Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2005][17+] Paradise Kiss/ パラダイス・キス [Vietsub Ep 12 - End]

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 18:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Paradise Kiss Ep 11 HD Vietsub

Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Bình luận

tks bạn nhé  Đăng lúc 21-3-2012 10:57 PM
Thanks bạn nhé :)  Đăng lúc 21-3-2012 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 24-3-2012 05:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Vì một số vấn đề nên tập cuối (ep 12) sẽ ra mắt muộn, dự kiến sẽ là thứ 3 tuần sau
Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ bộ phim
Cảm ơn các bạn ^^

Bình luận

bạn ý nổi tiếng.tóm lại là bạn ấy đạt đc thành công như bạn ấy mong muốn.^^  Đăng lúc 7-4-2012 01:37 PM
Mình không thích những cái đến quá nhanh và phù phiếm nên mình ko quan tâm lắm đến couple George và Caroline :) Mình muốn biết Caroline sẽ làm được gì thôi :p  Đăng lúc 1-4-2012 08:10 PM
Nếu xét về sự nghiệp của Gorger & Caroline thì kết thúc là chấp nhận đc.Nhưg nếu bạn thích Gorger&Caroline thì mih khuyên bạn nên chuẩn bị tâm lý.Sẽ hơi buồn đó.   Đăng lúc 1-4-2012 08:03 PM
ST ơi em hóng phim này vô cùng luôn rồi ý :( Thực sự rất muốn biết nó sẽ kết thúc như thế nào :)  Đăng lúc 31-3-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-4-2012 19:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Đã theo dõi hết manga...1 kết thúc hơi buồn ... coi wa movie thì kết thúc thật hạnh fúc nếu liên kết cả 2 thì có thể xem là 1 câu chuyện tình yêu chân thật...cách xa nhau rồi sau đó gặp lại và nhận ra mình cần có nhau nhiều như thế nào...đẹp cả về nội dung lẫn hình thức...cám ơn subteam về bộ film này nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-4-2012 02:13:56 | Chỉ xem của tác giả
2 hôm xem xong movie lẫn manga....mỗi thể loại là một kết thúc khác nhau
với movie thì hợp lòng người xem hơn vì đó là một kết thúc viên mãn cho cả hai :x mình cũng rất muốn couple này đến được với nhau.
còn với manga xem ra cái kết gây thất vọng cho nhiều người nhưng lại là cái kết hợp lí hơn cả. Caroline và George quá giống nhau, họ đam mê với nghề mình theo đuổi, quá ích kỉ và cứng đầu. Xem từ đầu tới cuối đều thấy chẳng ai chịu nhường ai cả, họ yêu nhau nhưng thiếu đi sự chia sẻ và thông cảm lẫn nhau. Caroline yêu George vì nhờ có anh mà caroline mới tìm ra được con đường đích thực cho mình, thoát khỏi cuộc sống nhàm chán và bế tắc. George cũng vậy anh yêu cô vì anh tìm được niềm cảm hứng từ cô. Khi cả hai đã tìm được con đường cho mình, họ mạnh mẽ dũng cảm bước đi con đường mà mình đã chọn. Dù không thể ở bên nhau mãi mãi nhưng họ không hối hận về quyết định của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 3-4-2012 20:42:02 | Chỉ xem của tác giả
ghiền lắm ai yawaza
nên không lí gì mà bỏ qua anime này cả
ủng hộ sbteam nhiệt tình

------------------------
tình hình là link media tập 1 die rồi
ai thương tình up lại với
mạng cùi nên down mấy link khác khó quá :((

Bình luận

Bạn down bằng các link khác đi, MF dạo này có vấn đề rùi :|  Đăng lúc 4-4-2012 02:20 AM
bạn down link này c~ đc nè, có khi còn nhanh hơn MF ^^ http://share.vnn.vn/dl.php/5490086  Đăng lúc 3-4-2012 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-4-2012 18:30:31 | Chỉ xem của tác giả
hix mới đọc truyện giờ mới thấy bác Waner Bros làm phim chuẩn cho cái kết có hậu còn trong truyện thì buồn quá tại sao 2 người không ai nhường 1 bước để đi tìm người khác thì có lẽ kết thúc đã khác.
Trong phim cũng vậy sự gặp lại giữa Geogre và Yukari chỉ là ngẫu nhiên chứ không thực sự là họ tìm nhau nhưng Geogre vẫn luôn dõi theo cô(cuốn tạp chí nào có Yukari là Geogre đều mua) ^_^ mà Geogre ngốc thật yêu người ta mà không đi tìm để rồi khi người ta đến mới bộc lộ cảm xúc của mình
Xem manga này mà liên tưởng đến 5cm/s không thể quên mối tình dù đã 10 năm. Nghĩ tới cảnh Geogre và Yukari gặp lại trong khi Yukari đã có chồng thì sao nhỉ? T_T vậy thì thà cho 2 người họ không gặp lại nhau như trong 5cm/s
Xem lúc đầu thấy Geogre & Yukari thật đẹp đôi cứ tưởng họ sẽ hạnh phúc ai ngờ không bất hòa không cãi nhau mà đến cuối vẫn chia tay
Tác phẩm này chắc muốn nói nếu yêu 1 người thì nên nói với người đó (chắc cái này với 5cm/s) và nên tìm cách giữ lấy người mình yêu để sau này ko phải hối hận
cái đặc biệt của Manga mà kết thúc buồn là lâu lâu xem lại vẫn bùi ngùi =_=
Anime mà giống manga thì hơi tiếc mà chắc 99% là giống rồi ^_^ ( 1% là như 5cm/s anime cắt mất cái kết mở của manga)
Cuối cùng chỉ muốn nói 1 câu "Tại sao khi yêu không đến được với nhau?"

Bình luận

theo mình biết thì 5cm/s manga làm lại từ anime đó, đoạn kết mở là chế thêm vào  Đăng lúc 4-1-2013 06:45 PM
hay^^  Đăng lúc 7-4-2012 01:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
iamqa_2512 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

CuMeoBuMi Tài khoản bị xóa
47#
Đăng lúc 8-4-2012 18:59:30 | Chỉ xem của tác giả
Định đi kiếm truyện đọc nhưng mà có vẻ truyện có kết thúc buồn
Nên thôi
Xem anime kết thúc tôt đẹp cho nó phỡn cuộc đời
Thks subteam nhiều

Bình luận

anime giống manga bạn ah, bạn nên xem movie nếu muốn HE :)  Đăng lúc 8-4-2012 10:52 PM
nếu bạn muốn phởn thì đừng tìm anime phim này mà tìm movie thì hơn, vì kết thúc ko vui vẻ đâu bạn à :)  Đăng lúc 8-4-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-4-2012 10:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Ui tập 12 coming soon kìa {:297:}
Ngày trước còn nhỏ đọc truyện này thấy rất hay và hâm mộ những con người biết theo đuổi ước mơ của mình.
Bây giờ có Anime để xem tự nhiên thấy đúng là nguy hiểm, vì chán chường cuộc sống hiện tại và đeo đuổi ước mơ của mình mà phản ứng 1 cách tiêu cực là bỏ nhà ra đi, lại còn quan hệ khi đang học cấp 3 nữa chứ, ặc ặc.
Phim thì vẫn sẽ xem, để hồi tưởng lại những ngày tuổi trẻ, nhưng sau này có con thì chắc phải cân nhắc kỹ mới dám cho nó xem. Không thì cho nó xem nhưng sẽ giáo dục nó chuyện gì cũng có thể giải quyết, không nên phản ứng tiêu cực như vậy {:298:}
Tự nhiên đang chờ tập cuối lại nói nhảm, đúng là có tuổi rồi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-4-2012 15:08:31 | Chỉ xem của tác giả
theo đuổi giấc mơ của mình là tốt nhưng ngoài đời thật liệu bạn có gặp được những người bạn như trong anime này họ thực hiện công việc của mình 1 cách có trách nhiệm chứ không thực sự là 1 trò chơi hì chắc 1% thôi
cũng phải xem ước mơ của bạn có cao xa quá không (không khả thi ấy ^_^) thì nên cân nhắc lại
Đúng là tuổi trẻ có bồng bột nhưng dù có chuyện gì đi nửa thì cha & mẹ vẫn là những người chúng ta nên chia sẽ với họ về suy nghĩ của mình như Yukari cuối cùng vẫn muốn có sự ủng hộ của cha & mẹ trên con đường thực hiện ước mơ của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 21-4-2012 00:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Paradise Kiss Ep 12 - End - HD Vietsub

Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^
Hẹn gặp lại các bạn ở những project tiếp theo của J-Zone

Bình luận

treo cái poster uaragiri lên dùm ss nhé :-*  Đăng lúc 23-4-2012 08:19 PM
Cuối cùng đã có ..Thank ST ...ôi xem rồi lại thấy buồn -_-  Đăng lúc 23-4-2012 04:46 PM
Sau bao ngày chờ đợi :x Cảm ơn ST >:D<  Đăng lúc 21-4-2012 05:37 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lana_kwon + 5 Finally!!!
leeteuk.chip + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách