Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ateam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2010] Wanida l Tik & Aff

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-10-2011 22:04:15 | Chỉ xem của tác giả

hì hì lụm được mí tấm pic Wanida bản cũ, bản nì nội dung giống đến 90% bản của chị Aff, nhưng Wanida ngày xưa của người ta đâu có nhí nhảnh giống chị Aff nhà mình chứ

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-10-2011 22:13:31 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 28-10-2011 22:04
hì hì lụm được mí tấm pic Wanida bản cũ, bản nì nội dung giống đến 90% bản của ch ...

nhí nhảnh mới đáng yêu chứ
phim này chị Aff mà không nhí nhố suốt ngày bày trò thì buồn chết đi được

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-10-2011 11:27:05 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 28-10-2011 22:13
nhí nhảnh mới đáng yêu chứ
phim này chị Aff mà không nhí nhố suốt ngày bày ...

chị Wanida năm 91 nhìn nghiêm, hem cóa tung tăng như sis Aff há há, chị Aff bất kể khi ở nhà hay lấy chồng đều bày nhiều trò lại còn thích chưng diện nữa chứ, trông cực kì xinh đi...cứ để chị í đóng nhiều nhiều vai tiểu thư vào thế là tha hồ được ngắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-10-2011 11:42:45 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 29-10-2011 11:27
chị Wanida năm 91 nhìn nghiêm, hem cóa tung tăng như sis Aff há há, chị Aff bất kể khi ...

đúng là bộ 91 chị dv đóng wanida nhìn cái mặt đã thấy nghiêm nghị rồi,
không có tươi cười như chị Aff ^_^
ss xem bộ năm 91 chứ, xem ra phim đó chắc buồn chứ ko có hề hề như bộ của ss Aff nhỉ.
nhìn dv em đoán thế,
ko biết sau này chị ấy còn đóng vai nào xì tin như trong bộ này nữa ko ta.
em thích chị ấy đóng mấy vai quậy quậy á. càng quậy càng thích ;))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-10-2011 11:55:50 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 29-10-2011 11:42
đúng là bộ 91 chị dv đóng wanida nhìn cái mặt đã thấy nghiêm nghị rồi,
không có  ...

bộ 91 ss xem 1 số tập thoai, đâu có can đảm mà xem hết chứ hihi nội dung khá giống bản mới nhưng ko vui, vì Wanida chững chạc lắm cơ ko có phá phách giống chị Aff, tính cách của 2 tiểu thư là hoàn toàn khác nhau

tiểu thư của chị Aff là quá hiện đại roài, bướng bỉnh thẳng thắng...ngày xưa chắc người ta ko chấp nhận hình tượng như vậy đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-10-2011 12:13:05 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 29-10-2011 11:55
bộ 91 ss xem 1 số tập thoai, đâu có can đảm mà xem hết chứ hihi nội dung khá giống b ...

phim đó có chi mà ss phải can đảm lắm mới xem được vậy {:438:}
mà em thấy phim này dù bối cảnh là ngày xưa, nhưng mà nội dung nó cũng hiện đại thấy mồ.
ngày xưa có ai vừa cưới xong đã tính đến chuyện ly hôn rồi.{:436:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-10-2011 21:31:27 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 29-10-2011 12:13
phim đó có chi mà ss phải can đảm lắm mới xem được vậy
mà em thấy phim này ...

phim đó ss xem trước khi Wanida 2010 phát sóng, bối cảnh cũ quá,ko cảnh nhận được chị Wanida trong í đáng iu, nên ss bỏ ngang, ss chỉ thích đẹp thoai

Wanida của chị Aff tính cách ngổ ngáo và chỉ có chị Aff mới khóc thét lên(cái mặt lúc này cực cute) suốt ngày nói ly dị rồi xách vali đòi về nhà bố chứ ss thấy Wanida kia dịu dàng lắm à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 31-10-2011 20:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem của anh Tik cũng được kha khá ,nhưng chỉ mỗi  lakorm này là được coi hoàn chỉnh bằng tiếng Việt.phim này nhẹ nhàng và khá hài hước .Mình mê như điếu đổ anh Tik cũng từ đây.Không ngờ đây cũng là một phiên bản làm lại.mình đã cày phim này 2 lần ,trong thời gian chờ đợi phim mới của anh Tik khéo lại cày thêm lần nữa cho thấm cũng nên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 31-10-2011 21:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 31-10-2011 20:38
Mình xem của anh Tik cũng được kha khá ,nhưng chỉ mỗi  lakorm này là được coi hoàn c ...

mình cũng thích anh Tik trong phim này.nhưng mà mình lỡ thích chị Aff hơn nên là đành bu theo chị í mà chưa xem được phim nào khác của anh Tik cả
một phần do dạo gần đây ảnh chẳng có đóng phim nào mới hết,
sắp tới nghe nói anh ấy đóng cặp với em nào sinh năm 95 hả ?
vậy thành ra mối tính chú cháu rồi. hi vong là thể loại slap/ kiss đi
mình muốn xem ảnh đóng badboy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-11-2011 12:23:36 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 31-10-2011 21:08
mình cũng thích anh Tik trong phim này.nhưng mà mình lỡ thích chị Aff hơn nên là đà ...

uh.đúng thế anh này đóng phim ít lắm.từ 2006 về trước anh còn chịu khó mỗi năm đươc..1  đến 2 phim là nhiều  nhưng phim nào cũng chất lắm ,từ đó tới nay mỗi 2010 anh xuất hiện trong Wanida.anh có đóng movie nhưng còn ít hơn lakorm ,mà toàn kinh dị không.Tuy vậy mình vẫn mến anh này lắm,phải nói là mến nhất  trong số dv Thái mà mình biết.Đúng là thấy mọi người bảo là anh sắp đóng với em nào 95 thật.chắc không đến nỗi thành mối tình chú cháu đâu,vì em ấy tuy non tuổi nhưng mặt lại già hơn tuổi chút..Hehe mà anh không đến nỗi "nhừ " lắm,34 rùi nhưng vẫn phong độ chán ,lại được vợ chăm nữa chứ ! Tớ cũng đang hóng tin phim này của anh từ mọi người vì trình tiếng anh kém cỏi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách