Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[DONE ALL LINK] [CH3 2013] Suparburoot Jutathep Series / Khun Chai Tharathorn - Grate Warintorn,

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-10-2013 23:42:32 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam, thích series này rồi.
mong được xem các phần tiếp theo.
các cặp đôi rất cute.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 5-10-2013 16:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã làm lại tập 8 nha! Vậy là xong phần 1 của bộ phim này. Mỗi phần mỗi cốt truyện khác nhau...xem thích quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 5-10-2013 20:15:31 | Chỉ xem của tác giả
hai người này yêu nhau cái kiểu gì kì ghê, chẳng hiểu nổi làm mình coi phim thấy hồi hộp ghê,
him quá hay luôn. Mình cũng thức cả 1 đêm để theo dõi hết.
có một sự hay không hề nhẹ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-10-2013 20:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST nhìu thiệt nhìu nha^^
Chờ ep 8 hoài lun, tưởng ST quên em ý rùi chứ^^ mí hôm nay hông vô nhà T, hông ngờ được bất ngờ lớn quá chừng lun^^ Thích nụ cười của anh vai chính mới xem phim^^ bi giờ lại tò mò mấy câu chuyện tình của mý anh còn lại, hy vọng ST sẽ tìm típ típ các phần sau^^ Lần nữa cảm ơn ST nhìu thiệt nhìu^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 13-10-2013 19:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Vưà mần xong Khun Chai Tharathorn
Ôi sao mà mèn iu thế cái nụ cười đó của anh Grate
Không hỉu sao đọc nội dung 5 phần
Xem hình 5 phần, mèn vẫn thấy phần này là hút mình xem nhất
Nội dung mới lạ, nam chính ấm áp, nữ chính hoạt bát
Tiếc là phim này quay đôi phụ hơi bị nhìu
Nhưng mà dù sao cũng cám ơn ST nhìu nhìu!~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-10-2013 21:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình càng lúc càng thik Grate rồi
Sao nngày xưa mình k sớm nhận ra nhỉ?(Hồi trước có xem mấy phim cảu anh ấy rồi àm chưa bị cuồng như thê snayf)
Đúng kiểu mình thik,ngọt ngào,ấm áp,giống như hôm nay trời trở lạnh mình được uống sữa nóng ấy
Cách anh quan tâm tới n'ek rất ngọt ngào,tự nhiên như nước chảy.Vừa là thầy,vừa là anh trai,rồi thành người yêu.Tình yêu vừa có sự chín chắn,vừa có sự đáng yêu. Bị thik đôi này king khủng luôn

Cộng thêm anh béo Dom. Mỗi lần xem anh này đóng là k nhịn nổi cười luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-11-2013 23:46:40 | Chỉ xem của tác giả
luyện xong phần này lâu oj
nhưng cho e hỏi tí là còn 4 phần nữa nhà ta có mần sub luôn ko vậy
phần nào e cũng thik hết, còn 4 phần còn lại mà nhất là phần 3 e thik lắm mà ko có sub hixhix
Mong nhà mình xem xét tiếp tục 4 phần còn lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 9-11-2013 00:35:53 | Chỉ xem của tác giả
chết đứ đừ với cách anh Grate cười và cả khi anh ý vừa nhìn Prang vừa cười nữa... ôi ôi ôi... rụng tim mất thôi..{:442:} {:418:}
tình yêu của anh ấy có lẽ đến từ phút Prang nhỏ bé hôn lên má anh ý, rồi nó cứ lớn dần lên thành một thói quen, một tồn tại hiển nhiên làm anh nhà ta koh biết nó thành cây tềnh iu khi nào... mặt anh ấy lúc nhận ra tềnh iu của mềnh với Prang nhìn cute quá ah... kiểu này chắc ngất trên cây gấc quá.. mềnh cứ coi đi coi lại hoài...bị " pee chai Yai" củai Prang làm chết đứ đừ... {:437:} và thường xuyên đau tim thêm mất máu {:439:} với nụ cười của anh Grate {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 15-11-2013 12:33:03 | Chỉ xem của tác giả
í phim này có nhiều phần cơ à. Mới xem hết tập 10 mà thấy kết thúc cũng hơi lạ vì mới có 1 cặp thành. Vui quá, ha ha. Ngóng chờ tập phần tiếp theo thôi.
Thế là còn 4 cặp nữa ý nhỉ, mỗi phần 1 cặp thấy giống seri phim đợt trước mình xem mà cũng có 4 anh em ấy, không nhớ nổi tên thái. hờ hờ. Nhưng thích lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-11-2013 19:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không biết hay không nửa xem poster thấy nhiều nhân vật quá... mà mình thì thích có nhiều cảnh của nhân vật chính thôi... nên vẩn chưa muốn xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách