Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Fanvid} [Happy 5th wedding Anniversary] Nếu cậu đã từng nghe ♥

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 14-6-2012 12:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Thật là...cái intro của Phank làm mình khóc r đó *hức hức*
Thiệc tình là cũg k thể nào lí giải nổi là tại sao lại qá yêu và tin tưởg vô điều kiện vào tình yêu của 2 con người này nữa...Chỉ biết là, cảm thấy rất ấm lòng khi nhìn ~ ánh mắt dịu dàng, ấm áp họ dành cho nhau, ~ cái nắm tay, ôm trọn của họ, cảm thấy khó chịu, bực bội khi nghe ~ tin đồn về tình cảm của 2 người này...Đúng là điên loạn và rảnh qá rồi =))
Nhưng mà...vẫn k thể ngừng yêu và đắm chìm tin tưởg vào cái tình yêu đó ! Ai nói gì cũng đc, bản thân mình yêu, mình tin tưởng, là đc rồi, k phải sao :) ?!

Thanks subteam vì cái fanvid mừg ngày kỉ niệm rất đặc biệt này :x Thanks luôn cái intro ấp áp, d.thươg của Phank *kiss kiss*
Và cuối cùng...Happy 5th YunJae's Wedding Anniversary (dù hơi muộn :D)...5 năm ýh, con số 5 đó...yêu lắm :x !~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 14-6-2012 13:08:55 | Chỉ xem của tác giả
oa...........bun........wa!!!!!!!!!!!!!
xuc dong that!!!!!!!!!
{:301:}
e ........ oa........ k biet noi gi!!!!!!!!!
{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 14-6-2012 13:59:03 | Chỉ xem của tác giả
happy 5th wedding appa gấu ngố và umma heo ngu của con:))
con yêu hai người nhiều lắm ý
dù ngày 10 vừa qua con không có làm gì được, trend trên tw cũng ít vì con đang ôn thi
nhưng con vẫn rất mong hai người nhanh đoàn tụi:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 14-6-2012 18:06:32 | Chỉ xem của tác giả
i like it, yunjae is real. chúc cho tình bạn của họ mãi mãi sâu đậm dù cho có chuyện gì xẩy ra đi chăng nưa.
mình là fan suju nhưng mình cũng thích TVXQ , với mình 18 con người đó là một gia đình lớn......rồi mọi hiểu lầm cũng sẽ được giải quyết thôi,,,,tình bạn của họ sẽ không thay đổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 14-6-2012 19:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 2 người ~

Cảm ơn cả ST nữa ~

Hãy luôn hạnh phúc nhé ~

Saranghae
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 14-6-2012 23:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Happy 5th wedding anniversary.
Lại một lần kỉ niệm đám cưới mà pama không bên nhau.
Pama à nhớ nhau thì về bên nhau đi,sao phải mỗi người 1 nơi như vậy?
Nhớ pama nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-6-2012 07:10:39 | Chỉ xem của tác giả
5 năm cưới nhau và đã xa nhau 3 trong 5 năm đó :( nhớ 2 ng lắm biết k,2 người chỉ có thể mỉm cười thật sự khi ở cạnh nhau mà thôi ,chỉ cần đứng cạnh nhau thôi đã như 1 bức tranh,khi 2 ng đứng cạnh nhau lại như tạo ra 1 thế giới khác mà k người nào có thể vào được ,sớm về vs nhau đi 2 anh già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 15-6-2012 07:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm của hai người họ là gì, đó vẫn là một bí ẩn. tình bạn? có lẽ hơn, tình anh em? có lẽ hơn, tìnhyêu? có lẽ chưa tới. Tình cảm này không thể thấy qua mắt, nghe qua lời nói mà là cảm nhận. cảm nhận những tia ấm áp chợt hiện nơi đáy mắt, nụ cười hiền nơi khóe môi, hay cái nằm tay siết chặt. Tát cả cho em biết hai người có sợi dây vô hình liên kết với nhau. sợi dây ấy bền chặt đến nỗi siết những con người mang nó hạnh phúc đến cực điểm mà đau sót tận cùng.
Hai người họ sẽ kết thúc thế nào? đó vẫn đang đợi họ tự quyết định con đường cho mình. còn fangirl chúng ta thì vẫn lưu giữ bên mình những khoảng khắc bình yên ấy trong lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-6-2012 09:53:44 | Chỉ xem của tác giả
Dù hơi muộn nhưng vẫn muốn chúc mừng kỉ niệm 5 năm ngày cưới của các oppa
Happy 5th wedding Anniversary!!!!!!!!!{:311:}
Saranghae !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-6-2012 10:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Tôi ko biết mình có phải YJ shipper ko nữa!~

Nhìn thấy họ ở bên nhau tôi có thể hét lên, nhưng sau cùng tôi vẫn mơ mộng JYH có thể thuộc về mình chăng? Ước vọng của 1 fan-gơn quá to lớn đến thế chăng?

Tôi nhìn thấy nhiều hành động của họ, thấy họ yêu thương nhau, hp bên nhau. Tôi ko thik cho lắm. Nhưng giật mình tự hiểu ko ai xứng đáng hơn khi đứng bên cạnh JYH.

Họ quá hiểu nhau, quá tương xứng. Mà bất cứ ai chen ngang vào đều làm hỏng chuyện tình của họ.

Tôi hoang mang hiểu rằng JYH chỉ thực sự hp khi có KJJ ở bên, khi được yêu thương KJJ, chứ ko phỉa 1 cô gái hay kể cả là 1 chàng trai nào khác.

Có lẽ, tôi ship họ vì vậy. Tôi ship YJ vì họ quá đẹp, vì dù ghen tị đến mấy tôi vẫn phải cảm phục trước cả 2. Vì chỉ có họ ms đem lại hơi ấm cho nhau.

Và để bh, tôi vạn ngàn lần tin vào ty của họ

Bình luận

<3  Đăng lúc 5-7-2012 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách