Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1301#
Đăng lúc 7-1-2013 16:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu biết đến trang Kites đã gần nữa năm nhưng vì tính mình nó vậy nên muốn âm thầm đọc và cảm nhận truyên NHƯNG như vậy có vẻ không được hỉ.. Dù sao cũng phải cảm ơn các bạn đã làm truyện ( dịch, beta, edit..) rất nhiều <3 <3.
Với m  thư giản , nghĩ ngơi sau một ngày làm việc vất vả chỉ là ngồi bên trang sách, ngâm nhi ly cà phê nóng là thấy hạnh phúc rồi
VĂN CHƯƠNG KO BẾN ĐỖ {:181:}

Bình luận

^^ chúc bạn đọc vui, chỉ 1 lần comt duy nhất như thế này , lần sau bạn ko muốn comt thì vẫn đọc đc các chap ẩn  Đăng lúc 8-1-2013 04:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1302#
Đăng lúc 7-1-2013 16:55:38 | Chỉ xem của tác giả
tổng chào cả nhà Thú Phi và nhóm MDH ^^
t trước giờ làm chân SR lượn lờ hóng truyện
sa chân hố này cũng như mọi hố khác không có ngoi lên com kiếc giề
văn dốt vũ nát nên cũng hơi bị ngại, thấy mn ai cũng hăng say viết bài rất hay, nghĩ lại mình chỉ thấy mn đúng quá, gật gù gật gù :)) nhưng để tự viết thì vô năng
a hèm, cơ mà ngoi rồi thì cũng phải biết thân phận mà làm đúng quy định của nhà, he he he
---------------
phát biểu về Thú Phi :
truyện rất hay, muốn tình cảm có tình cảm, muốn gay cấn có gay cấn, muốn nhân có nhân, muốn thú có thú, muốn zai xinh có zai xinh, muốn gái đẹp có gái đẹp ... túm lại là dù mn nói hố sâu khó thấy đáy nhưng t cũng như cả nhà tình nguyện nhảy :]]
Cp Độc cô tuyệt và Vân khinh rất xứng đôi vừa lứa, '' tác giả'' sinh 1 đôi :>
-------------------------------
Cảm ơn ss lãnh vân và MDH đã mang tác phẩm này đến với mem kites, chúc các bạn có nhiều sức khỏe để edit và beta truyện nha :]  
Chúc thớt Thú phi có càng nhiều comment đúng rule và có chất lượng.
Hị hị, t xin dừng lời ở đây. gần hết cả vốn văn của t rồi ^^

Bình luận

cảm ơn bạn, chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 8-1-2013 04:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1303#
Đăng lúc 7-1-2013 17:00:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 7-1-2013 11:31
Tại sao sau chương 74 số bài phạm luật lại càng nhiều là thế nào?

Nhớ chương 70, 7 ...

Giờ mà vẫn đang có người comt sai thì chắc các cậu phải tăng ngày hoãn lên thôi. Đúng là Sinh mắt ra cho đầy đủ Bộ phận thì phải. Sau bao nhiêu ngày như vậy rồi mà vẫn có người làm sai. Những người đó mà tớ quen chắc tớ phang cho mấy dép rồi. Cái tội ngu mà lỳ. Nhiều lần làm sai thì các cậu đừng cho vô đọc truyện nữa. Dù người vô ít đi một chút mà tinh thần thoải mái trong nhà luôn vui vẻ còn hơn nhiều người mà lúc nào cũng phải nhắc nhở,tinh thần không vui. Dạo ni hay lảm nhảm quá. Hi. Chúc MDH luôn vui vẻ.:))

Bình luận

lại lộn tên rồi nhé cô sao biển =)) là MDH ko phải MHD nha =))  Đăng lúc 8-1-2013 04:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1304#
Đăng lúc 7-1-2013 17:04:01 | Chỉ xem của tác giả
tối wa thấy mấy cô nói 12h post chap mới nhưng mà t đau bụng wá, ko cầm cự nổi, giờ mới đọc xong chap 74 đây :)) cái tên chap là đủ hài rùi, mặc dù t đã đc xì poi trước :))) đã nói là thể nào Tuyệt ka cũng tự gói mình lại rùi thắt nơ đưa cho Hành ka đem trao cho Khinh tỷ mà :)) mất mặt chết đi đc, Tuyệt ka bá đạo của t đi đâu rùi =)))
cái xì poi chap sau choáng wá, sao mẹ Ngọc cứ thix làm bẽ mặt Tuyệt ka thế nhể, chap trước thì đánh ghen với thú, giờ thì đánh ghen với anh thái tử chả liên wan :))) Khinh tỷ có thix ảnh đâu mà ka sợ ko biết, mặt giết người = mắt thế mà đi ghen từa lưa hạt dưa =]]]]

p/s 1: cái thùng bọn sở quốc mang tới là zì nhể >"<
p/s 2: t ủng hộ các cô ẩn bài đó, dù zì cũng có nhiều người ko có ý thức rùi, mấy cô cứ wan tâm rùi phiền muộn làm zì, cứ ẩn bài ko cho coi lun đi, spam thì để mod del sạch sẽ hết (sr mod :">) nói hoài nói mãi nhắc tới nhắc lui mà chả nghe thì cứ zậy hoài à.
p/s 3: ngoài em gái Cút xinh đẹp thì cái thread này còn em gái xinh đẹp nào giữ nhà ko zậy, cứ cảm ơn cô Cút hoài thấy tội lỗi wá =))) làm ơn hiện lên cho t cái tên để biết đườg mà lần :))

Bình luận

t háo sắc sẵn rùi =))) chào tất cả các chị em xinh đẹp :)) t sn 89  Đăng lúc 8-1-2013 11:53 AM
em gái xinh đẹp Cút => chết cười với cụm từ này, nghe như soái ca đang tán gái =)) có mềnh, Nu ( yk_nhubinh) chị Ong (BW_mylove_SG) đó lol  Đăng lúc 8-1-2013 04:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1305#
Đăng lúc 7-1-2013 17:48:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi truyện hay muốn chít các ss ơi, các ss LV vs MDH thật giỏi nha.hihi.e thích chú Tuyệt muốn chít,bá đạo mà vẫn cute thui rùi hí hí, các ss cho e gia nhập fanclub của chú Tuyệt với hihi
ps: các ss cố lên nha, e ủng hộ các ss :*:*:*:* à ngoài hố này các ss
có còn hố nào nữa k cho e nhảy dù với hihi

Bình luận

e ngã đây ss hớ hớ  Đăng lúc 8-1-2013 07:48 PM
ngoài Thứ Nữ thì đều hoàn hết rồi, ngã Trọng Tử đi em ơi  Đăng lúc 8-1-2013 04:31 AM
Hoàn hết rồi ^^. MDH hoàn bộ này mới làm bộ khác ^^  Đăng lúc 7-1-2013 07:02 PM
hix ss ơi bộ từ thứ nữ đến hoàng hậu có phải drop do ra sách đúng k ạ? huhu,e đọc giới thiệu của các ss thấy hay mún chít, e tiếc quá.hu:((((  Đăng lúc 7-1-2013 06:50 PM
hớ hớ các ss nhìu hố dữ dội hớ hớ,e nhảy hết đây kưa kưa. Mấy bộ đấy có bộ nào hoàn chưa ss?  Đăng lúc 7-1-2013 06:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1306#
Đăng lúc 7-1-2013 17:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay may quá, vào đây đọc được chương mới. Nhưng đang lúc gay cấn lại hết. Tiếc quá đi. Hy vọng là hôn lễ của Tuyệt và Vân Khinh sớm diễn ra. Đáng ghét nhất là tên sứ thần Sở quốc, đến không đúng lúc. lại giở thói hống hách, chắc chắn Tuyệt sẽ cho hắn một bài học.

Bình luận

đã bảo hôn lễ gì đó, động phòng nào đó còn dài mà, chờ đi chờ đi LOL  Đăng lúc 8-1-2013 04:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1307#
Đăng lúc 7-1-2013 18:29:51 | Chỉ xem của tác giả
trời khi nghe tin bị hoãn ra chap mới nước mắt rơi lã chã*chấm chấm*
cuối cùng cũng chờ đọc được chương mới,có thể nghe được tin hai người sắp kết hôn thật vui mừng và chúc phúc
haiz mà chưa được êm ấm bao lâu thì cái sở quốc chết tiệt đó lại gây rối rùi
hk biết cái món quà đó có "quý hóa" gì hk đây
haha chương sau sẽ lại tiếp một màn ghen tuông của Tuyệt ca đây*đặt ghế ngồi chờ*
mà CN cứ để Tuyệt ca phải ghen hoài vậy sao,thấy tò mò hk biết Khinh tỷ mà ghen thì thế nào nhỉ
có phải là huy động một đàn thú tới hù dọa người đó hk ta?hihi cũng đáng mong chờ nha
MDH tiếp tục cố gắng nha {:171:}

Bình luận

Khinh tỷ ghen hở, cái này ý à....=)) chỉ có anh Tuyệt tối ngày mặt sắt đen sì nặng như đeo chì =))))))  Đăng lúc 8-1-2013 04:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1308#
Đăng lúc 7-1-2013 18:34:00 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã dịch (thật ra theo lời các bạn là edit, nhưng mà mình thử đọc bản convert rồi. Thật là hại não, nên nói các bạn dịch thì cũng chẳng sai tí nào :D) những bộ truyện rất hấp dẫn và thú vị. Mình đã theo dõi từ Trọng Tử. Đến giờ thì có Thú phi. Đây toàn là những truyện mình muốn đọc đi đọc lại, thậm chí còn in ra để đọc cho hấp dẫn nữa kìa. Chúc các bạn năm mới vui vẻ, may mắn và có những bộ truyện sau edit lôi cuốn hơn hơn bộ trước nhé.

PS. Mình thật sự là thích Tuyệt ca quá đi. Cứ đọc mãi Thú phi thì sẽ dễ bị ế mất. Trên đời này chẳng bói đâu ra được anh nào như anh Tuyệt cả T_T

Bình luận

chúc bạn năm mới vui vẻ nhé xD  Đăng lúc 8-1-2013 04:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1309#
Đăng lúc 7-1-2013 18:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Òa, lâu ngày không vào kites giờ mới thấy cái topic này tặng trang khủng khiếp quá chừng

MDH beta truyện cũng nhanh đó chứ Mới đó đã nhảy đến chap 74 rồi, còn có 99 chương nữa thôi, cố lên Chiaki!

Cái mình ấn tượng nhất chương này lại hơi khác với mọi người. Có ai để ý đến Hình bộ Thượng đại phu của nước Tần không? Ở nhiều nước, vua đã nói ban thưởng, bề tôi có mấy ai dám đứng lên vặn hỏi lại. Vậy mà ở đây lại có. Một người chấp chưởng luật pháp có thể công chính liêm minh tới mức ngay cả người của Dực vương, người đang nắm toàn bộ binh quyền trong tay, thân đệ của Tần vương, cũng không chút nào nể nang mà đứng lên nhíu mày hỏi lại lý do ban thưởng. Và chỉ khi có lý do chính đáng, ông ta mới ngồi xuống không còn ý kiến.

Mình thích anh Tuyệt chị Khinh, dĩ nhiên. Nhưng mình càng thích cái triều đại mà hai anh em Hành-Tuyệt đang cai trị. Không phải ngẫu nhiên mà triều đại ấy có được sự đồng thuận nhất trí từ đầu tới cuối (trừ màn sau này khiến chị Khinh không dám quay về nước Tần, mà màn đó cũng do sự trung thành của thuộc hạ với anh Tuyệt gây ra chứ không phải kiểu thù trong giặc ngoài kẻ xấu hãm hại...) và rồi thống nhất bảy nước làm nên nghiệp lớn.

Nói gì thì nói, anh Tuyệt vẫn number One

Post bài rồi mới nhớ ra, nên đành đi edit lại.

Bìa Thú phi tập 7 đây:

Tập 7 mang tên: Không phải ngươi chết thì là ta bị diệt vong sao?

Đây cũng là tập cuối bên TQ rồi nhé

Có ai mua bản quyền truyện này đi hu hu hu hu... viết thư cho ông già Noel rồi mà...

Bình luận

chị yêu thương, chúng e sắp bị thú phi đè chết rồi :((  Đăng lúc 9-1-2013 08:33 AM
òa tập 7 rùi nè, hic còn 99...dài quá chời chị ơi, chị vô beta cho tụi em đi chị ới ^^  Đăng lúc 8-1-2013 04:43 AM
Kéo kéo chị ơi, chị ơi đừng lơ, nhìn chúng em này, hức hức, đứa nào cũng thành gấu mắt đen rồi, chị hổng thương chúng em sao :((  Đăng lúc 7-1-2013 10:10 PM
Vào cuộc là sao em? *ngó lơ*  Đăng lúc 7-1-2013 09:03 PM
hức ý em là chị vào cuộc với chúng em ý ạ :X  Đăng lúc 7-1-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1310#
Đăng lúc 7-1-2013 19:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Rất kết anh Độc Cô Hành, vừa là vua giỏi vừa dễ thương quá trời, lại thương em trai nữa. Mà Độc Cô Tuyệt này thiệt là, chẳng để chút mặt mũi nào cho ĐCH cả. Cơ mà khổ một nỗi không ghét Tuyệt ca được bị vì ảnh quá tuyệt. Càng ngày càng thấy mình là SN.
Thanks MDH, giọng văn nghe dễ thương quá.{:144:}

Bình luận

Tất nhiên ĐCT thương anh rồi, chỉ có điều người ta quá kiêu ngạo thôi.  Đăng lúc 8-1-2013 09:38 AM
ĐCT ý à, nói zị chứ thương anh zai ĐCH lắm lun hehe  Đăng lúc 8-1-2013 04:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách