Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Tư Gia] (¯`·.º-:¦:-† Noona♥Bie †-:¦:-º.·´¯) Nhân Duyên Trời Định (¯`v´¯) Trọ

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 22-5-2013 17:53:26 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 22-5-2013 17:08
huhu tôi mới vừa xem bên af về thì họ bảo là tại trang chủ fanpage koo kum bên Shangha ...

Rồi xong đời em, thôi rồi lượm ơi =.=''
Ban đầu tớ sờ-tran cái infor bên AF thì họ bảo là BieNa sẽ tham gia, ai ngờ bên đó confirm lại là BieNa sẽ không thực hiện chiến dịch PR cho Ruk Jab Jai với lại bie đi Mỹ nữa =.=''
Bie mà đi thì mất Noona chơi, Noona được nhiều người để ý lắm.
Không chừng Noona còn OK để đóng chung lakorn với 1 anh nào nữa đó trời ạ :((

Bình luận

cái này còn chưa chắc chắn mà từ hôm nay đến đó thời gian còn dài cứ đợi tin đi  Đăng lúc 22-5-2013 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 22-5-2013 18:15:46 | Chỉ xem của tác giả
không biết nhà noona có gì lôi cuốn mà năm nào cũng có người tới thăm thế không biết

cái ông này không biết chết là gì dám lên gối với noona hả kiểu này thế nào quay xong về cũng bị bie xữ cho nhừ tử mà coi dám đụng đến bạn gài anh hả cưng

mà phải công nhận noona thích panda ghê noona so cute (lại có hình của jaejoong hâm nửa chứ huhú bie ghen chết cho coi phòng nào cũng có 10.51)
cre teeonlyyouclub

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 22-5-2013 18:37:01 | Chỉ xem của tác giả

hihi cơm chiên style noona mà không biết noona nấu ăn kiểu gì mà không ai dám thử hết nghĩ thôi cũng tội cho bie quá đi mất (nhưng không sao bie nấy ăn giỏi mà lo gì có gì về bie nấu cho mà ăn hihi)

noona chớp kim jaejoong (nhưng rak bie sukrit)
ai biểu chơi noona chi cho noona chơi lại mà công nhận noona ác thiệt
cre teeonlyyouclub

Bình luận

Sao Noona không là Són dị chời :(( Chã bù với bạn Aom Shushar, Són chính cóng =))  Đăng lúc 22-5-2013 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 22-5-2013 18:59:54 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 22-5-2013 18:37
yxvHs8F1hy4[/utube]
hihi cơm chiên style noona mà không biết noona nấu ăn kiểu gì mà khôn .

Có mấy tập tới thăm nhà Noona là 2 cái anh gì trẻ trẻ, coi mà mắt cười muốn chết.
2 ông đó theo phá Noona hoài luôn ^^
Chắc Noona thích Panda với lại mặt cũng nhìn y sì nên fan toàn tặng cho panda không thôi ^^

Bình luận

Ủa, nói vậy là bella cũng là fan Tae luôn hả? híhí Mừng hết lớn  Đăng lúc 22-5-2013 09:31 PM
miu cũng thích tae nữa hả huhú đúng là tụi mình hợp ghê  Đăng lúc 22-5-2013 09:10 PM
miu cũng thích tae nữa hả huhú đúng là tụi mình hợp ghê  Đăng lúc 22-5-2013 09:10 PM
Nếu noona là Són mà lại thích ngay Tae...miu duyệt liền =))  Đăng lúc 22-5-2013 07:43 PM
bạn cũng thích Aom hả chị ấy đóng phim trái tim mùa thu với tik đó hôm nay chiếu nè hihi với noona cũng từng nói thích snsd nhưng mà không phải són thích thôi  Đăng lúc 22-5-2013 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 22-5-2013 19:04:04 | Chỉ xem của tác giả

Cre: biethestar fb

Này thì nhăn mặt ,nhăn mũi ==> dễ thương
Mà chắc tại Noona nấu ăn hơi bị '' ngon '' nên chẳng ai dám thử ^^.Nhìn Noona đậm chất BOSS luôn, có gì thì nhờ Bie ảnh nấu cho ăn
Tự nhiên tưởng tượng ra được cái hình tượng của BieNa trong new lakorn, Bie giống trai quê còn Noona là gái thành thị *lại hoang tưởng*

Bình luận

Chỉ thích cắn Noona à ^^ Bie thì để cho...Noona dậy =))  Đăng lúc 22-5-2013 09:32 PM
miu mà cắn một trong hai thế nào cũng có một người xử đẹp miu ah  Đăng lúc 22-5-2013 09:08 PM
nhìn mặt cưng quá, muốn cắn =))  Đăng lúc 22-5-2013 07:45 PM
nhăm mặt mà cũng giống nữa  Đăng lúc 22-5-2013 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 22-5-2013 19:17:57 | Chỉ xem của tác giả
mình coi bộ này engsub trên youtube rồi............................
phải nói là nội dung phim này hay mà còn ý nghĩa nữa
diễn viên diễn quá đạt luôn.....ủng hộ 2 tay 2 chân nếu sub team nhà mình làm vietsub
mà cho hỏi, 2 dien74 viên trong phim có "phim giả tình thật" không vậy???

Bình luận

thanks bạn đã ghé thăm chòi sau này vào thường xuyên nha  Đăng lúc 22-5-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 22-5-2013 19:44:41 | Chỉ xem của tác giả
thaotrinh gửi lúc 22-5-2013 19:17
mình coi bộ này engsub trên youtube rồi
phải nói là nội dung ph .

Cũng không chắc nữa bạn ạ.
Nhưng trên tinh thần Shịpper, 2 diễn viên chính trong phim thì real khỏi hỏi rồi.
Cả hai có nhiều momments lắm, bạn có thể lội page từ từ ở đây hoặc bên asianfuse để tìm hiểu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 23-5-2013 09:09:51 | Chỉ xem của tác giả
mới sáng thức dây lập  tức qua bên af kiếm tin liền nhưng mà tin về vụ đi China thì không có nhưng có tin về noona, rất thú vị chắc mọi người còn nhớ cái vụ hôm bữa noona đi tham gia lễ trao giải cùng với Gun phải không? hôm đó noona có chụp một tấm với Gun rất thân tấm này này

cre fb Gun
nhưng cô ấy lại không đang mà chỉ đăng một tấm chụp một mình mình mà thôi

cre ig Noona
điều này khiến mọi người nghĩ sao chứ bên af với mình thì cho là noona sợ Gumbie sẽ ghen cô ấy thiệt dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 23-5-2013 09:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Bên AF mới đưa một tin vui là Gun sẽ không tham gia vở nhạc kịch mới ,và cơ hội chỉ còn có Kangsom hoặc Bie nhưng về phần nang'ek  thì chắc chắn là noona ,điều đó đồng nghĩa với việc bie được chọn thì chúng ta sẽ sớm thấy biena trên sân khấu vào thời gian sớm nhất có thể nhưng điều đang tiếc ở đây là pra'ek sẽ chết lần nửa( mình không muốn thấy bie chất đâu mình thì chỉ muốn thấy kết thúc happy ending ah )
nhưng còn fan bên thái thì họ muốn biena đóng sitcom với nhau . lúc đầu nam chính nữ chính không thích nhau cãi vã sau đó thì yêu rồi kết hôn cuối cùng có con (nói thiệt thì mình thấy cái này nó hơi xưa nhưng mà sẽ rất vui và so cute nếu biena như vậy) và nếu được thì chúng ta sẽ thấy biena mỗi tuần( vì bên thái sitcom cũng ngang ngữa hàn quốc ít nhất là 50 tập) nhưng mà còn phải chờ noona và bie hoàn thanh xong sitcom của mình trước .sẽ rất vui nếu 24/5 biena sẽ cùng nhau tuyên bố dự án chung của họ còn 1 ngày thôi ah
cre af
nhưng dịch và viết theo ý mình

Bình luận

ừ c quên e sắp vào năm cuối cấp, cố lên e nhé. Lên đh đc tự do rồi, vì lúc ấy chả ai quản e đâu, tự thân e lo là chính =]]  Đăng lúc 23-5-2013 11:59 AM
phải làm, c ko hẳn lúc nào cũng ôm lap đc nên dễ bị tụt lại phía sau. Mấy e siêng năng vô quá chừng.  Đăng lúc 23-5-2013 11:52 AM
ừ cùng đam mê BieNa nên nc còn thích nữa, e có skype thì càng tiện, có điều hai bên phải sử dụng đc tiếng A ko là hơi khó. Một phần bận là vậy, cũng có nhiều thứ   Đăng lúc 23-5-2013 11:51 AM
biết ai biết tiếng T ko, nghe nói thì e nhờ ngta nc w e nhiều tí là đc, ban đầu còn chậm, dần sẽ tốt hơn.  Đăng lúc 23-5-2013 11:42 AM
từ rồi thì tập ghép dần, tập nói, nhiều khi c lảm nhảm một mình ngta tưởng bị điên haha. Học trường lớp chưa chắc c đã nhớ bằng học từ phim hehe. E có  Đăng lúc 23-5-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 23-5-2013 10:44:00 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 22-5-2013 18:15
không biết nhà noona có gì lôi cuốn mà năm nào cũng có người tới thăm thế không bi ...

Thanks e post clip nhé.
Vì chủ yếu thích BieNa nên ko có tìm hiểu nhiều riêng về Noona cho lắm. Xem cái này xong thì biết thêm tí.

Nhà nàng ấy đẹp thật, có cái ghế trứng kìa, đầy màu xanh của cây cỏ nữa, fresh quá.
Nhìn nhà Noona thế vui cho nàng ấy, không gian sống thoải mái cho tinh thần cũng thoải mái theo. Mà trông cũng có vẻ yên tĩnh. Đang tưởng tượng Bie mà sang chơi thì sao
Hai cái ông MC thiệt cà rỡn, nhìn hình Noona bảo đẹp giống mẹ, xong phán thêm câu già giống mẹ {:438:}
Tuy biết Noona thích HQ thật nhưng ko ngờ thích nhiều đến thế, lúc thấy rõ tinh thần fangirl nhất là vẻ mặt khi đc MC hỏi có đc gặp JaeJoong chưa, kiểu hơi thất vọng 'Anh ấy còn ko biết e là ai' dễ thương quá. Ko ngờ nàng ấy thích JaeJoong bảy năm rồi ấy, thế là gần như thích từ thời DBSK mới ra mắt ấy nhỉ. Wow.
Biết thêm nàng ấy thích màu xanh và panda, Bie nhớ nhé, có tặng quà hay gì thì cứ dựa vào sở thích cơ bản mà chọn

Chẹp, còn hai ngày là DVD RJJ phát hành rồi, câu này tuy nói ko biết bao nhiều lần nhưng nhất định phải nói lại, chờ đợi là 'hạnh phúc'

Bình luận

dạ thanks chị nhiều  Đăng lúc 23-5-2013 12:03 PM
dạ tại đang nghĩ hè chứ đầu tháng 6 mà vào học là có nước cắt hết luôn nên giờ em tranh thủ hihi  Đăng lúc 23-5-2013 11:55 AM
bận dữ vậy mai mốt có gì rảnh chị vào tư gia góp ý kiến cho em nha chứ em còn thiếu sót nhiều lắm  Đăng lúc 23-5-2013 11:46 AM
dạ thanks chị nhiều em cũng biết vài bạn thái của biena nên có gì nhờ mấy bạn ầy chỉ thêm mà giờ em mới biết chị trong đội ngũ subteam của kites hèn gì mà chi   Đăng lúc 23-5-2013 11:45 AM
em cũng đang theo học bên bánh nè chị với xem phim thì em cũng nghe được có vài chữ mà bên mình phim thái vietsub ít quá ah toàn là lòng tiếng không  Đăng lúc 23-5-2013 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách