Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2111#
Đăng lúc 22-8-2012 22:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là cho đến hiện giờ rating của Pin Anong vẫn đứng 1
Phim chiếu sau của PA là của Pan và Vee thì dao động tầm 11 không hơn không kém...
Mà hy vọng cuối năm PA được giải thưởng mong manh (ngoài Ch7 nhá)
Vì đài CH7 bên Thái không được lòng báo giới, nên đa phần đều không có giải !!!

Thôi chuẩn bị thăng đường....

Bonus vài tấm hình mới hôm nay

Cr. Pantip

http://www.pantip.com/cafe/chale ... 0836/A12550836.html

Bình luận

giới thiệu cái huy hiệu chúc vua sống dai sống thọ thì phải, cái event này mới hôm qua thôi à  Đăng lúc 23-8-2012 06:13 PM
ảnh ni là nhân dịp nào vại bạn?hình như W đứng cạnh Y?  Đăng lúc 23-8-2012 01:47 PM
cái số CH7 nó chả ra sao ,rate lúc nào cũng trên đỉnh mà giải thưởng thì chả mấy khi được đề cử chứ đừng nói đến xướng tên nhận giải  Đăng lúc 23-8-2012 11:01 AM
cũng đang ăn chay niệm phật cầu nguyện PA nó giựt cái giải gì đó ,nhất là cu W được giải nam dv xuất sắc nhứt thì mềnh thỏa lòng !  Đăng lúc 23-8-2012 11:00 AM
Cu W diện vest chuẩn ghê! chói lóa ,may mà ta đang đeo kính có phản quang ! hoho mà cu nhận giải chi đây bà con?  Đăng lúc 23-8-2012 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2112#
Đăng lúc 22-8-2012 22:55:49 | Chỉ xem của tác giả
ayusakai gửi lúc 22-8-2012 22:52
Tình hình là cho đến hiện giờ rating của Pin Anong vẫn đứng 1
Phim chiếu sau của PA là ...

mình cũng thấy ngộ, hình như dân tình bên đó

nhìu ng thích Ch3 hơn thì phải

mình thấy nhìu fim teen, như có mark, mario, boy, toey này nọ

kimberly... hầu hết toàn những dv đó

ko hề thấy yai vs pin :x

kệ, cho dù đài đó ntn đi nữa, fim hay thì ta koi

càng bá đạo càng tốt :))

Bình luận

thou mệt, pin yai là đợp nhứt :X *ôm hun chụt chụt*  Đăng lúc 23-8-2012 07:39 PM
thou mệt, pin yai là đợp nhứt :X *ôm hun chụt chụt*  Đăng lúc 23-8-2012 07:34 PM
thường dùng chỉ các cặp đôi đẹp trên phim như yadech hay kenann là 2 ví dụ điển hình  Đăng lúc 23-8-2012 12:45 AM
mình hok rành nhìu về vụ việc này. kookkwan là gì v mn ?  Đăng lúc 23-8-2012 12:06 AM
mình hok rành nhìu về vụ việc này. kookkwan là gì v mn ?  Đăng lúc 23-8-2012 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2113#
Đăng lúc 23-8-2012 06:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Bed sence ngọt ngào của Yai - Pin

sukollawatclub.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2114#
Đăng lúc 23-8-2012 08:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, mấy ngày nay coi đi coi lại 11 tập Pin Anong. Vẫn thích.
Mỗi tội, ép 12 ơi, đâu roài, sao lâu quá vậy nè...
.Dẫu biết rằng subteam làm việc cật lực, nhưng sao mà vẫn ngóng vẫn chờ thế này...
Pin anong ơi, Pin anong ời, ta mong mi quá...Mình sắp tậu hỏa nhập ma roài
Tập 12 chắc sóng gió đùng đùng đây, coi Phim Thái hay bị ức chế lắm, tâm lý k vững là máu lên não ngay, toàn hiểu nhầm, định giải thích thì bị chặn ngay họng,...
Nhưng thế cũng hay, đến khi hết hiểu nhầm thì lại nhẽ nhõm vô cùng.......
Mong chờ Pin Anong kịch liệt

Bình luận

Nếu giấu hàng thì post cho mọi người xem làm gì...bạn đọc mà k hiểu ah,mình chả bao giờ có ý định công kích như kiểu bạn nói,cảm ơn subteam chưa hết nữa là   Đăng lúc 23-8-2012 04:43 PM
Ep 12 khi nào subteam thực hiện xong sẽ đưa lên, chẳng ai giấu hàng làm gì. mà đọc mấy cái comment thế này phản cảm ghê.  Đăng lúc 23-8-2012 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2115#
Đăng lúc 23-8-2012 09:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Bổ sung ảnh hậu trường Ep11

@ MinFC fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2116#
Đăng lúc 23-8-2012 09:55:20 | Chỉ xem của tác giả

@ MinFC fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2117#
Đăng lúc 23-8-2012 09:57:46 | Chỉ xem của tác giả

@ MinFC fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2118#
Đăng lúc 23-8-2012 09:59:31 | Chỉ xem của tác giả

@ MinFC fb

Bình luận

hj là DV giỏi đến mức làm ng ta ko biết đâu là thật đâu là giả nữa  Đăng lúc 24-8-2012 08:16 AM
là thật lòng trg ~ cảnh quay đó ? trái tim cứ nhói lên , h t công nhận 2 ng đúng là thiên tài =)) vì làm t cứ mơ mông về điều vốn dĩ ko có thật =((  Đăng lúc 23-8-2012 10:34 AM
nhìn ánh mắt , nụ cười , chỉ bít nói 1 câu '' họ đúng là dv tài năng '' đến mức dù bít là ko có gì nhưng lại khiến cho mình cứ dối lòng , liệu có chút xíu nào l   Đăng lúc 23-8-2012 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2119#
Đăng lúc 23-8-2012 17:52:48 | Chỉ xem của tác giả
Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả
Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây
Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh
Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em
  ( Nguồn: Internet)

Có lẽ những câu nói trên chính là cảm giác của Khun Yai khi được cùng vợ Pin yêu dấu ngắm trăng dưới bầu trời đêm.{:291:}

Pin ngồi trên ghế nhìn bầu trời đêm với ánh trăng đang chiếu sáng, một ngôi sao băng đơn độc, lạc lối rơi xuống giữa bầu trời, có lẽ hình ảnh đó cũng giống như tâm trạng của của Pin lúc ấy, đơn độc với những ưu tư, suy nghĩ  ngỗn ngang trong lòng.

Lúc ấy Khun Yai đã nhẹ nhàng đến bên Pin, kéo cô ra khỏi tâm trạng suy tư ấy. Sự  trêu chọc của Khun Yai đã mang đến cho Pin một niềm vui nho nhỏ, giúp cô vơi đi phần nào những nỗi phiền muộn trong lòng. Cuộc nói chuyện của hai vợ chồng nghe thật dễ thương làm sao ! {:301:}

Khun Yai: Đoán xem là ai nào ?
Pin: Giọng nói ấm áp, không chút hung dữ. Có thể là ai được nhỉ, em không thấy quen lắm.
Khun Yai kiss Pin và nói: Như thế này em có thấy quen không ?
Pin trách yêu chồng: Anh lúc nào cũng thích hôn trộn lên má em
Khun Yai đã lém lĩnh trả lời: Chính em quyến rũ anh trước mà. Đêm khuya, anh rất mệt, em lại cố dụ dỗ anh, hôn anh. Cuối cùng anh đã thuộc về em.

Khi xem raw đoạn nói chuyện ấy dù không hiểu nói gì nhưng cũng cảm thấy thật đáng yêu khi thấy vẻ mặt thẹn thùng của Pin. Giờ xem lại với sub thì không thể nhịn nỗi cười khi nghe Khun Yai nói câu “Cuối cùng anh đã thuộc về em” ( vô cùng cảm ơn subteam) . Sói Yai ơi là Sói Yai , không ngờ rằng Sói cũng có thể nói được những câu làm người khác phải nổi cả da gà, da vịt thế này. Mà Sói Yai lại còn giở chiêu nói ngang nói ngược đổ hết lỗi cho thỏ Pin nữa chứ, trong khi bản thân đã được hưởng lợi, cười tít cả mắt thế kia mà.

Sau khi trêu vợ xong, Khun Yai lại tiếp tục giở chiêu nhõng nhẽo đòi nằm lên đùi vợ Pin, lại còn nói gì mà “ Anh không ngủ một mình được. Anh phải cảm nhận mùi da thịt thơm mát của em”, sao mà Khun Yai giống như em bé sợ ngủ một mình đòi được mẹ dỗ thế kia.

Hạnh phúc không đến từ những niềm vui bên ngoài mà chính là sự hài lòng thanh thản của hai tâm hồn khi được ở cùng nhau. Nhìn cách Pin nhẹ nhàng sờ tóc, sờ má Khun Yai, anh mắt dịu dàng nhìn anh ngủ, chúng ta có thể cảm nhận được tình yêu của Pin dành cho Khun Yai nhiều biết chừng nào.

Khi Khun Yai bắt gặp vợ Pin đang nhìn mình nên đã  trêu vợ yêu rằng “ Em đang quấy rối anh đấy à !”. Khun Yai ơi sao lại thích trêu vợ Pin như thế ? Vợ Pin đang lén thể hiện hiện tình cảm với chồng Yai cơ mà, sao lại làm cho vợ Pin thẹn mà đổ thừa cho con muỗi thế kia. Thật tội nghiệp cho con muỗi ! Hình như vợ chồng Yai-Pin luôn thích lấy mi ra làm nguyên nhân của mọi sự việc thì phải.

Hai vợ chồng, người ngồi , người nằm cùng ngắm trăng sao. Nghe vợ Pin khen sao đẹp thì Khun Yai lặp tức thừa dịp trổ tài nịnh vợ “ Đẹp như mắt em vậy. Mỗi khi anh nhìn vào đôi mắt này đều cảm thấy mình như bị mê muội. Trái tim anh tan chảy trong ánh mắt em". Ôi! Sao mà Khun Yai khéo nịnh vợ quá, những lời nói tuy sến nhưng lại vô cùng hiệu quả. Vợ Pin sau khi nghe được đã mỉm cười vô cùng hạnh phúc và thưởng cho Khun Yai một cái kiss trán làm quà.

Sói và Thỏ hoà mình với ánh trăng mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ. Ước gì thời gian đừng qua mau đề Sói Thỏ vẫn luôn giữ mãi những phút giây hạnh phúc ấy.

Thế nhưng, bước đường của tình yêu chân thật chẳng bao giờ bằng phằng cả. Khoảnh khoắc bên nhau, yêu nhau sao mà ngắn ngủi quá. Bà Nai ơi tôi rất rất hận bà. Sao bà lại xuất hiện trong đêm ngắm trăng  lãng mạn của vợ chồng Yai- Pin để làm gì ? Hai vợ chồng người ta đang tận hưởng sự ngọt ngào, hạnh phúc dưới bầu trời đêm, tự nhiên bà xuất hiện phá tan niềm hạnh phúc, vui vẻ ấy. Nếu bà Nai không xuất hiện thì vẻ mặt của Khun Yai sẽ tràn đầy hạnh phúc khi ngồi đợi vợ Pin trở về phòng chứ không phải là khuôn mặt mỉm cười, giả dối này đây

Tội nghiệp vợ Pin quá, học tập chồng Yai giở chút thủ đoạn để đối phó với bà Nai nhưng không ngờ rằng lại bị chồng Yai bắt gặp và hiểu lầm. Nhìn thấy vẻ mặt sắc xảo của vợ Pin và nghe được những lời nói cay độc kia thì chồng Yai không nghi ngờ sao được. Pin ơi! Pin đã diển vai người xấu quá đạt rồi.

by me

Khun Yai à! Xin đừng vội kết luận mọi chuyện. Hãy tin một nữa những gì mình tận mắt nhìn thấy và đừng tin những gì mình đã nghe được. Hãy cảm nhận tất cả sự việc bằng chính trái tim mình. Vì trái tim của hai tâm hồn đồng cảm sẽ có thể nhận ra những điều mà đôi khi đôi mắt không thể nhìn thấy được.

Bình luận

đi vắng có 1 hôm mà thấy nhà m nhanh chân thật đấy.  Đăng lúc 24-8-2012 08:24 AM
Thanks mấy bạn :)))  Đăng lúc 24-8-2012 06:42 AM
khoái mấy cái hình minh họa theo bài viết quá n ơi ^^ like  Đăng lúc 23-8-2012 09:24 PM
bạn @overtherainbow, viết thật là chuẩn, xem xong cảm nhận của bạn thật xúc động wa' trời wa' đất..{lâu nay ẩn dật, h mới dám vào còm..^^}  Đăng lúc 23-8-2012 08:30 PM
toẹt vời :)))))))  Đăng lúc 23-8-2012 08:28 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 Dạo này thread nhiều com hay quá :x.
ichigo_daifuku + 5 mưa sắp thành bão được rồi ế:)).
eels.cricri + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2120#
Đăng lúc 24-8-2012 06:23:13 | Chỉ xem của tác giả
lá là là lá la....là la lá là là lá la...
hôm nay đã là thứ sáu...
thứ sáu là ngày rất vui....
hôm nay e ngồi e hóng...
hóng sub và hóng cả game..........
cả nhà ngày mới tốt lành,may mắn!!!!
ST 5ting...tks nhìu nhìu...
PA...............pấn

Bình luận

thấy thông báo tối nay có khả năng có sub...game vui^^  Đăng lúc 24-8-2012 11:02 AM
Tối nay 9h30 có game nè, mình có tí việc, về muộn, nhưng sẽ cố gắng tham gia^^  Đăng lúc 24-8-2012 08:39 AM
hum nay có sub mới hả?  Đăng lúc 24-8-2012 08:25 AM
ôi cuối cùng cũng đã qua trang :)))  Đăng lúc 24-8-2012 06:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách