Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ateam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2012] Rak Prakasit l Poh & Aff

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 2-11-2011 23:33:35 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 2-11-2011 23:10
không biết bộ này quay đến đâu rùi mà em thấy ít ảnh được tung ra quá .
hay là h ...

thông thường phim gần chiếu mới tung hình mà, ss thì thấy bộ này có hình như zị là sớm đóa, nhớ hồi Namtai Mai, kiếm thông tin mờ cả mắt mà ko thấy

trước mắt chị Aff lo lấy chồng roài, còn nghĩ gì tới phim nữa...à còn phim mới với a Ken vào năm 2012 thì sao nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-11-2011 10:35:08 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 2-11-2011 23:33
thông thường phim gần chiếu mới tung hình mà, ss thì thấy bộ này có hình như zị l ...

vậy hử ss thế thì phải đợi tiếp thôi.
bộ Ken - Aff kia vẫn đang im hơi lặng tiếng , chưa thấy confirm,
mà em cảm giác bộ đó mong manh quá không khéo lại giao cho cp khác cũng nên
lại trời giờ có tin chị ấy nhận bộ mới đi, để con còn hi vọng là chị ấy chưa chán nghề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-11-2011 12:00:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này nằm trong dự định, chưa thấy nói năng gì, ko hiểu sao chắc chỉ mỗi cá nhân ss thích a Ken với chị Aff hơn là a Ken với chị Ann

lúc trước thấy dân tình bàn tán xôn xao về bộ Plerng Boon của chị Aff với a Aum, rồi chị Aff sẽ đóng vai phản diện...tới giờ bặt tâm luôn à

thoai trước mắt e cứ đợi chị Aff với a Poh đi...chắc chắn sẽ có

bít đâu chị í lấy chồng roài vẫn đóng phim...giống ss N á, bảo rút lui roài mà đến giờ vẫn chưa nghỉ...còn hy vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 3-11-2011 17:05:06 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 3-11-2011 12:00
phim này nằm trong dự định, chưa thấy nói năng gì, ko hiểu sao chắc chỉ mỗi cá nhân  ...

là do chị bias ss Aff nên chắc chắn là anh nào cặp với chị ấy ss cũng thích hơn ,
em thấy Ken - Ann cũng được mà Ken - Aff cũng được, 2 cp này đều thua Ôm - Ấp của em hết
em thik chị Aff nhận bộ Plerng Boon hơn bộ Majurat See Nampueng
em muốn xem chị ấy đóng vai phản diện xem thử em có ghét nổi chị ấy không
chỉ sợ chị ấy chống lầy xong lại ngại chồng ghen nên ko muốn đóng với anh Aum thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 3-11-2011 23:28:56 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 3-11-2011 17:05
là do chị bias ss Aff nên chắc chắn là anh nào cặp với chị ấy ss cũng thích hơn ,
e ...

e bị bịnh giống ss òi, bias chị Aff nên chị í có đóng vai ác cũng hem thể ghét được

ai bỉu, chọn chị Aff thì phải chịu thoai, ghen cái gì, anh Songkran kia!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-11-2011 23:42:17 | Chỉ xem của tác giả
meomatbu gửi lúc 3-11-2011 23:28
e bị bịnh giống ss òi, bias chị Aff nên chị í có đóng vai ác cũng hem thể ghét đư ...

bệnh này nhiều người mắc lắm á
em thấy anh  Songkran có vẻ ít nói trầm tính nhỉ,
không biết ngày xưa playboy ra sao chứ từ ngày quen ss Aff không thấy có điều tiếng gì. chắc ảnh biết nghe lời ss Aff lắm
em thích chị Aff trên phim thì yêu anh Aum còn ngoài đời thì yêu anh nào đại gia như Songkran cho sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-11-2011 23:49:34 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt a Songkran là bít playboy roài, dù sao thì vẫn mong chị Aff quen ai có nét mặt xinh hơn

chắc là ko dám gây tai tiếng để báo chí lại có cơ hội ồn ào, khổ

a Aum cũng rất giàu mừ, thoai chị Aff cứ iu đại i, cũng được mà

với lại chị Aff đừng tuyên bố lấy a Songkran vội, ai bít được lúc trước chị í và bạn trai cũ quen nhau hơn 10 năm vẫn mà chia tay đấy thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-11-2011 00:39:51 | Chỉ xem của tác giả
em thấy nhìn mặt ảnh cũng hiền mà, có thấy playboy gì đâu. anh Aum nhìn còn ra dáng playboy hơn ế
yêu mấy anh nghệ sĩ em sợ không bền lâu được sợ yêu xong sau này chia tay thì toi mất cp Aum - Aff của em nên thôi BFF cho nó lành.
chị Aff mà lấy chồng muộn như chị Ann hì không biết là tốt hay xấu đây. hay như ss Noon cũng đc lấy chồng xong vẫn ham hố đóng phim. cần 1 năm đóng 1 bộ larkon là được rùi
em thấy hình ex của chị Aff rùi, vừa già vừa xấu
chị ấy yêu chú đó 10 năm thật hả, như vậy là năm 19t chị ấy đã quen chú đó rùi ah
ặc ặc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-11-2011 10:15:29 | Chỉ xem của tác giả
kiếm được mấy cái ảnh anh Poh ngày xưa, đẹp trai phong độ quá
hình như ngày xưa cp Poh -Kob được yêu thích lắm thì phải, hai người đẹp đôi quá

cre: AF
reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 4-11-2011 10:17:35 | Chỉ xem của tác giả

cre:nt
reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao