Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitlyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Cấm Tình | Tử Tử Tú Nhi (ebook)

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 22-1-2013 14:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Truyện rất hay nó để lại cho mình nhiều ám ảnh '' YÊU và HẬN '' , những co lẽ mình k thích cái kết để cho DSP mất trí nhớ nhưng theo logic mình thấy vẫn nên thế .Mình nghĩ mọi chuyện bao giờ cũng cần rõ ràng nhất là trong tình yêu .Nhưng có lẽ đôi khi hay để cho quá khứ ngủ yên .Nhưng như thế cũng dễ có sóng ngầm lắm .Liệu 1 ngày DSP nhớ ra mọi chuyện chị í còn ở bên và  yêu ĐCD k mình nghĩ là có bời vì con người k thể mãi sống trong quá khứ , thay vì nghĩ về những nối lầm hãy sống thật tốt người chết không thể sông lại .ĐC sống trên đời đã là 1 may mắn r .Tình yêu của ĐCD làm mình thấy sợ chiếm hữu quá lớn thật ra mình thích yêu thế .Nhưng như thế làm cho người mình yêu thấy nagjt thở chị DSP đã đầy thương tích ...ÁM ẢNH quá .Thaks bạn edit rất nhiều bạn còn edit bộ nào nữa k ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 27-1-2013 19:22:45 | Chỉ xem của tác giả
thật ra đọc xong truyện này mình có rất nhiều cảm xúc , laiji rất thương 2 NV của truyện DcD tuy anh ấy rất bá đạo nhưng chỉ vì anh ấy quá yêu và sợ mất người yêu mình thooii mà thật sự tình yêu của anh cũng làm mình sợ , thật ra nói đến đau khổ thì mình nghĩ DCD là người đau khổ  nhất .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 10-3-2013 16:06:15 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc văn án đã thấy kết rùi
mà phản hồi tốt
chắc bộ này hay lắm đây
dù sao dạo này mình cũng kết truyện ngược
cứ thấy bộ nào ngược là phải nhảy vào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 14-4-2013 21:45:22 | Chỉ xem của tác giả
đọc đi đọc lại truyện này bao nhiu lần vẫn thấy hay thiệt
ngoài đời làm j có ai yêu ghê gớm như anh này chứ
chỉ tội chị DSP, sau này gái đẹp thik bình yên ra đường phải để ý ánh mắt mình thôi, ko thì 1s sai lầm cũng lỡ bước cả đời như chị này lun ^^
tks bạn nhìu vì đã edit truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 18-4-2013 12:19:26 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đọc xong truyện này
thật ra mình thấy là HE thật nhưng phần phiện ngoại này lại làm người ta cảm thấy có gì đó hơi bi thương
mình ấn tương nhất với phận vĩ thanh
phần Đường Cùng Diễm tràn đấy bi thương, thống khổ  nhưng cũng làm cho mình thấy tình yêu của anh ấy sâu sắc thế nào, khát khao chị ấy sống lại như thế nào, khi đọc đoạn chị ấy giống như chết đi và thái độ hối hận, chiếm hữu của anh Diễm lúc đó thật ko cầm được nước mắt
phần của bè Tinh Vũ thì lại nộ nghĩnh, dí dỏm
cảm ơn bạn đã post truyện, nhưng đoạn đầu tên nhân vật cứ lung tung hết cả
hjhj, cảm ơn bạn lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 18-4-2013 17:02:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong truyện nè mình thấy chưa có ai yêu bảo thủ như Đường Diệc Diễm.
Tình yêu của Đường Diệc Diễm có vẻ có gì quá cố chấp không thể chịu được.
Anh yêu sương Phi nhưng chỉ toàn làm cho chị ấy đau khổ.
Mình thấy Đường Diệc Diễm quá ích kỉ, quá tàn nhẫn trong tình yêu.
Có lẽ chỉ có trong truyện mới có tình yêu bảo thủ như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 18-4-2013 19:21:06 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này khiến mình đau tim gần chết, cuối cùng anh chị hạnh phúc được khi chị mất hết trí nhớ, quên hết quá khứ. OMG, tức nhất là đoạn chị phát hiện anh đi xét nghiệm ADN của Đường Tinh Vũ với đoạn có người phụ nữ đến vì có chửa với anh, OMG, tức chết mà! nhắc đến mình lại tức chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 18-4-2013 23:54:09 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện này mỗi chap qua là mỗi lần khó thở ..... mà mình rất thích {:156:}, mình đã đọc đi đọc lại truyện liên tục mà ko biết chán , nó vẫn hấp dẫn như lần đầu mình đọc ... mình rất thích motip như truyện này ... mình đọc nhiều truyện ngược khác, mình chỉ thích dạng ngược như thế này thôi .... đọc rất hồi hộp , đau tim.... mà càng đau là càng ghiền {:430:} cám ơn bạn đã dịch truyện^^, nếu được bạn hãy đào hố của tác giả Tử Tử Tú Nhi nhé ... mình tình nguyện nhayyyy {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 3-5-2013 12:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Tớ vào chào chủ hố 1 cái...gọi là cám ơn ý.
Tớ chỉ mới hoạt động bên thớt văn học mới gần đây thôi.
Khổ cái tớ toàn đọc truyện ngược hok mới gớm chứ????
Đọc xong thấy thích cái kết của truyện này lắm cơ...đời thực thì rối ren..tt thì HE tớ sẽ nhảy ngay.
Cơ mà, cái kết như thế thì hơi bị gò ép nhỉ....nhưng mình thích (hé hé..hoàn toàn mâu thuẩn)
Tớ thấy ác ma Đường Diệc Diễm nên cho cuộc sống đơn độc đứng trên đài vinh vọng 1 mình gặm nhắm sự cô đọc và giả dối của cuộc đời. (ai bảo gia trưởng độc đoán và ích kĩ  tàn nhẫn như vậy chi) Xét đi cũng xét lại, cái kết này gọi là thỏa mãn vô cùng...một người được bồi dưỡng như thế mà sẵn lòng buông tất cả chỉ vì người mình yêu thì cũng nên hạnh phúc.
Cám ơn bạn chủ  hố nhiều hén.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 27-10-2013 10:27:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi ta chính thức bị lọt hố này rùi, thích nhất mấy truyện ngược có truyện ngươc là phải nhảy vô rùi, mình không thích cái kết của truyện này, kết kiểu này dễ sóng gió lắm, ngày mà DSP nhớ ra mọi chuyện thì có lẽ không thể tha thứ cho DCD. vẫn muốn một cái kết rõ ràng hơn nhưng mà cũng mãn nguyện rùi HE. Tình yêu của DCD có vẻ điên cuồng, chiếm hữu quá mạnh cuối cùng cả 2 lỡ mất hạnh phúc trong một thời gian dài, nhưng theo mình thì người đau khổ nhất không phải DSP mà là DCD, cảm ơn đã edit {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách