều do hoàn cảnh thôi,có ông ba mở miệng là thương con mà mỗi lần vợ chết vài ngày là đi lấy vợ khác gặp mình thì mình cũng trở nên"mất dạy" như Wee thôi ah.Yêu ghét rõ ràng là đức tính mình thix ở anh í iu nói iu ko iu là từ chối thẳng ko vòng vo lằng ngoằng cho người ta hi vọng
Trong SB mình thấy tình iu của Rin zành cho Wee ko được khắc họa rõ ràng lắm ko đặc sắc rõ nét bằng những j Wee zành cho Rin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-11-2011 15:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Apple166 gửi lúc 27-10-2011 20:47
Thấy Wee chạy đôn chạy đáo ngủ bờ ngủ bụi để đi kím Rin thì Wee đáng được tha t ...

đúng rồi, đoạn cuối khi wee hỏi rin, rin cũng hem trả lời rõ ràng, làm mình cụt hứng^^
mong răng có nhìu cảnh tình cảm chị dành cho anh thì tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách