Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2041#
Đăng lúc 4-2-2013 23:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Đang đọc đến đoạn gay cấn thì đứt dây đàn, thật là tức quá đi :(. Ngày nào cũng nhòm vào để xem có chap mới không, mình bị nghiện mất rồi. Hôm trước đoán sắp đến đoạn kết rồi thế mà càng ngày lại càng phức tạp, ai ngờ được Bà Bà chính là Thái Hậu của Yến Quốc chứ, lại còn đang tâm gài bẫy Vân Khinh nữa chứ. Haixx!

Bình luận

Thái hậu Sở quốc, mẹ của Sở Hình Thiên.  Đăng lúc 5-2-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2042#
Đăng lúc 5-2-2013 00:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự không thích xem truyện cổ đại lắm nhưng sau khi lọt hố của nhà LanhVan tỷ thì ôi thôi khỏi dứt ra luôn! Cảm ơn LanhVan và MDH đã không tiếc công sức edit cho mọi người một bộ truyện hay và hấp dẫn. Chúc cả nhà một năm mới an lành hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2043#
Đăng lúc 5-2-2013 01:49:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
huhuhu! Ta đau lòng thay Tuyệt ca ta a. Mấy người họ Mặc không biết đang nghĩ gì nữa, bọn họ đều biết Tuyệt ca tin tưởng , trung thành với Hành ca như vậy mà còn tự ý quyết định nếu lộ ra chẳng phải Tuyệt ca ta mang tội bất trung bất nghĩa sao. Họ tin tưởng trung thành với Tuyệt ca như thế thì cũng phải nghĩ cho ca ấy chứ hoặc dùng cách khác sử lý mọi việc cũng được đâu phải cứ nhất thiết phải tổn thương tình cảm hai huynh đệ ca. Khổ qúa cái vòng lao lý này chừng nào mới giải quyết xong, chừng nào thì Tuyệt ca với Vân muội ta gặp lại đây. Cái tên Mặc Tiềm ta thấy ta có thành kiến với mi rồi đấy, mi mà còn tổn thương Vân muội nữa là ta chui vô xé xác mi á(trong mơ thôi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2044#
Đăng lúc 5-2-2013 05:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong chap 84 này chỉ có thể nói là quá tội nghiệp Hành ca và Tuyệt ca. Ko biết là Hành ca còn sống hay đã chết, nhưng mà vẫn có 1 niềm tin bất diệt là Hành ca vẫn còn sống.
Thêm nữa là ta cảm thấy xót xa cho Khinh tỷ quá, tỷ ấy vô tình lại trở thành 1 con cờ trong tay của người khác để giết Hành ca. Ko biết Tuyệt ca khi biết sự thật rồi thì có đem Mặc Tiềm ra băm thành nhân bánh bao ko nữa

Nhưng mà chap này nhờ sự xuất hiện của "thiên thần áo trắng" Phi Lâm mà ta cảm thấy đỡ bi thương phần nào. Ôi thiên thần áo trắng của ta có khác, rất khốc nha. Thích nhất là cái câu này của ca ấy
À, gia tộc Phi Linh nhà ta có quy tắc chỉ có thể truyền cho con trai, và truyền thụ cho con dâu chứ không truyền cho con gái. Cô muốn ta truyền cho cô tinh hoa âm công của nhà ta, có phải muốn làm con dâu ta hay không?”
=> ko biết câu này của ca ấy ta nên hiểu ra làm sao đây

1. Ca ấy muốn Vân Khinh tỷ cưới ca ấy rồi trở thành con dâu gia tộc Linh Phi => danh chính ngôn thuận học được bí kiếp (lúc ấy ko biết Tuyệt ca có băm ca ấy thành thịt vụn ko nữa)

2. Ca ấy muốn Vân Khinh tỷ đợi ca ấy có vợ rồi đẻ con, rồi gả con của ca ấy cho Vân Khinh tỳ => Vân KHinh tỷ là con dâu của ca ấy =))))) rồi cũng danh chính ngôn thuận học bí kiếp ( lúc ấy ko biết con của c ấy gọi Vân Khinh tỷ là vợ hay là bà nội nữa hahahaha)

Nhảm nãy giờ đủ rồi, bây giờ là gửi lời cảm ơn chân thành tới các bạn MDH đã dũng mãnh và nhiệt tình edit cho bà kon mặc dù năm sắp hết tết sắp đến rồi.... Chúc mừng năm mới cả nhà!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2045#
Đăng lúc 5-2-2013 07:33:42 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi.mình thích truyện của chị chu ngọc quá.chap trước khiến mình suýt đứng tim luôn tưởng đâu chị ấy bị ngi ngờ chứ.cảm động tình yêu cưa anh chị ấy quá à.mong đến chap sau của các bạn.thanks nhiều nhiều.{:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2046#
Đăng lúc 5-2-2013 07:35:44 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi.mình thích truyện của chị chu ngọc quá.chap trước khiến mình suýt đứng tim luôn tưởng đâu chị ấy bị ngi ngờ chứ.cảm động tình yêu cưa anh chị ấy quá à. mình mà có một bà bà như vậy chắc đau lòng chết thôi.mong đến chap sau của các bạn.thanks nhiều nhiều.cảm ơn mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2047#
Đăng lúc 5-2-2013 09:48:06 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong chương này sao mình buồn quá, thương vương Độc Cô hành, cảm động trước tình cảm trước sau như một của hai anh em ĐCH-ĐCT. Nhưng trên tất cả là thương xót cho Vân Khinh. Những cảm xúc mà VK trải qua sao thấy xót xa quá, đọc mà tim mình cứ nhói đau suốt. Không biết tình cảm giữa Tuyệt ca và Khinh tỷ rồi sẽ như thế nào đây, chia xa bao lâu. hồi hộp và trông ngóng chương mới hàng ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2048#
Đăng lúc 5-2-2013 10:09:18 | Chỉ xem của tác giả
ban uj.post nhanh nhanh va nhju nhju len nhe'.mak pn dich hay ge ak.chu' o? trong wattpad dich do? ech.

Bình luận

Tôi cực kỳ ghét những cái com như thế này, chả hiểu ý thức để đâu và làm gì nữa.  Đăng lúc 5-2-2013 11:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2049#
Đăng lúc 5-2-2013 10:31:24 | Chỉ xem của tác giả
hello cả nhà em vừa mới gia nhập gia đình . nhìn thấy tác phẩm Thú phi , đọc cái văn án mà mê luôn . thật sự rất là hay . em thích các tuyến nhân vật như vậy đọc hoài mà không thấy chán . trước em cũng đọc Đạo tình rồi đọc tới tận 3 lần mà vẫn muốn đọc tiếp . truyện của Chu Ngọc hấp dẫn , lôi cuốn . em ủng hộ các chị nhiệt tình . cố lên các chị nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2050#
Đăng lúc 5-2-2013 11:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Làm silent reader bấy lâu, mình đúng là vô liêm sỉ mà *khóc*
Thú phi hay quá hay lắm hay lắm lắm luôn ấy *lăn lộn* Hồi trước mình có đọc Đạo tình nhưng mà vì không ưa thích chuyện hắc bang lắm nên không đọc hết được. Còn Thú phi, thấy cái văn án đã nhảy vào luôn và ngay =)) Hơi tiếc vì lúc đầu thấy cái tên tác giả Chu Ngọc còn chần chừ *hận*
Ôi chị Vân Khinh CHỊ ĐÚNG MẪU NGƯỜI EM THÍCH luôn !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách