Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: conco_bk94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Cây Thuốc Phiện Thiên Đường | Tử Tử Tú Nhi (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 7-5-2013 22:13:29 | Chỉ xem của tác giả
yêu và hận, đan xen lẫn nhau....làm người đọc cũng quay cuồng trong đó, thương Ngiêm Diệu quá :(. thật sự là mình không thể hiểu nổi hành động của Lộ Tịch ngôn.yêu? có yêu đấy, nhưng Tịch Ngôn hành động làm cho người đọc phải suy ngẫm hoài mà vẫn k hiểu?......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 7-5-2013 22:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là có quá nhiều khúc mắc, đến chương gần cuối rồi mà còn lấp lửng giữa chừng, không biết chương cuối có cái đáp án thõa mãn cho cả bộ truyện hay không nữa. Tội nghiệp cho ND quá, vì yêu mà hết bày này đến lần khác nhận sự phản bội của chính người mình yêu, nhưng vẫn ủng hộ cách làm của LTN, không phải cứ yêu là bao dung hết mọi tội lỗi của người ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 7-5-2013 22:15:53 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đến lúc kết thúc.
©2024 Kites.vn | + D$ v8 B7 g( b2 [; O0 L9 [, H2 _All rights reserved
Thực ra, mình nghĩ Tịch Ngôn chưa bao giờ sai. Còn Nghiêm Diệu luôn là bất đắc dĩ.
% L6 u' ?# e0 O- Q9 |0 }! |3 V©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đáng tiếc cho một tình yêu đáng lẽ ra phải đẹp, lại từng bước rơi vào địa ngục vô gian.
, q# [& f6 l2 ^4 Y& S- r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bây giờ, nếu Tịch Ngôn và Nghiêm Diệu chết thì âu đó cũng là sự giải thoát cho cả hai.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 e& K7 o' B0 d& d
Hy vọng, Tiểu Tự sẽ quên được bóng ma của tuổi thơ để trưởng thành và sống một cuộc đời bình dị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( K; ~7 X2 k9 v: H3 l
Tịch Ngôn dù có ra đi cũng nhẹ lòng.
( g9 A' ^- [: v. X# _©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

LTN có chết đâu b  Đăng lúc 7-5-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 7-5-2013 22:19:10 | Chỉ xem của tác giả
đọc mà vừa thầm ngưỡng mộ, vừa đaau lòng, anh quá mất chung tình, anh yêu 1 cách bá đạo, ty anh lớn thật lớn đến mất chỉ mún chiếm hữu riêng, đến mất, trong mắt chỉ tồn tại người đó, bởi vì yêu cuồng si, nên anh đã hết lần này đến lần khác tin tưởng, tha thứ, bởi khi yêu iq đều = 0 , ai có thể nhận ra dc mình si mê, gnu ngốc đến cở nào khi lọt vào lưới tình, thật ra mình k ghét LTN, những điều chị làm k sai, chỉ đứng về chính nghĩa, but ty of chị quá lí trí, chị iu anh, but hết lần này đến lần khác tổn thương anh, l72a dối anh, lợi dụng ty ct of ah, but khi đạt dc điều mình mún chị không hề vui sướng, chị nhận ra ty of mình k muộn, but chị nhận ra chị sống k thể thíu anh quáq muộn, chị trở về bên anh, k hẵn chị thật sự iu anh như anh đã iu chị, mà chị chuộc lỗi, chị như mang ty ban cho, thương hại, hối lỗi, và bù đắp...
. T6 }- [: y# H7 d6 p3 R) R$ S" i! F©2024 Kites.vn | All rights reserved
dc người đàn ông si tình như thế iu mình, hình như mình vận mong ước từ lâu, but thật ra mình cũng rất sợ, sợ phải dấn thân vào mối tình như thế, có thể thoát ra dc không, có thể tự do tự tãi làm điều mình mún không? câu tl là không? iu quá mức áp lực, hít thở cũng cảm thấy mỏi mệt..
- _( G( Q9 P7 W: a, A©2024 Kites.vn | All rights reserved
không pik có NT k? để thỏa mãn phần nào đó  tâm trạng độc giả như mình, mình rất thix tr, but chưa hoàn toàn cảm thấy kt HE, thấy ngượng sao đó. chị chưa hẳn hp, anh chưa hẵn đã dc hưỡng trõn niềm hp ở bên nhau..doc tr có  đôi chổ mình cảm thấy hơi sao sao đó, mạch lạc không dc trôi chảy lắm..
©2024 Kites.vn | All rights reserved, F) E3 U5 f9 I4 k
tuy mới chỉ pik đến 2 bộ of tg này, but mình thật sự thú nhận rằng, bộ nào cũng để lại ám ánh trong lòng mình, từ cấm tình ty of DDD cũng như anh này, ty quá mất thủy chung, đều bá đạo, trong ma71t chỉ có 1 ng phụ nữ,  nên but thứ cản dg anh đều bị dẹp bỏ...đến cúi cùng họ có dc hp, but điều thương tích đầy mình.
©2024 Kites.vn | 6 o' ?" Q6 ?" @& X6 yAll rights reserved
tks pan cò, vì đã không bỏ tr, không bỏ doc giả trung thành như mình..^^, chúc cò sẽ típ tục ra đời nhìu boy65 hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 7-5-2013 22:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã mang đến 1 tác phẩm có chất lượng. Im lìm chờ đợi để đọc ^^. Cuối cùng cũng phải ngoi lên, thật ngại quá. Thực ra mình cũng dừ dừ rồi khó có thể viết cảm nghĩ về ngôn tình lắm. Đọc để thoả mãn nhu cầu được đoc thôi. Cám ơn bạn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 7-5-2013 22:20:45 | Chỉ xem của tác giả
nếu tịch ngôn không cố chấp tìm hiểu về cái chết của anh mình, cố chấp đứng về phía cô cho là đúng và sẵn sàng lợi dụng nghiêm diệu thì tình yêu của cà hai đã không dằn vặt đến vậy. tịch ngôn quá lý trí và lạnh lùng, dù biết sẽ làm nghiêm diêu đau lòng nhưng vẫn làm. nghiêm diệu xứng đáng là nam chính có sức chịu đựng dẻo dai , chịu bao nhiêu tổn thương do tịch ngôn gây ra mà vẫn cứ yêu, không biết nên nói anh chung tình hay thích bị ngược nữa, vì ngoài đời chắc không có người đàn ông nào được như anh đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 7-5-2013 22:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc Cấm tình và rất thích lối viết ngược của tg Tử Tử Tú Nhi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) S1 p# v; j2 j& A
Bộ này tuy ko ngược bằng Cấm tình nhưng mình lại rất thích độ chung tình tuyệt đối của anh Nghiêm Diệu.
* t# D% G$ ~. n3 l8 \$ T4 G' H4 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn đã kiên trì edit hết truyện :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 7-5-2013 22:33:24 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện mà đau lòng quá, sao cứ phải như thế nhi??????????
©2024 Kites.vn | . S/ U/ u% {$ }2 m! k; K" EAll rights reserved
Mong cho hai người lại được bên nhau, nhưng có xóa mờ được những gì đã xảy ra không đây??//
* j3 j+ O, x. }©2024 Kites.vn | All rights reserved
vết sẹo sẽ lành nhưng nổi đau sẽ còn mãi
©2024 Kites.vn | All rights reserved! x' f- K+ l/ Q# d3 C
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 7-5-2013 22:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cô đã lấp xong hố này., Mong gặp cô ở hố mới. Đọc ngược đau hết cả tim. Tình yêu và trách nhiệm, bên nào cũng nặng nề. Không rõ cách giải quyết cuối cùng của tác giả ra sao, hi vọng không giống Bạch An An của Từ Bi Thành. Dù sao, mình vẫn yêu và thích hành động của Lộ Tịch Ngôn hơn,
©2024 Kites.vn | ; h) U& H. n8 {$ aAll rights reserved
Cô sửa lỗi chính tả đi "anh em chúng tôi vào xinh ra tử"=====> sinh
  X/ @3 q" }4 t. W# T4 V©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks, cô ĐKN nha, {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 7-5-2013 22:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Híc híc ra vào nãy giờ, F5 liên tục mà vẫn chưa đọc được truyện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. d& P1 r9 ]$ H7 a, O0 e
Hóa ra giờ mới biết là mình trả lời bài mới đọc được.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, z7 w1 u4 w6 l) ]6 D6 i
Không biết diễn biến thế này thì có HE nổi không ta?
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 u' m2 |  P' B" F
Đang đến đoạn gay cấn, hồi hộp thật đấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' a& s4 u) t3 I- S% o/ i
Trước giờ toàn đọc truyện ngược nữ chính thê thảm, giờ mới có một truyện nam chính bị ngược thế này.
©2024 Kites.vn | . \7 J2 n: V: f9 y4 S" ~1 KAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách