Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event - DONE] Kites- Design Battle Open- Season I - Đề thi vòng cuối - Merry Christmas

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-7-2013 20:58:14 | Chỉ xem của tác giả

Designer Battle Open I
Thể lệ

Cuộc thi Designer Battle Open I là một sân chơi đề cao sự sáng tạo và đam mê.
Cách ra đề cũng như tính điểm và sắp xếp các cặp đấu sẽ là một sự bất ngờ của BTC dành cho các bạn Designer đăng kí tham gia. Đây cũng là lần đầu tiên áp dụng cho 1 game được tổ chức tại Kites.vn.
Các bạn hãy coi mình là đấu sĩ, đề bài mà BTC gửi cho các bạn sẽ là sàn đấu và bạn des cùng cặp sẽ là đối thủ ^^ Hãy cạnh tranh công bằng nhé Bạn sẽ cảm thấy cuộc thi này vô cùng thú vị.

Thể thức đấu: Đấu loại trực tiếp

1. Mã dự thi
- Mỗi thí sinh sẽ được BTC đặt cho 1 Mã số thay cho SBD và dựa vào mã số này để xác định các cặp đấu. Mã số này sẽ theo bạn đến cuối cuộc thi.
- Dựa vào danh sách người chơi tham gia đăng kí, sử dụng excel để ngẫu nhiên chọn ra 4 người trong 1 bảng đấu và Mã dự thi sẽ gồm chữ và số. Phần chữ là bảng đấu của thí sinh tại vòng 1, phần số là số thứ tự ngẫu nhiên được chọn. Các bảng đấu sẽ được kí hiệu bằng chữ A - B - C - D ...
Ví dụ: Bảng A sẽ chọn ra 04 bạn: A1 - A2 - A3 - A4

2. Cặp đấu
- Vòng 1 sẽ là đấu cùng bảng: A1 vs A2 - A3 vs A4
- Người chiến thắng sẽ là người có số bình chọn của khán giả cao hơn trong thời gian qui định. Người nhất bảng là người có số vote cao nhất trong 04 *đấu sĩ*
- Vòng 2 sẽ chọn cặp đấu theo thể thức: Nhất bảng A vs Nhì bảng B
- Từ vòng 3 trở đi BTC sẽ ghép cặp theo sơ đồ hình cây.

3. Đề thi
- Mỗi vòng thi sẽ có 1 Chủ đề chung, mỗi cặp đấu sẽ nhận được 1 đề thi riêng.
- Các vòng thi khác nhau, chủ đề sẽ khác nhau.
- Đề thi sẽ được BTC post vào ngày công bố cùng với danh sách cặp đấu, các *đấu sĩ* nhớ theo dõi và nộp bài đúng hạn.

4. Cách tính điểm
- Sau khi nhận bài thi (qua hình thức PM), BGK sẽ Post bài thi của mỗi cặp đấu trong 1 post. Khán giả có thể bình chọn cho đấu sĩ mà mình cảm thấy xứng đáng chiến thắng bằng cách comment "Tôi vote cho ..." / "Vote cho..."
- Sau thời gian qui định của BTC, đấu sĩ nào có số vote cao hơn sẽ là người chiến thắng.
- Cuộc thi không có BGK, chính các bạn khán giả sẽ chọn người chiến thắng. BTC khi post bài của thí sinh sẽ kèm nhận xét để khán giả tham khảo.

5. Hạn nộp bài
BTC chỉ nhận bài dự thi qua hình thức PM tới nick PRTeam trong thời gian qui định. Thời gian dành cho mỗi vòng thi là khác nhau nên các bạn chú ý nộp bài đúng hạn. Nếu thí sinh nào không nộp bài trong thời gian qui định sẽ tự động thua cuộc.

6. Giải thưởng
- Giải thưởng được tính lũy tiến theo vòng thi
- Chiến thắng và qua vòng 1, mỗi đấu sĩ sẽ nhận được 50 Kite$, vòng 2 giải thưởng là 100 Kite$, vòng 3 - 150 Kite$ ...
- Người chiến thắng cuối cùng sẽ nhận được ... Kite$ (quên là bi nhiu ròi :v)

7. Hồi sinh
- Từ vòng 03 trở đi, BTC sẽ áp dụng luật Hồi sinh.
- Những đấu sĩ đã vào vòng 3,người có số điểm vote cao nhất (trong số những đấu sĩ bị loại khỏi vòng 3) sẽ tiếp tục được tham gia thi đấu vòng 4 - và đấu sĩ này sẽ vẫn nhận được phần thưởng của vòng 3 150 Kite$.
- Mỗi đấu sĩ chỉ có thể được hồi sinh 01 lần duy nhất. Nếu sau đó tiếp tục bị thua thì sẽ bị loại và nhường cơ hội cho người khác.

Nếu bạn được Hồi sinh, hãy hết sức mình giành chiến thắng   

Trên tinh thần vui vẻ và tôn trọng lẫn nhau, cuộc thi tính kết quả dựa trên VOTE để tìm người thắng cuộc, các bạn *đấu sĩ* hãy tham gia hết mình và fairplay nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-7-2013 21:12:05 | Chỉ xem của tác giả
Số báo danh & Bảng đấu các Đấu sĩ

SBD         Nick Kites
A1        LamMuoiMuoi
A2        mun95
A3        meobeou
A4        SpencerLee
B1        ilusm_9794
B2        sone.qt98
B3        ngannghiaxiu
B4        xuxoan
C1        pionpt
C2        Đậu_Đậu
C3        pimie
C4        maimase
D1        what'sup_Girls
D2        Mun4D
D3        TheChan
D4        itsyourday
E1        conchuotngoc
E2        Aoitori99
E3        PhongTuyetAnKha
E4        [Z]ero
F1        -Aki-
F2        |Invisible|
F3        lovegiraffe_02
F4        Tictactoe
G1        vai_ac
G2        nhechnhacMju
G3        LSs2TS
G4        linkb0i
H1        XiaoMeng
H2        caohuyen1005
H3        pandabanhbao
H4        Poohtham2905
I1        •Tyt•
I2        Dr.mọtphim
I3        miungo.bh
I4        melpo
K1        kegaykhochiu
K2        Daviden
K3        nguyenkimquyen
K4        finpeo
L1        tina1221
L2        jjno1
L3        simpsonchau
L4        leebaokim

Chú ý:
1. Số báo danh được đánh sau khi đã tráo tên của các thí sinh ^^~ nhằm đảm bảo yếu tố bất ngờ
2. Dựa vào SBD thí sinh sẽ xác định được cặp đấu cho mình ở vòng 1.
A1 gặp A2
A3 - A4
...
3. Cặp đấu vòng 2 sẽ dựa vào kết quả vòng 1 theo như Thể lệ tại post #21
4. Đề thi sẽ được thông báo vào 8:00 tối ngày mai - 30/7/2013. Sau khi đề thi được công bố, các *đấu sĩ* vui lòng nộp bài sau 48h theo qui định cho BTC bằng cách PM vào nick PRTeam.
5. Mọi thắc mắc ý kiến vui lòng post bài Tại Đây
6. Bổ sung 02 bạn đăng kí muộn là leebaokim và simpsonchau vào bảng L - chúc các bạn may mắn

Bình luận

huhuhu, là do ss gà gửi sai quy cách chớ hok phải do PRteam, thật lòng xin lỗi Aqua và các bạn nào bị ss spam tin nhắn, *úp mặt vào tường hối lỗi*  Đăng lúc 1-8-2013 09:54 PM
Mình đã được rep, :)) tại hong biết bài thi có đến đúng nơi chưa thôi :D  Đăng lúc 1-8-2013 09:30 PM
Các bạn bình tĩnh, PM bị giới hạn số lần trong 1 ngày, nên ko rep PM dc hết cho các bạn mà :'(  Đăng lúc 1-8-2013 09:06 PM
Uh nhỉ, hôm qua mình nộp bài rồi nhưng đến h cũng không thấy hồi đáp là đã nhận bài, hong biết mình có gởi đúng chưa nữa, có cần gởi lại hong  Đăng lúc 1-8-2013 07:50 PM
mình pm cho prteam 2 lần để nộp bài nhưng ko có ai hồi đáp là seo, huhuhu  Đăng lúc 1-8-2013 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-7-2013 19:49:15 | Chỉ xem của tác giả
.。.*☆ Design Battle Open I  ☆*.。.

Vòng 1 - Đề thi

Vòng I - Kites Quotes

Những câu nói hay và ý nghĩa nhất được chọn từ dự án Kites Quotes ^^~
Thay lời BTC gửi tới các Đấu sĩ và khán giả ủng hộ cuộc thi này :D Chúc các bạn có những phút giây ý nghĩa, vui vẻ cùng cuôc thi
Kích thước yêu cầu: Cover 850*315 px hoặc Poster 500*700 px

Logo KitesQuote

Đối với dòng chữ [email protected], các bạn designer dùng font VfFree67 (như font các zone ghi bên dưới góc phải màn hình trong mỗi phim Kites)
Link để download font này: http://www.vf-fonts.com/?q=fontcat/9&page=6

Bảng A ☆彡

A1 - LamMuoiMuoi & A2 - mun95

1/ Kẻ mạnh không phải là kẻ giẫm lên vai người khác để thoả mãn lòng ích kỉ, kẻ mạnh là kẻ biết giúp đỡ người khác trên đôi vai của chính mình..
{Đời thừa - Nam Cao}

A3 -  meobeou & A4 -  SpencerLee

2/ Chỉ cần một giây để gặp một người, một phút để quen, một giờ để thích, một ngày để yêu nhưng lại mất cả đời để quên đi một người. Yêu một người không khó, nhưng muốn thực sự quên đi một người lại là điều rất khó khăn.
{Đáng Tiếc Không Phải Anh - Diệp Tử}

Bảng B ☆彡

B1 - ilusm_9794 & B2 -  sone.qt98

3/ Mỗi người đều từng có khoảng thời gian bồng bột đấy, khoảng thời gian mà mọi cậu con trai cùng thích một cô gái trong lớp, đi qua tháng ngày với những trò nghịch ngợm hoang đường không tên. Thế rồi, tuổi thanh xuân lặng lẽ qua đi
{Cô gái chúng ta cùng theo đuổi năm nào- Cửu Bả Đao}

B3  ngannghiaxiu & B4  xuxoan

4/ Con người thay đổi, cảm xúc cũng thay đổi theo ! Điều đó không có nghĩa là tình yêu một thời từng sẻ chia là không thật lòng. Đơn giản chỉ là đôi khi người ta dần trưởng thành thì cũng dần xa nhau.
{Phim 2009 - 500 Days of Summer}

Bảng C ☆彡

C1  pionpt & C2  Đậu_Đậu

5/ “Khi người ta trẻ, người ta nghĩ có thể dễ dàng từ bỏ một mối tình. Vì người ta nghĩ rằng những hạnh phúc, những điều mới mẻ nhất sẽ đến trong tương lai. Cũng có thể. Nhưng người ta đâu biết rằng, những gì ta mong muốn và cần nhất chỉ đến một lần trong đời"
{Trịnh Công Sơn}

C3  pimie & C4  maimase

6/ Người ta thường hay lãng phí những năm tháng thanh xuân của mình khi còn trẻ, chỉ hi vọng rằng khi quay đầu nhìn lại, sẽ không thấy hối tiếc
{Bức thư bị lãng quên – Cố Tây Tước}

Bảng D ☆彡

D1  what'sup_Girls & D2  Mun4D

7/ "Khi ta mỉm cười và nói - thật sự rất đau
là riêng mình ta biết ta cần bắt đầu lại"
{Đi qua thương nhớ - Nguyễn Phong Việt}

D3  TheChan & D4  itsyourday

8/ Ừ, sự thật mất lòng mà, nhưng nếu không chấp nhận sự thật, chúng ta sẽ bị bao bọc bởi những lời dối trá. Ta phải học cách chấp nhận sụ thật phũ phàng, những gì chúng ta thấy không hoàn toàn là tất cả.
{Sung Shi Won – Phim Reply 1997}

Bảng E ☆彡

E1  conchuotngoc & E2  Aoitori99

9/ “Người trẻ có thể làm rất nhiều việc, nhưng phải biết yêu thương chính mình, không nên để mình phải hối hận vì đã làm nền cho người khác.Đó mới là quan trọng nhất.”
{Chuyện dũng cảm nhất ~ Scotland Chiết Nhĩ Miêu}

E3  PhongTuyetAnKha & E4  [Z]ero

10/ “Mà những kẻ nói xấu sau lưng người khác này, thường là loại tự cho mình là người thanh cao, dùng những tiêu chuẩn đạo đức, giẫm đạp lên hành vi của người khác; nhưng kì thực trong lòng thì ghen ăn tức ở.”
{Yêu em không cần quá cuồng si ~ Tịch Quyên}

Bảng F ☆彡

F1  -Aki- & F2  |Invisible|

11/ “Bi kịch vĩnh viễn không phải thứ chủ đạo trong cuộc sống, sự xuẩt hiện của nó chỉ giúp con người ta trở nên kiên cường hơn.”
{Đen ăn đen ~ Cư Ni Nhĩ Tư}

F3  lovegiraffe_02 & F4  Tictactoe

12/ “Sao băng cũng giống như tình yêu, có thể gặp được, và cũng có thể cầu thấy, chỉ cần nhẫn nại chờ đợi đến khoảnh khắc bạn gặp nó. Nếu như tin tưởng, nếu như kiên trì, thì sẽ có một ngày, bất chợt quay đầu lại, đã thấy vì sao lấp lánh phía chân trời.”
{Tình muộn ~ Dạ Vi Lan}

Bảng G ☆彡

G1  vai_ac & G2  nhechnhacMju

13/ “Bỏ rơi người khác lúc nào cũng dễ hơn bị người khác bỏ rơi. Đó chính là ly biệt. Cứ phải có một người ra đi, một người ở lại. Người đi dĩ nhiên làm sao khổ bằng người ở lại.”
{Tuyển tập những tản văn hay của Trương Tiểu Nhàn}

G3  LSs2TS & G4  linkb0i

14/ Thói quen là một thứ đáng sợ, nó sẽ khiến con người sản sinh ra tâm lý dựa dẫm. Nhiều khi một cặp tình nhân chia tay, đau khổ không phải vì hết tình cảm mà là vì thay đổi thói quen.
{Hào Môn Kinh Mộng 1 - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm}

Bảng H ☆彡

H1  XiaoMeng & H2  caohuyen1005

15/ Hóa ra yêu nhưng không nhất định có thể mãi mãi ở bên nhau ……
{Tình yêu thứ ba ~ Tự Do Hành Tẩu}

H3  pandabanhbao & H4  Poohtham2905

16/ “...Ý nghĩa của ước mơ không phải ở chỗ nó có phù hợp với khả năng thực tế hay không. Điều quan trọng là nó cho phép bạn sống thêm một cuộc đời nữa với cảm xúc của riêng bạn...”
{Tôi là bê tô ~ Nguyễn Nhật Ánh}

Bảng I ☆彡

I1  •Tyt• &  I2  Dr.mọtphim

17/ “...Khi 1 kẻ được đối xử đặc biệt hơn những kẻ khác, tự nhiên hắn trở thành cái gai trong mắt những kẻ còn lại”
{Tôi là bê tô ~ Nguyễn Nhật Ánh}

I3  miungo.bh & I4  melpo

18/ Chúng ta không có cách nào ngăn cản vận mệnh lấy đi những thứ trong tay chúng ta, tuy nhiên, chúng ta có thể lựa chọn những thứ chúng ta lấy được từ trong cuộc sống và trân trọng nó.
{Thời niên thiếu không thể quay trở lại - Đồng Hoa}

Bảng K ☆彡

K1  kegaykhochiu & K2  Daviden

19/ Trên đời này, yêu đơn phương không hề đau khổ, đau khổ là khi phát hiện hóa ra mình từng có cơ hội ngỏ lời với người ta mà lại để tuột mất, và khi mình tỉnh ngộ thì không còn cơ hội nữa rồi.
{Bí mật bị thời gian vùi lấp - Đồng Hoa}

K3  nguyenkimquyen & K4  finpeo

20/ "Hóa ra thứ được gọi là tình yêu, một khi đã lọt vào trái tim, cho dù bị bụi phủ kín bao lâu, chỉ cần trái tim còn đập, dù thế nào nó cũng không thể quên được!"
{Vượt qua Lôi Trì - Diệp Lạc Vô Tâm}

Bảng L ☆彡

L1  tina1221 & L2  jjno1

21/ Đàn bà sống bằng kỷ niệm. Còn đàn ông thì bằng những cái mà họ đã quên.
{Cô đơn trên mạng - Janusz Leon Wisniewski}

L3  simpsonchau & L4  leebaokim

22/ "Xin hãy tin rằng, tuổi thanh xuân mất đi không hề đáng sợ, mà đáng sợ hơn cả là chúng ta sẽ mất đi trái tim dũng cảm yêu đời."
{La Kì Kì - Thời niên thiếu không thể quay lại ấy - Đồng Hoa}

Gửi bài bằng hình thức PM cho nick PRTeam
Thời gian của vòng 1 là 48h, nhận bài cho đến hết 20h ngày 1/8/2013

Thread công bố bài thi để khán giả bình chọn = hình thức comment sẽ có vào 20h ngày 3/8/2013

Hai designer cùng 1 sàn đấu sẽ nhận cùng 1 câu để dễ dàng đánh giá ^^~ Các vòng sau chủ đề sẽ có sự thay đổi, nhưng mỗi cặp đấu cũng sẽ dùng chung 1 đề ^^~

Bình luận

PhongTuyet: mình đã nhân dc bài của bạn nha, do giới hạn PM nên mình chưa rep lại cho bạn dc nha  Đăng lúc 1-8-2013 09:06 PM
sau khi nộp bài rồi thì sao để xác nhận đc ạ??? e sợ có gì trục trặc thì các ss sẽ ko nhận bài đc  Đăng lúc 1-8-2013 08:00 PM
trời ơi quote dài quá đi :((  Đăng lúc 31-7-2013 10:03 PM
À, đã hiểu  Đăng lúc 31-7-2013 04:55 PM
mình hiểu đề của mình mình chết liền á nha :(  Đăng lúc 31-7-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-8-2013 21:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao đến giờ này rồi mà vẫn còn nhiều bạn chưa nộp bài như vậy

Mình sẽ tiếp tục nhận bài nhé

Các bạn đã PM yên tâm là BTC sẽ nhận được nhé - nhưng mà bị giới hạn số lần PM trong  1 ngày nên ko rep hết ngay được cho các bạn, các bạn vui lòng không giục BTC

Cảm ơn các bạn đã nộp bài đúng hạn

Danh sách các bạn chưa nộp quote

A1 - LamMuoiMuoi
B2 -  sone.qt98
B4  xuxoan
E1  conchuotngoc
E4  [Z]ero
G2  nhechnhacMju
H1  XiaoMeng
H3  pandabanhbao
I3  miungo.bh
K1  kegaykhochiu
L3  simpsonchau

Các bạn hãy nhanh chóng nộp bài bằng cách PM link ảnh và SBD của bạn cho nick PRTeam nhé

Bình luận

ơ hơ, cái tội không để ý, huuhu lỡ mất...  Đăng lúc 26-8-2013 04:25 PM
Thread công bố bài thi có chưa mọi người?  Đăng lúc 3-8-2013 08:15 PM
mấy ngày ở hoang đảo, ko ngờ mọi người đã thi rùi !!Xin lỗi mọi người nha, h này mới đọc đề bài thì còn thi cử gì !!! hjx làm ơn đùng cho mình vào blacklist!!   Đăng lúc 3-8-2013 11:39 AM
vậy giờ eđit bài lại dc hk chị ??  Đăng lúc 2-8-2013 08:07 PM
Thread công bố bài thi để khán giả bình chọn = hình thức comment sẽ có vào 20h ngày 3/8/2013   Đăng lúc 2-8-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-8-2013 17:08:37 | Chỉ xem của tác giả
KẾT QUẢ VÒNG I CUỘC THI DESIGN BATTLE OPEN

Các cặp đấu vòng 2

A3 meobeou - B1 ilusm_9794
A2 mun95 - B3  ngannghiaxiu
C2 Đậu_Đậu - D2 Mun4D
C3 pimie - D3 TheChan
E3  PhongTuyetAnKha  - F2 |Invisible|
E2 Aoitori99 - F3 lovegiraffe_02
G4  linkb0i - H2 caohuyen1005
G1 vai_ac - H4 Poohtham2905
K4  finpeo - I4  melpo
I2 Dr.mọtphim - L4  leebaokim
L1 Tina1221 - K2Daviden

Đề thi và luật lệ vòng II sẽ được thông báo vào 20h ngày mai ( 8/8/2013)  {:161:}

Chúc các bạn thí sinh có tinh thần thật tốt để chuẩn bị vào vòng II nhé {:173:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-8-2013 20:17:30 | Chỉ xem của tác giả

Vòng 2 - Đề thi

Design Ava - Sign - Cover FB chúc mừng Sinh nhật Kites.vn

Kích thước: Ava 250*250 - Sign 600*150 - Cover 850*315

Chọn hình tự do, slogan không bắt buộc.

Hình thức đấu vòng 2: Đấu loại trực tiếp dựa vào VOTE của khán giả.
Lựa chọn của BTC tại vòng 2 sẽ tương đương 05 phiếu bình chọn.

Từ vòng 3 sẽ áp dụng luật Hồi sinh dành cho các bạn bị out ^^~ Hãy cố gắng vào vòng 3 nhé

Các cặp đấu của vòng 2

A3 meobeou - B1 ilusm_9794
A2 mun95 - B3  ngannghiaxiu
C2 Đậu_Đậu - D2 Mun4D
C3 pimie - D3 TheChan
E3  PhongTuyetAnKha  - F2 |Invisible|
E2 Aoitori99 - F3 lovegiraffe_02
G4  linkb0i - H2 caohuyen1005
G1 vai_ac - H4 Poohtham2905
K4  finpeo - I4  melpo
I2 Dr.mọtphim - L4  leebaokim
L1 Tina1221 - K2Daviden

Thời gian làm bài thi vòng 2 là 03 ngày. Hạn nộp bài vào lúc 20h ngày 11/8/2013
Nộp bài thi bằng cách PM nick, SBD và link bài làm vào nick PRTeam
Bài thi có thể ở dạng png jpg gif

Bình luận

Theo lệ từ vòng 1, sau 48h sẽ có thread Bình chọn nhé bạn   Đăng lúc 12-8-2013 02:05 PM
hết hạn từ hôm qua rồi, sao giờ chưa thấy thông báo mới nhỉ  Đăng lúc 12-8-2013 01:58 PM
2/9 Mun ạ :D  Đăng lúc 9-8-2013 10:40 PM
được bạn nhé - ko giới hạn ko ép buộc nên mọi ng sáng tác tự do ^^~  Đăng lúc 9-8-2013 06:23 PM
sign và cover giống nhau được không ạ  Đăng lúc 9-8-2013 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-8-2013 14:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo

Thread Bình chọn Vòng 2 cuộc thi Design Battle Open I sẽ có vào ngày 13/8/2013 (sau khi hết hạn nộp bài 48h)
Thời gian bình chọn vòng 2 sẽ là 03 ngày ^^~ Các thí sinh và khán giả hãy nhớ và bình chọn cho designer mình yêu thích nhé

Trường hợp những bài thi nộp muộn vẫn được nhận bài, nhưng sẽ có hình thức xử phạt. Chi tiết sẽ được thông báo cùng với thread Bình chọn sau khi BTC cân nhắc hợp lý nhất đối với các bạn.

Danh sách những bạn chưa nộp bài vòng 2

A2 mun95
D2 Mun4D
E3  PhongTuyetAnKha
F3 lovegiraffe_02
H2 caohuyen1005
G1 vai_ac
K4  finpeo
I2 Dr.mọtphim

Không rõ lý do nhiều bạn không nộp bài như vậy, có thể do lo lắng hoặc sợ muộn mà không nộp bài? Mọi người cố gắng nộp bài mỗi vòng thi, vì vượt qua 1 vòng thi là đã loại 1 đối thủ, qua vòng sau bỏ thi thì rất đáng tiếc cho bạn bị loại. Điều thứ 2 nên nộp bài là tiền thưởng mỗi vòng thi đều có và tăng lũy tiến, nếu từ bỏ cơ hội của mình đồng nghĩa với nhường cho đối thủ cơ hội vàng rồi ^^

Từ vòng thứ 3 sẽ áp dụng luật Hồi sinh để cuộc thi gay cấn hồi hộp hơn ^^~ Hãy tham gia tới cùng nhé :D

Bình luận

tại sao đối thủ của mình lại nộp bài rồi :v =)) *đau khổ story* T_T =))  Đăng lúc 12-8-2013 06:25 PM
Dạ, đêm check lại rùi em sẽ PM cho ss  Đăng lúc 12-8-2013 06:22 PM
Em rà soát lại lần nữa nhé. để chị gửi lại. Bài của chị xanh lè, 2 gif 1 tĩnh nha em.  Đăng lúc 12-8-2013 05:46 PM
Em rà soát lại lần nữa nhé. để chị gửi lại.  Đăng lúc 12-8-2013 05:45 PM
Em ko thấy PM ss ạ - ss PM lại nhé  Đăng lúc 12-8-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 19-8-2013 17:38:31 | Chỉ xem của tác giả
KẾT QUẢ VÒNG II CUỘC THI DESIGN BATTLE OPEN

Như các bạn đã thấy, chúng ta có những cặp đấu ở vòng 3 như sau:

E3 |Invisible| VS H4 Poohtham2905

B3 ngannghiaxiu VS C3 pimie

I4 melpo VS C2 Đậu_Đậu

L1 Tina1221 VS E2 Aoitori99

G4 linkb0i VS L4 leebaokim VS A3 meobeou

Đề thi và luật lệ vòng III sẽ được thông báo vào ngày mai ( 20/8/2013)  {:161:}

Từ vòng thứ 3 sẽ áp dụng luật Hồi sinh để cuộc thi gay cấn hồi hộp hơn ^^~ Hãy tham gia tới cùng nhé

Chúc các bạn thí sinh có tinh thần thật tốt để chuẩn bị vào vòng III nhé {:173:}

Ps: Điểm vote +5 là điểm của BGK các bạn nhé ^^

Bình luận

đối thủ em mạnh quá  Đăng lúc 19-8-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-8-2013 21:56:50 | Chỉ xem của tác giả

Vòng 3 - Đề thi

Design Banner cổng chào cho các box tại Kites ^^~

Kích thước: 800*400

Tự do chọn hình. Khuyến khích chèn slogan và các quote để tác phẩm đẹp và ý nghĩa hơn

Hình thức đấu vòng 3: Đấu loại trực tiếp dựa vào VOTE của khán giả.
Lựa chọn của BTC tại vòng 3 sẽ tương đương 05 phiếu bình chọn.

Từ vòng 3 sẽ áp dụng luật Hồi sinh dành cho các bạn bị out ^^~  

Các cặp đấu của vòng 3

E3 |Invisible| VS H4 Poohtham2905 - Korean Showbiz news

B3 ngannghiaxiu VS C3 pimie - Events

I4 melpo VS C2 Đậu_Đậu - Kites Cinema

L1 Tina1221 VS E2 Aoitori99 - French

G4 linkb0i VS L4 leebaokim VS A3 meobeou - Kites Entertaiment

Thời gian làm bài thi vòng 2 là 05 ngày. Hạn nộp bài vào lúc 20h ngày 25/8/2013
Nộp bài thi bằng cách PM nick, SBD và link bài làm vào nick PRTeam
Bài thi có thể ở dạng png jpg gif

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-8-2013 14:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Thay mặt BTC, aqua thông báo cho các thí sinh và các bạn về thời gian bình chọn vòng 3

Thread bình chọn vòng 3 sẽ có vào ngày 27/8
Thời gian bình chọn vòng 3 là 04 ngày

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách