Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlebibi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Gửi thời thanh xuân" của Triệu Vy công khai Trailer và hình ảnh mới n

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-4-2013 07:59:09 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là mình vô cùng thik Triệu Vy
một thời tuổi thơ cơ mà :>
nhưng phải nói là nhìn dv thật là kém xa so với tưởng tượng của mình khi đọc truyện =(( cảm giác k có đc cái thần thái cần có, thông cảm mình hơi bị ác cảm với Triệu Hựu Đình :-j
nhưng hi vọng là như BBKT, dàn dv có lẽ cũng khác nhiều so với cảm giác lúc đọc nhưng đến lúc xem thì thật sự càng lúc càng tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-4-2013 08:18:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được làm từ Anh có thích nước Mỹ không nè

Lúc đọc truyện mình say mê khiếp luôn, trong hai ngày mà đọc hết một bộ

Đọc xong muốn có phim để xem THC và LT ở ngoài như thế nào, hôm bữa nghe bạn gì đó nói sắp có phim mừng hết hồn ihhi. Tìm kiếm đọc thông tin nay giờ thấy traler .  Nhưng sao thấy giới thiệu nhân vật nam mình thấy hok giống như mình tưởng tượng trong truyện nên thấy có chút gì đó tiết nuối. ihiihh, nhưng vẫn xem như thế nào. tại vì đây là phim ĐA nên nó sẽ không lột tả hết được như trong truyện.

Chắc kites sẽ làm phim này, cảm ơn các bạn subteam nhiều lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-4-2013 08:33:44 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Lâm Tĩnh thấy buồn buồn, ko có cái nét tự tin làm Trần Hiếu Chính phải ghen tị một chút nào
Nhưng mà cũng hóng hóng
Phim đầu tay của chị Vy mà, cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-4-2013 08:46:11 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù chưa đọc hết truyện này và nghe kể lại kết cục không hiểu sao mình vẫn ko thích anh Lâm Tĩnh lắm
chắc là nam chính trong truyện ít đất diễn chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-4-2013 09:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Vì là phim đầu tay của chỉ Vy nên sẽ ủng hộ hết mình. Tuy không thích tạo hình khi còn là sinh viên lắm, vì có lẽ nhìn không quen và còn "dìm hàng" của mấy anh quá trời. Nhưng lại rất kết tạo hình khi đã trưởng thành, rất hợp. Nhạc phim cũng hay và phù hợp với phim.
Giờ chỉ còn đợi ngày ra rạp để xem diễn xuất và cách dẫn dắt câu chuyện của chị Vy nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-4-2013 11:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên Triệu Vy làm đạo diễn. Đa tài thật. Hy vọng sẽ thành công ^^
Phim được dựng dựa theo truyện à? nghe mọi người khen truyện nên muốn tìm xem thử quá
Cám ơn bạn đã chia sẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-4-2013 13:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyên goỳ nên giờ cứ háo hức chờ film ra.
Các nv trong truyện được mô tả quá là hoàn hảo rồi nên các dv không bằng cũng phải thôi
film do ss Vy đạo diễn nên cũng đáng để mong chờ lắm chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-4-2013 13:35:45 | Chỉ xem của tác giả
mình đã theo dõi phim từ những ngày đầu và cành ngày càng ưng dàn diễn viên của Triệu Vy,...
Triệu Hựu Đình thừa cao ngạo để diễn tròn vai Trần Hiếu Chính.. có lẽ Triệu Vy sẽ xây dựng bộ phim với hình ảnh của 2 người con trai nổi bật hơn hẳn hình ảnh của Trịnh Vy.. chứ không vô tình, vùi dập THC như Tân Di Ổ đã làm..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-4-2013 13:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Không biết Trịnh Vy thế nào nhưng Nguyễn Nguyễn nhìn không xinh, tại trong truyện tả đẹp quá nên thấy diễn viên mới thấy hơi thất vọng. Còn Han Geng thì mình không tin tưởng diễn xuất cho lắm, trước xem 1 chút Vũ đài thanh xuân với Đại võ sinh của anh này thấy chán òm. Triệu Hựu Đình thì mới xem Bĩ tử anh hùng, tuy không ấn tượng nhưng cũng chấp nhận được.
Truyện này nói thực mình không tài nào đọc hết, chỉ được hơn 200 trang là nản rồi, vì mình không thích cách Trịnh Vy theo đuổi Trần Hiếu Chính và thấy nó gượng gạo khi trước đó cô yêu Lâm Tĩnh như thế. Đã vậy sau đó lại vật vã rõ khổ nữa chứ. Chỉ mong khi lên phim sẽ hay chứ mình vốn không khoái thể loại tiểu thuyết như này.

Bình luận

mĩnh cũng ko thích đoạn TV theo đuổi THC, đọc thấy nản nhưng lỡ mua truyện rồi, cố đọc cuối cùng cũng quacũng được, may mắn là ko thấy hối hận :)  Đăng lúc 9-4-2013 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-4-2013 14:32:46 | Chỉ xem của tác giả
ngày ấy mình thích đọc tiểu thuyết, ngày này, mình thích xem phim chuyển thể từ tiểu thuyết =)) từ bbkt tới bộ này, thích quá đi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách