Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ateam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Rak Prakasit l Poh & Aff

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 4-11-2011 21:26:35 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 4-11-2011 21:03
ss chỉ thấy khổ cho người của công chúng thoai

a Songkran í, chị Aff đi đâu c ...

ai bảo chị Aff toàn đóng chung với mấy anh hơi bị hot hot không lo giữ là mất ráng chịu
mà nghe nói anh Songkran này cũng giỏi lắm, chỉ bị mỗi cái tật playboy thôi
giờ có chị Aff rùi ko còn tơ tưởng đến em nào nữa, vậy là được rồi.
sau này lấy nhau đừng bắt chị Aff ở nhà nấu cơm ah quên chị ấy ko biết nấu
vậy lấy nhau xong rồi chắc chị Aff cũng còn dư giả tgian để đi đóng phim ế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 4-11-2011 21:30:01 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 4-11-2011 21:26
ai bảo chị Aff toàn đóng chung với mấy anh hơi bị hot hot không lo giữ là mất ráng c ...

trừ khi chị í mún bỏ nghề, ko thì ko ai cản được chị í đâu...

cho a í món mì gói và trứng là ổn gùi

nhưng lấy chồng roài thì sẽ có baby, có baby dù ko mún cũng ngưng đóng phim 1 thời gian hay vĩnh viễn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-11-2011 22:25:00 | Chỉ xem của tác giả
phim remake thường được giữ lại nhạc phim

----------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-11-2011 00:26:01 | Chỉ xem của tác giả
chị Aff làm sao mà chui vào viện thế này {:430:}

reup

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 13-11-2011 21:47:45 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem lại t-ser, em gái anh p'ek sao hay xỉu quá vậy nè, hay là lại bị bệnh tim giống bộ Wong Wian Hua Jai rồi {:259:}
em ghét nhất mấy cô em gái đã hay gây phiền phức rồi mà còn bệnh tật {:432:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 25-11-2011 12:57:57 | Chỉ xem của tác giả

chị ấy vẫn nhí nhảnh như ngày nào {:414:}

cre:@ Por Nattawat Facebook Fanclub
reup

Bình luận

tẻ nữa chứ, ss ấy thật trẻ dai mà  Đăng lúc 25-11-2011 05:08 PM
phim nì chị Aff chơi tông áo sơ mi carô roài, xinh dã man ^^  Đăng lúc 25-11-2011 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 25-11-2011 21:46:26 | Chỉ xem của tác giả

cre@AF
reup

Bình luận

năn nỉ á na kha na kha  Đăng lúc 26-11-2011 12:58 PM
oa...oa...trans mỏi tay....^^  Đăng lúc 26-11-2011 12:57 PM
đọc thì tiện thể dịch ra cho em đọc luôn đê *chớp chớp*  Đăng lúc 26-11-2011 11:59 AM
ss đang đọc cái túm tắt dài ngoằn ở bản fim cũ, thấy ko đến nỗi nào, hơ hơ...  Đăng lúc 26-11-2011 11:51 AM
em nghi la lai dai lam T_T  Đăng lúc 26-11-2011 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 26-11-2011 12:14:00 | Chỉ xem của tác giả

ước gì biết 2 anh chị đang nói cái gì mà cười nức nẻ vậy nè,
bắt đầu có tin tức về bộ này roài, nhưng chắc cũng phải chờ đến đầu sang năm mới chiều

lễ khai máy, hình như cái này chưa post

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 26-11-2011 13:16:24 | Chỉ xem của tác giả

phim nì được chuyển thể từ tiểu thuyết á, và cũng remake đến 2 lần roài, đúng là cứ 10 năm lại remake 1 lần{:287:}
mình hem thấy nội dung phim nì gì cả, có mí dòng ngắn gọn á, nên mình trans cái tóm tắt phim cũ của ss Ning và Num, ko bít bản mới của chị Aff có na ná giống vậy ko nữa{:297:}

Túm tắt mới lụm được{:309:} {:309:} {:309:} {:309:} {:309:} {:309:}

Narissanra sống với người chị dâu vì cha cô vừa mới qua đời. Chị dâu Narissara muốn cô tìm việc làm để phụ giúp gia đình thay vì suốt ngày cô chỉ ở nhà. Vì vậy, Narissara đến tìm bạn cô và nhờ anh giúp cô tìm việc làm.

Ngay khi đó, nông tại của Poochit đang cần người để nắm giữ sổ sách, Narissara đã đến đó xin ứng tuyển và được nhận việc ngay tức khắc. Khi Poochit gặp Narissara lần đầu, anh không mấy có ấn tượng tốt với cô nhưng cuối cùng anh chọn cô vào vị trí quản lý nhân công của anh ở nông trại. Em gái Poochit rất yêu quý anh trai Poochit và em trai cô vì vậy cô không thích sự có mặt của Narissara, cô cho rằng người phụ nữ này đến đây với mục đích vì tiền của ở nông trại của anh cô.

Vào một ngày, đó là sinh nhật của Poochit, một vụ hỏa hoạn đã xảy ra ở nông trại của anh, trong khi em gái anh và người hầu của cô vẫn còn bị kẹt bên trong. Narissara đã không ngại nguy hiểm xông vào để cứu em gái Poochit ra ngoài nhưng cô từ chối sự giúp đỡ của Narissara. Đột nhiên, một khúc gỗ trên trần nhà bỗng rơi xuống làm Narissara bất tỉnh, Poochit cùng bạn mình và em trai anh cũng vừa đến vừa kịp lúc, Poochit đã mang cô ra ngoài, song song lúc ấy, bạn anh và cậu em trai cũng kịp đưa cô em gái điên rồ của Pootchit thoát khỏi biển lửa. Sự việc này đã làm cho Poochit và Narissara trở nên thân thiết hơn, họ dần dần hiểu rõ hơn về nhau, giữa họ nảy sinh tình cảm và yêu nhau.

Chẳng bao lâu sau đó, Pootchit ngỏ lời cầu hôn Narissara, cô đồng ý và họ cưới nhau, em gái Pootchit vô cùng tức giận, cô đột ngột rời khỏi Bangkok cùng cậu em trai mà không nói một lời nào.

Poochit đặc biệt có sự lôi cuốn kỳ lạ với các cô gái. Một trong số đó có Malinee, bạn gái cũ của Poochit, cô trở về và đang tìm mọi cách quyến rũ anh. Malinee chính là loại phụ nữ mà em gái Poochit lo sợ, vì thật ra cô chỉ muốn tiền của Poochit. Malinee đã rời bỏ Poochit để đến với một người đàn ông giàu có hơn anh, nhưng người này đã bỏ cô ra đi, vì vậy Malinee muốn trở về với Poochit.

Malinee luôn tìm đủ mọi cách để lôi kéo Pootchit quay trở lại với mình. Cô thường đến nông trại để tán tỉnh Pootchit trước mặt Narissara nhưng anh luôn cố giữ khoảng cách với Malinee vì không muốn Narissara hiểu lầm. Narissara thật sự rất tức giận nhưng Poochit cố giải thích rằng giữa anh và Malinee không có quan hệ gì, điều đó khiến họ cãi nhau. Poochit cảm thấy buồn bã, anh cùng bạn mình đến quán rượu, anh đã uống rất nhiều và say khướt, khi trở về anh từ chối không cho bạn mình cầm tay lái vì vậy xe của anh đã gặp tai nạn.

Narissara nhận được tin và đến bên Poochit nhưng không may thay anh đã rơi vào trạng thái hôn mê. Từ đó, cô chăm sóc anh mỗi ngày nhưng anh vẫn chưa tỉnh lại. Một ngày, Narissara vui mừng khi phát hiện Poochit đang thì thầm về điều gì đó, khi cô đặt tai sát vào người anh, cô sững sốt khi nghe anh gọi tên “Malinee”...Thật ra, trong trạng thái hôn mê, Poochit đã nhìn thấy lại lúc Malinee rời khỏi anh, nên anh gọi tên cô.

Narissarn vô cùng đau khổ, cô trở về nhà và nhủ thầm từ đây về sau cô không đến chăm sóc Poochit nữa. Việc này đã vô tình tạo cơ hội cho Malinee có nhiều thời gian đến bệnh viện với Poochit.

Em trai và em gái của Poochit cũng trở về nông trại tìm anh. Em gái Poochit rất kinh ngạc khi nhìn thấy Malinee và cô đã đuổi Malinee ra khỏi nông trại của anh trai cô. Bên cạnh đó cô cũng oán trách Narissara là nguyên nhân gây tai nạn cho anh cô. Do tuyệt vọng, Narissara cũng rời khỏi trang trại.

Sau thời gian hôn mê, Poochit tỉnh dậy và người đầu tiên anh hỏi là Narissara, nhưng không ai biết cô đi đâu. Malinee nói dối với anh rằng Narissara đã bỏ theo một chàng trai nào đó. Poochit cảm thấy đau khổ tột cùng và trở về về nhà với sự buồn bã.

Đồng thời, em gái Poochit cũng nhận ra rằng Narissara là người vô cùng quan trọng với anh trai cô, vì vậy cô đã thú nhận với Pootchit việc Narissara ra đi là do lỗi hoàn toàn của cô. Poochit tức khắc đi tìm Narissara và cuối cùng anh đã tìm được Narissara hiện đang sống với dì của cô. Poochit van xin Narissara trở về bên anh, em gái anh lúc này cũng đã nhận ra lỗi lầm và cô thầm chúc phúc cho hai người. Narissara đã chấp nhận lời cầu xin của Pootchit, cô cùng anh trở về trang trại. Ở đây, lễ cưới tuyệt vời của họ được tổ chức lại một lần nữa và đổi tên trang trại thành Poochit-Narissara.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 26-11-2011 20:14:38 | Chỉ xem của tác giả
minh da nhin thay nu dien vien trong phim "bi cao tinh yeu"trong phim ten la soya va nam chinh la harit phim nay hay that do neu ban nao chua xem phim nay thi that la dang tiec.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách