Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2009] Proong Nee Gor Ruk Ter - Tomorrow, I’ll Still Love You | Pong & A

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-1-2012 01:22:55 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:14
ông Bông ổng ko thuộc đài nào hết...
ổng là dân tự do..
ổng đi lung tung bạn ơi... ...

thế ah, k đc nhà đài nào lăng xê, chứng tỏ sự nổi tiếng của a P rộng thiệt, cũng biết là a nổi tiếng ở TQ lắm nhg cứ nghĩ do ảnh hưởng của CH5 lăng xê nữa, tại m thấy toàn đóng fim cho CH5 nữa nên tưởng a thuộc đài đó cùng ss Bee, a Pong - ta đây tự tung hoành k thik phụ thuộc ai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-1-2012 01:25:53 | Chỉ xem của tác giả
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:22
thế ah, k đc nhà đài nào lăng xê, chứng tỏ sự nổi tiếng của a P rộ ...

ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ngoài đc yêu thích nhất ở TQ mà....ổng đi lung tung lắm...dân tình đang mơ ổng về CH3 làm cái lakorn đó chứ...hehhe...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-1-2012 01:58:05 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:25
ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ng ...

thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng là playboy có tiếng mà, đẹp trai thì cũng chưa hẳn (đừng ném dép m nhé) được cái đóng đểu, đạt thiệt. Sao bên đó k chuộng a ken, tik...nhờ.
mà bên ch3 thế nào chứ hổng mời a P đóng đc 1 bộ, ss Aom hay đóng cho CH5 mà còn đóng 2 fim với a Ken rồi.

Bình luận

thế à, m cũng k biết đó ^^  Đăng lúc 31-1-2012 09:31 PM
mình cũng thấy Pong ko lung linh, đc cái đóng đểu rất đạt. Ben TQ cũng cuồng Tik đại ca lắm chứ  Đăng lúc 31-1-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-1-2012 09:14:58 | Chỉ xem của tác giả
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:58
thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng ...

hehe..có chi mà ném dép...ổng đâu có đẹp lung linh như Ken...ổng dễ nhìn thui...tớ bồ kết ổng từ bộ " cuộc chiến những thiên thần..chỉ ghét những lúc ổng với mụ Cherry thui..
còn cái vụ nổi tiếng bên TQ..tớ nghĩ là ổng năng động...chịu khó quản bá hình ảnh bên đó...với lại Fan bên đó năng động nên nó liên kết đc fan + các fan bên Thái cũng chịu đó PR cho Pong ra nước ngoài lắm--> ưu thế trong các đợt bình chọn...
Còn anh Ken theo tớ thấy thì cũng khá nổi tiếng ở TQ chứ ko phải đâu...tớ thấy nhìu bạn fan cuồng bên đó lắm..cơ mà Ken chắc ko có duyên với cái giải đó...jeje
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-1-2012 10:41:22 | Chỉ xem của tác giả
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:58
thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng ...

tại bên tung quở iu ái pong
kênh anhu toàn mua bản quyền phim pong về chiếu thôi
hồi pong sang đấy pong bảo còn có 1 ông chuyên gia lồng tiếng hoa cho lão
nghe giọng có vẻ là anh chàng đẹp trai
muốn gặp 1 lần coi sao
chuyện tình cảm của pong thì có giời mới biết
ngày xưa thấy có em nào tên army quen từ hồi còn ở nc ngoài
dạo này thì đang dính với bé keaw
lại còn thêm vụ cuối năm cặp kè với em nào trong bar
nói chung là chịu không quản đk mà em cũng không care lắm mấy vụ này
nếu ss xem phgim này rùi chắc nhớ câu anh james nói nhân vật của anh ý giống pong ở ngoài đời còn nhân vật của pong giống anh ý ở ngoài đời và thực tế là còn tệ hơn nữa=))
pong bee em không ship lắm
em coi mấy phim đóng với nữ diễn viên khác thích hơn...
xem cũng thấy bình thường ko biết sao bên tàu chuộng thế
(chắc tại bên đấy suốt ngày đầu độc dân tình bằng phim pong bee)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 31-1-2012 10:48:28 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:25
ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ng ...

ầy em tưởng pong là dân bên ch5 chứ nhưng
giống kiểu ss aom ý lâu lâu được cho chạy loăng quăng
ss aom cũng từng sang ch3 đóng phim với ken mà
nhưng mà người thì vẫn là của ch5 thì phải

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-1-2012 10:57:55 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 31-1-2012 10:48
ầy em tưởng pong là dân bên ch5 chứ nhưng
giống kiểu ss aom ý lâu lâu được cho ch ...

ss thấy ổng đi lung tung như Chakrit đấy...
chỗ nào cũng chơi...chứ ko đứng một chỗ...
ss Aom là nữ hoàng truyền hình CH5 nhưng ss cũng ko biết sao lại chạy qua CH3 với Ken nữa ah..
chứ mí ss của CH3 ko có đi đâu hết...ở mãi 1 chỗ...hehe...

Bình luận

nữ hoàng truyền hình là ss Aom Phiyada Akarasenee í...hihi  Đăng lúc 31-1-2012 12:10 PM
em đang nói ss Aom Sakaojai Poolsawad ss ấy năm 2010 có 1 phim bên ch3 1 bên ch5 dù ss ấy là diễn viên ch3  Đăng lúc 31-1-2012 11:09 AM
ss nói ss Aom đóng với Pong đấy nha...ss ấy chuyên đóng bên CH5 mà...Ch3 có 2 bộ chứ mấy em với Ken đó...thêm 1 bộ làm khách mời nữa....  Đăng lúc 31-1-2012 11:05 AM
đâu ss aom SP em thấy đầu năm chạy ch3 cuối năm lượn sang ch5 một tí mờ... ??????????  Đăng lúc 31-1-2012 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-1-2012 21:27:00 | Chỉ xem của tác giả
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 09:14
hehe..có chi mà ném dép...ổng đâu có đẹp lung linh như Ken...ổng dễ nhìn thui...tớ  ...

hồi coi cuộc chiến nang fah, m kết pong bee lắm, nhg chưa biết xem fim thái, cũng k biết pong hay bee là ai, chỉ thấy 2 anh chị đẹp đôi mà kết thúc k đc ở bên nhau. Dù bít rằng trăng hoa như Ning thì cuối cùng thế nào In cũng k quay lại nhg mừ vẫn tiếc lắm, tại thấy Ning yêu In thiệt nhg nhận ra muộn màng quá, muốn thay đổi nhg cherry gài bẫy, tức lắm.
giờ xem pong aom, vẫn thik pong bee nhg mà thấy fim nè 2 ng đóng đạt quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 31-1-2012 21:40:13 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 31-1-2012 10:41
tại bên tung quở iu ái pong
kênh anhu toàn mua bản quyền phim pong về chiếu thôi
hồi  ...

ss có xem chương trình 3 num phỏng vấn dàn cast, lúc nói nhân vật a james giống Pong ngoài đời, rồi a Mos bảo từ hồi biết Pong thì ổng ấy k như thế mà còn tệ hơn, thấy ổng cười như chả có j bình luận, tất nhiên cũng đg đùa cho vui. SS Aom làm ss buồn cười nhất, ss ngạc nhiên ra mặt từ đầu đến cuối kiểu như ss ấy k nghĩ ổng ngoài đời playboy thế đấy. A James thì quả thật chung tình 10 năm, nhìn ngoài đời trông hiền ghê.
mà Pong đá từng ở nc ngoài ah e?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 31-1-2012 21:44:12 | Chỉ xem của tác giả
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 21:40
ss có xem chương trình 3 num phỏng vấn dàn cast, lúc nói nhân vật a james giống Pong n ...

ôi pong đi nc ngoài như đi chợ mà
sáng trưa chiều tối chạy như con thoi ý
ss aom chắc toàn tiếp xúc với ken tik nên không tưởng tượng đk pong như thế nào...
anh james mới chia tay bạn gái năm ngoái rồi thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách