Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bellaswan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Lều bạt]|̲̲̲̲͡͡͡▫̲̲̲̲͡͡͡π̲̲͡͡▫̲̲͡͡|̡̡̡,,,Chuyện tình bên ràoஐMark♥Kimஐ,,,

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-8-2013 01:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Mark-Kim trả lời phỏng vấn hôm nay:

"Có lẽ chúng em sẽ đóng chung lakorn với nhau lần nữa và lần này là với một hãng sản xuất khác. Chúng em đang đợi CH3 confirm."

Trước khi confirm thì không có gì là chắc chắn, nhất là cái đài 3 này sáng nắng chiều mưa. Nên đợi confirm, và có luôn hình fitting rồi mới sure. Nhưng mà vẫn có một sự bấn loạn nhẹ, huhuhuhuhu {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-8-2013 12:32:22 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 20-8-2013 01:32
Mark-Kim trả lời phỏng vấn hôm nay:

"Có lẽ chúng em sẽ đóng chung lakorn với nhau lần  ...

thật không vậy trời...{:288:}

mỗi lần nghe tin tốt đẹp từ MK là tự dưng cảm xúc tuôn trào ak,rưng rưng nước mắt vì mừng.hic..hic...
thương MK quá mòa!

từ "có lẽ" này sẽ dc bao nhiu % là thật đây chứ?

không của hãng Jett nữa rùi,hơi mừng tí xíu.

mình nghĩ qua fim này thì CH3 sẽ xem xét đó...thành công đi là CH3 ok liền ak...

dù còn mập lờ mờ nhưng vẫn mong và hóng tin tức tốt đẹp từ CH3 dành cho MK ak.

tin tức của HyoJae như cơn mưa tưới mát lòng mình,ôi,đã quá.

cám ơn HyoJae nha!thik thú...trong lòng như mở hội vậy dù rằng cho có gì là chak chắn!{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-8-2013 12:45:41 | Chỉ xem của tác giả
tinhtop gửi lúc 20-8-2013 12:32
thật không vậy trời...

mỗi lần nghe tin tốt đẹp từ MK là tự dưng cảm xúc tu ...

Mình nghĩ là có hãng nào mời MK rùi và khả năng đóng chung là rất lớn nên mới úp mở như vậy.
Nhưng mà biết thì vui thôi chứ không nên đu cao quá, mọi chuyện có thể thay đổi vào phút chót {:398:}
Nếu thật là vậy thì mình không ngờ tái hợp lẹ dữ vậy thôi {:434:}
Cha Jett 10 đời nữa cũng không mời MK đóng chung nữa đâu
Có khi nào là ss Anne nữa ko ta

Ngày mai lúc 11:00AM dàn cast Ton Ruk Rim Rua sẽ tham gia ghi hình cho Star Stage.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-8-2013 13:17:55 | Chỉ xem của tác giả
HyoJae gửi lúc 20-8-2013 12:45
Mình nghĩ là có hãng nào mời MK rùi và khả năng đóng chung là rất lớn nên mới ú ...

đúng rồi!
ông Jett ổng sợ M cỡm mất K nên rất đề fong và canh giữ ấy,

ấy,hãng khác là bít rồi...có khi ổng điên lên ko cho K nhận lời nữa thì tiu ak...

mà nghe K nói thế chak chỉ trông chờ vào CH3 thui ak...chak là MK ok hết ùi đấy,mừng quá rồi còn gì

mình cũng mừng húm lun ak!

mà HyoJae cho mình hỏi cái này Star Stage là chương trình gì thế?có phải 4 người dẫn chương trình và phỏng vấn về fim của MK đóng không?

Bình luận

uk,sánh đôi bên nhau nhìu nhìu thì...hihi!lúc đó rùi bít!haha!hihi!  Đăng lúc 20-8-2013 01:39 PM
oh mà k biết chừng nào chiếu, hehe phim sắp lên sóng thấy MK sóng đôi cùng nhau quài luôn =))  Đăng lúc 20-8-2013 01:36 PM
ak!chak sẽ có vid ak!chak cũng vui lắm vì có MK ak!hihi!  Đăng lúc 20-8-2013 01:34 PM
là chương trình phỏng vấn và thường diễn viên trong phim sẽ hát trình diễn lun đó tinhtop :))  Đăng lúc 20-8-2013 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 3-9-2013 23:45:17 | Chỉ xem của tác giả
Hix lâu quá k vô nhà ^^ bụi quá, phủi phủi cái
Lót cái chiếu, hóng phim ^^
sẵn post vài cái ảnh hd vào, thix nụ cười hết cỡ của 2 anh chị nhà này kaka

credit: BanMark@pantip
Reup by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 4-9-2013 11:19:26 | Chỉ xem của tác giả
cầu mong là phim này hai người đóng cặp với nhau sẽ đạt ratting cao để cho hai người sẽ gây sóng gió trên phim trường nhà đài CH3 nàu sẽ kiếm thật nhiều kịch bản đặc sắc cho mark - kim đóng cùng nhau để cho thỏa lòng mong ước của mình, hôm nay đã thứ 4 rồi còn hai ngày nữa thôi là phim mới của hai người sẽ được lên sóng rồi ngóng chờ từng ngày từng giờ từng phút cho nhanh nhanh đến thứ sau để được xem phim (mark -kim ơi mark - kim yêu hai người lắm luôn){:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-9-2013 23:33:18 | Chỉ xem của tác giả
cái clip hậu trường, Due vs Mark có vẻ thân nhể :)) cơ mà đừng bị 2 bạn ấy lừa, mn soi kĩ khúc chụp hình cả cast nhé, "Kim lại đây", khổ, tinh thần tự sướng cũng phải có Kim mới chịu =]] haha

cre: AF, Kimmy Station

Bình luận

Mark quen biết Due từ trc cả phim này, đi du lịch Hàn Quốc với nhóm bạn của Gubgib trong đó có Due =))  Đăng lúc 7-9-2013 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-10-2013 13:14:58 | Chỉ xem của tác giả
sao dạo này lều bạt vắng hơn chùa ba đanh thế này
mọi người đâu hết rồi vào dọn nhà đi chứ
hình như lại sắp có giải thưởng gì bên Thái nữa thì phải thấy có MK nhà ta...nhưng lại phải đấu vs cặp Mario và Mai còn cặp nữa thì không rõ lắm
liệu MK có cơ hội thắng không ta..thấy Mario và Mai đang hot quá trời lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-10-2013 09:35:17 | Chỉ xem của tác giả
Thoi tự quet dọn nhà vậy
2 đứa nhìn đẹp zã man con ngan luôn nè :))

Credit:Markprin fanclub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 25-10-2013 16:53:03 | Chỉ xem của tác giả
{:155:} mấy hôm trước vào đây kiếm lều mà ko có thấy, bây giờ vào tự dưng thấy có cái lều, sao đã sướng thế
có lều của 2 người vào đây 888 đã làm sao ấy.
mình là mem mới rất vui đc làm quen cùng các bạn, mình cũng thích mark và kim như cả nhà , cho mình tham gia chung với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách