Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[For Halloween - 2012] The Cabin in the Woods - Căn nhà gỗ trong rừng (Vietsub H

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-10-2012 19:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim kinh dị ah, halloween tới rồi, xem thử coi, xứng đáng cho mùa halloween năm nay không nhá
Thấy trong rừng là hay rồi, mà không có 18+ chắc cũng không rùng rơn mấy
Ủng hộ 1 phát nhá, torrent thấy hơn 7000 người chắc cũng nhanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-10-2012 23:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, st làm phim này nữa sao :">
Đã xem rồi :x
Nội dung thì ko hay lắm nhưng có thể nói phim này đúng chất Haloween, toàn ma các loại, ma nào cũng có :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-10-2012 23:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem bộ phim này rồi.
Mình rât thích xem phim kinh dị mặc dù xem thế nào cũng không thấy cảm giác gì.
Mình thích thể loại kinh dị theo chiều hướng ức chế tâm lý, ly kỳ, lòng âm thanh kịch tính hơn là thể loại phim kiểu này.
Mặc dù phim kinh dị chỉ là giả tượng,, nhưng kiểu máu me, chém giết kiểu này ...nó quá bạo lực.
Mà Mỹ giờ làm thể loại kinh dị kiểu bạo lực này nhiều quá, xem phim chỉ để xem thôi, chứ không có bất kỳ nội dung nào. Nếu không nói quá là" không có nội dung".
Subteam làm bộ này đúng dịp halowen thì đúng chất rồi, quái dị, kinh dị, hóa trang đủ kiểu, ma mãnh, quái vật...đủ kiểu...
Subteam vất vả rồi. Cảm ơn Subteam nhiều!

Bình luận

chuẩn chuẩn, xem xong phim mà cứ thấy hẫng vì chả có ý nghĩa quái gì :| nhạt  Đăng lúc 2-11-2012 01:40 PM
@Jenny8x: bạn này cùng gu với mình*ôm ôm*, mình cũng thích film kinh dị của Châu Á hơn, film của Mỹ cũng có khá nhiều bộ rất là hay:)))  Đăng lúc 30-10-2012 01:51 PM
ơ bạn này hợp gu vs mình nè, mình cũng thích mí kiểu như bạn nói chứ k thích kiểu đem máu me ra dọa, thường kinh dị Châu Á dễ gây sợ đối vs mình hơn :)  Đăng lúc 30-10-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-10-2012 00:30:25 | Chỉ xem của tác giả
yuechanc gửi lúc 25-10-2012 23:28
mình không hiểu đoạn cuối cho lắm, nếu như đã hi sinh như thế vì sao cuối cùng cũng ...

các bạn chắc chắn là họ còn sống chứ, trong căn phòng dưới căn nhà gỗ, một khi mọi thứ bị đảo tung, thì có thánh cũng chẳng sống được khi sự nổi giận của thần thánh lúc bàn tay khổng lồ kia vươn ra và đập nát căn nhà gỗ, có chăng chỉ là trinh nữ còn sống, mà sự sống của trinh nữ đó còn tùy thuộc vào lựa chọn của cô ấy, và cô ấy nói gì đoạn cuối nhỉ: "Đã đến lúc cho người khác một cơ hội","Những vị thần khổng lồ độc ác - Ước gì tớ được thấy họ." đấy thế nên tớ mới thực sự không hiểu nổi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-10-2012 01:19:33 | Chỉ xem của tác giả
yuechanc gửi lúc 30-10-2012 00:30
các bạn chắc chắn là họ còn sống chứ, trong căn phòng dưới căn nhà gỗ, một khi m ...

nếu như đã hi sinh như thế vì sao cuối cùng cũng có bàn tay vị thần đập nát căn nhà gỗ đó là sao?

=> Vì bạn hỏi nếu như đã hy sinh như thế thì mình mới bảo là 2 người đó sống sờ sờ => 2 người đó không hề hy sinh nên mới có bàn tay vị thần => chứ đến cuối thì ai cũng chết cả thôi.

Sự sống của trinh nữ chỉ tùy thuộc vào cô ấy với điều kiện nghi lễ hoàn thành, là 4 người kia phải chết, nhưng ở đây nghi lễ không hoàn thành.

Đứng trước sự lựa chọn cứu thế giới, Dana định giết Marty nhưng bị người sói tấn công, rồi nhớ lại rằng giá mà ban đầu nghe theo lời Marty nên Dana nói cho người khác một cơ hội, có lẽ là thế hệ XH mới. Còn Marty nói vậy nghĩa là không thể thấy các vị thần => tèo sao thấy.

Chung quy, tới cuối, ai cũng tèo, kể cả trinh nữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-10-2012 09:32:16 | Chỉ xem của tác giả
phim thiếu đoạn cuối hay sao ý nhỉ?

mình down về xem đến đoạn marty cướp được cái súng thì hết >"<

K hiểu thế nào nữa                                                                                                                                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-10-2012 09:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong =)))))
Cảm giác giống như cái công ty kia là công ty " quái vật " phiên bản kinh dị và người lớn =))))))
Cái đoạn khá hay ho là cái đoạn 2 người còn sống đi vào trong công ty kia thì phát hiện ra 1 đống quái vật , ma ...... rồi sau đó là màn " Gậy ông đập lưng ông "
Máu me tung toé nhưng mình xem rất vui , từ lúc cái đoạn vào công ty thì xem đôi lúc thấy hài vì cảnh giết người của quái vật :))) thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-10-2012 20:14:45 | Chỉ xem của tác giả
đc đc {:290:}{:290:}{:290:}
xem mùa này trùm mềm là nhất {:301:}
tks ST nhé {:306:}{:306:}{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-10-2012 21:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngay Haloween lại thấy phim này nghe nội dung phim mà háo hức quá
Cảm ơn staff nhà E-Zone nhiều nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-10-2012 22:40:54 | Chỉ xem của tác giả
Vừa down về để dành tới tối mai (31/10) mới coi
Coi qua qua thấy chẳng kinh dị lắm , mình chỉ hãi mấy cái phim như kiểu hồn ma thui
Dù sao cũng phải gởi lời cám ơn tới Subteam cái đã. Thanks nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách