Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Yêu Hận Vô Tận | Tuyết Linh Chi (Ebook) | Đá bay Thụ

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 1-3-2013 10:52:01 | Chỉ xem của tác giả
hơi sởn da gà với mấy đoạn nhân vật nam chính ngược, công nhận mình nghĩ là đây đúng là người nếu đã yêu thì yêu hết mình, mà đã hận thì hận đến tận xương tủy, ( giống mình - bọ cạp), nhưng công nhận nếu mình mà là uất lam thì khó có thể chịu đựng được mấy cái giày vò như thế, mình sẽ chọn anh mẫn lan thao :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 11-4-2013 09:58:09 | Chỉ xem của tác giả
chỉ xem văn án thui mà đã thấy rần rần rùi
©2024 Kites.vn | 5 G0 [. Y9 D( a5 j: ]3 OAll rights reserved
hố này ngó bộ đáng để nhảy đây
©2024 Kites.vn | All rights reserved* x* d  O3 [- J
nhưng mà... hiện đại hay cổ trang zậy mấy bác????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 13-4-2013 22:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Mọi lần đọc bằng đt nên k comt được. Cứ tự nhủ là fải ol bằng máy để còn comt. thế mà vèo kái hết truyện. =j~ fải nói thật đây là truyện đầu tiên em không thíc nữ chính vs cả nam chính đến với nhau ík. ( xl các fan của Ngạo - Lam couple ), cơ mà cái kết thực sự làm em hơi đơ toàn tập. Lúc đầu đọc k để ý chữ the end nên next sang trang sau. Ai ngờ k thấy giì. Back lại mới thấy chữ The End to đùng -> ngã ngửa. E lại cứ mong nó kéo dài thêm 1 chút thôi, tí thôi cũng đc. Để cho Uất Lam tỉ tìm thấy Mẫn ca rồi hai người lại là vợ chồng hạnh phúc, tất nhiên là lúc đấy Lam tỉ đã nhớ lại hết rồi mà vẫn yêu Mẫn ca ý. Thật ra thì em cũng không ghét gì nam chính cả, chỉ là từ cái đoạn "..." bằng mồm ý ({:174:} thì có hơi ác cảm tí. Đúng lúc đấy Lam tỉ lại thân vs Mẫn ca. Mà Mẫn ca thì nhiều lúc như trẻ con đ,iêu lắm thế là e quyết định theo Mẫn ca luôn (Ngạo ca, tha lỗi) T.T
8 o4 l( B% T" t' u% {( c) W7 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dù sao thì đây cũng là một bộ truyện hay. Ngược kinh khủng, tơi bời hoa lá, từ đầu đến cuối. Cảm ơn mọi người đã làm bộ này  ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 14-4-2013 18:13:46 | Chỉ xem của tác giả
đây cũng là một câu chuyện bi thương T______T
  u' X2 s5 N3 m6 }6 C' h. v  V©2024 Kites.vn | All rights reserved
dạo này toàn đọc truyện ngược...
' U* R0 k' H% Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
huhu nhưng ko thích kết lắm. nếu mà rõ ràng được thì thích hơn. chậc..
©2024 Kites.vn | All rights reserved# u. u4 n2 Q7 s$ [- {
mất 5 tiếng đọc xong.. khóc ròng *chấm nc mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 20-5-2013 18:30:06 | Chỉ xem của tác giả
vẫn chưa đọc nhưng đọc bên Trọng Tử thấy có giới thiệu tên truyện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% R; j2 v4 I1 c: k/ B1 w- [
©2024 Kites.vn | 1 M: H6 U7 f' l4 E' n( p' gAll rights reserved
Lấy ebook về để dành đọc sau vậy {:297:}. Mà HE phải không ạ??? SE chắc hông đọc đâu {:301:}
4 G: N( Q0 c% I- N8 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
* e6 n5 J1 T! [5 x2 v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn team đã edit ạ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 22-5-2013 16:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Các truyện của chị TLC, đều là SE hết ah, dù có OE mình cũng cảm thấy tiếc nuối, Giống truyện Thương Ly, mình vẫn thấy day dứt mãi, mặc dù cà 2 nv chính đều tìm được nhau sau khi đã lên thiên đường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 23-5-2013 11:47:05 | Chỉ xem của tác giả
He he  ta đã tải được phần mềm đọc ebook, mừng quá đi từ mai có cách đọc ebook roài:)) Bộ này ta đọc lần đầu tiên sau đó mới biết đến ngôn tình trung quốc:)) Phải down ebook làm kỉ niệm mới được. Thanks các nàng nhóe:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 11-6-2013 00:27:02 | Chỉ xem của tác giả
Hây za, mới cày xong bộ này. Nói thật là đọc truyện mà ruột, gan, tim , phổi nóng rực, lộn tùng phèo hết cả lên. Hix, bộ này là chị tác giả ngược nam, nữ 9, ngược luôn cả người đọc. Cảm ơn cô Cút nhé. Mình quay xong bộ này và bộ Trọng Tử của bạn, cái nào cũng ngược thê thảm hết á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 13-6-2013 13:52:34 | Chỉ xem của tác giả
he0k0i1991 gửi lúc 17-8-2012 18:39
7 \' V0 E& `$ P4 a% |* ?. U" @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Phim này ngược ghê quá, mình đọc mà thương cho chị nữ chính ghế gớm
©2024 Kites.vn | All rights reserved" o- Q1 M1 k/ h5 f  W' ~5 t
Dù đọc ngượ ...

Cám ơn bạn đã edit truyện này, mặc dù truyện ra lò đã lâu nhưng giờ mình mới có may mắn được đọc.
, \- p$ X- M! ?% w. h! _& d% W  ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Càng đọc tim mình càng thắt lại, mình đau nỗi đau của nữ chính, cảm thấy nhục nhã thay Uất Lam.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; M4 S8 P0 y& e0 G# O) l
Chính vì văn phong gỉn dị mới dễ đi sâu vào lòng người như thế, mặc dù là cổ trang mình ko thích đọc truyện chỉ thích xem phim nhưng vẫn thấy dáng dấp của truyện hiện đại trong đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 27-7-2013 10:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Ồ quá oan trái. Đêm qua con giai sốt, mình không ngủ được nên vừa trông con vừa đọc truyện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* x( Z; C# B. U% l4 V# x, I6 ^
Bộ này down ebook về từ lâu rồi nhưng chưa có thời gian và cảm hứng để đọc. Đêm qua vừa đọc vừa khóc. Vãi mình.
©2024 Kites.vn | + e% J" G+ V  D0 X4 i: m7 pAll rights reserved
Hiện tại sự kết hợp tuyệt vời của khóc nhiều + mất ngủ = mắt sưng vù. Chả biết nam chính nữ chính ngược nhau hay là tác giả ngược độc giả nữa. Đọc mà uất thằng cha Bộ vừa kênh kiệu vừa đần độn. Chả biết Bộ công tử có hiểu chữ " yêu" được viết thế nào không? Yêu gì mà hành con người ta còn dã man vô nhân tính như vậy.  Hay căn bản anh ta chỉ yêu bản thân anh ta mà thôi.
( c6 S% V5 ~: h5 @3 W+ O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn nhóm edit đã mang đến cho bạn đọc một tác phẩm, đẫm nước mắt. Hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách