Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Dork Soke | Pong & Charebelle

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 30-9-2012 20:18:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim nỳ t vừa xem xong ,liền lội qua đây tìm thử!!!!! nhưng nghe thuyết minh thấy thiếu hụt cảm xúc quá!!
mà tự nhiên thấy ông Pong ( chưa bit tên j trg phim) thik cô cháu bé Dok soke thấy sao sao ý!!!! ( liệu có già quá ko?)
Cơ mà thấy mọi ng nói kết hơi bị điêu thuyền !!!!?????? đâm ra t cũng tháy phân vân!!!!
Thôi cứ xem zị đến đâu thì đến!

Bình luận

t đang coi đến tập 2 trên today TV mà!!!! thấy bẩu là kết hơi bị chuối!!!!!  Đăng lúc 1-10-2012 08:39 PM
cá linh: coi chua, hay ko, đễ tui kím tui coi  Đăng lúc 1-10-2012 05:34 PM
ừa thì cũng vẫn xem vì thik phim Thái mà!!!! nhưng ko bit Ch5 này thế nào!!  Đăng lúc 30-9-2012 08:56 PM
phim hơi bị dài nội dung rời rạc, thích từ mẹ đến con=)) mỗi tội:((((((((((((((((( thôi cứ xem đi:))  Đăng lúc 30-9-2012 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-10-2012 19:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Ước j nhà mình có TodayTV để xem lồng tiếng cho nó đã..Hjx...
Số phận là cả nhà mình đg ghiền film này mà cái đĩa thuyết minh cái tựa:"Chuyện Tình Lọ Lem" y chang Today đặt mà mới phát hành có phần 1-tầm khoảng 20ep..Đg coi hay cái bây h đĩa chưa ra mất hứng ghê ...Xem phim này ko hiểu sao mình cứ thích cái vai bà dì bị tâm thần của Dork Soke ^^

Bình luận

vâng ạ ^^ nhưng e thích xem đĩa hơn..^^ Nên đành đợi vậy..hihi ..Tó Đề chiếu hết thể nào cũng có đĩa mới  Đăng lúc 5-10-2012 11:20 AM
cô sớt utube đi, có bạn post bản của today tv đó ;;)  Đăng lúc 4-10-2012 08:28 PM
bà dì đó đóng đc vai hiền trong Hoa Hồng Của Quỷ à ss ^^ mà em thích cách diễn xuất của bà dì đó ghê ^^ mà ss coi đĩa hay đài zị ss ?  Đăng lúc 4-10-2012 11:54 AM
cái bà dì đó t chưa thấy đóng vai nào hiền cả!!!!! tập hum nay xem cảnh gần 18+ của pong, Ặc... !!!!!!!!!#######@@@@@@@@@  Đăng lúc 3-10-2012 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-10-2012 07:59:16 | Chỉ xem của tác giả
bonby gửi lúc 3-10-2012 19:36
Ước j nhà mình có TodayTV để xem lồng tiếng cho nó đã..Hjx...
Số phận là cả n ...

Ôi !!! xem lồng tiếng nhiều khi ức chế lắm!!!! nghe nó ko đc thật tai, cái cảm xúc của DV chỉ truyền tải đc hơn 1 nửa thôi.!!!!
Phim này mình nghĩ là dài mà có 20 tập thôi sao???? Hơ!!! thế cũng đc!!!!! dài dòng thì sốt ruột !!!!
Phim này t thấy anh Pong bị lạm dụng nhiều quá!!!!! khổ thân!!!!!
liên tục bị cái cô...  ( Ko thể hiểu đc cái tên mà ng dịch nói!!!!)  ...người yêu cũ sàm sỡ, lợi dụng !!
Ysyyyyyyy!!! xem mà nổi da gà!!

Bình luận

^^ mà công nhận film này cái cô mẹ của Dork Soke ghê thiệt..Dẫu sao này bek Dork Soke là con của bả nhưng vẫn muốn giành Pong vs Dork Soke  Đăng lúc 9-10-2012 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-10-2012 18:40:29 | Chỉ xem của tác giả
k bít khi nào nhà mình mới làm sub phim này đây

m đang theo dõi trên today thấy hay quá nên lên utube xem tiếng Thái thử

ai ngờ kết thuc Dok bỏ đi nước ngoài vs bà nội bỏ rơi Ac-xa-nay ((

trên đó có 37 tập à, k bít thực sự phim có phải 37 tập k nữa

nếu kết thúc vậy thì bùn quá, k có hậu j hết, tội Ac-xa-nay quá đi à

Bình luận

t cũng thấy mọi ng nói vậy!!!!!!! thế đã ko muốn xem oy!!!!!!  Đăng lúc 22-10-2012 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 24-10-2012 07:03:49 | Chỉ xem của tác giả
bấn fim này lắm lun ák
2 chú cháu đẹp đội wá trời
mà cái end làm mình mún chửi thề
có ra phần 2 k v trời :(((((((((((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-10-2012 11:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này diễn viên đẹp ghê . Đây có lẽ là phim Thái thứ 3 mình coi sau Cô Gái Nghèo , Điệp viên 111 đó .

Diễn xuất của nữ chính còn hơi cứng nhưng không sao vì cô ấy quá đẹp . Mình dại gái quá chừng ^^

Chỉ ức có cái kết thôi . Củ chuối ứ tả nỗi ><

Bình luận

Phim " Cô gái nghèo " đã lâu quá rồi nên thông tin không có nhiều đâu bạn , còn phim thì lên mạng search là có mà . Họa may chỉ có thông tin về Pamela Bowden - người đ   Đăng lúc 8-12-2012 09:22 PM
Ôi bạn ơi bạn có thể cho mình bek web nói về phim Cô Gái Nghèo hem..Mình kiếm lâu rồi vẫn ko thấy thông tin về bộ phim này  Đăng lúc 8-12-2012 06:11 PM
Uh , mình coi lâu lắm rồi ! HÔm bữa mình tình cờ vào được 1 trang web có 2 phim này nên coi lại . Vẫn thích như ngày nào . NHưng tên trang web thì mình không nhớ rõ ^^   Đăng lúc 27-10-2012 08:15 PM
bạn coi flim cô gái nghèo ,diệp viên 111 ở dâu vậy ,mình nhớ hình như 2flim lâu lắm phải k bạn  Đăng lúc 27-10-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 12-11-2012 12:46:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình coi DVD mà coi hay ơi là hay tới cuối thấy kết thúc bực mình
Gì đâu mà cưới xong cái Dork Soke đi Mỹ với bà nội mà còn làm sơ nữa chứ. Còn nói là cả đời này em chỉ thuộc về anh Ausanai, chỉ yêu mình anh, để cho Pong của mình khuyên hết lời.
Tội nghiệp Ausanai dễ sợ. Kết thúc phát bực
Cảm nhận của mình coi mấy tập đầu là thấy nhóc đóng vai lúc nhỏ của Pentakarn eo ôi, sao mà nó mưu mô đền phát ghét, mà phải công nhận là còn bé mà diễn hay kinh khủng, suốt ngày chăm chọc bà dì tâm thần đánh Dork Soke.
Nói chung phim cũng hay nhưng cái kết thúc làm buồn quá.
P/s: Hai mẹ con cùng iu hơi kỳ kỳ, Ausanai lớn hơn Dork Soke nhiều tuổi quá

Bình luận

nhạc film cũng hay..Tóm lại là khi xem xong film này thấy .tuyệt vời.....Pong đóng film mà cứ tưởng như thật..hic hic ....good good.  Đăng lúc 23-11-2012 08:19 AM
..lời thoại thì nhiều đoạn vô cùng ý nghĩa......nghe thật thấm mà cũng thật tế....cũng khiến người khác mơ mộng...  Đăng lúc 23-11-2012 08:17 AM
Phim này tình hình là ..wa good..dien vien dep lung linh...Pong thì miễn bàn...doke sork thi ok đúng tính cách nhân vật.  Đăng lúc 23-11-2012 08:16 AM
hô hô ! bão thổi bay ăng ten nhà t rồi nên t ko xem đc bộ này nữa@@ cơ mà kết thúc thế thì cũng ko muốn xem lắm!!!!  Đăng lúc 16-11-2012 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 24-11-2012 07:52:19 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 30-3-2012 00:15
AF

Pong Nawat Kulrattanarak...nick name la Pong.....siêu quyến rũ....siêu cười điểu...nhưng đóng film nào cũng hay.....cũng chung tình  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-12-2012 14:35:46 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi...phim hay quá chừng lun

còn cái kết thì lãng xẹt chưa từng thấy..ko biết CH5 có định làm phần 2 ko mà sao cho kết thúc như vậy hả trời

mà công nhận cặp này đẹp đôi kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 8-12-2012 16:57:06 | Chỉ xem của tác giả
mình đang theo dõi phim trên Today tv, lội mãi mới biết được phim nằm ở đây :))

diễn viên đẹp thật, không ngờ Peeyakamon lại là mẹ của Dork Seok

tình thế thú vị thật :)) bộ phim Thái đầu tiên mình theo dõi

mà công nhận thấy kì kì, vì Ausani hơn Dork Seok nhiều tuổi quá, đã vậy còn là người yêu của Peeyakamon ^^" nhưng cặp này đúng là đẹp đôi :x tiếp tục theo dõi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách