Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhkiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[FM] Fan Meeting in Japan - "Eun Hye Memorial" - 18/09/2010 (Tường thu

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:11:30 | Chỉ xem của tác giả

Source: YEHbaidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:11:41 | Chỉ xem của tác giả

Source: YEHbaidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:11:48 | Chỉ xem của tác giả

Source: DCeune
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:11:59 | Chỉ xem của tác giả
♥ Tường thuật Eun Hye's Fan Meeting 2010 ♥

♥ Part 1:

MC giới thiệu Eun Hye.
Eun Hye: Tôi đã cố gắng rất nhiều để chuẩn bị cho buổi fan meeting này nhưng vẫn cảm thấy thật bối rối. Thật ra tôi cảm thấy như mình đang sắp khóc. Nhưng mà các bạn đang ở đây với tôi nên tôi nghĩ mình có thể làm được việc này và cười thật nhiều.
Nhân tiện, tôi biết các bạn đã xem đoạn video tôi chơi đàn ghita. Tôi post nó để các bạn biết rằng tôi chơi tệ thế nào, vì thế các bạn đừng hy vọng quá nhiều vào tôi hôm nay nhé, hehe...

MC: Bạn có thường xuyên đến Nhật Bản không?
Eun Hye: Tôi thường đến đây trước khi thực hiện một dự án phim... Đến các cửa hàng... Tôi thường mặc những món đồ phù hợp với nhau, nhưng tôi cũng mặc những bộ đồ tôi mua ở Nhật Bản nữa.

MC: Sắp tới sẽ là ngày lễ Choo Suk (Lễ Tạ Ơn ở Hàn Quốc), bạn sẽ dành thời gian cho gia đình mình chứ?
Eun Hye: Tôi đã không có nhiều thời gian dành cho gia đình kể từ khi trở thành diễn viên, nhưng tôi sẽ cố dành nhiều thời gian hơn với họ.

MC: Bạn có thường giúp mẹ mình chuẩn bị trong suốt dịp nghỉ lễ không?
Eun Hye: Thật ra thì tôi hay dậy muộn bởi vì tôi là người ham ngủ. Tôi sẽ giúp mẹ cả ngày trời và sau đó lên giường đi ngủ vào buổi tối, keke..

Các video tin nhắn gửi cho Eun Hye được chiếu:

Gong Yoo: Kỉ niệm đầu tiên của tôi về em ấy... Tôi đoán đó là bởi vì Eun Hye xuất thân là một ca sĩ, nhưng em ấy đối xử với tôi rất tốt, như một tiền bối mặc dù em ấy còn debut trước cả tôi.
(Gong Yoo bắt đầu sự nghiệp diễn xuất trước Eun Hye, nhưng Eun Hye được xem là người đi trước Gong Yoo trong ngành công nghiệp giải trí bởi vì 2 ngành công nghiệp này có quan hệ rất mật thiết ở Hàn Quốc^^)

Jung Il Woo: Đầu tiên tôi đã nghĩ chị ấy là một người lạnh lùng, nhưng chị ấy rất hiểu biết và chu đáo.

Lee Min Ki: Tôi gặp cô ấy lần đầu tiên là ở chương trình X-Man... Tôi nghĩ cô ấy bẩm sinh đã một người tốt. Cô ấy có một hình ảnh hoàn hảo, xinh đẹp và đáng yêu... và tôi cũng rất thích Coffee Prince. Điểm yếu của cô ấy có lẽ là... cô ấy không có mặt xấu nào? hehe

Kim Hyun Joong: Lần đầu tiên tôi gặp chị ấy là 6 năm về trước trên chương trình giải trí. Chị ấy rất ít tiếng và khép kín. Cuối cùng tôi cũng có thể nói chuyện với chị ấy vào 5 năm sau khi cùng quảng cáo cho một nhãn hiệu quần áo. Chị ấy rất tuyệt vời và thoải mái.

Baby V.O.X: Cả nhóm đã trở nên trẻ trung, tỏa sáng hơn rất nhiều sau khi Eun Hye gia nhập. Khi chúng tôi lần đầu tiên gặp em ấy, em ấy nói nói rằng mình là Yoon Eun Hye đến từ một lớp nào đó ở một cấp nào đó trong trường trung học. Em ấy rất trong sáng và rạng rỡ.

Joo Ji Hoon: Bởi vì cô ấy là đồng nghiệp mà tôi luôn theo dõi trước đây, tôi nghĩ cô ấy sẽ là một người lạnh lùng. Nhưng cô ấy tốt bụng, đẹp đẽ và có nhân cách tuyệt vời, xinh đẹp, diễn xuất giỏi, và cũng là một người bạn tốt nữa.

MC (hỏi khán giả): Các bạn thấy Ms. Yoon Eun Hye như thế nào?
Khán giả: Cô ấy rất xinh đẹp!!!! (một bạn hét lên)

MC (hỏi người phiên dịch): Ms. Eun Hye thế nào?
Người phiên dịch: Tôi nghĩ cô ấy có cách xử sự rất tốt và cô ấy luôn vui vẻ với các nhân viên.
MC kể với khán giả các nhân viên đã nói thế nào về Eun Hye..
Các nhân viên nói rằng ban đầu họ đã nghĩ cô ấy là người rụt rè, nhưng cô ấy rất thoải mái và không quan tâm nhiều đến lễ nghi. Họ nói cô ấy thật sự rất chuyên nghiệp.

Câu hỏi cho Eun Hye từ các tin nhắn video:

Jung Il Woo: Mẫu đàn ông lí tưởng của chị là gì?
Eun Hye: Sao em tò mò thế? Em thích chị phải không? Chị đùa đấy, hehe. Cảm giác quan trọng hơn vẻ bề ngoài, anh ấy sẽ là một người ấm áp và đúng đắn, luôn đối xử tốt với chị.

Gong Yoo: Khi nào em định lấy chồng đây, hãy thành thực nhé!!
Eun Hye: Em sẽ lấy chồng khi Mr. Gong Yoo, người lớn tuổi hơn em kết hôn. Thực ra, em muốn kết hôn trước 25 tuổi, nhưng lại không thể được bởi vì công việc.
Em đã kết hôn rất nhiều trong phim, nhưng nó lại không xảy ra ở ngoài đời. Cứu tôi với mọi người!!! (khán giả cười ồ)

Lee Sun Kyun (Đóng nam 2 trong Coffee Prince): Em thích anh? hay Gong Yoo? (khán giả cười to)
Eun Hye: Mỗi lần em nhận được câu hỏi thế này, em luôn trả lời là em không thích ai cả. Do đó, em chẳng thích ai trong số 2 anh cả, keke.
Và một lần nữa, kể từ khi Mr. Sun Kyun đã lấy vợ....., keke (khán giả cười to hơn, phản ứng của Gong Yoo là mạnh nhất)

Lee Min Ki: Em có vẻ rất yêu thích nghệ thuật, hiện tại em đang quan tâm đến thứ gì?
Eun Hye: Đó là buổi fan meeting... Đầu em tràn ngập những thứ liên quan đến buổi fan meeting, keke...

MC: Ms. Eun Hye đang trói buộc cuộc đời cô ấy vào buổi fan meeting này nhỉ, kekeke

Baby V.O.X: Em có thể uống được bao nhiêu? Cân nặng của em? Thành viên nào em quý mến nhất? Trả lời theo thứ tự nhé.
Eun Hye: Em có thể bị say sau khi uống 1 ly, nhưng nếu em ổn sau ly đó, em sẽ tiếp tục ổn, keke
Đó là do em uống một mình nên say rượu.
MC: Bao nhiêu chai Soju?
Eun Hye: Tôi hiếm khi uống Soju.
MC: À, rượu?
Eun Hye: Tôi cũng không thích rượu. Tôi thích uống Sake (rượu gạo Nhật Bản, cô ấy nói ra loại rượu ưa thích của mình và khán giả cười).
MC: Buổi fan meeting năm sau chắc có lẽ toàn chai rượu Sake thay vì hoa nhỉ, keke.
Eun Hye: Cân nặng của tôi là 45 kg...keke
Khán giả: Thôi nào, keke..
Eun Hye: Tôi chỉ đùa thôi... Nó khoảng 51,52 kg.
Khi tôi bắt đầu một bộ phim mới, nó khoảng 49 kg.
MC: Đây là lần đầu tiên tôi thấy một nữ diễn viên nói về cân nặng của mình đấy, keke
Eun Hye: Tôi không thể nói ai là người tôi yêu quý nhất (trong Baby V.O.X), họ như là mẹ và cũng như những người bạn của tôi. Là thành viên trẻ nhất, tôi chỉ cố gắng làm hết sức những gì mình có thể.

Joo Ji Hoon: Tại sao em không đến xem buổi nhạc kịch của anh!!!!
Eun Hye:Vì em bận quá.. hehe... Em nói rồi em sẽ đến xem buổi công chiếu ở Choon Chun!!!! Em sẽ đi mà!!!!

Note: Có một đoạn đóng giả tưởng cặp đôi Shin và Chae Gyeong Nhật Bản.
Một fan được chọn, và anh ấy lên sân khấu hát "Perhaps Love" cùng Eun Hye.
Sau đó, anh ta nói rằng mình không còn gì để hối tiếc cho dù có phải chết ngay bây giờ
Sau đó Eun Hye tặng người đó một cái ôm, anh ấy chết lặng luôn

♥ Part 2:

Eun Hye xuất hiện trong một bộ váy ngắn màu vàng trông cực kì xinh đẹp.
Có một vài câu hỏi từ phần dành cho fans.

Bất ngờ một nhân viên xuất hiện và có cái gì đó không ổn với bộ quần áo của Eun Hye...
3 giây sau cô ấy lại xuất hiện trong một bộ váy ngắn màu hồng.
Eun Hye: Tôi nghĩ rằng mình tập luyện cho điều này đến chết mất, kekeke
(Thay trang phục là một phần của chương trình)

MC yêu cầu Eun Hye vẽ bộ váy mà cô ấy mặc trong buổi lễ trao giải.
Cô ấy vẽ vào một quyển sổ, và sau đó một nhân viên lại xuất hiện...
Anh ấy che phủ quần áo được mang ra và che luôn Eun Hye...
Và sau đó trong vòng 1 giây, bộ váy của cô ấy biến thành bộ váy dài cô ấy vẽ...!!
MC nói rằng đây là điều mà Eun Hye đã vất vả tập luyện cho.. (xem part 1)

Họ mời 1 fan nam và 1 fan nữ lên sân khấu..
Eun Hye bị bịt mắt lại..
Cô ấy vẽ chân dung của họ, mắt bị bịt, và vẽ bằng cách đặt câu hỏi cho họ để trả lời.
Sau đó cô ấy kí tên và đưa chân dung cô vẽ làm quà tặng cho 2 người, và rồi chụp ảnh với họ...
(Chủ đề của buổi fan meeting lần này là "memorial", vì thế họ cố gắng đem lại cho nhiều fan càng nhiều kỉ niệm càng tốt)

Sự xuất hiện bất ngờ của Baby V.O.X Kan Mi Youn.
Cô ấy biểu diễn một bản ballad và Mi Chu Ga (Going Crazy), và Eun Hye xuất hiện cùng nhảy.

Eun Hye hát 3 bài và nói lời tạm biệt cuối cùng.

Eun Hye: Thực ra, tôi đã rất muốn trở lại với một dự án hay. Nhưng như các bạn biết đấy, tôi không thể thực hiện nó bởi đã xảy ra một sự kiện bi kịch (đang nói đến Love Song). Các bạn sẽ đợi tôi cho đến khi tôi trở lại với một dự án tốt nữa chứ, phải không?
Khán giả: Vâng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ở đây có mọi khán giả đến từ các lứa tuổi 20s, 30s, 40s, những nữ sinh trung học và có cả người đàn ông trông xấp xỉ 70 tuổi. Nhiều người đến từ rất sớm. Theo như lời tường thuật của bạn này thì Eun Hye trông rất rất xinh đẹp, trên TV Eun Hye trông hơi mũm mĩm, nhưng hoàn toàn không phải vậy. Bạn này còn được nắm tay Eun Hye và cảm giác nó rất là nhỏ nhắn và mềm mại.

Source: 화이트로즈 - White Rose @ DCeune
E-trans: CDBloom @ YEHnet
V-trans: mitdai (special thank you :-* )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Thêm ảnh của ss

Source: http://admhy.blog.so-net.ne.jp/2010-09-19
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:09 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:16 | Chỉ xem của tác giả

Cuốn "Eun Hye Memorial" được tặng cho các fans dự FM, ghen tị với họ thật >"<, mong là họ sẽ scan và up lên share ^^

Source: YEHcn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 16:12:49 | Chỉ xem của tác giả
Ss Yoon post hình chụp quà do fans tặng trên twitter

어제팬미팅끝나고 여러분들이 보내주신 선물 감사히잘받았습니다! 선물풀어보느라 am:5:00 에 잠들었다는~~^^ 그러다 잠깐 선물폭탄맞은 호텔방을보고찰칵!!! 本当に有難うございます。 http://post.ly/ySXD

Tôi đã nhận được tất cả những món quà các bạn gửi tôi sau buổi fan meeting! Mãi đến 5h sáng tôi mới ngủ vì tôi bận mở quà~~^^ Trong lúc mở quà, chalkak!!! (snap!!! tiếng chụp ảnh) căn phòng khách sạn đầy những món quà. Tôi chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều (tiếng Nhật)

Ảnh khá nặng nên Poc để thumbnail, click vào hình để phóng lớn nhé ^^
Đây chỉ là một góc phòng của ss thôi, thức 6~7 tiếng để mở quà liên tục là biết nhiều cỡ nào rồi ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách