Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[For Halloween - 2012] The Cabin in the Woods - Căn nhà gỗ trong rừng (Vietsub H

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-10-2012 21:36:20 | Chỉ xem của tác giả
Thấy giới thiệu hot quá nên cũng bon chen vô xí chỗ.
Hix cơ mà seed yếu quá huhu.
Phải để dành rủ rê con em mình cày cùng mới được :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-10-2012 21:46:17 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi 1 chút

phim nì có "hot" wá ko ^^??

vì vốn ko coi kinh dị nhưng thằng nhóc ở nhà lại khoái, thấy nội dung bạn trên kia kể hấp dẫn wá..... ko bít làm sao !!!
(bởi ko thể coi trước nhóc đc, yếu tim)

Bình luận

thank u ^.^ hum wa cũng mới cho nhóc coi, đúng ngày Halloween coi mới... ghêeee >:) >:)  Đăng lúc 1-11-2012 02:07 PM
cảnh hot của phim k có gì, chỉ lộ ngực đúng 1 lần  Đăng lúc 28-10-2012 12:20 AM
hơi hơi hot thui, 15+ thi coi dc ak  Đăng lúc 27-10-2012 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-10-2012 22:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, xem xong cứ ngơ ngác hết cả lên, cũng mất 5ph mới định thần lại được vì......chả hiểu thế nào ấy :|

Mình hồi trước cũng hay xem kinh dị, giờ đỡ nhiều rồi ;)) cơ mà thể loại thế này chắc chưa xem bao giờ

Chỉ thấy máu vs me tung tóe hết cả lên, còn nội dung xem xong không hiểu tại sao có thể nghĩ ra được cái nội dung như thế =)) Cứ phi lý thế nào í, lại nhạt nhạt kiểu nấu canh quên cho bột nêm hoặc mỳ chính ;))

Duy chỉ có điều là phim toàn thây ma, quái vật... rất phù hợp với Halloween ;)) nhìn mấy con đó cũng "kích thích" phết :))

Dù sao cũng thanks sự vất vả của ST, phim dành cho Halloween mà, giải trí chút cũng chẳng mất mát j, không nên chê bai quá nhiều =)))))) (Làm một tràng ở trên xong chốt bằng câu này =))))

Bình luận

tại phim ma châu á nó gần gũi với người châu á hơn nên ám ảnh nhìu hơn, hix  Đăng lúc 1-11-2012 05:55 PM
horror Mỹ đa phần crazy horror hay animal horror nên xem rấttt thú vị, và coi xong là wên ^^ còn horror ch Á coi... nhức cả đầu, rốiii nên coi ko hỉu thì nhìu chứ thú ko thấy   Đăng lúc 1-11-2012 02:12 PM
hè hè, tùy khẩu vị mà, ta thì thik kinh dị Mỹ, dễ xem chứ ko sợ, còn kinh dị Châu Á thì tâm linh hơn, sởn gai óc cơ mà nhìu khi hok hỉu:))  Đăng lúc 29-10-2012 01:44 PM
fim nay ta xem roi, khuc sau va khuc dau ko an nhap nhung no la la, xem cung dc ma^^  Đăng lúc 28-10-2012 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-10-2012 22:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Jenny8x gửi lúc 27-10-2012 22:13
Ơ, xem xong cứ ngơ ngác hết cả lên, cũng mất 5ph mới định thần lại được vì......ch ...

Đúng là phim này hơi bị dỡ lun đấy, chẳng thấy chút sợ hải nào, chưa kịp hồi hộp thì nó chết hết rồi :]]~

Nhưng dù s cũng cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-10-2012 23:02:56 | Chỉ xem của tác giả
hix, vừa xem phim xong! nội dung khá hay, và đủ thể loại ma, hix, nhưng mà chỉ hơi rùng rợn thui, hem có ám ảnh nhìu, thở phào nhẹ nhõm!
lúc xem tới cảnh tàn sát toàn bộ cái trung tâm quái quỷ đó phải nói là mình hả dạ ghe gớm! dù có vì mục đích gì đi nữa thì sử dụng con người làm vật hiến tế là độc ác quá đỗi! mấy người đó đang bị như thế, nhất là 2 thằng già già thấy ghét, huh
cái kết này mình thấy rất thoã mãn, dù ko phải là hoàn hảo, đề cao đức hi sinh của con người hay gì gì đó, nhưng như vậy thì ko có ai phải trở thành vật hiến tế nữa, tàn nhẫn lắm!
phim khá hay, thank subteam nhé!
p/s: hơi bùn vì anh Chris đẹp trai của mềnh hi sinh sớm wa! để ý mấy thể loại phim kinh dị của Mỹ , thì trong 1 nhóm người sống sót cúi cùng lun là người nhút nhát, rụt rè, cá tính ko nổi bật nhất nhóm!heheh

Bình luận

ah đúng đúng ^^ chính nhút nhát nên cứ "nguy" là kím đường thoát cũng tài nhất nhanh lẹ nhất (ko si nghĩ wá nhìu thể hiện thông minh) ^o^  Đăng lúc 1-11-2012 02:19 PM
... nhưng biểu hiện của cả cái chi nhánh đó thì coi như chuyện đùa cợt bạc bẽo, có lý gì mah mục đích "cao cả" (cả thần trong phim cũng là "ác quỷ" đúng hơn)   Đăng lúc 1-11-2012 02:17 PM
đứa còn sống thường là con gái đó =) thật k bình đẳng giới chút nào =)  Đăng lúc 28-10-2012 04:39 PM
Mục đích hy sinh 5 cái mạng sống đó là để cứu cả TG đấy bạn.  Đăng lúc 28-10-2012 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-10-2012 23:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Híc, đây là phim kinh dị hay nhất mà mình từng xem. nói thật là lúc xem nửa đầu phim chỉ muốn tắt xừ nó đi thôi, nhưng càng đoạn sau càng thấy ngấm, rất rất hay. k ngờ có thể nghĩ ra đc cốt truyện như thế. 9.7/10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 28-10-2012 03:42:31 | Chỉ xem của tác giả
IamG gửi lúc 27-10-2012 11:41
Nội dung phim là như này nè bạn.

Trên toàn TG, mỗi nước đều có 1 chi nhánh này ( ...

có một vài cảnh hơi hơi hot, lúc cô nàng Jules và anh người yêu định vui vẻ trong rừng. nhưng mới chị lộ ngực thôi à thì xuất hiện gia đình nhà Buckners đến để giết cô nàng. có chăng lo ngại có những cảnh bạo lưc là quan tâm thui :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-10-2012 13:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình không cần nói thì các bạn trên cũng đã nói.
Từ khi mình theo dõi phim của kites tới giờ, cái phim này quả thật là nỗi thất vọng lớn nhất của mình. Nội dung rõ ràng chả hiểu gì sất. Nếu như đúng như bạn IamG nói thì chắc phải làm cái phần tóm tắt cho bàn dân thiên hạ coi mới hiểu cái phim này muốn nói cái gì, ý nghĩa gì.
Phim thì văng tục như chưa thể văng tục. Đúng là thứ quảng cáo nói láo :))))))) ,trailer thì nhìn ngon lắm
Mà trông phim này giống Hunger game nhỉ, đúng về phần thể loại lẫn bản chất phim, vô duyên vô đối.

Nói chung pi ét của mình là: SUCK

nhưng cảm ơn các subteam đã sub,

Bình luận

phim này ND mới mẻ mà -.- mình thấy hay này hoặc cũng có thể do my taste sucks chăng ;.; còn văng tục thì hầu hết fim 18+ đều văng tục  Đăng lúc 28-10-2012 04:44 PM
ừ mình xin rút lại câu nói đó, thanks bạn nhe  Đăng lúc 28-10-2012 02:48 PM
với lại thị hiếu mỗi người khác nhau. Bạn thấy dở (như mình) nhừng người khác thấy hay, nên k nên yêu cầu ST "sau này hãy chọn kỹ" được bạn ơi :)   Đăng lúc 28-10-2012 01:52 PM
Ơ mình cũng thấy phim này k được hay, nhưng mà Hunger Game lại thấy hay đấy, k vô duyên chút nào, phim này nội dung k đến nỗi k hiểu j, mình chỉ thấy ND k hay thôi   Đăng lúc 28-10-2012 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-10-2012 13:24:49 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này cũng tàm tạm. kết thúc hơi chán. hix hix. có ai có fim rì kinh dị hơn k????   
  ấy qên, tk st nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-10-2012 13:32:22 | Chỉ xem của tác giả
hannah1911 gửi lúc 28-10-2012 13:08
Mình không cần nói thì các bạn trên cũng đã nói.
Từ khi mình theo dõi phim của kites ...

Tại sao nội dung phải đúng như mình nói nhỉ? Nội dung nó rõ rành rành ra đó, bạn xem mà không hiểu thì thôi đi còn trách gì ai?

Bạn chê phim hay dở thì đó là quyền của bạn, còn không hiểu nội dung thì do bạn mà thôi. Bạn nói y như kiểu cô giáo giảng 1 bài toán khó, bạn nghe không hiểu bạn chửi cái đề, chửi cô giáo SUCK vậy. Phải chăng lúc đó bạn sẽ nói cô giáo liệu mà chọn bài mà giảng nhé hả?

Phim kinh dị mà được gần 100.000 người chấm 7,3 thì không thể nào mà không có nội dung nhé, vote này do người xem vote, không phải quảng cáo nhé.

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân đi.

Bình luận

thui thui mấy bạn ^^" Halloween hết rùi, dĩ hòa dĩ hòa đi, mỗi người một cảm nhận mah ^_^  Đăng lúc 1-11-2012 02:23 PM
chài ai, là người coi phim, họ có quyền bình phẩm phim. bạn có vấn đề với câu này của mình không bạn fakesmile?  Đăng lúc 28-10-2012 10:07 PM
who r u to judge the movie -.-"  Đăng lúc 28-10-2012 04:45 PM
Vì bạn cho mình câu nói hay, nên mình cũng phải tặng lại chứ: Who are you to judge me. I know I'm not perfect but before pointing fingers, make sure your hands are cleaned  Đăng lúc 28-10-2012 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách