Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Hai Số Phận / Likit Fah Cha Ta Din - Vietsub Ep 31 + 32 + 33 + 34 + 35 End

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-7-2012 17:06:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
leciel89 gửi lúc 12-7-2012 20:43
phim này ko có preview nôis dung
ko có giới thiệu nhân vật luôn
ai cho mình cái tóm tắ ...

Em xem raw nên k chắc chắn lắm đâu nhé. Phân vai như sau: Son-Jang,Mike-Din, Mo-Duang,Chal-Teresa.Mẹ của Jang hồi trẻ yêu bố của Teresa dẫn đến có thai Jang.Vì lí do j đấy 2 người k đến được với nhau nên mẹ Jang phải bỏ anh ở chùa TQ và Jang được mn ở đó nhận nuôi. Mẹ Jang kết hôn với bố của Din(theo em đoán thì Din là con riêng của bố anh ấy thôi),còn bố  Teresa ra nước ngoài. Tổng kết đời t1 thì rút ra Teresa và Jang là anh em cùng cha khác mẹ
Đến đời tiếp theo. Anh Jang lớn lên vui vẻ hp trong sự đùm bọc yêu thg của mọi người. Lớn lên Jang trở thành chàng trai khôi ngô đẹp jai,jỏi jang thông minh(có thể nói là perfect boy). Anh Din thì thuộc loại phá ja chi tử,ăn chơi đập phá. Nhà anh có 1 bác quản ja,bác này có 1 cô con gái tên là Duang. Anh Din và bạn Duang khá là thân,và theo em đoán là Din yêu đơn phương Duang.Hình như vì ân oán kinh doanh mà bố anh Din bị ám sát dẫn tới bị liệt(mà hình như vụ này do bố Teresa gây ra)Rồi k hiểu vì sao bố anh Din biết về anh Jang,bác ấy bày mưu để vợ nhận anh Jang về nhà(hình như k phải trên danh nghĩa con trai thì phải).Bác jao việc cho anh Jang,ján tiếp để anh chống lại bố đẻ.
Còn về vđ yêu đương. Anh Din thik Duang, anh Jang gặp sé đánh vớ Duang. Còn Duang coi Din là anh trai, và thik Jang(cơ mà phải gần hết phim 2 ac mới yêu nhau) Teresa và Din k ưa nhau từ lần đầu gặp(nói đúng ra là Teresa sợ Din,nghĩ Din là kẻ xấu vì có lần anh lôi chị ra biển dọa jiết chị) Quan hệ của Jang và Teresa rất tốt, Teresa rất thik Jang. Mẹ Jang k biết 2 người là anh em nên định ghép đôi 2 người này.
Nói chung là tàm tạm như thế đã. Em định viết mấy vđ linh tinh bên lề nữa nhưng khổ nỗi em onl bằng đt nên chẳng còn sức mà bấm bàn phím nữa

Bình luận

Anh Din được lắm.Chỉ là kiểu công tử k cảm nhận được t.y của bố mẹ  Đăng lúc 15-7-2012 07:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 thấy din cũng được phết đấy chứ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-7-2012 21:09:40 | Chỉ xem của tác giả
thao1994_1984 gửi lúc 15-7-2012 17:06
Em xem raw nên k chắc chắn lắm đâu nhé. Phân vai như sau: Son-Jang,Mike-Din, Mo-Du ...

ko fải đâu

Din là con đẻ của mẹ Jang đó, có đoạn bà ý lấy bố Din xong thì đẻ con trong viện mà, mẹ Jang cũng bảo Jang là sau khi bước nữa thì có đẻ thêm 1 ng con trai nữa

còn Jang thì do cái ông bố Din muốn lợi dụng Jang để quản lý công việc thay mình, 1 fần nữa là muốn tự Jang chống lại bố đẻ mình, và cũng kể hết với mn là Jang là con riêng của Mẹ Din, nên h đưa về.

Bố Din, đùa chứ, h mới xem đến tập 9 thì thấy ghét ổng nhất, vừa ích kỉ, vừa suy diễn lung tung, biết vợ mình từng có ny và có con trc khi lấy chồng, lúc nào cũng thù hận, rồi khinh ghét vợ mình, giả tạo thấy ớn, ng j mà chả biết fải trái j, tại ổng mà mọi ch mới loạn lên thế chứ

đáng lẽ là ổng định làm ăn với 1 bà đối tác thân quen nữa, xong bà ý giới thiệu thêm Bố Jang, đã định làm ăn với nhau rồi, tự dưng fát hiện ra, nên sinh lòng ghen ghét, từ chối hợp tác với nhau, xong cứ nói qua nói lại,  bla bla, tự dưng làm cho quan hệ với cái ng đối tác thân đó lục đục căng thẳng, rồi sinh oánh nhau chửi nhau, Din thì chả biết cái jề, cái tội nóng tính, đúng kiểu trẻ con, chỉ biết dùng nằm đấm và bạo lực để giải quyết, nên tự dưng sai ng định cho ng đối tác kia 1 trận (ko fải bố Jang) thì 2 đứa đó, nó bắn ổng chết luôn, thế là thằng con ổng này mới cho ng đến trả thù lại, làm cho  ông bố Din liệt giường luôn đó (quả báo )

nói chung là đến bây giờ bố Jang vẫn chưa hiểu sao bố Din cứ chống đối ổng

Bình luận

chẳng hiểu nhân vật nào vs nhân vật nào. 1 đống nhân vật mới xuất hiện  Đăng lúc 16-7-2012 12:09 PM
Nói chung là hồi xưa xem raw nên hiểu mang máng thôi,đang đợi khi nào có vsub nhiều rồi xem lại  Đăng lúc 16-7-2012 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 17-7-2012 12:50:22 | Chỉ xem của tác giả

cre:baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-7-2012 12:52:08 | Chỉ xem của tác giả

cre baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo