Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] 365 Ngày Yêu / 365 Wun Haeng Rak | Ken & Ann

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 9-5-2013 07:45:58 | Chỉ xem của tác giả
linhbarca gửi lúc 4-5-2013 23:55
Happy ending
Thích hai anh chị này lúm lúm từ hồi xem sawan biang, rồi công thức t ...

Ý bạn ơi, mình kết anh này lắm ý

Đẹp trai, mà nụ cười ấm ơi là ấm

Anh ý có vợ rồi à

Mình tò mò vợ anh ấy là ai quá

Không biết ai có hình của vk ck anh ấy không nhỉ? :P

Bình luận

Dạo này VTV chiếu Cung tỏa thấy nhớ Bộ Bộ thế.  Đăng lúc 24-5-2013 08:55 PM
http://kites.vn/thread/-ch3-2013-majurat-see-nam-pueng-ken-t-amp-namtarn-thien-ha-de-nhat-bad-guy-da-tro-lai-vietsub-is-cominggggggggggg-392240-1-1.html  Đăng lúc 17-5-2013 12:51 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=391862&page=1#pid6175350 hàng của nhà Ken đếy, ủng hộ nha bạn ^^  Đăng lúc 15-5-2013 12:12 PM
vợ anh ken là sis noi ý bạn. gia đình hạnh phúc lớm ^^  Đăng lúc 9-5-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 9-5-2013 07:59:43 | Chỉ xem của tác giả
boconganhpp gửi lúc 9-5-2013 07:45
Ý bạn ơi, mình kết anh này lắm ý

Đẹp trai, mà nụ cười ấm ơi là ấm

hít nàng ơi vợ anh ý hơn anh ý tận 7 tủi cơ :((
hiu hiu
muốn nhìn vợ chồng anh ý nàng cứ tìm tên anh ý ở box nam nữ diễn viên thái ý là có ngay , mình thích ss An với P Ken dưng chỉ thành hiện thực trong phim thui hiu hiu

Bình luận

đúng roài đôi mắt anh ý như kiểu tóe lửa ý nhìn họ thật hạnh phúc khi sánh đôi bên nhau Pken và ss An :x  Đăng lúc 27-6-2013 08:06 AM
đúng roài đôi mắt anh ý như kiểu tóe lửa ý nhìn họ thật hạnh phúc khi sánh đôi bên nhau Pken và ss An :x  Đăng lúc 27-6-2013 08:06 AM
Soi kỹ nụ cười anh ấy khi đóng cùng ss Ann xem. Anh ấy cười rất thật và khuôn mặt thì rạng ngời hạnh phúc :)  Đăng lúc 26-6-2013 09:37 PM
Hic, chỉ có KenAnn là tuyệt vời nhất thôi. Hai anh chị mà đóng với người khác thì ko có "phản ứng hóa học" bùng nổ j hết đó. Cảm thấy bên ss Ann là anh Ken tỏa sáng   Đăng lúc 26-6-2013 09:36 PM
http://kites.vn/thread/-ch3-2013-majurat-see-nam-pueng-ken-t-amp-namtarn-thien-ha-de-nhat-bad-guy-da-tro-lai-vietsub-is-cominggggggggggg-392240-1-1.html  Đăng lúc 17-5-2013 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 9-5-2013 12:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo khẩn{:430:} cần 1 banner cho

Mini Game Show

365 Wun Haeng Rak

Thời gian: 21h30 thứ 6 ngày 17.05.2013

Thành phần tham gia:
Tất tần tật từ mod staff đến mem đều có quyền tham gia kể cả các nhà tài trợ, ngoại trừ người ra đề.
Thành phần tài trợ: •Mia• ... thừa thiếu bao nhiêu Bánh bù ...

Thể lệ cuộc thi: Gồm 20 câu hỏi trong đó gồm 15 câu hỏi BTC ra đề {:438:}  và 5 câu hỏi cho fan tự xướng!{:424:}  

Giới hạn: giới hạn bất định

Cơ cấu giải thưởngCấu trúc câu hỏi mời xem thêm tại đây

Ngoài ra những ai không có thời gian tham gia MiniGame vẫn có cơ hội nhận được Kite$ thưởng từ các bài cảm nhận hay về được đăng tải ngay tại thread đang ra vietsub của bất kỳ lakorns, movies hay MV nhạc Thái nào nha *trỏ trỏ cái cuồn*
{:161:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 12-5-2013 18:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Lại một bộ phim chung của Ken - Ann thiệt là đẹp đôi quá đi.... Đóng trong phim nhìn tình cảm quá đi... nhưng mà thiệt ra anh có vợ con rồi... Buồn nhỉ.... Giờ mới biết có phim này thiệt là hối hận mà phải download về gấp mà từ từ nghiên cứu mới được nhìn anh chị trong phim thấy hạnh phúc quá....

Thanks subteam nhìu vì đã edit bộ này....

Bình luận

http://kites.vn/thread/-ch3-2013-majurat-see-nam-pueng-ken-t-amp-namtarn-thien-ha-de-nhat-bad-guy-da-tro-lai-vietsub-is-cominggggggggggg-392240-1-1.html  Đăng lúc 17-5-2013 12:52 AM
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=391862&page=1#pid6175350 ủng hộ nhà Ken ^^  Đăng lúc 15-5-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 16-5-2013 16:29:40 | Chỉ xem của tác giả
365 days of love đã mang đến cho t rất nhiều cảm xúc!!! cách suy nghĩ , cũng như bài học kinh nghiệm!!
Nó cũng gần giống như cuốn sách tương lai của Doo Mor ( Thầy bói ) vậy!!!!!
Khi yêu mọi thứ đều mầu Hồng , nhưng khi kết hôn thì mầu Hồng đó không như lúc đầu chúng ta tưởng tượng nữa!!
Gia đình đổ vỡ, Luôn khát khao có 1 gia đình hạnh phúc, nhưng ký ức về người Cha, nỗi đau và bất hạnh của Mẹ đã chuyển hết sang Lal!! Khiến Lal luôn nghi ngờ, lo sợ, và không tự tin vào bản thân cũng như tình yêu để có 1 gia đình hạnh phúc!!!!!
Hơn nữa ! Lal quá yêu Tul, Khi yêu thường thì con người ta rất ích kỷ , nhất là phụ nữ. Lal luôn mong muốn Tul bên cạnh, luôn muốn biết mọi thứ diễn ra quanh Tul, chỉ 1 mình Tul. Chính sự ích kỷ của Lal đã vô tình làm cho cả 2 thấy khó khăn hơn.
Lal lo sợ rằng Tul sẽ giống người Cha mình, luôn nghi ngờ tình yêu của Tul với mình, càng muốn biết nhiều lại càng suy nghĩ nhiều, cứ như vậy Lal tự mình làm đảo lộn cuộc sống của chính mình.
Thực ra khi xem rất ghét Lal, luôn tự mình gây ra rắc rối, cho chính bản thân và cho cả người mà Lal yêu nhất, để rồi 1 mình tự dằn vặt hối hận !! Để đến khi chính sự Ghen tuông mù quáng lạm hại đến Tul thì Lal lại chọn cách rời xa Tul, nghĩ rằng mình ko đủ tư cách khi ở bên Tul. Lal chốn chạy khỏi hạnh phúc, không giám tin tưởng, không tự tin vào bất cứ điều j!!!!
Nhưng cũng vì cái Tôi của cả 2 quá lớn nên mới xảy ra cơ sự!! Lal luôn nghi ngờ, ghen tuông vô lý nhưng Tul lại ko thể nói.    không biết cách làm Lal yên lòng.
Tul luôn nghĩ những việc mình đã làm là chọn Lal làm Vợ là đủ chứng minh tình yêu. nhưng Lal cần nhiều hơn thế! Mà ko chỉ Lal đâu, mọi phụ nữ đều cần!!
Chỉ cần nghe 1 câu thôi , 1 câu nói '' Anh yêu em! " là hạnh phúc hơn cả khi nhận đc 1 bó hoa hay bất cứ điều j!!! !
Và chỉ 1 câu nói ''Anh xin lỗi! '' thì dù cho có thế nào thì lỗi lầm đó cũng bay đi hết!! ( Tất nhiên là lỗi ko nghiêm trọng rồi )!!
"Tình yêu xuất phát từ sự nghi ngờ, lo lắng về tương lai sẽ phá hủy hạnh phúc hiện tại! "
Mình học đc điều này!!!!

Bình luận

http://kites.vn/thread/-ch3-2013-majurat-see-nam-pueng-ken-t-amp-namtarn-thien-ha-de-nhat-bad-guy-da-tro-lai-vietsub-is-cominggggggggggg-392240-1-1.html  Đăng lúc 17-5-2013 12:52 AM
Like cho bạn!^^  Đăng lúc 16-5-2013 04:48 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ichigo_daifuku + 5 gêm xô gêm xô ah
uyenluong232 + 5 :x
•Mia• + 5 Like it

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 17-5-2013 21:31:06 | Chỉ xem của tác giả
http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=390006#lastpost
các gái nhà ken ơi các gen nhà ken à...
Gêm xô nào... gêm xô nào... ôi gêm xô nào...
{:430:}{:430:}{:430:}{:430:}{:430:}
{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 23-5-2013 14:50:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi tình yêu ken-ann của mình và của rất nhiều người!
phim này có thể nói là 1 trong bộ phim lãng mạn và có rất nhiều cảnh quay làm mình phụt máu mũia ất nhiều!
hai nguwoif quá quen thân nhau và ss ann đóng tự nhiên hai vợ chồng trong phim tự nhiên nên cứ ý như cặp vợ chồng son ý!
haiz kết thúc có hậu như bao nhiu câu chuyện khác của thái,nói chung ann-ken tuyệt vời!

Bình luận

Là cảnh nào bạn?  Đăng lúc 26-6-2013 09:38 PM
nhưng mà cái đoạn cuối cùng khiến t nổi da gà đó!! hic!!  Đăng lúc 24-5-2013 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 28-5-2013 16:02:04 | Chỉ xem của tác giả
thich qua lai gap lai hai anh chi nay nua roi.thich hai anh chi tu bo love recipe.gio lai duoc xem hai anh chi dien chung.cang nhin cang me, cang xem cang nghien.thanks st nhieu nhieu luc nao cung lam viec het minh de cho ra nhung san pham tuyet voi giup m.ng co co hoi thuong thuc.:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 6-6-2013 12:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem lại mới thấy, không ai diễn với Ken ăn ý như với ss Ann hết, xem phim nỳ mới thấy hôn là như thía nào này, hai ac có nhìu cảnh tềnh cảm ghê lun, kiss, ôm...mà nhìn tự nhiên lắm cơ <hong phải kiểu hôn giả vờ mà mềnh thường thấy> lão Ken đang có phim mới đấy, lần này lão về núi ở rùi, xem lại phim này mà thấy nhớ lão với ss Ann khinh khủng
biết bao giờ mới lại được thấy ac tay trong tay đây

Bình luận

hic, mình cũng nhớ Ken Ann nữa :(  Đăng lúc 26-6-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 9-6-2013 11:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem ko biết là lần thứ bao nhiêu :))
Lần nào xem lại là phải xem đủ 4 phim của KenAnn, tốn thời gian quá =)), cơ mà xem mãi, quăng hết đi xem phim
Phải nói 365 days of love là tình nhất, trời ơi cứ hun nhau đúng kiểu vợ chồng son fan đứng tim vì phê :))
Thích kiểu nv như thế này nhất, vì kiểu thế này chỉ có Ann đóng đc ( sorry ai nói mình tự sướng quá thì chịu thôi :">) và đóng cực tốt, phim này thích nhất là đoạn đánh ông anh rể ở khách sạn =))
Tội nghiệp nhất là chị Da, nữ dv đóng Da xinh khủng ;)) ( quên, dv nữa trong phim ai cũng đẹp ngất ngây), cỡ chị mà lên sàn là thừa sức, trai bu ko kịp chạy chứ thg` cha Chawin mà có cửa :))

Ann đang quay phim mới vs Tik đẹp trai :(( ( chả biết nên vui hay buồn, chắc vui =)), bao h hai bạn lại trở lại ko quan trọng, fan sẽ luyện phim đến thuộc làu chờ ngày ấy

Bình luận

Àh ko, mình ko tính Oum Ruk vào vì mỗi bộ đấy chưa download về :)), xem xong 4 cái kia là hết xí quách vì cạn máu cho 2 bạn :))  Đăng lúc 27-6-2013 02:06 PM
Đúng là fan cuồng của Ken Ann rồi! Mong ngày mà chúng ta mỏi mòn chờ đợi sẽ mau đến. Hic...Mà 2 anh chị ấy đóng chung 5 bộ mà chắc sót bộ Rang Ngao rồi  Đăng lúc 26-6-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách