Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Sarm Noon Nuer Tong - Mark,Boy,Ken P,Kim,Marie,Toey

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-12-2011 02:02:30 | Chỉ xem của tác giả

tw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-12-2011 02:18:39 | Chỉ xem của tác giả

dự đoán Mark lại có màn khoe body {:447:}

fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 17-12-2011 22:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 1 của phim này,mờ quá
Nhưng mà hay dã man,xem buồn cười

Giờ là không ổn rồi,một bên là Techit tấn công,giờ thêm anh Kritchai nữa thì bảo sao mình k yêu Mark cơ chứ.Anh trong này gọi là say tình rồi,thik nhưng cứ cố tỏ ra lạnh lùng,nhưng mà cái vẻ mặt phởn phơ  khi gặp,khi chụp ảnh cùng Asuri thì thật là…
Lúc đầu sợ Kim nhìn già hơn Mark,nhưng vào phim khá ok,chị k để kiểu đầu 5-5 nhìn khá trẻ trung.Trong này Kim xinh theo kiểu khá dịu dàng
Nói chung là chấm cặp này,ổn rồi

Đến Ken-Toey.Lúc đầu xem cái t-ser movie với AumP k thik giọng của Ken lắm,nhưng mình chuẩn bị trước rồi,nghe thử vài lần nữa,giờ vào phim này thấy quen đi,k thik nhưng vẫn chấp nhận được
Nói chung cp này ổn.Ken diễn cũng ok,Toey thì đáng yêu.Thik nhất mấy con cún của Toey,lúc có trộm thì ngoe nguẩy chạy ra trước,lúc biết là nhầm thì phản chủ cun cút trốn vào ổ,bỏ Toey ở lại

K thik Marie trong phim.Nói chung là xinh,nhưng mà chưa kịp cảm nhận cái xinh của chị thì đã bị giọng nói của chị làm đau hết cả đầu.Giống hệt lúc trước nghe giọng Ploy trong Love never dies.Tính tới lúc này thì mình thấy giọng chị mà cứ thế này thfi k làm nữ chính được
Còn Boy thì thấy k có j mới mẻ lắm,thấy hơi giống trong Roy marn,cũng hơi giống Lom

Tự nhiên xem lại thấy cặp anh em họ của Mark-Toey lại hay,hai anh chị đứng cạnh nhau nhìn đẹp đôi,đáng yêu.Nhưng mà cặp này thì chẳng có tí hi cọng j cả

Nói chung là phim xem ổn,sau tập 1 thik Mark-Kim và Ken-Toey.Xem xong càng thấy may vì mình k phải dân Thái,đỡ phải phân vân xem nên xem phim này hay Nangfah mafia

Bình luận

cứ CH3 là nhào vô đã,KenAnn,AumAff, 4couple of 4HJHKK là coi hết, trừ fim NRLJ có MintN, Marie đóg nthe, gây hiệu ứng phản cảm,giọng nthe tìh hìh khéo hợp vai nữ ác hơn   Đăng lúc 19-12-2011 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 18-12-2011 13:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Cái này là double post nhỉ
Thôi kệ

Hôm qua xem raw tập 1,tua nhiều,chẳng hiểu thiên hạ xì xồ cái j.Hôm nay xem engsub,hiểu tầm 80%,phởn phơ.Thik phim này rồi.Tuyệt

Nv của Kim theo cách dịch là Aew(hình như là tên gọi thân mật).Trời ơi,phí của giời khi mà chị này có thằng người yêu bần tiện ăn bám.Đi ăn thì ăn hết thịt đưa cho chị kimchi,rồi bắt chị trả tiền,xin tiền sinh hoạt.Mình là cứ nghĩ đối thủ của Krit cũng phải tầm cỡ thế nào cơ,k ngờ lại là cái loại đàn ông thế.Vậy thì bảo sao Aew sau này yêu Krit chứ
Nhưng mà anh Krit này thuộc diện ngờ ngệch trong tình yêu,k biết cashc bộc lộ cảm xúc.Được cái quan trọng là anh say tình.Mỗi lần Aew xuất hiện là anh lảng vảng bên cạnh,nhìn người ta cười ngu như lại tỏ ra lạnh lung.Mình đếm là Aew thay đủ 7 bộ quần áo,vậy là anh lởn vởn đủ 1 tuần mà k nói mình là ai với chị.Hâm nặng

Xem rồi lại thik người yêu(hiện tại) của Thee(KenP).Chị này k xinh lắm,nhưng cá tính,suy nghĩ cũng sâu sắc,lại yêu anh.Nhưng mà cặp này đằng nào cũng k thành rồi

Wat(Boy) đúng là đồ sợ vợ còn sĩ diện hão,trước mặt bạn bè thể hiện ta đây k sợ bạn gái,k them bắt máy nhưng trong lòng lo nơm nớp,làm hai anh kia toàn ngồi cười đểu

Nói chung là xem engsub xong là lòng tham nổi lên,ngồi cầu trời khấn phật có vietsub để xem
Nhưng trước mắt,cho thực tế thì khấn thế nào để có engsub đều 1 chút,chứ thik phim quá rồi,xem raw bỏ đi bao đoạn hay

P.S:Càng lúc càng bấn hai con cún của Lamphao

Bình luận

k chờ đc, coi luôn raW, chả coi Esub nữa, cùng gọi là hỉu tí :)) mấy con cún đáng chít đc, khéo quả này pải nuôi cún mới đc :))  Đăng lúc 19-12-2011 03:01 PM
typing nhầm, 2 tập raw chứ. Thấy các đôi diễn cug dc, nhưng mà ko ưa nổi giọng của Marie :(, nghe đau hết cả đầu.  Đăng lúc 18-12-2011 01:24 PM
Mình ko đợi dc eng sub nên làm nguyên 3 tập raw luôn rồi. Hiểu dc khoảng 70% ( 2 năm tu luyện tiếng thái mà dc có 70% :( ). Thấy phim này cũng tạm dc.  Đăng lúc 18-12-2011 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-12-2011 13:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi vài hình, vài phút.........

Mark phim này trẻ quá =.= cute lắm nhưng lại non phớt

Kim đẹp wá T_T vẻ đẹp mặn mà

Bạn Marie thì mình đoán chuẩn, diễn tệ nhất ấy cứng ngắt lại hay hét >"<

Boy vẫn vậy, ko thay đổi.  Hơi nản, Boy diễn xuất tốt, vào nghề cũng lâu mà sao vẫn dậm chân tại chỗ

Toey wá cute, ưng cô này nhất người nhỏ nhỏ con, cá tính, cộng mấy con cún

Kane thì ko bàn, rất đẹp trai cho tới khi mở miệng ra cười, diễn còn cứng, có dc một đoạn lúc cậu ấy nhìn thấy Mark đi theo Kim, thấy cũng dc phết mà sao lúc nó thì hơi .................................

Bình luận

mình cũg thick toye nhất, cute + mấy chsu chó iu thế  Đăng lúc 19-12-2011 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-12-2011 09:59:01 | Chỉ xem của tác giả
{:426:} hwa mới coi ep3 xog, vô comt mà lỡ tay comeback thế là mất luôn @@ thấy phim cũg ok. ep hwa cư chít chuyện gay và k gay Mark lần này đóng nv có vẻ tình cách rụt rè, cảm thấy có nét jong Din trong vc thể hiện tình cảm, chỉ dám nhìn Kim từ xa, thi thoảng ngắm Kim xong cười, như là {:398:} công nhận Kim xinh, khuôn mặt chững chặc quá nhìn hơi zừ so với Mark, nv của Kim đến ep này thấy trong mqh với anh bạn trai gian ngoa kia thụ động quá, toàn bị cho leo cây k à, rồi nhưu ép bản thân làm j theo n~ j mà bản thân k thấy thoải máu, bạn trai j cho ng iu leo cây, cũg k thèm nt lại, hjx, nthe cho lượn luôn, chứ hsao bla bla tặg hoa là bỏ quá, xem ra nv của Kim cũng hiền quá.

trong fim thik nhất Toye, nhỏ nhắn, xinh xắn, dễ thd, nhìn lúc đeo kính iu thế, cả mấy chú chó couple Ken - Toye mắc cười nhất, từ đầu đến g, mới đầu lúc nghe Mark nói  Toye là bác sĩ, k ngờ là bác sĩ thú y hwa Ken nói j đó như là làm bạn trai cô nthe này thế nọ, và Toye nói nhất định có 1  ngày Ken pải quỳ xuống cầu hôn cô. Đôi này vui pải biết

Boy cảm thấy mấy nv anh ấy diễn chả khác nhau là mấy, Marie thì đầu phim đến g k ấn tg mấy, lắm lúc cảm thấy hơi phản cảm, cô ấy la lối nhìu quá, nhất là cảnh Marie và Kim đến nhà Boy, mình pải tua khẩn cấp vì the thé ré hết cả lỗ tai =.=, cô Marie ng iu Boy sau này thì nthe, cô ng iu hiện tại của BOy cũg k kém cạnh, quản lí ng iu hơn cả quản tiền, ngoài đời mà nthe, có iu mấy cũng phát rồ với kiểu giám sát, chiếm hữu nthe, rồi chia tay, Boy chịu đc nthe, đúng khâm phục sức chịu đựng

Bình luận

Mình cũng thích Couple Ken P - TOey lắm lắm, độ nhắng siêu phàm, dễ thương cực đỉnh. Nàng Toey càng ngày càng thích nàng ấy.  Đăng lúc 25-1-2012 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-12-2011 10:45:18 | Chỉ xem của tác giả
grace_Mk gửi lúc 19-12-2011 09:59
hwa mới coi ep3 xog, vô comt mà lỡ tay comeback thế là mất luôn @@ thấy phim cũg ok. ep hw ...

Ôi, có nàng tám cùng tớ phim này rôì.
Kể ra tớ thấy phim này cũng hay phết.
Tớ xem thì chết cười với Boy ở cái đoạn sợ bạn gái. Đang lái xe mà thấy bạn gái đứng chờ như gặp ma luôn.
Mark thì cute ghê cơ. Mình sắp đổ Mark rồi đấy. Nhưng mà càng thấy Mark cute bao nhiêu thì càng không thể hiểu sao lại cặp với Mint N nữa ko biết.
Kim thì nhìn hơi già :)
Boy đúng là ko tiến bộ lắm. Các nv và cách diễn khá là giống nhau. Nhưng diễn xuất cungx OK.
Các bạn khác thì chưa ấn tượng gì nhiều lắm. Ah, ko thích Marie một tí nào, điễn cứng, vẻ mặt vui như buồn ko thay đổi gì cả, giọng thì khó nghe kinh khủng :(.
Tập tối qua thích nhất cảnh Mark rủ Kim đi ăn trưa, nhìn Mark lúc đấy đúng là si tình, đi ăn thì vừa ăn vừa nhìn em nó đắm đuối luôn. Cute quá là cute.
Cái chị đóng thư kí của Mark cũng đáng yêu thế chứ, biết sếp mình thích Aew thì tìm giúp sếp nhiệt tình, lúc đi ăn có cái vụ giả vờ bị trẹo chân ngã vào Aew để Mark dc ôm Aew :D.
p/s: Tớ đinh sau GRGR phải cai nghiện bớt đi nhưng có vẻ thế này ko cai dc rồi nàng ạ

Bình luận

Mọi người đừng có Mark-MintN thế chứ.Mình tự nhủ chỉ cần anh bảo k có thì dù có thật cũng mắt nhắm mắt mở mà ru ngủ bản thân là k phải  Đăng lúc 19-12-2011 05:09 PM
mình đổ Mark từ khi coi 4HJHKK, thick Mteam lắm cơ (MarkMintC), thế mà nghe tin Mark vs Mint N bùn ghê ghớm, lại còn fim NRLJ có 2 zai đẹp đóg với MInt ja, bùn k coi :(  Đăng lúc 19-12-2011 02:51 PM
bà tám nha nàng, nhìu ng coi phim này, nhưng chắc lười vào tám, với cả còn ám ảnh GRGR quá, pải coi fim này cho hạ hỏi bớt YaDech :))  Đăng lúc 19-12-2011 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-12-2011 16:36:16 | Chỉ xem của tác giả
bận quá nên chưa chiến bộ này đc
hok lẽ em Marie của mình tệ vậy sao, mình đúng là ko có con mắt nhìn người mà
đi đâu cũng thấy chê em này hu hu

Bình luận

Chị này diễn tomboy nhưng k ra dáng,giọng chị đau hết cả tai.Hi vọng sau này sẽ đỡ hơn  Đăng lúc 19-12-2011 05:10 PM
Cố kiên nhẫn xem thêm vài tập nữa xem thế nào :)  Đăng lúc 19-12-2011 05:09 PM
ồi, nang chỉ cần nghe giọng em ấy thôi đã chán rồi ý. Diễn thì cứng, cả 3 tập mình ko thấy cơ mặt em í thay đổi gì cả :( nhưng bù lại thì dáng đẹp, mặt xinh   Đăng lúc 19-12-2011 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-12-2011 17:18:52 | Chỉ xem của tác giả
he he. phim vui chết đi được, hài nhất là cặp Ken-Toey, pó tay lun, lúc nào cũng thấy cãi nhau choảng choang r ra ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 19-12-2011 17:24:31 | Chỉ xem của tác giả

Cre:AF

Bình luận

Uh,mình cũng nghĩ Kim rẽ lệch mái sẽ xinh hơn  Đăng lúc 19-12-2011 09:52 PM
Kim để kiểu tóc này già kinh hồn, ợ ợ  Đăng lúc 19-12-2011 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao