Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple subteam] [2011] Suck Seed | [Vietsub Completed - fix link MF] - Fixed Li

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-8-2012 23:06:16 | Chỉ xem của tác giả
phim mới xem hôm qua, cũng ít có hài lắm =)))))
3 thằng trong 1 ban nhạc mà hết 2 thằng bịnh bựa =))))) công nhận cái ông gì đóng trong Top Secret diễn hay ghê lun, 2 anh em sinh đôi khác nhau 1 trời 1 vực =))))
nhạc phim nghe sướng :x vẫn thích nhất cái bài "i love you, need you, want you" =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-10-2012 17:43:03 | Chỉ xem của tác giả
phim thái thể loại học trò là mình kết lém
dạo này cũng hay xem phim thái ( chắc ở đây lắm zai xinh gái đẹp quá nên ko bỏ được)
Mình cũng xem mấy cái movie thái ruj đều thích cả
Xem qua nội dung phim thấy khá ổn
Xem đến trailer thì bắt đầu kết
Cơ mà đang định down thì link die hết ruj
Bạn hiền - dễ thương - tốt bụng nào còn giữ link cho mình xin vs! đang hóng quá
~^^~ thanks trước na
{:290:} {:290:} {:290:} {:290:} {:290:} {:290:} {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-3-2013 16:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này hồi hè năm ngoái, vẫn ship cặp Ped-Earn đến bây giờ
Phim này nội dung hay, buồn cười, thích mấy đoạn bựa bựa của bạn Peach( đóng vai Khung)
Nhạc phim này chủ yếu là Rock, nghe rất bắt tai, có bài tỏ tình của Ped dàh cho Earn xong được Earn phổ nhạc  mình thích nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-4-2013 12:51:58 | Chỉ xem của tác giả
toàn diễn viên hot
nhìn mà thick
ko biết có phim nào hay như thế này nữa ko :))
hay waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
•Mia• -3 vui lòng không spam nha bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-4-2013 18:47:04 | Chỉ xem của tác giả
đọc thấy hay mà em không down được bằng link nào hết,,,chắc link bị die hết rồi,,hiuhiu,,,em muốn coi phim này...giúp em với....
diễn viên cute quá,,nam nữ gì cũng dễ thương,,dạo này em cuồng phim Thái :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-5-2013 23:12:38 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay cực kì tình yêu mới lớn rất dễ thương và tình bạn thật sự rất tuyệt phải nói là nội dung phim rất hay
ai nói các chàng trai này thất bại họ thực sự đã thành công khi có một tình bạn đẹp và những người bạn tốt biết quan tâm hy sinh vì nhau dù có hiểu lầm nhưng vẫn rất ngay thơ trong sáng một tình bạn đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-6-2013 10:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Có anh đóng trong top's secret kìa, uầy toàn dv đẹp trai thế @@ (xem trailer nội dung chưa biết thế nào trc mắt phải soi mấy anh diễn viên đã)
Thấy nội dung hấp dẫn lắm định down nhưng shur thread cho em hỏi cái, phim này k có link torren ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-6-2013 17:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem hay thật đó...Ấn tượng nhất vs anh Ped, anh đóng rất đạt, có cảm giác ngây ngô, ngại ngùng. Dàn diễn viên phim này thì khỏi phải bàn, so cute..<3...Bài hát trong phim hay nữa, kết nhất bài mà Ped viết cho Earn...:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-6-2013 10:39:22 | Chỉ xem của tác giả
hên quá bây giờ down được rồi khoái nhất a chàng đánh trống cũng đóng trong MV nhạc :x
thích những phim ca nhạc của thái mà phim này đa phần là nhạc rock nữa chứ =]]]] (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-8-2013 08:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Âm nhạc không phải cuộc đua.. mà là cua gái.. phim hài hay. Hehe tintin dễ sợ, một câu chuyện về tình yêu của tuổi mới lớn nhẹ nhàng. Thông điệp của ban nhạc SS thât hay: Sinh ra làm người thất bại.. nhưng không đươc yếu mềm...Cố gằng thêm một chút nữa .. cuộc sống sẽ tốt đẹp hơn. Cố lên, cố lên, cố nữa lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách