Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
2301#
Đăng lúc 25-2-2013 11:53:11 | Chỉ xem của tác giả
hu hu ss oi em muốn đọc nữa làm thế nào  bây giờ{:437:} ko chiu đâu.ss nhớ một tuần 3 chương nha,e sẽ ngóng cổ từng ngày để đợi ss tung chap mới.
từ khi gặp ĐPT  vân khinh tỷ đáng yêu hơn không còn lạnh lùng đạm bạc như trước nữa ,trận này 2 chị em tỷ ấy đánh cho quân sở với quân tề không còn manh giáp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2302#
Đăng lúc 25-2-2013 19:58:40 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu sao drop truyện luôn hả mấy ss? buồn quá đi :(( luôn cổ vũ MDH hết mình luôn. Mặc kệ những người không có tinh thần xây dựng đi các ss,, cũng chỉ vài con sâu làm rầu nồi canh thôi :). Mọi người cũng mong truyện được tiếp tục edit lắm luôn ạh! Hi vọng MDH sớm quay lại vs Thú Phi nha <3 * mắt chớp chớp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2303#
Đăng lúc 25-2-2013 20:36:59 | Chỉ xem của tác giả
huyen.lee gửi lúc 25-2-2013 19:58
hiu hiu sao drop truyện luôn hả mấy ss? buồn quá đi :(( luôn cổ vũ MDH hết mình luôn. M ...

mới nhìn tiêu đề đã đau tim :(( may thay xuống phía dưới đọc pi ẹt của cụ mới thỏ phào :)) đang khúc hay mà drop thì tiếc lắm luôn, đọc cv ko hiểu được hết mạch truyện. Thanks MHD, 5tinggggg!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2304#
Đăng lúc 27-2-2013 19:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giờ mới vào được Kites, mạng ở phòng trọ mấy ngày liền bị hư không vào được {:399:}

Đăng nhập, vô Thú Phi thấy ngay chữ Drop, đau tim trầm trọng, nghĩ chẳng lẽ giống như Thứ Nữ có sự cố gì xảy ra sao, kéo kéo xuống thấy pi ẹt của Kurt mới thở phào nhẹ nhõm, mặt tươi như hoa.

Tôi xin lỗi MDH vì trong thời gian qua đã không động viên, ủng hộ tinh thần mấy cô. Nói thiệt là tôi nhớ mọi người, nhớ TP lắm. Ai nói gì cũng mặc kệ họ nha mấy cô, sức khỏe và tinh thần là quan trọng nhất đó. Thôi thì bây giờ mấy cô có chuyển nhà đi đâu thì cho tôi vác mặt dày, cắp đuôi dài theo với nhé {:418:}

MDH 5TING
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2305#
Đăng lúc 11-3-2013 00:47:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
MDH ơi. Mọi người đừng drop hẳn TP nhé. Em đã từng sốc nặng khi Thứ Nữ bị drop. Giờ nếu TP mà drop thật chắc em k sống đc mất. Huhu. Em biết thời gian qua có 1 số bạn không tuân theo rule kites. Nhưng đấy chỉ là 1phần nhỏ thôi. Đại đa số mọi ng đều cố gắng tuân thủ theo mà. Em biết edit chuyện k phải là 1 việc đơn giản,bọn em ngoài những lời động viên này thỳ không biết phải làm sao nữa.... Mong rằng các editor có thể tiếp tục edit TP. Em xin chân thành cảm ơn đến tất cả các thành viên ạ ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2306#
Đăng lúc 6-4-2013 15:46:44 | Chỉ xem của tác giả
mình biết truyện Thú phi này lâu lắm rồi, hồi đó từng thấy, nhưng thói quen là chờ truyện hoàn rồi mới ôm quần áo, mùng mền gặm từ đầu đến đuôi!  thật sự cảm ơn các bạn đã làm một truyện hay như thế này, lời văn không còn gì để nói, mạch lạc, gãy gọn, đọc rất thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2307#
Đăng lúc 12-4-2013 17:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Lâu thật lâu chờ chương mới từ bên Lãnh Vân Hiên nhưng chờ mãi chẳng thấy đăng chương mới gì hết, sau đó lại thấy thông báo đóng cửa của Lãnh Vân Hiên, thật buồn vì truyện đang hay lại không thấy đóng cửa nhà. Sau mấy tháng trông mong lại không thấy Lãnh Vân Hiên hoạt động trở lại thử tìm thì lại thấy nhà mình tiệp tục đăng truyện thật vui nhưng lại không biết có quy định comt thì mới thấy được chương ẩn, mình thật tệ các bạn nhỉ. Mong rằng các bạn tiếp tục edit để mọi người có thể tiếp tục theo dõi truyện. Truyện hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2308#
Đăng lúc 12-4-2013 21:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Thật mong chờ để xem Tuyệt sẽ làm gì để đối phó với đám thú cưng của Vân Khinh đây nhỉ, sao lại nghi ngờ, ghen tuông với cái đám lông lá ấy nhỉ, đúng là yêu quá hóa thành cái gì hổng biết nữa tất cả chúng nó đều  ơn với Vân Kinh và Tuyệt nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2309#
Đăng lúc 14-4-2013 17:34:41 | Chỉ xem của tác giả
May là mấy ss không có drop T____T
Dù sao đọc convert cũng khó chịu lắm, mấy ss cố lên nha, đừng để mấy con sâu làm rầu nồi canh
{:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2310#
Đăng lúc 20-4-2013 11:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân mấy anh Mặc Ly với Mặc Ngân, toàn phải xem 2 anh chị âu yếm nhau. Đã ở trong tình thế tim nhảy ra ngoài rồi mà còn này nọ. Anh Tuyệt quả nhiên bá đạo hơn người
Thực sự mà nói thì mình thấy anh Tuyệt rất giống với anh Tề Mặc của Đạo Tình. Đc cái là ảnh dịu dàng hơn nhiều hehe. Truyện hay lắm lăm. Cảm ơn bạn đã up truyện nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách