Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thao1994_1984
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2011] Sarm Noon Nuer Tong - Mark,Boy,Ken P,Kim,Marie,Toey

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 19-12-2011 17:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Cái này nhặt bên Spicy.Sao yêu cái bạn làm gift thế k biết

Khổ thân anh yêu nhà mình phim nào cũng dính tới gay.Sao lại bị hiểu lầm là gay k biết

Nhìn mặt anh ngu vì tình

Cre:Spicy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 19-12-2011 17:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Thee-Lamphao

Đáng đời

Thiếu mất con chó to.Con đấy khôn dã man

Cre:Spicy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 19-12-2011 19:19:52 | Chỉ xem của tác giả
tò mò lên mạng xem thử tập 1
kết  3 anh nam chính quá,  trời ơi 3 lão đi với nhau vui chi mà vui
giống như hồi xem 3 anh em trong 4hjkk vậy
mình thích mấy thể loại phim share vai thế này
bé Toey cute quá, kết bé này rồi
thêm 2 con chó dễ thương vô đối,
còn em Marie đã lỡ thích rồi thì thích luôn cho trót, ko bỏ được
hi vọng mấy tập sau, hoặc cùng lắm là sang bộ sau ẻm sẽ khá khẩm hơn như bé MintC vậy  

Bình luận

công nhận hồi trc em thấy thằng Ken P nó cứ thế nào mà giờ xem phim này thấy nó cũng dễ thương quá đi <3<3<3  Đăng lúc 21-12-2011 09:02 AM
Em cũng thik phim share đất diễn thế này,nhưng mà kiểu đấy hiếm lắm  Đăng lúc 19-12-2011 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 19-12-2011 21:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem 3 tập đầu thấy ba lão này có hơi hướng sợ vợ(hơi hướng thôi nhé,hiểu theo nghĩa tốt là chiều bạn gái)

Boy thì k nói làm j nhé,sợ người yêu thấy rõ

Mark thuộc diện si tình,kiểu này dễ sau này chiều người yêu lắm(cái này theo lời thầy dạy toán của mình là ‘Tôi k sợ vợ,đấy là tôi tôn trọng vợ tôi” :D ) Cái lúc Marie dẫn Kim tới nhà Boy đập cửa,mình xem k hiểu nói j nhưng mà hình như Mark đứng ra dàn xếp,vì Kim bán rẻ bạn bè(mặc dù đúng là Boy có lỗi)

Ken k giống playboy tẹo nào luôn.Giống kiểu tính ngông nghênh rỗi rãi,thik ngắm gái đẹp hơn.Nói chung là dx về khoản làm playboy là hơi kém.Nhưng nhìn anh này lại có vẻ sợ Toey,còn lúc chăm sóc cho chị người yêu hiện tại(mình thik chị này) cũng khá chu đáo,chăm chút(tiếc là k thành đôi)

Xem phim sau khi đọc bài phỏng vấn thế là cứ để ý tóc của Toey.Công nhận phía trước tóc Toey hơi thưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 20-12-2011 09:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Cùng xây nhà nào {:292:}

Source: AF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 20-12-2011 10:29:50 | Chỉ xem của tác giả
‘Truly Sorry’- OST 3 Num Nuea Thong.Trình bày: Neung Narongvit

Glua Kao Jai Pid-Pijika

Rak Hai Ru-Mark Prin,Boy Pakorn,KenP

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 20-12-2011 12:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Thik nv người yêu hiện tại của Thee(KenP).Tìm hiểu 1 chút thì biết chị này là VJ,tên là ‘Woonsen’ Writipa.Lúc biết chị là ai thì đập vào mắt mình là tin tháng 4 năm tới chị với  Charkrit sẽ cưới.Không thik Charkrit lắm,nhưng kể ra nhìn cũng đẹp đôi

Cre:lylar143

Bình luận

Chakrit k đẹp jai nhưng mà diễn hay mừ.. Chúc mừng anh chị!!! ^___^  Đăng lúc 21-12-2011 09:06 AM
chị ấy xinh thật, trong fim chị ấy và Ken P cũg rất đẹp đôi, tiếc là chắc chắn họ sẽ chia tay, chị ấy đxu với Ken P rất tốt =((  Đăng lúc 20-12-2011 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 20-12-2011 12:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem Engsub tập 1 thì biết Kor(Woosen) k phải người yêu của Thee(KenP).Quan hệ của hai người này rất khó nói,kiểu hồng nhan tri kỉ và hơn thế  nữa
Mối quan hệ của hai người k công khai,Khi Kor hỏi Thee cô đii cùng anh đến chỗ đua xe được k,Thee nói "Anh chưa sẵn sàng giới thiệu em cho mọi người.Hiện giờ chúng ta cứ là bạn đã.Anh k muốn đóng các cánh cửa khác của em lại,em hoàn toàn có thể tìm 1 người đàn ông tốt hơn anh.Nhưng nếu 10 năm nữa,cả hai chúng ta k thể tìm được 1 nửa của mình,anh và em sẽ đến bên nhau"
Như thế này cũng tốt,sau này Lamphao đỡ mang tiếng cướp người yêu người khác.Nhưng mà cũng tội nghiệp chị,yêu anh như thế.Nhưng mà tình yêu mà,chẳng biết thế nào mà lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-12-2011 13:13:57 | Chỉ xem của tác giả
ngạc nhiên chưa Boy với Marie và cả Margie này:

Nhưng đúng là cả 3 ảnh Marie chỉ có mỗi 1 vẻ mặt :( dc cái xinh lung linh, nhìn giống giống Aff nhỉ.
Source: AF

Bình luận

cái miệng cười rộng nhìn jong ss Aff  Đăng lúc 20-12-2011 05:24 PM
ông boy này cười gian gớm, có 2 ẻm bên cạnh lun mà^^  Đăng lúc 20-12-2011 05:03 PM
cười rất tươi giống chị Aff :x  Đăng lúc 20-12-2011 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-12-2011 14:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhặt dc cái này về, hị hị, có khi mình đổ Mark mất:

Credit: Chtite0Aya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách