Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Hai Số Phận / Likit Fah Cha Ta Din - Vietsub Ep 31 + 32 + 33 + 34 + 35 End

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-2-2012 01:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình thấy mấy bạn thik Mike(vai Din,anh nam chính mặt lạnh)
Hôm nọ sang wiki.af thấy bảo anh anfy với chị nữ chsinh tóc dài,còn Son với chị tóc ngắn.Cơ mà sao xem hai tập phim lại thấy Din với chị tóc ngắn có vẻ yêu nhau,còn chị tóc dài thì chưa thấy đâu

Chị tóc dài là newbie của CH5hình như sắp đóng phim với anh Pong mặt đểu(thấy nội dung phim đấy hay phết,anh Pong sướng,mỗi mình anh mà 3,4 chị vậy quanh)

Xem raw 2 tập,chả thik Mike.Căn bản sao mình k thấy anh này đẹp trai nhỉ(ác cảm với cái kiểu tóc)

Gặp lại anh Son đại gia của mình.Sau cái Ánh sáng trân châu là chưa xem tử tế phim nào của anh,tí nữa quên mất anh,nào ngờ tuần trước xem cái MV Only only youu của Noona-Mark,thây cái cảnh cả nhà xem tivi,vào đúng vụ cưỡng hôn của Son-Vill(nhà này quê quá,phim từ năm nào rồi giờ mới xem),cái mặt Mark lúc đấy nhìn cute quá thể luôn,nhìn vào 3s tỏa sáng của anh Son,lòng bồi hồi xúc động nhớ tới ngày xưa mình từng phát cuồng vì cái mặt ngông nghênh đểu đểu của anh ấy trong ASTC,thế là down 2 tập phim này về xem.K xem thfi thôi,xem rồi là chết

Hồi nọ đọc ở đâu nhiều người chê Son diễn k tốt lắm.Mình căn bản k giỏi ấy vì đánh giá dx này lắm,nên xem vẫn thik.THik nv của Son trong này(tên là Jang à?Nghe k hiểu lắm),tốt bụng và nhiệt tình cũng hơi nghịch(ngoài đời phải kiếm anh nào như thế).Cơ mà sao ngày càng đẹp giai ra vậy k biết(nhất là lần này xem thấy cái cổ anh đỡ to hơn lần trước) Cơ mà thik Son cặp với cái chị tóc dài cơ,nhìn đẹp đôi thế còn j nữa.Sao chưa phim nào cảu Son mình thik n'ek đóng cùng thế nhỉ.ASTC k thik Vill,Yêu trước bình mình k thik Grand(chị làm hỏng cả bộ phim,làm mình xem vài tập là chán,dù nội dung của phim là siêu kinh điển của CH5),phim này chưa thik Mo.Hi vọng sau khi xem tiếp sẽ thik Son-Mo(dù sao được cái là mình cũng k ác cảm ngoại hình chị này)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tt_1426 + 5 khâm phục hiểu biết của bạn về c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-2-2012 16:13:45 | Chỉ xem của tác giả
Xây nhà xây nhà,đợi ngày Son đại gia,Son công tử debut Kites

Cre:Spicy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-2-2012 16:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Chốt lại là Mo cặp với anh nào vậy.Đang suy nghĩ xem liệu có phải Mo là em Mike hay k đây(trong phim ấy)Chứ thấy hai anh chị thân thế mà k phải người yêu(xem phim nghe xì xồ chẳng biết đâu mà lần)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-2-2012 16:18:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-2-2012 21:12:08 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 13-2-2012 12:51
hôm nọ rất là tình cờ ta cày cái phim mà nàng lấy làm ava ấy
Tại thây cái tên lạ ...

phim nì ta cũng chưa bít nữa nàng ạ, mà chủ thớt double T đã giới thiệu, nên ta ham hố xem, bít đâu lại được mần sub, ta ít xem fim Cê hét 5 nhắm, nó hổng hạp với ta, ta chủ yếu xem 3 và 7 thoai, bên 5 ta chủ yếu xem phim của a Pong, ss Bee và ss Aom, trước ta có tình cờ xem cái Kaew Lorm Petch, thấy cute dễ sợ, nên ta bít lun bạn Son cũng thuộc nhà số 5
P/S: trong bi nhiu fim T, ta thích nhất cái Envy Code đấy nàng ạ, đã 4 năm wa roài, ta vẫn thích fim í nhất, chả hỉu sao nữa, cái a p'ek tên Paul rưng ta wen gọi là parabol, tên như cây thước kẻ í, đúng là ko đẹp lung linh như các p'ek khác, thuộc dạng baby boy, trong sáng, nhưng Siva cute phết, cái đoạn R trong bùn cười, như W í, chứ như nàng nói a p'ek ốm yếu thế, ss Noon đạp phát{:426:} là zăng xa tuốt luốt
bi giờ fim bớt R roài, có thể làm đầu óc nàng trong sáng lại, chừ trước kia toàn R là R thoai

Bình luận

đi đâu cũng R với R :))  Đăng lúc 15-2-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2012 23:53:08 | Chỉ xem của tác giả

[Live] Dew - ที่รักหรือที่พัก Ost.Likit Fah Chata Din

Bình luận

ơ thế nhầm à :)), chết chết, thế mà e cứ bị hiểu lầm theo cái dòng com hồng hồng =))  Đăng lúc 16-2-2012 12:28 AM
e thấy sao gọi vậy mà, đú đớn theo mn :)) mà sếp là ss hay là oppa thế ;))  Đăng lúc 16-2-2012 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-2-2012 23:40:44 | Chỉ xem của tác giả
kinh thật, đích thân sếp 2 chữ tt ( bắt chước theo mn gọi thế ) lập thớt này, bảo sao mà hút khách chưa kìa
cũng ngạc nhiên đây, chắc cả nhà tính ngó xem film CH5 nào may mắn lọt vào "mắt xanh" của sếp nhà ta (e cũng tò mò)

ngó vào thì biết cái film này r, hôm nọ lập thớt cho Golf-Mike có thấy cái film này nhưng chưa có xem , dạo này lười xem film mà lị , nhất là CH5, có tý oải trừ fi film của pong hay bee mới có động lực xem

thui, đằng nào film của Ch5 dạo này cũng ít có engsub, nên ngại lắm, em là em chờ việtsub của sếp đấy {:309:}

Bình luận

đừng gọi a là ss ;))  Đăng lúc 16-2-2012 12:22 AM
người ta tên puta nhé ,sao lại gọi 2 chữ tt dài dòng thế ;))  Đăng lúc 15-2-2012 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 15-2-2012 23:56:29 | Chỉ xem của tác giả

tình hình là rất tình hình
mod đã pR mà lại là phim của ch5 nữa... có lẽ cũng phải mần qua
thật tình là phim của ch5 thì e toàn coi phim của pong với ss aom là chính..
nhìn qua cái poster ấn tượng với mike... mắt rất là ... chẳng hiểu nữa nó cứ điêu điêu kiểu gì ấy
hôm nọ đi tìm raw đẹp trên youtube để coi lang thang đâu vớ đk cái link ngó qua lại mất cảm tình với mike lần 2 :(
phim ch5 diễn xuất thì khá ok...
chỉ ngại 1 điều là nội dung nhiều lúc rất là rối
phim này coi qua tser thấy đã lằng nhằng rồi mà cũng ko hiểu đk mấy khúc nữa...:(
coi raw thì e chịu chết...:( chỉ muốn xông đi học tiếng thái cho đỡ tức thôi
phim này ngó qua thấy ưng son...nv có vẻ ổn... tính cách ok ngoại hình đẹp nữa..
mike thì lạnh quá
còn lại thì chưa có sub nên chịu ... ko có ý kiến gì về nội dung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-2-2012 08:28:35 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ , sao nhìn mấy thằng trong fim đẹp dã man mà lên hình lại mất hết nhan sắc thế lày là sao )))))))))
ủng hộ anh làm fim này , fim này mới ra còn nóng hổi , nếu nhà mình mà mần liền thì hot đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-2-2012 09:03:33 | Chỉ xem của tác giả
đặt cục gạch chờ, nhìn thấy trai đẹp, gái đẹp là chờ liền
hhhaaaaa
mà sao hẻm có nội dung phim hả ad ơi??
ths ST nhé, hot quá

Bình luận

nội dung anh vẫn chưa trans cu ợ ;))  Đăng lúc 16-2-2012 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo