Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: matkiengcaheo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][House]♥☂♥ Chòi lá Minnie The Weir ♥☂♥ Chúc mừng sinh nhật Min yêu dấu bé bỏng^^

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 23-9-2012 08:26:49 | Chỉ xem của tác giả
"They asked him about his relationship with Min, he said Min ' s his spec. But Min doesn't like him 5555. So now just Brother and Sister."

"Họ hỏi về quan hệ giữa anh và Min, anh trả lời Min là loại người của Anh. Nhưng Min không thích anh. Nên giờ chỉ là anh em thôi"

"Do you see the Event at PTT that both came , Weir and Min so happy to see and talk most of the time. Weir look at Min with so sweet.
I think he just excuse himself and he doesn't want to make Min a trouble.
The interview with Weir too short bcoz I think they cut Weir ex girlfriend (cat) out. After this record around week they change their status to Brother and sister"

"Mọi người đã xem event tại PTT hai người họ đều đến chưa, Weir và Min cười nói hầu hết thời gian. Weir nhìn Min một cách rất ngọt ngào. Tôi nghĩ anh ta nói vậy chỉ là không muốn gây trướng ngại cho Min thôi. Phổng vấn của Weir ngắn quá tại vì tôi nghĩ họ cắt khúc của bạn gái cũ (Cat) của anh ra. Sâu cái quây này một tuần thì quan hệ của hai người thành anh em. (không hiểu câu này nghĩa là gì)

sorry nhé, mình dịch còn chưa được tốt lắm vì 1)mình ko viết tiếng việt được 100& đúng 2) cái dịch tiếng anh này của bên đó chắc là từ google tran hay sao mà ghi không đúng văn phạm

nhưng mà nếu có thêm bài tiếng anh về min and weir thì xin đăng nhé
mình có thể dịch cho

Bình luận

Cám ơn đã dịch nha...  Đăng lúc 23-9-2012 02:49 PM
ah mà nek dòng xanh đầu tiên là Weir nói đó nhen , còn dòng xanh thứ hai chỉ fan nói thôi  Đăng lúc 23-9-2012 11:38 AM
ko phải bên đó trans đâu mà là cuộc đối thoại vs người bạn ở bên nhà Min khi nói về hai n này đấy mà  Đăng lúc 23-9-2012 11:19 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 23-9-2012 09:12:58 | Chỉ xem của tác giả
VoxiVoxi gửi lúc 23-9-2012 08:26
"They asked him about his relationship with Min, he said Min ' s his spec. But Min doesn't like him  ...

cái đoạn trên thì khi họ hỏi về quan hệ của hai người weir bảo là
bodyform của min thì thuộc type của w nhưng đáng tiếc là min lại ko thích w nên h 2 người chỉ là anh em thôi
(đoạn này bị vô lý nhá=)) ai bảo min ko thích w=)) anh tự biên tự diễn à=)) thế ai đã khẳng định chắc nịch là w là type của min đấy=)) ma à=))))))))))))
mọi người đều thấy trong cái show 2 người đi chung đó 2 người cứ cười đùa suốt và nói chuyện rất vui vẻ, w nhìn m với ánh mắt rất dịu dàng (say đắm ánh mắt giết người=)))))))))
người viết nghĩ rằng w chỉ lấy cớ thế để tránh phiền phức cho min thôi=)))(eo protect em gái ghê nhỉ=)))))))))))
t nghĩ đoạn đó có nghĩa là lúc họ phỏng vấn weir thì weir cat vẫn còn
nên đã phỏng vấn cả những vấn đề xoay quanh mối quan hệ của 2 người
nhưng lúc họ định đăng thì weir cat tan mất rồi nên họ phải cut đi đoạn của weir nói về cat
sau cái bài phỏng vấn đó khoảng 1 tuần (Chắc là bài phỏng vấn cho tạp chí ra hàng tuần nên mới vậy đây)
thì cái tựa bài phỏng vấn ban đầu là gì ko biết sau đó phải đổi lại thành anh và em
(hoặc là ý nói rằng weir cat lúc đấy đã thay đổi quan hệ và trở thành anh em)

Bình luận

ơ sao cái nỳ phân tích hay đấy ku Weir lại bị ij nữa rồi  Đăng lúc 23-9-2012 12:34 PM
tình hình là tình hình thế thôi, t thấy lằng nhằng, chưa đâu vô đâu mà n cá nhảy dựng lên oy, ta là ta để năm sau ta tính típ, h chờ tới 17/11 thôi  Đăng lúc 23-9-2012 11:09 AM
tình hình là bảo cá lắp thêm cái trục đu quay ở dưới móng chòi khẩn cấp nhá=))))))  Đăng lúc 23-9-2012 09:24 AM
ôi loằng ngoằng thế nhỉ??? 2 anh chị này cứ nói kiểu này chắc muốn fan quay cuồng đây!!!!  Đăng lúc 23-9-2012 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 23-9-2012 09:26:50 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 23-9-2012 09:12
cái đoạn trên thì khi họ hỏi về quan hệ của hai người weir bảo là
bodyform của min t ...

à hiểu hơn ròi bạn
cảm ơn bạn nhiều
mà mình ko biết Weir từng cặp với cat(cô này là ai?)
mà sao Weir biết Min ko thích anh? (hehheheh nghi là đã tỏ tình)
nhưng Weir nói vậy ko đúng
Min đã nói a là mẩu ng` lý tưởng ròi mà
có thể Min đang bận việc học nên ko thể bị phân tâm
mà ko biết phim tới của hai ng` chừng nào quây nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 23-9-2012 09:33:48 | Chỉ xem của tác giả
VoxiVoxi gửi lúc 23-9-2012 09:26
à hiểu hơn ròi bạn
cảm ơn bạn nhiều
mà mình ko biết Weir từng cặp với cat(cô này ...

trước kia weir từng đu dây em cat
sóng gió 1 thời của w đấy
h di chứng vẫn còn nặng nề
mới tan hồi cuối tháng 8 chứ đâu=))
fan kêu w chỉ nói bừa thế để để protect min mà=))
thế nên vụ w hỏi m có thích w ko mà min trả lời ko là hoàn toàn vô lý==> tên này điêu toa=))
phim mới chắc nhanh nhất cũng phải đầu năm sau...

Bình luận

phim mới chắc đầu năm sau ko nổi n ơi tệ lắm cũng giữa năm đó !!! phim vs mai ko pik chừng nào quay nữa mừ  Đăng lúc 23-9-2012 11:22 AM
vì hoạt động kín wa' nên nhan sắc lúc trồi lúc sụt thế thôi..^^  Đăng lúc 23-9-2012 11:11 AM
chắc sau mấy vụ lùm xùm W phải rút về hoạt động kín đáo rồi, vì tương lai 2 ng mà.  Đăng lúc 23-9-2012 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 23-9-2012 09:49:57 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 23-9-2012 09:33
trước kia weir từng đu dây em cat
sóng gió 1 thời của w đấy
h di chứng vẫn còn nặng ...

mà nói thật nha
W hơi bị đào hoa quá
lúc nào cũng bu quanh phụ nữ/bị phụ nữ bu quanh (bằng chứng quần của nàng)
mà tại sao có thể như vậy?!
mình tin là sau khi đóng với M thì W phải bị bấn loạn vì M chứ sao có thể cặp với cô gái khác?!
cho nên ba của m chưa chắc thích hoàn toàn đâu
mà ba của m có ảnh hưởng lớn đến việc hôn nhân đại sự của m lắm
mà M thì cũng quá là đẹp gái đi
hai ng` này mà đi với nhau thì cũng phải ghen tối ngày
nhưng sao cũng được
miễng là có phim cho fan đu giây là được
năm sau lâu quá
nhưng có còn hơn ko
haizz đang cuồng min weir quá mà giờ hai ng` đang ko có event chung
phải đời đến tháng 11 thật khổ

Bình luận

hơ thì lễ khai máy phim weir mai mà=)) chả lẽ w lại đi chụp với em gif sao=)) impossible:((((((((  Đăng lúc 23-9-2012 10:39 AM
sao vậy, tại mình ko rành fandom của thai lắm? cho mình biết thêm nhé  Đăng lúc 23-9-2012 10:21 AM
Cặp đôi này muốn thành thì phải dấu kín mới 9 đc. nhỡ mà lộ ra thì có nhiều PV lá cải đến ém chít. Đặc biệt là cái ả PV đài TV Pool j j đó.  Đăng lúc 23-9-2012 10:17 AM
Trong chòi nỳ ai cũng đang cuồng cặp đôi này hết đó, và đều đang ngóng cổ chờ đến tháng 11 đây.  Đăng lúc 23-9-2012 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 23-9-2012 10:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Ta nghĩ là nàng Matkieng nếu đọc hết những bài com hwa đến h của mn thì chắc sẽ ko giật sập chòi này đâu. Mặc dù ban đầu chúng ta xây chòi vì tình yêu dành cho WM nhưng ko có nghĩa là mình ép họ thành đôi đc.
Mà bây giờ họ vẫn chưa công khai điều j thì sao chúng ta phải cắt dây mình đang đu chứ.
Ai ko biết chứ ta đu vẫn đu à, chỉ là bây giờ đu nhè nhẹ và từ từ thôi, khi nào có j mới thì ta sẽ thay đổi tốc độ đu dây sau, kekekeke

P.S: ta iu mn trong chòi nhắm nhắm :)

Bình luận

Heheh  Đăng lúc 23-9-2012 12:57 PM
@Natchan; vớ đc tin cũ mà cứ mắt chữ A mồm chữ O thôi!!!!!  Đăng lúc 23-9-2012 12:15 PM
Sang khu 8 cũ ấy  Đăng lúc 23-9-2012 11:45 AM
chổ khác là chỗ nào  Đăng lúc 23-9-2012 11:42 AM
@elise: thật tình là h mới biết lun ấy, lâu rồi t ko sang khu T music mà. À cái vụ này phải mang đi chỗ khác nói thôi, đây ko tiện lắm  Đăng lúc 23-9-2012 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 23-9-2012 11:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Tình nhình nhà W M chưa có gì mà đã loạn thế kia
Thử hỏi hai n này có chiện thì sao trời
Ôi chắc cái nhà này banh lun quá ..
Đúng rồi đoá ko được nông nổi đu từ từ đi ( ko ổn thì rớt lun )
Ship trên tinh thần đi , nói thật từ đây tới cuối năm mọi người chỉ chờ thôi đi
Min và Weir vẫn chưa có ij đâu nhá ---> mà chưa chắc là sao này có nhá hohoho

Bình luận

chỗ khác là chỗ nào  Đăng lúc 23-9-2012 11:42 AM
chẳn hi vọng nhìu từ đây tới giữa năm sau đâu, nên chĩ đu nhẹ nhẹ thôi, kím cái mệm lót đất, té cho đỡ đau..^^  Đăng lúc 23-9-2012 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 23-9-2012 11:40:25 | Chỉ xem của tác giả
trong khi đợi các n ổn định lại tinh thần
ngắm cơ bắp của 3 a đi nào...^^

Bình luận

khi yêu thì xấu cũng thành đẹp, lậm zai mà  Đăng lúc 23-9-2012 05:17 PM
nhất cái con khỉ=)) lão xấu nhất hội thì có=))  Đăng lúc 23-9-2012 03:05 PM
ta nói, a nào cũng cơ bắp đầy mình, nhìn mà mún nổ đom đóm mắt lun i'...~@@~  Đăng lúc 23-9-2012 12:31 PM
lại mê trai nữa ...!!! ku nào cũng đã hết n ơi  Đăng lúc 23-9-2012 12:21 PM
Nhìn đi nhìn lại , ngắm tới ngắm lui, nâng lên đặt xuống... và túm lại là W vấn đẹp Zai nhất ...quả đất@@@@@@@@  Đăng lúc 23-9-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 23-9-2012 11:45:45 | Chỉ xem của tác giả
có ai mún coi cái nỳ của Min ko , ôi ij đâu mà thân thiện dễ thương thế ko biết

http://www.youtube.com/watch?v=OOAaslmU-98&feature=g-all-u

Không biết phim ij  vs Mai nữa vừa tung Trailer nhưng hình như hơi thảm khốc thì phải

http://www.youtube.com/watch?v=LOI3xYVSOv0&feature=g-hist

Bình luận

hehe hân hạnh quá ..!! đúng như nàng Bánh t ko có thiện cảm vs mấy thể loại này cho lắm  Đăng lúc 23-9-2012 03:43 PM
phim fatherland phim này quay lâu lắm rồi ý nhưng cuối năm nay mới chiếu thì phải... ko có thiện cảm với thể loại phim này cho lắm  Đăng lúc 23-9-2012 03:07 PM
N ơi, bên Minnie the Weir trên Pantip có đăng cái video Weir Min trong chương trình 2010 của nàng up đó  Đăng lúc 23-9-2012 02:37 PM
nhìn trái nhìn phải, góc nào cũng đẹp...^^  Đăng lúc 23-9-2012 12:30 PM
gái nhà này chứ nhà nào  Đăng lúc 23-9-2012 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 23-9-2012 13:40:40 | Chỉ xem của tác giả
elise200 gửi lúc 23-9-2012 11:45
có ai mún coi cái nỳ của Min ko , ôi ij đâu mà thân thiện dễ thương thế ko biết

Video phía dưới là Phim điện ảnh, phim này quay cùng từ giữa năm rồi hầu như cùng quay với Khun Dech.
Không biết Weir có phải vai thứ không, vì diễn viên đóng chung là Annanda.
Nhưng nhìn trailer có vẻ vai của Weir là trung tâm. Có mấy tấm hình hậu trường rất đẹp của phim này.Thích nhất là tấm Weir ngồi cầm súng định bắn vào đầu mình.
Phim này khởi chiếu vào tháng 11, hy vọng Min sẽ tham dự buổi công chiếu ...
Hehe, mọi người cùng đu nữa đi...có thể chờ đợi nữa rồi !!!!!!!!!

Bình luận

Đâu có, nữ chính phải đi dự công chiếu chứ !!!  Đăng lúc 23-9-2012 11:33 PM
ừ mai nữ chính, ô thế ra nữ chính ko đk đi dự công chiếu sao? thế thì hy vọng hơi mong manh phim này ko phải ai cũng thích :((  Đăng lúc 23-9-2012 11:05 PM
Nàng bánh ơi, Mai là nữ DV chính mừ, chỉ kok biết có love line với Weir thôi không ...hihi  Đăng lúc 23-9-2012 03:59 PM
ôi trời n lại làm họ đu nữa rồi !!! Wier Mai là chắc rồi  Đăng lúc 23-9-2012 03:45 PM
tháng 11 à=)) t nghi weir mai hơn=)) chả hiểu sao t xem rõ nhiều phim của annanda mà mãi chả mê đk bác này:(  Đăng lúc 23-9-2012 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách