Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Suparburoot Jutathep Series | Grate ♥ Pream - Pope ♥ Mew - Jame J ♥

[Lấy địa chỉ]
791#
Đăng lúc 11-4-2013 10:14:09 | Chỉ xem của tác giả

cr. anyama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

792#
Đăng lúc 11-4-2013 10:21:55 | Chỉ xem của tác giả

cr. anyama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

793#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2013 15:59:05 | Chỉ xem của tác giả
OST - Khun Chai Pawornruj

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

794#
 Tác giả| Đăng lúc 11-4-2013 17:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm chưa ^^

ig's noname0812

Bình luận

mãi mới thấy pic cặp đôi của part 4......lại thêm 1 cặp đẹp đôi nữa rồi  Đăng lúc 11-4-2013 09:30 PM
he he cuối cùng cũng có thêm pic rồi ^^ Nhìn 2 người cute quá :))  Đăng lúc 11-4-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

795#
 Tác giả| Đăng lúc 12-4-2013 10:10:10 | Chỉ xem của tác giả

Than Ying Taew cũng có 2 cô bạn thân như Maprang, nhưng mà 2 cô bạn của than ying sướng hơn, vừa đc qua thụy sỹ du lịch cùng cuối phim lại kiếm đc 2 anh nữa chứ  :))

sjch3's fb

Bình luận

he he hai anh em Khun Im nhìn cũng vui nhỉ :)) vậy Thụy Sĩ sẽ là nơi phát triển tình yêu đây mà :))  Đăng lúc 12-4-2013 10:49 AM
Pakorn thì chắc chắn là với chị tóc ngắn, còn anh kia chắc với chị tóc dài (cái này là dự thôi k sure lắm :D)  Đăng lúc 12-4-2013 10:29 AM
anh kia đâu phải bạn của khun chai ruj đâu, mà là cái anh đi với chị mập mập ở sân bay hồi ep 1 đó :D  Đăng lúc 12-4-2013 10:28 AM
oh vậy là còn xuất hiện 1 anh bạn của Khun Chai Ruj nữa á m cứ nghĩ là chỉ có anh Pakorn thôi nên đang đoán là ảnh sẽ chọn ai trong 2 chị em đây :))  Đăng lúc 12-4-2013 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

796#
Đăng lúc 12-4-2013 10:46:07 | Chỉ xem của tác giả
xem phần 2 tự nhiên nhớ về phần 1 về giá đình của em Maprang ghê á

Cùng là giai cấp thượng lưu nhưng mà gia đình của Than Ying có vẽ như là kiểu cách quá nhỉ

bạn bè lúc ngồi nói chuyện với nhau mà người ngồi trên ghế người ngồi dưới đất là sao nhỉ

như trong gia đình em Maprang ảnh hưởng phương Tây nói chuyện thoải mái vậy mà hay :))

hóng cảnh em Maprang trong phần này lúc em trở về quá

bộ váy màu vàng nhìn xinh ghê Kiểu tóc em ấy lại xỏa ra chứ k búi lên nên nhìn càng trẻ trung nhí nhảnh :))

phải chi chi Khun Yai đám cưới luôn trong phần 2 thì vui nhỉ vậy mới đúng the o thứ tự trước sau chứ

chẳng lẽ anh cả mà lại cưới vợ sau mấy em à :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

797#
 Tác giả| Đăng lúc 12-4-2013 12:05:19 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 12-4-2013 10:46
xem phần 2 tự nhiên nhớ về phần 1 về giá đình của em Maprang ghê á

Cùng là giai cấ ...

cũng k thể so sánh thế đc gia đình Than Ying Taew thuộc dạng là gia đình hoàng tộc (tước vị cao hơn hẳn Maprang)

vì thế nên có thể là theo quy tắc của hoàng cung. Còn gia đình Jutathep, gia đình Maprang với gia đình của Kated

dù cho xuất thân hoàng tộc nhưng k còn thuộc hoàng gia nữa (k cần phải dùng từ ngữ dùng cho hoàng gia)

nên có lẽ quy tắc cũng k cần rườm rà chăng .

Mình cũng nhớ Maprang quá, k biết tuần này ẻm có xuất hiện đc phút nào k.

Chai Yai từ hồi có em Maprang ngoan ghê cơ, em út rủ đi chơi bời ở đâu cũng k đi, lo ở nhà viết thư cho ẻm thôi =)))

Ta bị nghi nhà này anh cả là người cưới vợ sau cùng quá, ai bẩu ảnh già nhất mà lấy cô vợ trẻ nhất hội chi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

798#
Đăng lúc 12-4-2013 16:30:48 | Chỉ xem của tác giả
lễ đóng máy

Cr.mewnittha,Cr.nattaboon,Cr.paajaew,Cr.ple_nongnat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

799#
Đăng lúc 12-4-2013 16:36:53 | Chỉ xem của tác giả

Cr.poppaletta,Cr.yossiebistro,Cr.pujira,Cr.pomchatupol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

800#
Đăng lúc 12-4-2013 16:42:37 | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 12-4-2013 12:05
cũng k thể so sánh thế đc gia đình Than Ying Taew thuộc dạng là gia đình hoàng tộc ( ...

ồ chắc có lẽ là vậy vì bên Thái thấy vẫn còn phân biệt giai cấp khá rõ đến  h vẫn thế  người hầu k dc ngồi ngang với chủ

Phần này m thấy mấy nhân vật chính xuất hiện hiện khá nhiều mấy vật phụ xuất hiện k dc nhiều nên k biết khi nào Nong Prang mới xuất hiện đây

he he hy vọng ẻm với Khun Yai xuất hiện tình cảm thắm thiết hơn chút để bù lại cho sự thầm yêu trộm nhớ trong phần 1 của 2 người

À mà có việc m vẫn cứ thắc mắc nhá sao Chai Pat k gọi Chai Ruj là Pee Chai Ruj nhỉ chẵng lẽ 2 người bằng tuổi nhau nên mới xưng hô như thế cho thân mật  ???

Bình luận

Ta cũng k rõ vụ xưng hô thấy bạn sub phim này bảo là trong truyện thì vẫn gọi nhau = anh em nhưng k hiểu sao trên phim lại k gọi  Đăng lúc 12-4-2013 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách