Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2014] Tình Cuối Chân Trời / Roy Rak Hak Liam Tawan | Mario Maurer & Taew Natapond Temerak | Vietsub Ep 11 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-7-2014 00:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Coi thì xong hwa rồi
nhưng hnay mới bò vào đây chia sẻ tâm tư tình cảm với các bạn chẻ được ạ
Đầu tiên, Takeshi từ 1 chàng trai có thể được coi là hơi nhút nhát yếu đuối sau 1 bước ngoặc lớn Anh í đã thật sự trưởng thành bằng chứng đây bằng chứng đây.

Bạn chẻ này đã thật sự trưởng thành nhé
Anh không còn là 1 Takeshi của "ngày hôm qua" nữa rồi...
Thích cái cách Anh í làm người ta phải nể phục, vụ bác ở kho í đâu cứ nhất thiết phải dùng hình phạt mới có thể răn đe người ta, lấy nhu khắc cương cách đối xử cần có của 1 người đứng đầu gia tộc
Càng về sau càng có nhiều khó khăn, mong anh sẽ cố gắng fighting a~~~

Còn về Seiko, bạn chẻ này cũng có bước tiến mạnh mẽ về mặt tình cảm của mình, những người yêu nhau nên ở cạnh nha
Và bạn chẻ của chúng ta đã mơ về ngày ấy đây đây
[img] [/img]
1 đám cưới của bạn và Takeshi

Tiếp tục  là bạn trẻ mơ mộng thứ 2
Mặt dày khỏi bàn cãi, cái miệng rất ngọt có thể giết nhiều người

Nadech của chúng ta thật sự rất rất biết cách làm người đẹp cứng miệng luôn mà
Nhưng không biết lần thứ 3 "nơi hẹn hò của Yadech không biết có phải là nhà vệ sinh không nhỉ
Chứ 2 lần đều là nhà VỆ SINH NỮ thần thánh rồi )
âu cũng là định mệnh

Thêm pic cuối, vẻ mặt sung sướng của chàng khi được nàng hun

Vơn, mặt bạn Ryu rất high
E thấy mấy chị mê mệt cái núm đồng tiền của A nhưng A còn có cả đồng điếu nữa kìa
Coi mấy lần vẫn ko nhịn đc cười mà

Nhưng nói đi nói lại vẫn thấy tội nghiệp bạn Aiko ạ
Bạn ấy hơi chảnh chẹ chanh chua và thiếu suy nghĩ thôi
bạn ấy yêu Takeshi (ko bt yêu kiểu gì mà lại vác bầu vs thằng khác -_-)
Nhưng mà, bạn bị hư cũng vì cha bạn ấy nuông chiều quá mức nên mới vậy, con tập 3 khúc cuối ấy, Aiko khóc mà thấy thương, Aiko làm theo tiếng gọi con tim mù quáng quá mức (mỗi lần nghe bạn Aiko hét, tóc gáy dựng cả lên, nchung bạn đóng đạt gớm )
Còn thằng Anh Aiko, xét về phương diện làm anh thì rất tuyệt, yêu em gái thế cơ mà, nhưng mắc rại quá hừ
Nhỏ em ngu ngốc thằng anh còn hùa theo, cha mẹ ngta mới xg đất chưa yên nữa đã đòi cưới thật đúng là...
Hừ hừ

Bình luận

càm ơn nhé :)  Đăng lúc 30-7-2014 12:03 PM
hihi cảm ơn ss rết cho e nhoé *bắn tim* Nhà sx ko có ý troll khán giả mà chỉ là giúp khán giả hiểu rõ nội tâm Seiko thôi mà hihi  Đăng lúc 29-7-2014 03:34 PM
đoạn đám cưới đúng nhà sản xuất troll khán giả,ss tưởng là Takeshi mơ chứ hóa là Seiko,như vậy là nàng cũng nặng tình lắm rồi mới mơ như vậy chứ :D  Đăng lúc 29-7-2014 03:01 PM
@Yoomikhusus: imgur.com ,bạn đăng ký = acc FB cũng dc. r` up ảnh và lấy cái link direct kế bên, bỏ vào cái icon cái hình ở trên khung bình luận kites nè.  Đăng lúc 29-7-2014 12:35 PM
ừ cách đăng ảnh lên ý, imugur là 1 trang web hả?  Đăng lúc 29-7-2014 12:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2014 15:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Cập nhật rating phim

+ Ep 1: 7,33
+ Ep 2: 7,28
+ Ep 3: 7,64
+ Ep 4: 7,64

Cre: AGB Neilsen Thailand theo tin từ Nadechworld.

Bình luận

có dấu hiệu tăng dần là tốt rồi ạ sẽ tăng trong thời gian tới hihi  Đăng lúc 29-7-2014 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 29-7-2014 17:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình hỏi với
Hình như mình đọc ở đâu là cuối phần này mario sẽ từ chức thủ lĩnh rồi nadech sẽ lên thay
Mình nhớ mang máng thế k biết có đúng k các bạn

Bình luận

sẽ thay đổi thế nào, nếu theo truyện thì tuyệt rồi, ít ra Takeshi ko chết.  Đăng lúc 30-7-2014 03:58 AM
Truyện thì hình như là Takeshi giả chết rồi ở ẩn w Seiko, chỉ có Ryu biết Takeshi là còn sống thôi, nhưng Ryu tôn trọng quyết định của Takeshi. Còn phim thì ko biết   Đăng lúc 30-7-2014 03:58 AM
mình chỉ có thể khẳng định đúng là Ryu sẽ lên chức thủ lĩnh đời thứ 20 sau Takeshi thôi nhưng diễn biến thì cụ thể phải...xem phim mới biết, hihi.  Đăng lúc 29-7-2014 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 29-7-2014 20:21:37 | Chỉ xem của tác giả
Woa! có phim rồi sao? Có rồi sao? không thể nào tin nổi
Couple Yadech yêu dấu của ta đã lên sàn, nhìn mặt 2 đứa là đã yêu lắm lắm rồi
Mong rằng phim ngày càng hấp dẫn
Thanks subteam rất nhiều, chúc mọi người nhiều sức khỏe để hoàn thành tốt dự án nhé
Giờ thì mình down phim đây

Bình luận

^^  Đăng lúc 30-7-2014 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 30-7-2014 01:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Cũng như nhiều bạn ở đây, mình cũng hóng dự án này vì Yadech, nhưng trước khi 2 em có sân khấu chính, cũng nên bàn luận chút cho phần 1 chớ nhỉ
Mình có cùng ý kiến với mọi ng về màn gặp mặt của 2 bạn Takeshi và Seiko. Mới đầu xem cũng cảm thấy nhân vật của Takeshi ko để lại nhiều ấn tượng lắm, nhưng ko hiểu sao ông bố có vẻ đặt nềm tin rất lớn. Nhưng sau biến cố của gia đình thì nhân vật Takeshi cũng lột xác hoàn toàn. Diễn biến tâm lý nhân vật đi rất hay và Mario đóng cũng khiến người xem thỏa mãn hơn rất nhiều
Mario vó một vẻ đẹp rất hiền, ấm áp khiến người ta tin tưởng, điều này được vận dụng khá tốt trong phim. Takeshi có tố chất của một vị thủ lĩnh nhưng lại mang một trái tim trong sáng và một tâm hồn lãng mạn, cách xử lý công việc và giải quyết đống rắc rối tình cảm ngày càng ấn tượng và khiến người xem như mình rất thỏa mãn. Hy vọng biên kịch sẽ tiếp tục phát huy ở những tập tiếp theo.
Còn về bạn Ryu của Nadech, ở phần này chỉ làm nền, phần chính là khi bạn ấy trở thành thủ lĩnh thứ 20 của gia tộc. Cảm giác như bạn ấy làm thủ lĩnh giống với bố của Takeshi hơn ấy, tuy nhiên ở phần này thì Ryu rất đáng yêu. Về kĩ năng của Nadech thì cũng ko bàn nhiều vì thấy dạng vai nào bạn ấy đóng cũng rất tròn. Sự xuất hiện của bạn í làm cho ko khí của phim thêm vui vẻ hơn rất nhiều. Nhưng mà phim này mủm mỉm quá nha Nadech, dù sao thì vẫn rất bấn loạn với mỗi dự án em đóng cùng bé Ya

Bình luận

các c xấu xa quá a~~ soi toàn chỗ hiểm :3 ko đc nghĩ bậy ko đc nghĩ bậy e phải kiềm chế ko đc nghĩ lung tung :3  Đăng lúc 31-7-2014 03:14 PM
  Đăng lúc 31-7-2014 03:13 PM
ko chỉ vòng 3 mà vòng 1 cũng rất tích cực ^^  Đăng lúc 30-7-2014 11:00 PM
k hiểu sao Na nó đóng với Ya là về sau càng mũm mĩm à :v  Đăng lúc 30-7-2014 10:34 PM
ở trên có bạn cmt bảo vòng 3 của bạn Na tăng đột biến =))  Đăng lúc 30-7-2014 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 30-7-2014 21:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình đợi phim này từ hồi nó mới nhá nhem ý tưởng, kiểu 2 anh giai Thái  yêu thích nhất trong cùng 1 phim
Rồi thì lại còn cắp pồ Yadech nữa chứ, nói chung là phim chưa chiếu đã thấy háo hức ràu.

Tới khi có phim thì ...

Nói thật chứ hẳn là chả có cô em nào chịu đc khi bị ánh mắt cún con của anh Takeshi nhìn chằm chằm như thế, xong bên tai lại là lời ảnh nói " Anh sẽ yêu em đến hết cuộc đời" hay là " Anh sẽ không bao giờ quên mối tình đầu ", omeoi , trái tym fan gơ bé bỏng của gái già ko thể nào chịu đc (trừ khi là ny anh Ryu thì may ra ngoài vòng phủ sóng )

Bà Aiko xinh nhưng đúng kiểu con nhà mafia, hổ bảo thấy gớm, mỗi lần bả hét là muốn nổ tai. Nhưng cũng tội tội tại yêu phải anh nam chính chung tình với em khác. =__=

Phim hay đúng như tưởng tượng của mềnh, thank subteam nhe <3

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ, xem phim và bình luận với mn bạn nha ^^  Đăng lúc 30-7-2014 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 31-7-2014 08:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết có bạn nào hóng bản raw giống mình k , mình hóng suốt từ đêm qua vì thấy preview ep 5 hay quá xá
Cơ mà đến bây giờ cũng chẳng biết tìm raw ở đâu
Thôi thì chỉ hy vọng vào subteam nhà mình thôi, cố lên subteam ơi

Bình luận

channel LAKORNHD Thaitv (Official) này up nhanh lắm đó, đang có phim đã có raw rồi í, sau phim chính trên TV có vài phút thôi :D  Đăng lúc 31-7-2014 05:18 PM
Cám ơn b nhiều :3 mình ít khi comment nhưng fim hay thế này chắc fai nói nhiều thôi :3  Đăng lúc 31-7-2014 01:45 PM
Vì mình xem lakorn đa số đu raw nên vô kênh này ko hà. Subteam cũng cố gắng cho ra sub sớm nhất trg khả năng, bạn xem rồi vô cmt cho vui nhà vui cửa nhé.  Đăng lúc 31-7-2014 09:27 AM
https://www.youtube.com/playlist?list=PLF10yZb-FZlfW9ahKrYT9DpVRDALVA0Lk Raw đây nhé bạn, kênh này chuyên up lakorn, bản HD luôn.  Đăng lúc 31-7-2014 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 31-7-2014 09:08:33 | Chỉ xem của tác giả
chào cậu, phim này rất hay và mình rất thích , mạng phòng mình khá mạnh nên nếu cậu ko chê thì mình xin đóng góp cho 4rum sẽ upload fshare cho tất cả các tập SD,HD fshare , mình cũng tương đối rảnh , 4 tháng tới mình cũng ít ra khỏi phòng tại mình đang  làm DA và để máy tính mở cả ngày.

Bình luận

bạn nhé, cám ơn sự nhiệt tình của bạn :D  Đăng lúc 2-8-2014 02:53 PM
xin lỗi vì giờ mới nt cho bạn nhé,mình đang đợt bận quá,về fshare thì Kites mình có ng chuyên up,với có quy định về thời gian up nên k đc up ngay,mình đi hỏi rồi pm   Đăng lúc 2-8-2014 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 31-7-2014 14:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Tuần rồi bận quá chưa kịp xem ep 3-4 mà nay thấy raw ep5 nhảy vô xem luôn, vừa xem vừa muốn khóc

Tuy có đoạn đầu Takeshi đến cứu Seiko với vài phút ngắn em Aiko xuất hiện thì căng thẳng chút cơ mà nhìn chung cả ep 5 là NGỌT Takeshi-Seiko thôi khỏi nói, chàng rước được nàng về dinh rồi, nàng đúng chuẩn vợ hiền, 2 người này ngọt ngào quá trời luôn Mà thấy Takeshi cũng lanh ghê luôn, toàn trêu Seiko thôi ấy, mà Seiko thì ngây thơ, hay ngượng Thiệt ra mình hóng đôi này hơn đôi của Yadech chút bởi ship Mario-Taew á

Còn anh trẻ Ryu thì đúng tiêu chuẩn đội trưởng đội đá xoáy, chọc gậy bánh xe =.= Cứ lúc nào vợ chồng nhà người ta đang tình cảm thì ổng mở cửa cái "roẹt" Rồi lúc nào cũng canh me trêu người ta, mình mà là Takeshi chắc mình tẩn cho trận rồi Nhưng trêu người vầy thôi tới lượt bản thân thì cũng chẳng kém ai, nghe tin Mayumi ko đến dự lễ giới thiệu Seiko vì bận học là mặt tiếc hùi hụi à, chú Koji gợi ý cho mới có động lực đến nhà ẻm

Preview ep6 có đoạn Aiko bắt Seiko ở trường nhưng chắc Taro sẽ đến cứu kịp, còn lại thì vẫn vui vẻ ngọt ngào lắm, Mayumi đến chơi nữa nên sẽ có cảnh cả 2 đôi

Bình luận

May quá mình xem ko hiểu cho nên giờ vẫn tỉnh táo, chứ hiểu thoại mà ngọt như này thì xong rồi, đến lúc có sub chắc xỉu quá :)) Mà ep6 còn hẳn 2 đôi :))  Đăng lúc 31-7-2014 09:23 PM
cũng như trái tim a luôn luôn đặt nơi e. Mèn ơi coi xong mà tay chân xoắn hết cả lại =]] ngọt quá đi àh.  Đăng lúc 31-7-2014 07:56 PM
xong Takeshi bảo Seiko ko phủ nhận con tim mình đc đâu, vì trái tim Seiko ở nơi Takeshi rồi. Xong chàng còn đưa lại nàng sợi dây chuyền, bảo sợi dây này lại về w e,   Đăng lúc 31-7-2014 07:56 PM
Seiko bảo cho ng đi kiếm bs nhé, Takeshi bảo cần cô bs này khám xem thử sao mỗi lần gần nàng là tim ngừng đập thế này. Seiko giận dỗi bảo ai lo cho Takeshi hồi nào   Đăng lúc 31-7-2014 07:55 PM
Mình cũng chưa xem eng ,mới xem raw thôi, nghe đc chữ nào hay chữ đó, vẫn đang hóng sub nhà mình hehe. Ngay cả đoạn cuối ấy, Takeshi giả vờ bị kẹp tay cho Seiko lo  Đăng lúc 31-7-2014 07:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 31-7-2014 14:12:17 | Chỉ xem của tác giả
Đã được coi raw ep 5
Cứ gọi là siêu ngọt ngào, trái tim bà già 2 con của tớ thổn thức roài, mặc dù là coi hình đoán ý
Mà Takeshi ep nay khoe body hơi bị nhiều,
Làm mặt dỗi khi Seiko không chịu vào tắm cùng nữa chứ, cute không chịu nổi
Hóng sub nhà mình quá đi !

Bình luận

thật sự thì mình có lunk raw rồi nhưng mạng mẻo chán quá ko coi đc :'( số khổ...đang du hí kakaaa :"> muốn coi lắm nhưng.... TT.TT  Đăng lúc 31-7-2014 04:03 PM
Cả esub lun nè https://www.youtube.com/watch?v=zhKwaobBLEY&list=PL0sdj878tms0Cjbn7ZLZUL8ULL5OFgN9H Takeshi yêu bá đạo  Đăng lúc 31-7-2014 03:35 PM
thấy vác bợn chẻ coi raw hóng quá a~~  Đăng lúc 31-7-2014 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách