Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[For Halloween - 2012] The Cabin in the Woods - Căn nhà gỗ trong rừng (Vietsub H

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 13-11-2012 22:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Wow . Phải nói phim này quá tuyệt sau phim ngôi nhà sáp thì phải nói là xem phim này ưng ý nhât. Phải nói là từ đầu mình kết Marty nhá ,không hiểu sao thích tính cách Marty ghê từ đầu phim đến cuối phim .
Còn về phim mình suy nghĩ thế này ! Những thứ kinh dị không ai khác ma do chính con người tao ra . Xã hội này ngày càng nguy hiểm hơn do những tác động của con người và sau cùng cho dù mạnh mẽ tới đâu thì chính ta sẽ bị trừng trị bẳng những thứ ta đã tạo ra . Con người họ thật đáng sợ , khi cuộc sống đã quá xa xỉ thì họ tìm những thứ mới lạ bằng những trò quái đảng hay là hành hạ 1 ai đó (cái này có thiệt trò bệnh hoạn của mấy người xa xỉ )xem như trò vui cười trên nổi đau của người khác .
Thôi mỗi người có cách suy nghĩ riêng khi xem phim nhưng đừng bịnh luận ác ý quá ST bỏ time ra làm phim xem xong không thấy hay thì nên cm cám ơn ST là được rồi hà cớ gì mà phải cm phim này xàm phim này nhảm phim này tào lao .
Cám ơn subteam nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 14-11-2012 15:37:08 | Chỉ xem của tác giả
coi mạng người như cỏ rác

lấy việc giết người làm thú tiêu khiễn

thật ghê tởm, lỡ dại xem phim nên phải xem đến cuối

xem The Hunger Game đã thấy bực rồi

xem phim này muốn ném dép màn hình quá

con người ngày càng mất nhân tính :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-11-2012 11:43:46 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi cho mình hỏi phim này xem có ghê lắm ko? có nhiều cảnh ma mãnh hay giết người máu me gì ko? mình muốn xem phim này vì có christ nhưng mà yếu tim vs lại hay tưởng tượng nên sợ xem xong ko ngủ đk=))

Bình luận

Thực sự là mình xem phim này thấy hoàn toàn bt, k sợ 1 tý nào luôn, thề là chả thấy tý kinh dị nào ý.  Đăng lúc 23-11-2012 06:17 PM
lời khuyên chân thành: đã yếu tim chớ tìm phim kinh dị :)  Đăng lúc 16-11-2012 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 17-11-2012 18:02:35 | Chỉ xem của tác giả
sub team cho hỏi đây là bản uncut hay là bản director cut thế :-? minh khoái xem phim kinh dị bản uncut hoặc unrate hơn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 17-11-2012 19:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trailer hấp dẫn quá!!!
Cũng hơi đoán được nội dung, có lẽ nên rủ người khác xem cùng cho chắc, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 18-11-2012 15:55:34 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ film kinh dị khiến người ta xem xong thấy bực mình, thấy nhảm nhí
Nhưng nếu nghĩ kỹ 1 chút sẽ thấy kịch bản sáng tạo và thông minh
Nói chung là có trí tuệ, hèn chị được bình chọn cao
Thanks subteam nhiều lắm !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-11-2012 01:18:10 | Chỉ xem của tác giả
xem phim xong thiệt là một cảm giác bực tức dâng tràn vì cái hội này coi mạng người như cỏ rác :|
hơn nữa mình ko ngờ cái kết lại thế
cứ tưởng bà kia bà ý lừa @@ hóa ra lại thật :| xem xong cứ thấy hư hư ảo ảo
cả phim thích nhân vật Marty nhất, cơ mà nghĩ đi nghĩ lại thì nếu bà ý nói đúng thì anh ý nên làm anh hùng chứ nhỉ :))

Bình luận

tức tối xong thì đoạn cuối mới hả dạ được  Đăng lúc 30-12-2012 08:24 AM
chưa bao giờ xem phim kinh dị mà thấy tức tối như phim này =)) và mình cũng thích Marty nhất trong phim :"> lúc đầu mình ngỡ ảnh sẽ là người hùng sống sót   Đăng lúc 26-11-2012 11:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 24-11-2012 17:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay về sau mặc dù khúc đầu hơi chán . Ban đầu mình tưởng anh Thor về sau quất hết quái vật chứ, ai dè chết nhảm :(. Mà chẳng hiểu khúc cuối con "zombie viết nhật kí" xuống thang máy bằng cách nào =.=. Chỉ có 1 tay thôi sao chỉnh mạch điện như Marty đc =.=. Lúc cuối mình cứ nghĩ là sẽ hốt luôn ông ác thần , ai dè ....
Mà cánh tay ác thần nhìn giống titan Kronos trong God Of War ghê :D.
Không biết còn phần sau không :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 26-11-2012 11:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Vì tình huống đã tiết lộ cho người xem ngay lúc đầu rồi nên phim bớt hấp dẫn, và tức giận khi thấy sự "mất nhân tính" của một nhóm người lấy mạng sống của người khác để tiêu khiển. Đoạn về sau khi 2 cô cậu kia sống sót mò vào "thang máy" thì hay, mà cái kết vô duyên quá.
Nói chung phim này được điểm về sáng tạo. Nữ chính và anh thần Sấm đẹp xinh :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 27-11-2012 19:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình bỏ sót phim này vào ngày halloween ta?

chưa coi nên bây giờ down về coi thử xem sao
chắc cũng giết người ghê rợn như 1 số phim trc nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách