Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Gửi thời thanh xuân" của Triệu Vy công khai Trailer và hình ảnh mới n

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-4-2013 20:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thấy có khá nhiều cảnh khác với trong truyện,truyện đã quá hay rồi nên cũng chờ đợi để xem phim này.Thấy Trần Hiếu Chính có vẻ hiền hơn không cao ngạo lạnh lùng như trong truyện còn Lâm Tĩnh thì hình như không được điềm tĩnh bằng truyện.Trịnh Vi hồi sinh viên thì duyệt xinh xắn hoạt bát còn cái tóc ngắn lúc đi làm ko ổn lắm,chỉ có Nguyễn Nguyễn là hợp nhất thì phải.Nhưng mà rất tin tưởng vào sự chuyên nghiệp của Triệu Vy.Hy vọng khi được xem cả phim sẽ có ấn tượng hơn.

Bình luận

chỉ thấy mỗi nguyễn nguyễn là ổn..nhưng ko sao.đợi vậy  Đăng lúc 9-4-2013 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-4-2013 21:02:21 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Tiểu yến tử,tình yêu Triệu Vy của e!!!
hóng phim vì chị
Dàn diễn viên khác xa so vs tưởng tượng ( nói thật là cứ thấy xấu xấu )
Hóng phim vì Triệu Vy {:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-4-2013 21:23:51 | Chỉ xem của tác giả
sao nhìn hankyung trong này nhìn tiều tụy nhỉ, chắc là cái thời đói khổ sinh viên
đọc truyện này rồi nhưng cungx ko có nhiều ấn tượng lắm, chủ yếu ấn tượng với chị nữ thứ, bạn của chị nv chính, tự nhiên chết oan uổng, chán cả truyện
ko nhớ rõ lắm nhưng 2 nv nam trong truyện cung đâu phải tuyệt đại công tử j đâu nhỉ, nói chung hình như ko đến mức miêu tả quá đáng như các truyện khác nên mình thấy ngoại hình của dv cũng ko quan trọng lắm, ko quá xấu là ổn rồi, chủ yếu là còn phụ thuộc vào diễn xuất, nghe ss Vy khen 2 anh nam chính nên cũng hy vọng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-4-2013 22:26:02 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim có Han yêu quí của mình :))
lại đc chuyển thể từ truyện mà mình cũng khá thích nữa :D
chỉ cần phim giữ đc nguyên tác để cho nv của Han có đc tình yêu là mình mãn nguyện rùi
chờ ngày phim lên sóng
hóng quá
ko bít phim có đc chiếu ở Vn ko nữa
hy vọng sẽ nhanh có sub :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-4-2013 22:26:43 | Chỉ xem của tác giả
thực sự mình rất kết truyện "anh có thích nước mỹ không"
nhưng sau khi xem tạo hình nhân vật của phim thì k thấy thỏa mãn
có phần thất vọng, :(,
vì tạo hình nhân vật không toát lên được thần thái như trong truyện
không biết phim sẽ ra sao, cơ mà là phim của Triệu Vy thì cũng đáng mong chờ hơn
hy vọng diễn xuất sẽ khiến mọi người toại nguyện
vì là phim chuyển thể nên chắc chắn sẽ bị soi kỹ lắm, :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-4-2013 22:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Ồ...mình tường đợt trước đã tung trailer chính thức rồi chứ
mỗi lần thấy news về movie này là lại trông chờ
xem trailer có nhiều tình tiết lạ quá nhỉ...;)) mong tác phẩm đầu tay của chị Vy thành công :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-4-2013 23:01:04 | Chỉ xem của tác giả
"Anh có thích nước Mĩ không?" yêu thích của mình :x Đọc đi đọc lại bao lần vẫn không thấy chán :))
Mình thì không thấy thích tạo hình nhân vật lắm, vì quá yêu mến Lâm Tĩnh rồi, cái con người hoàn hảo ấy, khó mà diễn đạt hết bằng lời :x
Tuy nhiên chưa xem phim nên chưa nhận xét được gì, đợi phim ra vậy @@
Han Geng trông có vẻ chững chạc quá :)) nhìn mà nhận ko ra lun :)) hi vọng Lâm Tĩnh của Han geng cũng toẹt vời như trong truyện :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-4-2013 23:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá hóng quá hóng quá!!!
Không biết phim này có chiếu ở rạp VN không nữa
Hông lẽ phải chờ mạng có nữa sao trời!!!
Xem cái trailer đầu tiên thất vọng ghê gớm, nhưng loạt hình ảnh với cái trailer sau này làm mình lấy lại hy vọng rồi
Cơ mà không thích diễn viên đóng vai Nguyễn Nguyễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-4-2013 00:11:42 | Chỉ xem của tác giả
hic hic, sao chị đóng Trịnh Vy trong trailer với trong mấy ảnh lần này chả xinh gì cả, hồi đầu mới chọn diễn viên thấy thích lắm cơ, giờ lại thấy khuôn mặt nhọn nhọn thế nào ấy, mặt nhìn hơi gầy gò và hốc hác nữa, nhìn nghiêng cũng ko đẹp, ko giống Trịnh Vy gì cả, khuôn mặt bầu bĩnh, má đỏ bồ quân, mình tưởng tượng phải tròn trịa đáng yêu lắm kia, Nguyễn Nguyễn cũng không đẹp nổi bật, nói chung chưa thấy ra dáng 1 hoa khôi hàng đầu, cũng chưa cảm nhận được cái dịu dàng mà mạnh mẽ, chút cam chịu nhưng cũng có phần nổi loạn của cô, Lâm Tĩnh sao về sau lại để đầu ngố thế kia, nhìn có vẻ trầm trầm nhưng ko phải "tĩnh", Trần Hiếu Chính lại có vẻ được được, mình thích cách thay đổi ngoại hình của nhân vật này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-4-2013 01:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Tung hình ảnh với trailer cứ rải rác như vầy, hóng quá đi thôi

Hi vọng là phim sẽ hay như truyện, thích truyện này kinh khủng (hay hơn thì quá tốt)

Trịnh Vi nhìn cũng xinh đấy chứ, mình thấy khá giống miêu tả với trong truyện

HanGeng thì không giống Lâm Tĩnh mấy thật, chờ đợi ở người đóng vai Lâm Tĩnh vẻ chững chạc, chín chắn hơn một chút, cảm giác nhìn Han không cảm thấy giống người Trịnh Vi có thể dựa vào

Dù sao là phim của Han thì vẫn sẽ ngóng và xem

Không biết là ở Việt Nam mình có chiếu phim này không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách