Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2009] Wong Wien Hua Jai | Weir & Pinky

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-9-2013 00:57:55 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng hôm nay lôi phim ra xem lại.Gần 1 năm rưỡi rồi k xem,hôm nay xem lại thấy vẫn bấn loạn như ngày đầu.Dù Pin Anong hay Roy Lae Sanae Lluang có sweet sence tung tóe,anh có mặt dày đểu giả kiểu j,có cời áo khoe thân thế nào đi chăng nữa thì trong tim mình k lakorn nào thay thê sđược WWHJ,k cặp nào chiếm chỗ của Tos-Bow
Xem đi xem lại lần nào cũng có thể vui sướng mà mỉm cười trước mỗi lần anh gọi Tee rak,trwosc mỗi lần cả 2 chí chóe nhau.Và vẫn tiếp tục cay cú bực mình vì mấy tập hâm dở kéo dài lê thê của mấy bác bk. Ngày trước bị chị ichigo tẩy não thành công đâm ra khi xem lại lần này càng xem càng thấy nv Baothong hay hay(dù vẫn ghét như thường)
Và tiếp tục khẳng định thêm 1 lần nữa,cùng với Duang duang haeruthai thì đây là phim mà anh Weir đẹp trai nhất

Bình luận

uh.c cũng xem trúng cái màn đó,ngày ấy Weir măng tơ thật ,giờ thì đô vật vã  Đăng lúc 24-10-2013 07:43 AM
Make up cho Kwan thì xấu nhưng mà Weir thì quá đẹ trai,cái khúc kéo mũ áo xuống thật là...  Đăng lúc 23-10-2013 09:16 PM
c cũng mới coi lại mấy tập đầu,kết nhất cái màn gọi em yêu của Tos.DDHJT chị coi đc 2 tập thôi,ki mê đc khoản trang phục kiêm make up cho Kwan  Đăng lúc 19-10-2013 08:56 PM
Xem Wong wen thích nhất lúc Wier gọi : vợ yêu, haha. Những phim sau này toàn sweet câu khách à  Đăng lúc 1-10-2013 10:25 PM
chuẩn, xem Pin Anong xong xin thề tớ k nhớ được gì ngoài Wier với tóc dài xấu kinh điển  Đăng lúc 1-10-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-4-2014 20:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn, dạo này mềnh mới bắt đầu xem phim Thái và phát hiện ra chú Wier
Mình đang muốn xem lại những phim trước kia của chú ấy, cái ngày mà chú ấy chưa đô con như bây giờ, nghe các bạn trong thớt này bàn tán nhiệt tình, nhận xét phim này hay quá, mình muốn xem lại quá, nhưng có vẻ các link vietsub bị die hết rồi, huhu. Có cách nào để xem được bộ này không nhỉ,
Mình muốn vote cho kites làm lại phim này !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách