Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013 ] Dao Kaew Duen/ดาวเกี้ยวเดือน | Aum Atichart - Janie Tienpusawan

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 12-9-2013 00:04:07 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn bị chiến tập 4, sáng giờ đi học chưa coi đc nữa. thì ra là thế
nhưng bà mẹ cũng thuộc dạng công chúa nhỉ, có chiêu cũ xài hoài
Bạn Dao giàu, đẹp, cá tính nên lắm anh theo là đúng rồi. Mình dị ứng với các bạn hiền như cục bộ, đôi khi ngốc mà anh nào thấy là anh ấy theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 3-10-2013 12:59:57 | Chỉ xem của tác giả
Lakorn này thực sự rất hấp dẫn, thế mà tối nay là tập cuối rồi. 11 ep có vẻ hơi ít. Ban đầu mình xem vì thấy nội dung rất hiện đại, nữ chính có cá tính và vì anh Aum. Xem vài tập thì chính thức đổ như chuối và thích luôn Janie.

Anh Aum và chị Janie đẹp đôi kinh khủng, chemistry cũng rất tuyệt vời. Aum phải nói phim này quá đẹp, mà công nhận tạo hình cũng như khí chất của Khun Chai được anh thể hiện một cách hoàn hảo, nhiều lúc nhìn vào màn hình mà cứ phải thốt lên sao da anh ý trắng thế, body đẹp thế, mũi cao thế, mắt sâu thế. Nói chung mình thấy phim này là Aum đẹp trai và phong độ nhất.

Ban đầu không thấy Janie xinh, nhưng càng xem càng thấy hút, diễn xuất cực tốt. Dáng người cũng chuẩn, cực thích thời trang của Janie trong phim. Vai Dao chắc là niềm mơ ước của mọi cô gái, tự lập, tài năng, xinh đẹp, cá tính, thảo nào anh nào anh nấy chết mê. Nhưng may mắn ấy chỉ là của Khun Chai thôi, ai bảo anh ý cũng hoàn hảo và có mẫu sperm ngàn vàng

Phim coi nhiều đoạn hài dã man, các tuyến nhân vật phụ cũng rất hay, đặc biệt là hai cô bạn. Buồn cười nhất đoạn cả 3 chị lên nhảy nhót với Khun Chai lên hát bài nhạc đỏ. Tập hôm qua xem raw có đoạn Dao tưởng  Chai cho nhẫn vào bánh mà nhai ngấu nghiến hài kinh lên được. Thích anh trai của Dao, Dao thật may mắn vì có người anh vui tính và quan tâm đến em gái như vậy, nhất là đoạn làm ông mai khi tiết lộ bí mật "nhìn thấy cơ bắp đàn ông là chảy máu mũi":. Cô em gái của Chan cũng nhiệt tình không kém, chuyện tình cô này với chàng Pong cũng rất hấp dẫn.

Đôi A - J này đẹp thế mà chả thành, Aum đã có Chị Nat, Janie cũng đã lấy chồng nghe nói Aum và Janie là bạn thân, quen nhau từ hồi còn thiếu niên, thảo nào hậu trường vô cùng nhắng nhít. Mong chờ lakorn khác để được ngắm Aum và Janie...

Nhạc của phim cũng rất hay, mình thích cả 3 bài mặc dù nghe chả hiểu gì như vịt nghe sấm(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 15-10-2013 21:41:08 | Chỉ xem của tác giả
ost fim rất hay!
cả chòi cho êm hỏi đã có ai Sub chưa nhỉ?Engsub cũng được!
thấy nhạc fim hay quá mà chỉ nghe bập bõm được vài từ!thấy khó chịu sao sao ấy!
mọi người share thông tin giúp mình nhé!
Thank cả chòi!{:115:}

Bình luận

ui ui!thak nicholas nhìu nhìu nhé!  Đăng lúc 17-10-2013 09:07 PM
engsub ost ở đây nè bạn : http://deungdutjai.com/tag/pete-the-star/  Đăng lúc 17-10-2013 01:57 PM
hic!mình k tìm được ost esub!chỉ có Thaisub thui à!  Đăng lúc 16-10-2013 10:31 PM
oki!thak b nhiu nhiu!  Đăng lúc 16-10-2013 10:25 PM
Bạn lên viki mà xem esub.^^  Đăng lúc 16-10-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 17-10-2013 20:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình ham hố xem phim này.
Cảm nhận là rất hay, mình vốn thích tuýp cá tính, độc lập như Janie, nhưng hơi buồn cười vụ hơi tý là sperm, sperm, nhắc đi nhắc lại cả mấy chục lần, k biết các tập khác sao chứ mấy tập cuối m xem là thế.
( xem trước cho đỡ thèm)
Mà công nhận nhìn Aum với Janie mà mình đau tim. Lâu lắm mới có cảm giác giật thót cái ( tuy k mạnh lắm) như thế, dù k ôm ấp, chỉ là nhìn nhau thế thôi.
Tuy Aum hơi nhỏ con với Janie, cũng gầy quá nữa, nhưng trông hợp lắm, đúng là kiểu bạn bè lâu năm, đóng hợp rơ, kiểu như rất hiểu nhau.
Nhạc phim hay, thích nhất bài gì giọng nữ hát kiểu nhạc xưa xưa, giai điệu cũng quá hợp khung cảnh và nội dung( xin lỗi chứ phim Thái nhạc phim hay và hợp tâm trạng phim lắm lắm ấy ạ)
Mà được cái dàn phụ phim này đóng hay, phim kiểu hiện đại, nhân vật k kiểu búp bê mở mồm nói hay diễn theo công thức thường thấy trong lakorn. Nhất là 2 nam phụ, 1 là anh thích Janie, sau thích em Aum ấy, 2 là gã nam đểu chồng Orn. Xấu trai nhưng hai anh diễn đạt quá, linh hoạt, chưa thấy nam phụ nào mà mình thích thế, rất thật, k phải kiểu tốt bụng nhạt nhạt hay mặt đểu sẵn đóng vai đểu hay gặp.
Nữ phụ bắn vỡ "bi" anh chồng, làm mình nghĩ vụ vợ cắt của quý của chồng vì tội ngoại tình. Yaya diễn cũng hay, chị ấy đẹp , giống mình điểm khung mặt vuông. Cổ vũ hết mình để chị đóng tiếp lakorn.
Năm nay nhiều phim hay quá, kịch bản mới lạ nữa. Không biết ai viết kịch bản phim này nhưng lạ, chất. Mong là còn nhiều phim như này nữa. Diễn viên kỳ cựu hay, diễn phụ cũng hay, kịch bản mới lạ, ấn tượng, cá tính, tạo hình đẹp, nhạc phim chất. Ôi em mê Ch3 chết đi được.

Bình luận

Bạn chưa coi mấy tập đầu sao ,phim này tập nào cũng hay coi mà cười đau bụng luôn....  Đăng lúc 18-10-2013 07:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 19-10-2013 09:10:19 | Chỉ xem của tác giả

cr:pantip

Bình luận

mình cũng vậy !  Đăng lúc 20-10-2013 07:22 AM
thích đôi này cực, thích hơn cả nam/nữ chính  Đăng lúc 19-10-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 19-10-2013 09:48:19 | Chỉ xem của tác giả