Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Love4Y
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GIFT] ♥♥ PHOTOBOOK - QUÀ ĐẶC BIỆT MỪNG SINH NHẬT GẤU YOUNG CỦA MEM SWEETEST HOU

Đóng [Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2012 14:29:43 | Chỉ xem của tác giả
rainie_yang97 gửi lúc 5-2-2012 11:04
Bài eng của Thỏ lày :

Dear Min Young unnie !

Ố ồ...
Hôm nay @Mưa giỏi ghê ^^
ông anh pro của em không giúp em xem hộ hỉ
vậy phải nhờ Cô giáo Lee MinHằng rồi

Về Sweetest House thì ss có chú thích ngắn gọn ngoài bìa Album
Sweetest House - Fans from VietNam

ss còn đang suy nghĩ phần lời giới thiệu bên trong, có thể ngắn gọn dễ hiểu thôi

Bình luận

cái emo lừa tềnh wá ;))  Đăng lúc 5-2-2012 02:42 PM
chứ sao ạ =)) Đang đợi cô về sửa bài lày >"<  Đăng lúc 5-2-2012 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2012 14:33:02 | Chỉ xem của tác giả
meotamky1998 gửi lúc 5-2-2012 11:07
Dear Min Young unnie !
I’m very happy when I'm your fan. You are so beautiful, sweet and have a ad ...

bé Quỷ hôm nay thành người lương thiện 30p nhở :))
Lỗi của nhóc bé Thỏ có sửa lại kìa, ss thấy đúng í ^^
Mà ss đọc thấy cái câu này kì kì
You are so short but I love it. It makes you be cute ^^.

Nhóc có thik ảnh nào của Young thì chọn đưa ss,
nếu không ss chọn đại thì đừng kiện cáo à nha =))

Bình luận

tùy sis chọn ảnh ;))  Đăng lúc 6-2-2012 07:30 AM
=)) ng` lương thiện là sao hả ss ;)) Em lương thiện từ nhỏ nhưng mờ bản chất là độc ác >:)  Đăng lúc 6-2-2012 07:29 AM
@Mưa : ứ phải ý của iem :))  Đăng lúc 5-2-2012 03:50 PM
chả hỉu nó chê hay khen nữa =)))  Đăng lúc 5-2-2012 03:10 PM
ý của con Thỏ nói là : Chị lùn nhưng e yêu nó. Cái lùn ấy làm chị rất cute =)))  Đăng lúc 5-2-2012 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2012 14:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Nana_bear gửi lúc 5-2-2012 13:24
Buổi trưa nhàn dỗi , vào làm thêm bài nữa cho cả nhà có nhiều lựa chọn :D
Dear Min Yo ...

Câu đầu của em hơi *bay cao* à =))

vì em đã có 01 bài rồi nên ss chỉ chọn 01 thôi,
em quyết định đi kẻo @Mưa đã trans bài kia rồi,
giờ đổi ý thì cho em tự trans E luôn đấy nhá :)
Mà thương con trai ghê, em cứ tập viết văn đi,
càng nhiều thì càng tốt chớ sao :)
để sơcua hỉ ^^

Bình luận

ss có cần e fụ giúp jì ko ạ ? :((((  Đăng lúc 5-2-2012 04:43 PM
Đã trans r thì chọn bài trans luôn đi, bh bảo e tự trans thì khó hơn lên trời, 2 năm không đi học làm gì con chữ nào :))  Đăng lúc 5-2-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-2-2012 14:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Love4Y gửi lúc 5-2-2012 14:46
Câu đầu của em hơi *bay cao* à =))

vì em đã có 01 bài rồi nên ss chỉ chọn 01 thôi ...

Đấy là 2 năm r em không động vào sách vở r đấy, chứ mấy cái kiểu văn như này hồi còn đi học một ngày e làm liền 10 bài :))

Bình luận

chuẩn :))...Không còn nhớ 1 chút Anh nào hết =))  Đăng lúc 5-2-2012 03:15 PM
nhớ toàn Em, nên quên Anh chớ j =))  Đăng lúc 5-2-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 5-2-2012 15:49:07 | Chỉ xem của tác giả
Dear MinYoung unnie !!~
I don’t even know when I have fell in love with your shining smile. Your smile is so impartial, and it isn’t a mite of affected. A smile can make me feel warm in a winter day. A smile can blow up a sunshine on a dark day. And in Sweetest House – a small house in Kites.vn city, I believe there’s a lot of members love your angel smile too.
25 years has passed, life sometimes is happy, sometimes it’s maybe sad. It isn’t strange. It’s the truth that God created. Feeling happy is really a respectable thing. So, don’t hesitate, let’s just enjoy that happiness. Sadness, frustration are gonna say goodbye to open up a new day with happy sunshine. Because, beside you there’s your family, your friends, your colleagues and also your fans are always ready to share your thinking, your emotion with you.
On occasion of your 26th birthday, I send you the best, the most sincerely, the sweetest wishes. I wish you would always be happy, lucky, and successful in your career. And, I will always trust you, love you and respect all your decisions no matter what’ll happen.
We always love U – Our Sweetest MY !!♥♥♥
HAPPY 26th BIRTHDAY TO U !!!~♥

m.n xem hộ em vs. Chắc chắn là sai cả đống ra ý ^^. Đừng ném dép em nhớ :))

Bình luận

nhức đầu wá :(( ss thấy 1 đống chữ anh là chả mún đọc rùi :((. Đợi ss Hằng về kt bài đi e ;))  Đăng lúc 5-2-2012 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 5-2-2012 16:09:45 | Chỉ xem của tác giả
bunny_shiny_tit gửi lúc 5-2-2012 15:49
Dear MinYoung unnie !!~
I don’t even know when I have fell in love with your shining smile. Your sm ...

ss thấy rồi !
Để tối mn xem ^^
có khi ss cho tuổi thật của em đính vô bài luôn =))
Young có đọc thấy sai chính tả hay ... thì chỉ có khen k lắc đầu đâu em nhở =))
Em cố gắng quá ! Đáng khen :)

Bình luận

=)). đọc nhời chúc của fans có tiếng mông cổ Young cx ko lắc đầu đâu =))  Đăng lúc 5-2-2012 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-2-2012 16:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Love4Y gửi lúc 5-2-2012 16:09
ss thấy rồi !
Để tối mn xem ^^
có khi ss cho tuổi thật của em đính vô bài luôn =))

ss đã làm đc. nhiều chưa
Cơ mà e thấy thế này cx nhọc ss ạ
À thế còn nhời chúc của ss đâu ạ
ss ém hàng kỹ thế =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 5-2-2012 17:20:10 | Chỉ xem của tác giả
SS Cái ơi, em viết xong bài send cho Gấu Young rồi, SS check lại giúp em nha, em cảm ơn ss nhiều lắm , em send cho ss 3 tấm hình em thích , tại em sợ có bạn trùng với em nên em send 3 tấm luôn cho chằc ăn , em cảm ơn ss  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-2-2012 17:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Dear Min Young Unnie,
On the occasion of your 26th birthday, I would like to write something to you.  When the sun goes to sleep, the night starts falling down and everything fell into the darkness. I started have a feeling anxiously, worry for next day, so lonely and so tired. When the time I know you, those feeling little by little gone away. The first impression to me is your smiles, it makes one look back and it also bring a warm feeling when I look at you. At that time, I started watch City Hunter drama, and then I continue watch another drama, movies, and including CF that you are leading. Besides that, I read your interview, and also watched behind the scenes; those make me feel so emotional. I don’t know when your image started creeping into my mind. I like you and become your fan is not only you look so gorgeous but also you are so mature, kind, gentle, honest, and smart. Time by time, I love you more than, when you are sad, I feel sad too. When you look so happy, I feel this world beautiful because of you. I know in the showbiz industry has a lot of difficult, but I believe that you will overcome all of them and become a brightest stars in the thousands of stars. Park Min Young that I had known is the person who is so strong and smart; I always support you because I know that you will choose the way that makes you feel happiest even though it has lots of obstacles in the future. Thank you Unnie, you make my life more significantly. I am waiting for your next appearance. On your 26th birthday, I wish you are success in your career, wish you always happy, always beautiful, and always smiles. All my friend  and I in Sweetest House are always support you, we always beside to you. Don’t feel lonely no matter what happened, always be strong and keep the faith. Happy Birthday to Min Young Unnie, Love You So Much. “We love you, More than anything we have; We love you; Even just a tiny part of you” Min  young Unnie fighting!!!              

Bình luận

Thank you ss  Đăng lúc 6-2-2012 03:56 AM
My friends and I.....  Đăng lúc 5-2-2012 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-2-2012 17:26:45 | Chỉ xem của tác giả

Chị ơi, em copy picture rồi paste wa lại cho chi coi mà sao kô được, chị giúp em với

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách