Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Miyazaki Aoi - 宮崎あおい

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 8-9-2012 00:14:43 | Chỉ xem của tác giả
TÂN GIA PARTY - ROYALLAND

Party hoành tráng, trang trọng và sôi động

Bánh xe thời gian vẫn lặng lẽ quay. Từng ngày trôi đi, những chú ong vẫn âm thầm xây tổ. Trải qua biết bao gian nan thử thách từ một mảnh đất hoang sơ đã trở thành một căn nhà khang trang, rộng rãi. Ngôi nhà Royalland chính thức có một vị trí nhất định trên bản đồ kites vào lúc 12h ngày 31/7/2012.

Mời bạn hãy ghé thăm Royalland, đến với những thành viên trong đại gia đình Royalland, và sẽ không thể thiếu người anh "lớn" trong nhà - Roy Chiu (Khưu Trạch) - chàng diễn viên điển trai với giọng hát ngọt ngào, lối diễn xuất thần cùng niềm đam mê đua xe mãnh liệt. Không những thế, các bạn còn có cơ hội được giao lưu, kết bạn, cùng tham gia gameshow cực hay với giải thưởng hấp dẫn!

Thiệp chính là vé máy bay đáp xuống Royalland, đến thẳng party lun

Hãy đến với Royalland vào lúc 19h30 thứ 7 ngày 8/9/2012, đừng bỏ lỡ một buổi tối thật vui và cơ hội rinh xèng thật lớn các bạn nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-9-2012 11:40:22 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 7-9-2012 21:39
bạn nói dài quá, đầu tớ nhức bưng bưng vì cập nhật thông tin hàng loạt rồi. :D

n ...

Chào :">. Mình tình cờ đi lăng quăng thấy topic của Aoi chan nên nhảy vô chơi :p

Colorful mình cũng xem rồi. Anime hay :x

Ừ, "Fune wo Amu" vào tháng 4/2013 đó. "Kiroi Zou" [Chú dzoi dzàng] chung với Mukai Osamu thì mới đc thông báo là công chiếu 02/02/2013. Mình hóng "Petal Dance", nghe nói là cũng vào tầm mùa xuân, nên cũng có thể là vào tháng 3.

Nếu đúng thế thì tháng 2, 3, 4 là chạy như dzịt =)))))))

Aoi chan nhuộm lại tóc đen rồi bạn :p

Hình ảnh hôm 31/08/2012 đi greeting stage cho cái Tenchi Meisatsu (Okada Junichi - V6 đóng chính). Còn tuần nữa chiếu.

Trông hơi hom hem vì lịch làm việc cũng dày đặc thế mà ^^" ...

Hôm nay bên Nhật ra DVD + Bluray Waga Haha no Ki (2012) mà Aoi chan đóng chung với bác đóng trong Eureka (2001) [tự dưng quên tên bác òi ^^"]

Mấy phim gần đây, Aoi chan đóng chủ yếu là vai vợ người ta :"> cơ mà mình lại thích :)))), nét đẹp, tâm tính dịu dàng :))

Mợ ấy muốn đóng vai phản diện ấy chứ xDDD mà chưa đạo diễn hay kịch bản gia nào giao cho thôi. Mình là mình ủng hộ vai phản diện * cười gian *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-9-2012 20:56:46 | Chỉ xem của tác giả
Những bức hình đầy màu sắc

Đoạn giới thiệu của Aoi trong clip quảng
cáo máy ảnh Olympus

Nguồn : Tumblr.com

Bình luận

ôi hót, phong cách Aoi kỳ quái =)  Đăng lúc 13-9-2012 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-9-2012 22:46:19 | Chỉ xem của tác giả
DỰ ĐOÁN IDOL - TRÚNG XÈNG, MẠI VÔ

Cùng giao lưu và tham gia minigame lĩnh xèng mỗi tuần nào!

Như các bạn đã biết, chương trình Đi tìm thần tượng âm nhạc Việt Nam - Vietnam Idol mùa thứ 4 đã trở lại và hứa hẹn sẽ tìm ra những thần tượng tiếp theo góp phần làm phong phú và phát triển nền âm nhạc Việt Nam ta

Theo tinh thần của box Nhạc Việt từ trước đến nay là quảng bá, cập nhật và ủng hộ hết mình cho nền âm nhạc nước nhà thì sẽ không thể bỏ qua một chương trình thú vị, thu hút một lượng lớn khán giả theo dõi từ những ngày đầu tiên như thế này. Nên mình đại diện box Nhạc Việt gửi thư mời này đến mọi người để mời mọi người cùng tham gia cập nhật thông tin, hình ảnh cũng như đến nhau giao lưu, bàn tán và bình luận về chương trình nhé!!!

Thêm vào đó, chúng ta sẽ có những minigame từng tuần để dự đoán người ra đi / ở lại để cùng nhau kiếm xèng và tăng phần sôi động nữa!!!

Sau đây là thư mời và cũng là vé máy bay bay thẳng đến chương trình cho nhanh nè!!!

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn dành cho chương trình Vietnam Idol cũng như gameshow được tổ chức hàng tuần và rinh về giải thưởng có giá trị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2012 20:35:19 | Chỉ xem của tác giả
tea_rin gửi lúc 8-9-2012 11:40
Chào :">. Mình tình cờ đi lăng quăng thấy topic của Aoi chan nên nhảy vô chơi :p

Col ...

Chị ấy chạy như vịt từ đầu năm sau thì đến cuối năm sau mình mới xem đc :((

Giờ chỉ hóng drama thôi. Going my homeeeeeeee!!!!!!!!!!! Sắp đc xem nhân vật bí ẩn của chị rồi.

P/S 1: Tớ ủng hộ diễn vai phản diện nhá, càng khó càng tốt, Aoi nhà ta ko có ngán đâu.

P/S 2: copy phim kiểu gì bị nuốt mất mấy tập Atsu-hime đi đâu òi =((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-9-2012 21:56:05 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 13-9-2012 20:35
Chị ấy chạy như vịt từ đầu năm sau thì đến cuối năm sau mình mới xem đc :((

Giờ ...

Mình đã xem xong raw Waga Haha no Ki. Khá là thích nhưng cần ai đó sub Eng đê, coi hông có hiểu ;______;

Tiểu thơ :">. Thích biểu cảm ánh mắt này ghê lun :x

Trang chủ của Going My Home

Mới có 2 teaser 15s và 30s thoai, chưa thấy cái mẹt của người đẹp

http://www.ktv.jp/goingmyhome/index.html

Và tập 1 sẽ là SP dài 2 tiếng lận đó * hóng hớt *

P/S: down lại mí tập thiếu đi ;;)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2012 22:17:21 | Chỉ xem của tác giả
tea_rin gửi lúc 13-9-2012 21:56
Mình đã xem xong raw Waga Haha no Ki. Khá là thích nhưng cần ai đó sub Eng đê, coi hô ...

hức, tớ down lâu rồi, trữ máy để nghiền ngẫm đó chứ, xem hết rồi chỉ là chuyển qua ổ ngoài thôi mà chẳng hiểu sao lại mất. Chả lẽ do tội 'tàng trữ trái phép' bản HD đấy lấy từ d-addicts, giờ down lại liệu có ai thèm seed cho ((((((((((((((((((((

mà đã có raw waga haha no ki rồi sao, tưởng còn lâu mới có chứ. Phim ấy chị nhà mặc đồng phục thủy thủ nhá (trông chả khác gì sukida ngày xưa ế) nhưng mà tớ thích nhất lại là cảnh ng con trai cõng bà mẹ già cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-9-2012 09:00:51 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 13-9-2012 22:17
hức, tớ down lâu rồi, trữ máy để nghiền ngẫm đó chứ, xem hết rồi chỉ là chuyển q ...

Down lại đi xem có ai còn seed ;;). Chép hết raw ra DVD rồi mà h đầu đọc của lap dở chứng ko đọc đc DVD T_T, ko thì seed cho... Hông xiền mua HDD T_T

Thật ra ko phải là raw :)))). Bên Trung sub có cả tiếng Nhật + Trung á nhưng mình đây ko hiểu thì coi như raw =)). Ừ mình cũng thích cảnh bác già cõng mẹ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2012 09:27:15 | Chỉ xem của tác giả

c

tea_rin gửi lúc 14-9-2012 09:00
Down lại đi xem có ai còn seed . Chép hết raw ra DVD rồi mà h đầu đọc của lap dở  ...

cái 'ookami kodomo no ame to yuki' vừa biến mất khỏi bảng xếp hạng phim điện ảnh sau 8 tuần liền bám trụ thì 'tenchi meisatsu' lên màn ảnh rộng và tót luôn lên vị trí thứ 4 BXH. Vậy là bên nhật các bạn được nghe giọng chị suốt thôi. Ôi, tớ bấn, tớ bấn. Tớ muốn xem 'ookami kodomo'

Mà, có ai bảo là 'ookami kodomo' sang hàn rồi, nghe nói cũng vào top ten đấy. Đi search google hóng tiếp

Mừ, hôm trước mới đọc đc news 'ai-mà-chắc-cậu-biết-là-ai-đấy' có người tình. Thấy bảo đồn từ tháng 5, tháng 6 đến tận giờ. Không thấy chối chắc là thật rồi. Vậy mà hồi tháng 4, mới viết lăng nhăng, lảm nhảm gì về chị Aoi vậy?????? HẢ HẢ HẢ?????????????

Pi ẹt: waga haha no ki đã rinh về máy mà vẫn chưa xem đc =.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-9-2012 11:29:37 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 20-9-2012 09:27
cái 'ookami kodomo no ame to yuki' vừa biến mất khỏi bảng xếp hạng phim điện ảnh sau 8  ...

Ừ cái tin này mình có biết :)). Cũng đoán Ookami sẽ bị văng ra khỏi roài xDDD. Đợi cuối năm hay tháng 1 đi rồi đc coi Ookami :">. Ookami chiếu 34 quốc gia mà, hông có VN thoai =))

Ôi chuyện đó cho vào dĩ vãng đi! Anh sống đường anh, chị có đường chị :)))))

À mà Going My Home đã có themesong "Cỏ 4 lá", chắc hope cũng đã biết. Con hơn 2 tuần nữa là chíu rồi hóng ghê. Hope lên: http://www.ktv.jp/goingmyhome/index.html => đích thị là lừa tềnh mềnh mà *vỡ mộng*... Người phụ nữ xinh đẹp bí ẩn của chúng ta đâu =))))))

Tin riêng: mới mua HDD chép hàng của chị vào HDD hết lun :)))), có gì thì mình seed raw Atsu hime ;;)

Blog mình: http://tea-tea-yd.blogspot.com/ => rảnh rỗi, thích thì vào chơi :p

PS: bận quá hay sao? À gọi là hope hay color hay là???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách