Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: matkiengcaheo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][House]♥☂♥ Chòi lá Minnie The Weir ♥☂♥ Chúc mừng sinh nhật Min yêu dấu bé bỏng^^

[Lấy địa chỉ]
2161#
Đăng lúc 28-12-2012 16:20:45 | Chỉ xem của tác giả
Min không quan tâm nhiều đến danh hiệu do truyền thông đặt cho.

Posted by Shampoo on Dec 26, 2012 in Celebrity News, Thai Entertainment

Cảm thấy rằng tiêu đề đặt cho “Min Pechaya” khắc nghiệt nhưng cô ấy lại không quan tâm đến danh hiệu này, thay vào đó cô ấy cười khi biết đó là danh hiệu gì.  Có những thông tin trước đây về “Chin Chinawut” muốn đi ăn tối với cô ấy thay vì “Mark Prin”. Khi gặp cô ấy nhân sự kiện “AIS Bangkok Countdown 2012 Na Ouan Jai Ice Fantasy” tại Central World, Min nói: “Tôi muốn nghĩ là các bạn truyền thông và người hâm mộ đã không quên và cho tôi danh hiệu này. Tôi sẽ nghĩ đó như một danh dự vậy”.

Bạn có thích danh hiệu này không? Bạn có nghĩ nó thật buồn cười không?
Tôi không quan tấm lắm về nó. Danh hiệu này đến từ “Pin Anong”. Tôi vui khi nghĩ là mọi người vẫn còn nhớ đến “Pin Anong”.  Còn về danh hiệu Casanovee, Tôi không nghĩ nhiều về nó lắm.”

Bạn nghĩ gì về danh hiệu này?
“Tôi cảm thấy có 1 chút khắc nghiệt. Làm ơn mềm mỏng với tôi một chút đi" (cười)

Vì vậy, có nghĩa là bạn thật sự không thích nó?
Tôi không nghĩ bất kỳ ai cũng muốn danh hiệu này, nhưng các bạn đã không quên tôi. Đó là điều tốt rồi.  Tôi không quan tâm lắm về nó.

Bạn có lo lắng rằng mọi người sẽ thường sử dụng hình ảnh Casanovee về bạn?
Tôi không nghĩ vậy. Các bạn biết tôi không có gì mà. Tôi luôn rõ ràng trong mọi buổi phỏng vấn mà.

Bạn sẽ giới hạn những cảnh quay hôn nhau không?
Tôi không biết. Họ đưa tôi kịch bản và tôi cố gắng làm tốt nhất.

Bạn sẽ công khai khi bạn có bạn trai để chấm dứt những tin tức khác không?
Oh (Cười). Điều này thật khắc nghiệt. Tôi nghĩ là nó sẽ được công khai vào lúc nào đấy nhưng sẽ không vội đâu. Nếu tôi gặp một ai đó, tôi sẽ công khai, nhưng nếu tôi không gặp một ai và tôi vội vàng thì điều này không tốt lắm.

Bạn nói bạn sẽ có bạn trai khi bạn ra trường. Vậy bạn có bạn trai chưa? Bạn sắp tốt nghiệp phải không?
“Tôi hy vọng vậy (Cười). Sẽ không quá lâu sau khi tôi tốt nghiệp. Tôi không nghĩ chúng ta nên nói về nó nữa. Hãy đề cập đến công việc tôi đi và những bộ phim tôi đóng đi. Tôi đang cố  gắng để tồn tại trước khi mọi người tìm ra một ai khác (mỉm cười).

Chúng tôi nghe rằng mẹ Chin rất thích bạn.
Tốt quá. Tôi rất vui. Cám ơn các bạn rất nhiều.

Có phải bởi vì bạn xem anh ấy như một người bạn?
Đúng rồi. Như tôi đã nói, Tôi muốn tập trung vào công việc và học hành thôi.

Bạn đã từng đề cập việc này với anh ấy là bạn xem anh ấy như một người bạn?

Không. Tôi nghĩ không tốt lắm đâu. Tôi thân thiện với tất cả mọi người và tôi thấy vui khi làm việc với họ.

Bạn có lo lắng là để lại cho anh ấy hy vọng không?
Tôi luôn luôn rõ ràng trong mọi buổi phỏng vấn mà.

Trước đây, Chin nói rằng anh ấy mong là sẽ làm chung và để có cơ hội ăn tối chung với bạn thay vì Mark?
Điều này phụ thuộc vào quản lý của tôi bởi vì cô ấy sắp xếp cho tôi lịch trình công việc để làm. Không có gì đâu. Chỉ là một khoảng thời gian ngắn chúng tôi làm việc cùng nhau thôi.

Sẽ có cơ hội như thế với Chin không, chỉ như một người bạn?
Tôi không biết nữa. Tôi sẽ lo đóng phim trước đã. (Mỉm cười).

Bạn có lo lắng là anh ấy sẽ buồn không?
Tôi không nghĩ thế. Điều này tốt mà. Cảm ơn mọi người vẫn quan tâm đến tôi.

-----------------------------
http://sugar-daily.com/min-not-s ... given-by-the-media/

Có gì bày cho chị nhen. Cái này trong lúc rãnh nên dịch chơi thôi.

Bình luận

Thank sis đã dịch nhé, đúng lá với bài phỏng vấn này....Chin ko có cơ hội cao rồi.....^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:06 AM
cứ như là có sẵn rồi chỉ chờ tốt nghiệp là công khai thôi, kiểu này dám ngay ngày tốt nghiệp là công khai luôn đúng vào ngày đó^^  Đăng lúc 29-12-2012 09:20 AM
á à, xem kĩ lại bài pv này, thấy đuối với thị Min rồi nhen, còn tung hỏa mù hơn cái bài pv kia của ku W nữa à, gì mà "Sẽ không quá lâu sau khi tôi tốt nghiệp"   Đăng lúc 29-12-2012 09:19 AM
Theo như cuộc pv trên, Chin thực sự ko có cơ hội rùi =))  Đăng lúc 28-12-2012 10:18 PM
Sis iris nhanh ghê ^^ Thanks sis ^^  Đăng lúc 28-12-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2162#
Đăng lúc 28-12-2012 16:33:37 | Chỉ xem của tác giả
ngohathuylinh gửi lúc 28-12-2012 11:46
ERq28qtEaO8[/utube]
mý bà bên Thái còn nhiều chyện hơn mình nhiều!!
Cái này đầy đủ h ...

Bé Cá Heo kia, chưa gì già này già nọ rồi. Giận à :)) Chị biết tiếng anh thôi hè. Nghe tiếng Thái loạn xì ngầu. Chả hiểu gì luôn mà vẫn nhe răng ra cười. Đúng là điên hết sức :lol.

Iu Be Ca Heo nhiu nhiu :)

Bình luận

chị dép không dâu ở cái com này của chị thì chắc không sao, nhưng để không bị Mod rờ đầu thì không nên gõ không dấu chị ơi^^  Đăng lúc 29-12-2012 09:21 AM
Cam on Be nhen. Chi vua di hoc ve ne. Dang sai Kindle nen danh may ko co dau duoc. Co sao ko em?  Đăng lúc 28-12-2012 10:09 PM
với lại, nếu com ngắn quá thì chị nên ngắt làm 3 dòng nha^^  Đăng lúc 28-12-2012 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2163#
 Tác giả| Đăng lúc 28-12-2012 21:14:12 | Chỉ xem của tác giả
iris.tran gửi lúc 28-12-2012 16:20
Min không quan tâm nhiều đến danh hiệu do truyền thông đặt cho.

Posted by Shampoo on Dec ...

Trước tiên là em cảm ơn chị đã dịch tin của Min nha!:kiss:

Sau là em muốn nói là em dzui quá à, lâu lắm luôn rồi mới có ai đó gọi em là bé, há há há, lại là bé cá heo, nghe dễ thương gì đâu áhhhhhhhhhhhhhhhhh:loveliness:

Kế đến là: nếu chị úp bất cứ cái ảnh nào vào diễn đàn này, chị phải save ảnh về máy tính của chị,

rồi chị vô upanh.com => click chuột vô Chọn ảnh

=> tìm tới foder mà chị save cái ảnh đấy rồi click chọn cái ảnh đấy (nếu muốn úp nhiều ảnh thì chị cứ quét chuột vô các ảnh đấy) rồi chọn Open ở cuối phải của cái khung chọn ảnh

=> chị sẽ thấy 1 trang quảng cáo, chị đóng nó lại là chị sẽ thấy trang chủ của upanh.com => click chuột vào UPLOAD

=> trả lời câu hỏi bảo mật rồi OK => chị sẽ thấy cái ảnh mà chị muốn úp

=> click chuột vô cái khung màu xám có cái dòng Link trực tiếp: ở ngay phía trên rồi Ctrl + C

=> trong cái khung cửa sổ gõ text của Kites, chị click chuột vô cái hình chữ nhật màu xanh (khi chị rê chuột vô cái hình chữ nhật này là chị thấy nó hiện ra cái chữ Chèn hình) nằm ngay sau cái khuôn mặt cười (Chèn Smilie) ở phía trên

=> Ctrl +V => Gửi là xong,

nhưng cái ảnh này chị phải chú thích NGUỒN ảnh nha chị, nếu như trên cái ảnh có ghi NGUỒN ảnh (VD minpechaya.com) thì chị chú thích y chang như dzậy, còn nếu như trên ảnh không có thì khi chị lấy ảnh từ diễn đàn nào thì chị cứ chú thích cái diễn đàn ấy vô^^

@ Minnie The Weir AT PanTip

Bình luận

Cam on em da giai thik ro rang cho chi nhen be Ca Heo. Love u : )  Đăng lúc 29-12-2012 07:37 AM
ôi tội nghiệp n ko ... việc up hình t thấy mệt mỏi nhất đó  Đăng lúc 28-12-2012 09:47 PM
ò, dzị nàng đu theo cái show đó nha, ta đang bận cái đống hình khổng lồ của M^^  Đăng lúc 28-12-2012 09:46 PM
hihi hum nay phát sóng nek n ... tại nghĩ tết dương lịch nên rảnh rang vào 88 và chờ đợi nek hihi  Đăng lúc 28-12-2012 09:42 PM
há há, dzậy evin xem chừng nào cái show đó phát sóng nha^^  Đăng lúc 28-12-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2164#
Đăng lúc 28-12-2012 23:02:21 | Chỉ xem của tác giả
^^ Hôm qua hỏi Fan Thái, ngày 21/12 Min bận việc gì mà mà ko đến dự Cool House party ^^

T mới biết Gái chòi đi event, địa điểm khá xa Bangkok

Clip đây, Clip đây!!! Cực kỳ vui nhộn và Min cũng cực kỳ dễ thương!!

Mà t nói nếu rảnh thì Min cũng đừng nên tới, vì như thế cũng không hay, sẽ bị scandal

Fan Thái rất đồng tình với ta, nàng ấy còn nói "Cũng có Gif tham dự, nên tốt nhất Min đừng tới để nhìn thấy mặt của Gif" hahahaahaaaaaaaaa

Bình luận

ta có làm gì đâu à, ta chỉ suốt ngày canh chòi thôi hà, mọi tin tức anh em chòi lá đều do các nàng rinh dzìa chòi mà^^  Đăng lúc 29-12-2012 04:16 PM
Đính chính cái gì, n cứ nhận đi, hehee  Đăng lúc 29-12-2012 09:58 AM
đính chính, ngừ cá không VIP đâu nha^^  Đăng lúc 29-12-2012 09:23 AM
hihi .. toàn là nhân tài ko hà nhaaa  Đăng lúc 29-12-2012 03:41 AM
T quên mất Ayusakai nữa, tin tức của Ayu là cực kỳ chính xác ^^ n này là VIP*  Đăng lúc 28-12-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2165#
Đăng lúc 29-12-2012 02:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Hahaaahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa

T biết giờ này các n đang say giấc nồng nè, đang mơ những giấc mơ đẹp nè ^^ Ta vừa lấy thông tin từ Thái xong, sẽ khai trương bài cho ngày hôm nay nhé!!

Show WWYWY:

Weir nè: W cảm ơn mọi người đã thành lập nhà WM tại pantip và chắc chắn rằng sẽ có lakorn chung với M vào năm sau, W cảm ơn tất cả những gì mà fan đã làm cho họ (WM), cảm ơn những món quà và cảm ơn vì đã ủng hộ, W rất hạnh phúc.

Min nè: Cảm ơn các bạn vì đã không quên Pin Anong và luôn luôn ủng hộ Pin Anong, Min cũng nói rằng năm sau sẽ có lakorn chung với W.

Cả hai đều nói rằng hiện tại họ chỉ là anh em, còn tương lai thì họ chưa biết được.

02 đứa nó nói rồi tới Buồm nói: Buồm nói rằng năm sau hy vọng tụi nó chóng thành đôi!! kakaaaaaaa

Good morning cả nhà ^^

Giờ ta ngủ đây

Bình luận

He he, hi vọng và chờ đợi hị vọng thành sự thật.....nhưng đau tim lắm đó nhá ^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:04 AM
ai cũng hy vọng hihi  Đăng lúc 29-12-2012 06:43 PM
Heheee, hy vọng năm sau quá đi  Đăng lúc 29-12-2012 03:57 PM
he he thanks n nhá ^^ lần này anh em chòi lá cùng lên tiếng rồi nha ^^  Đăng lúc 29-12-2012 03:52 PM
^^ Mọi chuyện chưa nói trước được, nhưng mà t cứ hi vọng, heheee  Đăng lúc 29-12-2012 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2166#
Đăng lúc 29-12-2012 03:47:27 | Chỉ xem của tác giả
canhbuomxua87 gửi lúc 29-12-2012 02:37
Hahaaahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa

T biết giờ này các n đang say giấc nồng nè, đang mơ nhữn ...

Hả có thật là kỳ này W nói đó là chuyện tương lai ko vậy . Chắc chắn W nói phải ko n thê thì ..........hihihi

Nếu thật thì ko còn ij bằng rồi . Hai a e chòi lá làm t sốn sang đứng ngôi ko yên đây

Vì câu nói 'tương lai ' này thì ko lý do ij ko đu +thêm việc hai a e cùng nói nữa haha

Vậy là tin tức phía trên kia của Min từ chối thẳng thừ Chin rồi . Vì Min ko nói là chuyện đó là tương lai ko hề nói mà nói là ko biết

vậy có nghĩa ko thể rồi Chin ơi . hihihi

W đã chiu nói tương lai thì tương lai có thể nha W đừng để fan thất vọng nha , sẵn sàng ngồi đợi từng ngày đó nha W

Và cúi cùng là hai người chắc nịch fim mới rồi haha , ko còn ij nữa mà chỉ ngồi hóng vs hóng mà thôi tự nhiên đọc tin này của n sao t thấy nó lân lân một cảm giác khó tả khi nge hai a e nói về nhau mà đặc biệt là chữ tương lai nữa . Ôi trời ko gặp nhau có thể đó là thử thách cho cả hai haha .

Xin cám ơn Buồm nhá một tin rất tốt để t làm việc vào ngày mai đây  

Bình luận

Thấy nàng lân lân mà ta cũng lâng lâng, bắt tay cái nào...^^ nhưng bây giờ chỉ biết chờ thôi ^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:02 AM
hihi chính xác như thế thì còn ij bằng ôi t vui thật đó hihi ... dc nghĩ tết rồi ko biết sẽ làm ij haizzz ngồi ngóng tin a e chòi tiếp  Đăng lúc 29-12-2012 06:44 PM
N biết đó, Min từ chối khéo thôi, heheee  Đăng lúc 29-12-2012 10:07 AM
Min da noi Chin chi la ban ma sao dam phong vien cu moi moc the nhi!!!!!!!!  Đăng lúc 29-12-2012 10:05 AM
Sẽ có cơ hội như thế với Chin không, chỉ như một người bạn? Tôi không biết nữa. Tôi sẽ lo đóng phim trước đã. (Mỉm cười).  Đăng lúc 29-12-2012 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2167#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2012 21:21:28 | Chỉ xem của tác giả
evin gửi lúc 29-12-2012 03:47
Hả có thật là kỳ này W nói đó là chuyện tương lai ko vậy . Chắc chắn W nói phải  ...

Úp lúc 4:50 chiều 29/12: 1 con ngựa rất tốt^^

@ IG Weir

Ôi  giồi ôi, ku W lách khỏi vòng vây của mắm Gib mới được vài ngày

mà mắm Gib đã nhõng nhẽo rồi này:

ที่หายไปไม่ใช่ไม่คิดถึง แต่ป่วยมากค่ะ ถ่ายรูปไม่ไหว...เจ็บตา เจ็บคอ :(...ดูแลตัวเองนะคะ อย่าให้ป่วยเหมือนกัน เดี๋ยวจะเที่ยวปีใหม่ไม่สนุก...คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

@ IG Giaiven

Bình luận

Buồm với Evin, cho ta hand sake với ^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:01 AM
^^ handshake nào ^^ hớ hớ hớ  Đăng lúc 30-12-2012 02:44 PM
hehe Buồm bắt tay cái nek hihi  Đăng lúc 30-12-2012 02:32 PM
Ai biết được, do M chưa có ai nên mình ko thấy được cách chăm sóc của M đó thôi, M sẽ cực kỳ quan tâm đến "ng ấy" của mình, t tin như vậy ^^  Đăng lúc 29-12-2012 10:51 PM
sự thật đau lòng mà nàng evin, hù nhau làm chi cho đau lòng nhau^^  Đăng lúc 29-12-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2168#
Đăng lúc 29-12-2012 23:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình pr tí

Dự đoán đêm trao giải KBS Drama

Phạm vi dự đoán : chỉ dự đoán những giải Joo Won có khả năng được nhận gồm

1. Best Couple (Cặp đôi được yêu mến nhất)
- Với Jin Se Yeon: có/không
- Với Park Ki Woong: có/không
2. Best Actor (Diễn viên nam xuất sắc): có/không
3. Top Actor ( Nam diễn viên xuất sắc nhất) : có/không
4. Daesang: có/không

Câu hỏi phụ : có bao nhiêu người tham gia game??

Thể lệ tham gia : điền có hoặc không vào mục dự đoán trên và trả lời câu hỏi phụ

Hình thức tham gia : PM cho AvriL theo bản trả lời như trên cùng với câu hỏi phụ

Giải thưởng : được chia thành 6 giải như sau

- Một giải nhất : nhận đc 2 hộp coffee Cantata (có quyền chọn hộp nào) và 400$
- Hai giải nhì : nhận được 1 hộp coffee Cantata250$
- Ba giải ba : Nhận được 1 hộp coffee Cantata100$

Cơ cấu xét giải : theo thứ tự các tiêu chí sau
- Trả lời chính xác nhất
- Có dự đoán số người tham gia game gần đúng nhất.
Trường hợp giống nhau sẽ xét theo thời gian gửi PM cho BTC dựa vào khung giờ Kites.

BTC sau khi xét 6 giải trong khuôn khổ sẽ cân nhắc thêm giải khuyến khích, 50$ mỗi giải ^.^

Mỗi bạn chỉ được PM một lần duy nhất.

Hạn chót : 17h ngày 31/12/2012

Các nhà tài trợ

- smile_pyong : coffee Cantata 100% from Korea
- AvriL, Rain_Smile^_^, SongHyo, nakyung

Mong các bạn tham gia nhiệt tình.!

Bonus hình ảnh giải thưởng của bé Smile

Máy bay :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2169#
Đăng lúc 30-12-2012 00:07:34 | Chỉ xem của tác giả
matkiengcaheo gửi lúc 29-12-2012 21:21
Úp lúc 4:50 chiều 29/12: 1 con ngựa rất tốt^^

ที่หายไปไม่ใช่ไม่คิดถึง แต่ป่วยมากค่ะ ถ่ายรูปไม่ไหว...เจ็บตา เจ็บคอ :(...ดูแลตัวเองนะคะ อย่าให้ป่วยเหมือนกัน เดี๋ยวจะเที่ยวปีใหม่ไม่สนุก...คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

Không đi được không phải là không nhớ đến nhưng mà bệnh nặng lắm rồi  ạ. Chụp hình không nỗi nữa luôn. ….Đau mắt,  đau cổ :(... Chăm sóc bản thân cho tốt nhá đừng để bị bệnh giống như vậy nha .. Coi chừng đi chơi đón năm mới sẽ không vui đó . Goodnight nhá !

Ôi đúng là G làm nũng thật rồi he he ai đó tha hồ mà tìm cách dỗ dành nhá :)))

Bình luận

G đúng là dẻo quá mà, ko đi đc nhưng ko phải là ko nhớ..........nhắn với W sao hả.......  Đăng lúc 1-1-2013 01:08 AM
Kiểu này ông W sắp bị đánh gục rùi, nhõng nhẽo thế kia mà!!!  Đăng lúc 30-12-2012 02:42 PM
ặc cái ij vậy nhõng ij mà nhõng quá vậy ....  Đăng lúc 30-12-2012 02:26 PM
zị là có khả năng Gib đang làm nũng với W vì bịnh. Cũng mong cho Gib bịnh đi, W đón năm mới mà k có Gib đu theo cũng tốt mà. hé hé  Đăng lúc 30-12-2012 09:25 AM
mà cũng chỉ có mắm Gib là đu theo mấy chuyến ăn chơi như thế này thôi hà  Đăng lúc 30-12-2012 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2170#
Đăng lúc 30-12-2012 14:36:06 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 30-12-2012 00:07
ที่หายไปไม่ใช่ไม่คิดถึง แต่ป่วยมากค่ะ ถ่ายรูปไม่ไห ...

Ngĩ lễ rồi pùn quá đi lòng vòng t thấy được clip nói hôm bữa nak

Cặp đôi của năm hehe ôi nhớ lại lời nói hai người t ấm lòng quá đi ... Chắc tranh thủ t/g học tiếng Thái quá hihi

Bình luận

Ta cũng có yahoo mà rất hiếm khi chơi........Khi nào ta qua Cam nàng dẫn ta đi nhá, lần trc đi chả ai dẫn, tự mò nhưng vui vì đc đi bụi....ha ha ^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:12 AM
Đúng rồi đó, W bêng em gái cự kì mà....Ta cũng biết nàng có 5 thứ tiếng từ dạo ấy...ngưỡng mộ quá nhá, tiếng Eng ta gặm còn ko hết nữa đây này....^^  Đăng lúc 1-1-2013 01:11 AM
ủa hồi nảy n kêu t cho cái ij vậy đừng nói là Yahoo nha nhen hihi t ko có chơi Yahoo đâu n :)) t là thông dịch viên đầu tắt mặt tối làm ij có thời gian mà 88 hihi  Đăng lúc 30-12-2012 03:46 PM
vậy mới gê đó .... làm giựt mình khi t đọc binh em gái cực kỳ  Đăng lúc 30-12-2012 03:43 PM
chà chà, tự dưng có ai biểu đứng ra bênh vực đâu à^^  Đăng lúc 30-12-2012 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách